Welcome, Guest. Please login or register.
March 28, 2024, 04:01:28 PM
Home Help Search Login Register
News: ตอนนี้เว็ปเรา มีห้องสนทนาสดแล้วนะครับ เข้าไปคุยกันได้ที่
broken-mouse

+  OSBMX Thailand
|-+  กิจกรรมดีๆที่เกี่ยวข้องกับ BMX
| |-+  กิจกรรม OS BMX Thailand / OS BMX activities (Moderators: Spammer, Thanit, JR101)
| | |-+  ### ยืดเส้น....ลานดิน ###
0 Members and 1 Guest are viewing this topic. « previous next »
Pages: 1 2 [3] 4 Print
Author Topic: ### ยืดเส้น....ลานดิน ###  (Read 19691 times)
ped
Expert

Email
« Reply #30 on: October 12, 2009, 09:24:32 AM »

ชอบมากเลย ;Dน้าป้า ;Dเอาอีก Grin(อยากอยู้ตรงพุงน้อง..แบบป๋าวี Roll Eyes
เสียดายแทนท่านที่ไม่ได้ไป..กิ้ว..กิ้ว Grin Grin
prasith_p
AA Pro

ขอมิตรภาพสองล้อยั่งยืน....

Email
« Reply #31 on: October 12, 2009, 10:03:35 AM »

วันนั้น เส้นยึดไปหมด ยืดไม่ค่อยออก แค่ทิ้งไปไม่กี่อาทิตย์ กลิ้งไปหลาย ตลบ แต่ก็ยังคงในความมันสสส เหมือนเดิม
 ยอมแพ้ หลานน้องฉาย จริงๆ ปั่นแซงที่ไร มีอัน ต้องโดนแซงกลับ แบบทันควัน แถมมีกันแซะท่าไม่ไห้แซงอีก
ปั่นแข่ง จน ลูกหนู ขึ้นเป็นลูก
ขอบคุณพี่เป็ด และพี่นิด กับแกงเขียวหวานอาหารแสนอร่อยสุดๆ จนผมต้องเบิ้ล
 และน้ำหมักเนื้อย่างสูตรสุดยอด
ใก่ย่างป๋าวีแสนโอชะ ที่ใครมิได้มาชิม จะต้องเสียใจ
พี่วุฒิ บางแค ลูกสาวแสนน่ารัก น่าหยิก ที่นำเสบียงมาเป็นกำลังเสริมจนอิ่มหนำสำราญกันถ้วนหน้า
พี่ปั้ม ทำเซอรืไพซ คิดว่าพี่แกไม่มาซะแล้ว คุณธนากรหัวต้นคิด ที่ไม่เคยพลาด งานมันส
คุณพ่อน้องเชาว์ กับลูกสาวคนสวยที่มา กับรถคันงาม กับชุดจานอันสุดยอด
 น้องเจม มากับตัวถังรถ สกายเวย์ทีเอ ที่แสนงดงามจริงๆ
พี่เจี๊ยบ พี่เอ ที่คอยดุแล แก้ปัญหา เมื่อรถแฮ้งได้ตลอด
พี่หน่อย และน้องตี๋ ที่สละเวลามาปั่นด้วยกัน นักปั่นระดับประเทศ มาปั่นด้วยกัน ถึง สาม เจเนอร์เรชั่น สุโก้ยย
น้องนุ่น ที่ทำหน้าที่เป็นรถเสบียงให้ในช่วงเย็น
ป๋าออย มากับรถคันโต นั้นโก้จริงๆ
พี่อู๊ดที่มา เสียค่ำมืด ได้พุดคุยกันอย่างเมามันสจนดึก
 เหตุ เพราะติดภารกิจสำคัญต้องคอยเทรน และควบคุมท่วงท่าลีลาให้กับเหล่านักบิน ฝูงธันเดอร์เบิร์ด จนจบ
พร้อม ของแถมเด็ดๆ และพี่ๆน้อง ที่ร่วมสนุกด้วยกันขอบคุณจากใจทุกๆท่านมากๆครับ
 ช่วงนี้งานเข้า เร่งด่วน ยังไง จะพยายาม นำรูปมาให้ชมนะครับ

น๊อตน้อยร้อยเกลียวยึดติดแน่นเหนียวก่อร่างจนเป็นคันosbmxเราต่างล้วนผูกพันธ์จักสานต่อใจให้เป็นหนึ่งเดียวกันนั้นขอมิตรภาพสองล้อยั่งยืน

JR101
Moderator
AA Pro

Email
« Reply #32 on: October 12, 2009, 01:11:07 PM »

ขอบคุณ ทุกสิ่งทุกอย่าง ที่ทำให้มีวันนี้ ขอบคุณจริงๆ จากใจเจี๊ยบ (ชอบรูปที่พี่ป้ำทำ ทำได้ไง เก่งจริงๆ ตกใจ คิดว่าของจริง) Roll Eyes

เล่นให้สนุก สุขใจที่ได้มี แต่ไม่มีก็ไม่ตาย

JR101  โทร 089-131-8687

รวย ไม่รวย ไม่รู้ แต่ถ้าจองแล้วยกเลิก ไปให้ไกลๆตี...เลยยยยยย Grin Cheesy Wink
pum
AA Pro

"ผมมันคนบ้า...ชอบเล่นเนินเล่นฝุ่น"

Email
« Reply #33 on: October 12, 2009, 05:54:54 PM »

ช่วงนี้ฝนฟ้าคะนอง...ทริปปั่นไม่ค่อยมี...ได้แต่นั่งปั่นคนเดียว..(ปั่นงานนะครับ)  Grin
พอมีเวลา...ก็เลยหาอะไรฮาๆทำ...จะได้ไม่เครียดครับ  Cheesy
ไวรัส bmx มันกำเริบถี่ขึ้นทุกวัน...ไม่ได้ปั่น...เล่นกับรูปก็ยังดี  Grin
จัดไป...ฮาๆขำๆกันครับ  Grin Grin Grin

สภาพพื้นที่ก่อนเป็นลานดิน...พบนักสำรวจมาตั้งป้ายจับจอง  Cheesy

ตอนแรกว่าจะสร้างสนามบนตึกนี้...ตามซินแสเอและซินแสเจี๊ยบ  Grin

ในที่สุด...ตัดสินใจทำบนลานดิน...
มีป้ายทางเข้าสนาม...โชว์ภาพส่วนหนึ่งของทีมงานชมลม-คนชอบปั่น bmx และพิธีเปิดลานดิน  Grin

ได้ลานดินแล้ว...ขึ้นป้ายโชว์บนตึกซะเลย  Cheesy แต่เอ...ดูเหมือนโฆษณาหนังแฮะ  Grin Grin

vogue ทนไม่ไหว...จับตระกูลเป็ดขึ้นปก  Cheesy

ภาพนี้...น้าเป็ดขอ...อยากอบอุ่น  Grin Grin Grin

osbmx...จะไปต่อได้ไกลแค่ไหน...ขึ้นอยู่กับพวกเราทุกคนนะครับ  Cheesy

รักและสามัคคีกันไว้...พี่น้องกันทั้งนั้นครับ
ปั่นต่อไป...เพื่อมิตรภาพและสุขภาพที่ยั่งยืน...มีความสุขทุกท่านครับ  Grin

ขอบคุณชมลม-คนชอบปั่น bmx ครับ  Tongue
ขอบคุณ osbmx-thailand...ที่ทำให้การรอคอยของหลายๆท่านร่วม 30 ปี...ได้ย้อนกลับมาเป็นจริงอีกครั้ง  Cool
***LOVE TO RIDE AND RIDE FOR LIFE(GOOD HEALTH)***

.....LOVE TO RIDE AND RIDE FOR THE LIFE.....
.....ปั่น-ปั่น...โดด-โดด...ไม่โหด...แต่โคตะระมันส์......
pum
AA Pro

"ผมมันคนบ้า...ชอบเล่นเนินเล่นฝุ่น"

Email
« Reply #34 on: October 12, 2009, 06:03:01 PM »

เพิ่งมาเห็น...เลขงาม...  Shocked
กระทู้ที่ 33 เวลา 05.54.54 pm  Grin ไม่ได้ใบ้หวยนะครับ  Cheesy

.....LOVE TO RIDE AND RIDE FOR THE LIFE.....
.....ปั่น-ปั่น...โดด-โดด...ไม่โหด...แต่โคตะระมันส์......
moonman
B Pro

กูไม่มีเสื้อจะใส่แล้ว ไม่รู้จะใส่สีอะไร

Email
« Reply #35 on: October 12, 2009, 07:11:39 PM »

น่าสนุกนะครับ ช่วงนี้งานยุ่งมากไม่ได้ไปปั่นเลย รูปสวย และน่ารักดี ขอบคุณที่มีให้ชมถึงแม้จะได้ไปก็ยังได้เห็น Grin Grin Grin

รู้มากยากนาน รู้น้อยพลอยรำคาญ
pum
AA Pro

Email
« Reply #36 on: October 12, 2009, 07:24:48 PM »

ว่างๆ...เชิญอาจารย์..มาซักครั้งนะครับ...พวกผมอยากมีภาพสวยๆแบบเทพๆอ่ะครับ  Grin

ped
Expert

Email
« Reply #37 on: October 13, 2009, 09:04:29 AM »

ว๊าว :oขอบคุณน้าป้ำ ที่จัดภาพ..ให้ผมตอนโดดเนินที่เนินน้อง Roll Eyes แล้วพวกเรา..อีกหลายๆคน..เห็นภาพแล้วยังทนใหวอีกเหรอครับ..มาปั่นออกกำลังกายกันเถอะ...มีทั้งความมันส์..และมิตรภาพรอทุกท่านอยู่นะครับ Cheesy
     ไม่ปั่น เดี๋ยวไม่แข็ง(แรง) ไม่รู้ด้วยนา Grin
prasith_p
AA Pro

Email
« Reply #38 on: October 13, 2009, 09:11:03 PM »

รูปเพิ่มเติมครับ เพื่อไม่ให้เป้นการเสียเวลา เชิญรับชมได้เลยครับท่าน  CheesyGrin Grin
เริ่มต้น ด้วยสาวน้อยน่ารัก

หนุ่มหล่อในอนาคต

พี่หน่อยมีศักดิ์ มาเยี่ยมเยือนเป็นเกียรติ

เหล่า ชมลม-คนชอบปั่นbmx

น๊อตน้อยร้อยเกลียวยึดติดแน่นเหนียวก่อร่างจนเป็นคันosbmxเราต่างล้วนผูกพันธ์จักสานต่อใจให้เป็นหนึ่งเดียวกันนั้นขอมิตรภาพสองล้อยั่งยืน

prasith_p
AA Pro

Email
« Reply #39 on: October 13, 2009, 09:15:39 PM »

พี่ป่ำ ตามมาสมทบ คิดว่าพี่ไม่มาซะแล้ว

prasith_p
AA Pro

Email
« Reply #40 on: October 13, 2009, 09:19:27 PM »

แก๊ง ลานดิน แผลงฤทธิ์

prasith_p
AA Pro

Email
« Reply #41 on: October 13, 2009, 09:32:47 PM »

รวมสามเจเนอร์เรชั่นแชมป์ประเทศไทย

พี่วุฒิบางแค เอาเจ้า เรนเจอร์มาโดดเนิน Shocked Shocked

น้องชายถ่ายคุ่กับพี่หน่อย กับบรรยากาศงามๆ

prasith_p
AA Pro

Email
« Reply #42 on: October 13, 2009, 09:38:04 PM »

ต่อลานดิน ตอนเย็นกัน อีกสักรอบก่อนกลับ Grin

ช่วยกันเสริมเนินกันอีกนิด

เอาโยนหัวโยนก้อย ใครจะโดดก่อน

prasith_p
AA Pro

Email
« Reply #43 on: October 13, 2009, 09:46:31 PM »

น้องฉาย โชร์ก่อนเลย

พี่ป่ำยังงดงามเหมียนเดิม Shocked Shocked

คราวนี้ขอผมบ้าง Cry

ดูน้องชายผม มันทำ Cry Cry

พี่ธนากร ขอเหินบ้าง

นายอ๊อด จับ เจ้า rl20ll ขอเหินตามรุ่นพี่ด้วยอีกคน

ขออีกที

รูปสุดท้าย พี่ธนากรเหินปิดท้ายก่อนกลับ โอกาสหน้า เจอกันใหม่ ขอมิตรภาพ สองล้อยั่งยืนครับ Cheesy Cheesy Cheesy

knuun
AA Pro

อีที เสเพล 55

Email
« Reply #44 on: October 13, 2009, 10:10:56 PM »

ผมว่า เชิญท่านอื่นๆ สถานที่ อื่นๆ มาร่วม แจม กระทู้ นี้ ดีไหม ครับ

แต่ มีข้อแม้ว่า   ขอเป็นแอคชั่น บีเอ็มเอ็กซ์  นะครับ

จะดีไหม ครับ 

มีอะไร ติดต่อ วราสิน 084-5502868 นะครับ
Pages: 1 2 [3] 4 Print 
« previous next »
Jump to:  

Login with username, password and session length