Welcome, Guest. Please login or register.
March 29, 2024, 05:02:19 PM
Home Help Search Login Register
News: ตอนนี้เว็ปเรา มีห้องสนทนาสดแล้วนะครับ เข้าไปคุยกันได้ที่
broken-mouse

+  OSBMX Thailand
|-+  รวมกระทู้งาน OSBMX-Thailand Gathering ครั้งที่ผ่านๆมาครับ
| |-+  ลงทะเบียนงาน OSBMX Thailand Gathering ครั้งที่ 2 เสาร์ 28 พ.ย. 2552 (Moderators: Spammer, Thanit, JR101)
| | |-+  รับลงทะเบียนงาน OSBMX Thailand Gathering ครั้งที่ 2
0 Members and 3 Guests are viewing this topic. « previous next »
Pages: [1] 2 3 ... 11 Print
Author Topic: รับลงทะเบียนงาน OSBMX Thailand Gathering ครั้งที่ 2  (Read 94512 times)
admin
Administrator
AA Pro

หวัดดี...ชาวโลก!!

nawitthapthiang@hotmail.com
« on: October 23, 2009, 12:25:29 PM »

ขออนุญาตเริ่มลงทะเบียนงาน OSBMX Thailand Gathering ครั้งที่ 2 เลยนะครับ

รายละเอียดเป็นดังต่อไปนี้ครับ

1. สถานที่เป็นร้าน She Bar ทองหล่อซอย 16 วันเสาร์ที่ 28 พฤศจิกายน 2552  เริ่มตั้งแต่เวลา 10.00น เป็นต้นไปจนถึงเวลา 16.30น.

2. กิจกรรมจะเริ่มตั้งแต่เวลา 11.00 นเป็นต้นไป

- ประกวดรถ OSBMX คันสวยของท่าน พร้อมของรางวัล

- ทางทีมได้ติดต่อพี่อู๊ด พี่แย้ พี่ธนากรในส่วนของการโชว์ Freestyle แบบ Old School ไว้เป็นที่เรียบร้อยแล้วห้ามพลาดเด็ดขาด และอาจมีบางท่านจะมาสบทบด้วยในงานนี้

- มีการประมูลของรักของหวงสำหรับอะไหล่หายาก

- เล่นเกมส์ต่างๆโดยพี่แย้ เจ้าเก่าเป็นผู้ดำเนินรายการพร้อมน้องสาวสวยอีกหลายชีวิต  Grin

3. สำหรับท่านที่จะนำรถเข้าโชว์และประกวด เพื่อความสะดวกขอความกรุณามาได้ตั้งแต่ 9.00 น เป็นต้นไปครับและสำหรับท่านที่ต้องการ Tag ที่เป็น Spec ที่จะห้อยประจำรถของท่านนั้นกรุณา pm รายละเอียดรถของท่านไปที่คุณ Au/Job นะครับ ขอภายในวันที่ 6 พฤศจิกายน 2552 ถ้าไม่ทันสามารถติดต่อขอรับใบ Spec เปล่าได้ ณ จุดลงทะเบียนและท่านต้องกรอกรายละเอียดด้วยตัวท่านเอง

4. แผนที่สถานที่จัดงานจะแจ้งให้ทราบในโอกาสต่อไป

5. ค่าลงทะเบียน 599 บาทต่อ 1 ท่าน สำหรับท่านที่ลงทะเบียนจะได้รับ

5.1 เสื้อ สำหรับใส่วันงาน

ติดต่อขอรับเสื้อได้ ณ จุดลงทะเบียนในงาน หากท่านที่มีความประสงค์ที่ให้ทางทีมงานจัดส่งเสื้อให้นั้น โปรดทำการลงทะเบียนและชำระเงินได้ไม่เกิน วันอังคารที่ 3 พฤศจิกายน  ค่าจัดส่งที่ 50 บาท ต่อ 1 ตัว ตัวต่อๆไปคิดที่ 10 บาท ต่อ 1 ตัวถ้าหลังจากนั้นโปรดติดต่อเพื่อขอรับเสื้อในงาน ณ จุดลงทะเบียน

5.2 พวงกุญแจแบบ Limited Edition ทำมาแค่ 100 อันเท่านั้น  ขอสงวนสิทธิ์ให้เฉพาะท่านที่ลงทะเบียนพร้อมชำระเงินในเว็บเท่านั้น  ท่านที่ชำระเงินแล้วสามารถติดต่อรับพวงกุญแจ ณ จุด ลงทะเบียนในงาน......สามารถเลือกเบอร์สวยๆที่ท่านชื่นชอบได้หรือแลกหมายเลขที่ท่านชื่นชอบกันได้ที่งานครับ

ด้านหน้า

และด้านหลัง

5.3 อาหารแบบบุฟเฟต์พร้อมเครื่องดื่มตลอดทั้งวัน (อาหารหนักจะเริ่มบริการตั้งแต่ 12.00น-13.30น ทางทีมงานจะมีการจัด Tag ห้อยคอให้เพื่อใช้ในการแสดงสิทธิ์ ในการรับประทานอาหารและเครื่องดื่มครับ

6. ท่านสมาชิกที่สนใจนำของมาขายนั้น ทางเรายินดีนะครับ ยังไงแล้วช่วยแจ้งให้ผมทราบด้วยเพื่อที่จะจัดสรรค์เนื้อที่บางส่วนในงานให้ครับ

7. อนึ่งท่านสามารถลงทะเบียนพร้อมชำระเงินได้ ณ จุดลงทะเบียนหน้างาน แต่ทางทีมงานขอสงวนสิทธิ์ ที่จะไม่มอบ พวงกุญแจ ที่เราทำขึ้นมาพิเศษเพาะในงานครับ และsize ของเสื้ออาจจะไม่มีขนาดที่ท่านต้องการ

8. สำหรับช่องทางการขำระเงินท่านสามารถชำระมาที่ บัญชีกลางของ Web ได้ที่

บัญชีออมทรัพย์ ธนาคารไทยพาณิชย์ สาขา เดอะคอมพาว์นด ถนน พระยาสุเรนทร์
ชื่อบัญชี นาย ณวิทย์ ทับเที่ยง
เลขที่บัญขี เลขที่ 401-541266-0

เพื่อความสะดวกอาจจะชำระแบบมีจุด ทศนิยมตามหลัง เพื่อง่ายต่อการเช็คครับ...โอนแล้วสามารถโพสต์แจ้งในกระทู้นี้ได้เลยครับพร้อมกับตัวเลชที่ท่านได้ทำการโอน

ระยะเวลาในการลงทะเบียนสามารถทำการลงทะเบียนได้ ณ บัดนี้เป็นต้นไป

ทางทีมงานขอขอบคุณทุกท่านในความร่วมมือและสละเวลาในการลงทะเบียนมา ณ ที่นี้ครับ หวังเป็นอย่างยิ่งว่า งานในครั้งนี้จะประสบความสำเร็จเช่นดังงานที่ผ่านๆมาครับ
ขอขอบคุณครับ

ทีมงาน OSBMX THAILAND

เพื่อเปิดกว้างให้เพื่อนสมาชิกได้มาร่วมงาน OSBMX Thailand Gathering ครั้งที่ 2 กันมากที่สุด เท่าที่จะทำได้
ทางทีมงานฯ ขอปรับเปลี่ยนการลงทะเบียนของงานนี้ใหม่ เพื่อความเหมาะสม โดยเปิดโอกาสให้สมาชิกเลือกลงทะเบียนได้หลากหลายถึง 3 แบบ ดังนี้

แบบที่ 1. ค่าลงทะเบียนเพียง 200 บาท ต่อ 1 ท่าน  สมาชิกต้องลงทะเบียน และชำระเงินภายใน วันอังคารที่ 17 พฤศจิกายน เท่านั้น
แบบนี้เหมาะสำหรับสมาชิกที่ต้องการประหยัดค่าใช้จ่าย โดยสมาชิกที่ลงทะเบียนแบบนี้ จะสามารถเข้าชมงาน ร่วมกิจกรรม รับประทานอาหาร
และเครื่องดื่ม (ไม่รวมเครื่องดื่มแอลกอฮอล์) แต่จะไม่ได้รับเสื้อ และพวงกุญแจที่ระลึก

แบบที่ 2. ค่าลงทะเบียน 450 บาท ต่อ 1 ท่าน  สมาชิกต้องลงทะเบียน แจ้งขนาดเสื้อ และชำระเงินภายใน วันอังคารที่ 10 พฤศจิกายน เท่านั้น
สมาชิกที่เลือกลงทะเบียนแบบนี้ จะสามารถเข้าชมงาน ร่วมกิจกรรม รับประทานอาหาร และเครื่องดื่ม (ไม่รวมเครื่องดื่มแอลกอฮอล์)
รวมทั้งได้รับเสื้อยืดที่ระลึกของงานนี้ 1 ตัว โดยสามารถติดต่อขอรับเสื้อได้ ณ จุดลงทะเบียนหน้างาน
สำหรับ ท่านที่มีความประสงค์ที่ให้ทางทีมงานจัดส่งเสื้อให้ก่อนวันงาน กรุณาทำการลงทะเบียน แจ้งขนาดเสื้อ และชำระเงินได้ไม่เกิน วันอังคารที่ 3 พฤศจิกายน
โดยทางทีมงานฯ ขอคิดค่าจัดส่งที่ 50 บาท ต่อ 1 ตัว ตัวต่อๆไปคิดที่ 10 บาท ต่อ 1 ตัวถ้าหลังจากนั้นโปรดติดต่อเพื่อขอรับเสื้อในงาน ณ จุดลงทะเบียนหน้างาน

แบบที่ 3. ค่าลงทะเบียน 599 บาท ต่อ 1 ท่าน  สมาชิกต้องลงทะเบียน แจ้งขนาดเสื้อ และชำระเงินภายใน วันอังคารที่ 10 พฤศจิกายน เท่านั้น
แบบนี้เหมาะสำหรับสมาชิกที่พอมีกำลังทรัพย์ และอยากมีส่วนร่วมในการช่วยค่าใช้จ่ายของการจัดงานครั้งนี้
สมาชิกที่เลือกลงทะเบียนแบบนี้ จะสามารถเข้าชมงาน ร่วมกิจกรรม รับประทานอาหาร และเครื่องดื่ม (ไม่รวมเครื่องดื่มแอลกอฮอล์)
รวมทั้งได้รับเสื้อยืดที่ระลึกของงานนี้ 1 ตัว และพวงกุญแจที่ระลึกอีก 1 อัน โดยสามรถติดต่อขอรับเสื้อ และพวงกุญแจได้ ณ จุดลงทะเบียนหน้างาน
เช่นเดียวกับแบบที่ 2. สำหรับท่านที่มีความประสงค์ที่ให้ทางทีมงานจัดส่งเสื้อให้ก่อนวันงาน กรุณาทำการลงทะเบียน แจ้งขนาดเสื้อ และชำระเงินได้ไม่เกิน วันอังคารที่ 3 พฤศจิกายน
โดยทางทีมงานฯ ขอคิดค่าจัดส่งที่ 50 บาท ต่อ 1 ตัว ตัวต่อๆไปคิดที่ 10 บาท ต่อ 1 ตัวถ้าหลังจากนั้นโปรดติดต่อเพื่อขอรับเสื้อในงาน ณ จุดลงทะเบียนหน้างาน

สำหรับสมาชิกที่ไม่ได้ลงทะเบียนและชำระเงินผ่านเวบ สามารถไปลงทะเบียนและชำระเงินได้ ณ จุดลงทะเบียนหน้างาน
แต่ทางทีมงานฯ จะคิดค่าลงทะเบียนเข้าร่วมงาน คนละ 300 บาท และหากจะรับเสื้อ คิดค่าเสื้อตัวละ 250 บาท
ที่ ต้องคิดค่าใช้จ่ายการละทะเบียนหน้างาน แพงกว่าถึง 100 บาท เพราะอยากให้สมาชิกลงทะเบียนผ่านเวบก่อนวันงาน มากกว่าไปลงทะเบียนที่หน้างาน
เพื่อที่ทีมงานฯ จะได้จำนวนของสมาชิกที่จะไปร่วมงานที่ใกล้เคียงความจริงมากที่สุด เพื่อประโยชน์ในการจัดเตรียมงาน อาหาร สถานที่ ฯลฯ

สำหรับ สมาชิกที่ลงทะเบียน และชำระเงินแล้ว ไม่สามารถไปร่วมงานได้ ทางทีมงานฯ ขอสงวนสิทธิ์ ไม่คืนค่าลงทะเบียนให้นะครับ แต่เสื้อ และพวงกุญแจ ยังสามารถรับได้ตามสิทธิที่ลงทะเบียนไว้

สุดท้ายนี้ ทางทีมงานฯ อยากจะเรียนให้สมาชิกทุกท่านทราบว่า การจัดงานในครั้งนี้ เราไม่ได้ขอรับการสนับสนุนจากบริษัท หรือห้างร้าน ใด ๆ เลย
เงินที่ทางทีมงานฯ จะนำมาใช้เป็นค่าใช้จ่ายในการจัดงานนี้ทั้งหมด จะมาจากเงินค่าลงทะเบียนของสมาชิกทุกท่านเท่านั้น

ขอบคุณมากครับ
จากทีมงาน OSBMX THAILAND

เพิ่มเติม (2 พย 52)
ฝากประขาสัมพันธ์เพิ่มเติม เรื่องการประมูลของในงานนะครับ

ท่านที่ลงทะเบียนเท่านั้น ที่จะมีสิทธิ์ในการประมูล

ขอบคุณครับ

« Last Edit: November 04, 2009, 05:18:19 PM by admin » Logged

โทร 089-1374137 รับสายตามเวลาราชการ
PocH
Expert

"อยู่ในระหว่างเก็บตัวสุดๆ "

9361025 longhair_poch@hotmail.com
Email
« Reply #1 on: October 23, 2009, 02:59:57 PM »

ขอลงทะเบียน1คนครับพี่ พร้อมรถ1คัน

จะโอนค่าลงทะเบียนสิ้นเดือนครับ รอเงินเดือนออกก่อน Grin

LINE คุยกันได้ครับ 0817775575
SUPA
B Pro

มิตรภาพเกิดขึ้นด้วยสองล้อ

Email
« Reply #2 on: October 23, 2009, 03:09:59 PM »

Grin ขอลงทะเบียนอีก1คนครับ เดี๊ยวโอนเงินไปให้ครับ Grin
Phawee
AA Pro

Phawee
Email
« Reply #3 on: October 23, 2009, 03:26:34 PM »

ไปครับ 1 คน 1 คัน รายละเอียดเดี๋ยว PM ไปให้ท่านอุ๊...

wut@bangkae
B Pro

« Reply #4 on: October 23, 2009, 04:35:20 PM »

ด้วยครับ 1คน+ 1คัน
pum
AA Pro

"ผมมันคนบ้า...ชอบเล่นเนินเล่นฝุ่น"

Email
« Reply #5 on: October 23, 2009, 07:47:45 PM »

มาลงทะเบียนครับ.... Grin
1 คน 1 คัน เสื้อ size XL ครับ  Cheesy

.....LOVE TO RIDE AND RIDE FOR THE LIFE.....
.....ปั่น-ปั่น...โดด-โดด...ไม่โหด...แต่โคตะระมันส์......
aok_baby
B Pro

« Reply #6 on: October 23, 2009, 08:01:05 PM »

1คน 2คัน Grin
โกเสือไชยปราการ
Expert

free-co@hotmail.com
Email
« Reply #7 on: October 23, 2009, 08:57:53 PM »

1 ทีครับ

เบอร์ครับ 0812887312
เลขที่บัญชี  5456002752  นายสุพจ เศรษฐ์ชัยยันต์  ธนาคารกรุงไทย
tongsing
Novice
**

Email
« Reply #8 on: October 23, 2009, 09:38:31 PM »

ลงทะเบียนด้วยคนครับ รถ2 คน2  ครับผม Grin
bm...x
B Pro

คิดถึงพ่อ

Email
« Reply #9 on: October 23, 2009, 10:01:26 PM »

ลงทะเบียนด้วยคนครับผม Roll Eyes
อยากไปดูรถสวยๆ Shocked

พ่อผมขอโทษ...ผมอยากได้รถคันนั้นกลับคืนมา (T_T)
ariya kitticharoenwiwat
A Pro

Email
« Reply #10 on: October 24, 2009, 05:57:53 AM »

ลงทะเบียนด้วย 1 คนครับ เสื้อไซด์ XL 1 ตัว ( พวงกุญแจจองหมายเลขได้ไม๊ครับถ้าได้ขอเบอร์ 100/100ครับ ) ขอบคุณครับ โอนเงินแล้วจะแจ้งให้ทราบครับ
Phawee
AA Pro

Phawee
Email
« Reply #11 on: October 24, 2009, 09:49:56 AM »

"และเพื่อลดปัญหาในเรื่องขนาดเสื้อ..คราวนี้จะระบุขนาดที่แน่นอนของเสื้อแต่ละเบอร์ครับ.....เสื้อตัวจริงจะลงให้ชมพร้อมขนาดที่แน่นอนภายในวันอาทิตย์ที่ 25 ตุลาคมนี้ครับ"

....อ่านดูได้ความว่าขนาดเสื้อจริงๆ ท่าน Admin จะระบุไซส์ ขนาดหน้าอกเป็นนิ้วที่แน่นอนภายในวันอาทิตย์นี้ รอแป๊ปน่ะพี่น้อง อย่าเพิ่งระบุไซส์กันตอนนี้เดี๋ยวคณะทำงานจะงง รอขนาดของหน้าอกเสื้อดีกว่าครับเพราะไซส์ S,M,L,XL ของแต่ละโรงงานจะไม่เท่ากัน เดี๋ยวจะมีปัญหาเรื่องขนาดกันอีก จะได้ไม่ต้องมาขอแลกเสื้อกันภายหลังน่ะครับ... Wink

knuun
AA Pro

อีที เสเพล 55

Email
« Reply #12 on: October 24, 2009, 11:40:31 AM »

คน นึง  กับ อีกหนึ่งคัน  เสื้อ แอล ก็ พอ ครับ  Cheesy

โอนให้แล้ว จะรีบแจ้ง ด่วนจ้า  Cheesy

มีอะไร ติดต่อ วราสิน 084-5502868 นะครับ
knuun
AA Pro

อีที เสเพล 55

Email
« Reply #13 on: October 24, 2009, 11:43:11 AM »

"และเพื่อลดปัญหาในเรื่องขนาดเสื้อ..คราวนี้จะระบุขนาดที่แน่นอนของเสื้อแต่ละเบอร์ครับ.....เสื้อตัวจริงจะลงให้ชมพร้อมขนาดที่แน่นอนภายในวันอาทิตย์ที่ 25 ตุลาคมนี้ครับ"

....อ่านดูได้ความว่าขนาดเสื้อจริงๆ ท่าน Admin จะระบุไซส์ ขนาดหน้าอกเป็นนิ้วที่แน่นอนภายในวันอาทิตย์นี้ รอแป๊ปน่ะพี่น้อง อย่าเพิ่งระบุไซส์กันตอนนี้เดี๋ยวคณะทำงานจะงง รอขนาดของหน้าอกเสื้อดีกว่าครับเพราะไซส์ S,M,L,XL ของแต่ละโรงงานจะไม่เท่ากัน เดี๋ยวจะมีปัญหาเรื่องขนาดกันอีก จะได้ไม่ต้องมาขอแลกเสื้อกันภายหลังน่ะครับ... Wink

รับทราบ ครับ ป๋า เมื่อกี้ รีบไปหน่อย  Cheesy

มีอะไร ติดต่อ วราสิน 084-5502868 นะครับ
Title787
Expert

วันนี้ซื้อได้แล้วก็ซื้อมันเข้าไป

Email
« Reply #14 on: October 24, 2009, 06:13:13 PM »

ลงทะเบียนดว้ครับ 1 คน 1 คัน พวงกุญแจ เอาเบอร์ 93/100 ครับ
Pages: [1] 2 3 ... 11 Print 
« previous next »
Jump to:  

Login with username, password and session length