Welcome, Guest. Please login or register.
March 29, 2024, 08:18:59 PM
Home Help Search Login Register
News: ตอนนี้เว็ปเรา มีห้องสนทนาสดแล้วนะครับ เข้าไปคุยกันได้ที่
broken-mouse

+  OSBMX Thailand
|-+  รวมกระทู้งาน OSBMX-Thailand Gathering ครั้งที่ผ่านๆมาครับ
| |-+  ลงทะเบียนงาน OSBMX Thailand Gathering ครั้งที่ 2 เสาร์ 28 พ.ย. 2552 (Moderators: Spammer, Thanit, JR101)
| | |-+  รับลงทะเบียนงาน OSBMX Thailand Gathering ครั้งที่ 2
0 Members and 1 Guest are viewing this topic. « previous next »
Pages: 1 ... 8 9 [10] 11 Print
Author Topic: รับลงทะเบียนงาน OSBMX Thailand Gathering ครั้งที่ 2  (Read 94514 times)
admin
Administrator
AA Pro

หวัดดี...ชาวโลก!!

nawitthapthiang@hotmail.com
« Reply #135 on: November 20, 2009, 05:04:11 PM »

ยินดีครับ....รู้อยู่แล้วว่านายต้องมา  Grin
ไปด้วยครับ  ขอจ่ายหน้างานนะครับ  ช้าแต่sure อย่าว่ากันนะพี่ครับ Smiley

โทร 089-1374137 รับสายตามเวลาราชการ
kaweepong
AA Pro

« Reply #136 on: November 20, 2009, 06:43:23 PM »

ผมไปลงหน้างานนะครับพี่นะ ไปคนเดียวไม่มีรถไปนะครับ ว่าจะนั่งรถเมลไปอะครับ พอดีแวะไปทำธุระก่อนอะครับพี่นะ
herewat
Expert

« Reply #137 on: November 20, 2009, 07:51:26 PM »

ให้ผมไปรับแถวเสาชิงช้าไหมดรับ ผมก็ไปแถวนั้นดรับ
 Cheesy Cheesy Cheesy

เฮียวัฒน์เองแหละ  0897171534
ธีรสุวัฒน์ งามฮุย 261-3 ถ.จอมพล ต.ในเมือง อ.เมือง
จ.นครราชสีมา 30000
บช.301-0-71300-2 ธ.กรุงไทย นครราชสีมา
kaweepong
AA Pro

« Reply #138 on: November 21, 2009, 09:48:48 PM »

เฮียครับไปเจอกันเสาชิงช้าไหมอะครับ อิอิ ร้านล้อฮ่วงไถ่ ใช้นี้ค่าผ้าอะครับ ติดหนี้บานเลยอะครับ Grin Grin Grin
Au/Job
AA Pro

Back for good

Email
« Reply #139 on: November 23, 2009, 08:33:24 AM »

ยอดรวมสำหรับท่านสมาชิกที่ส่งข้อมูลประจำรถมามี ทั้งหมด 7 คนครับ  Wink สงสัยยังเลือกอะไหล่ไม่ถูกใจเป็นแน่แท้.. Grin
Thanit
Moderator
AA Pro

« Reply #140 on: November 23, 2009, 08:49:50 AM »

ทำไมน้อยจังเลยครับเนี่ย... Huh

รางวัลประกวดรถมีตั้ง 5 รางวัลนะครับ...

ยอดรวมสำหรับท่านสมาชิกที่ส่งข้อมูลประจำรถมามี ทั้งหมด 7 คนครับ  Wink สงสัยยังเลือกอะไหล่ไม่ถูกใจเป็นแน่แท้.. Grin

เขามีส่วน เลวบ้าง ช่างหัวเขา          จงเลือกเอา ส่วนที่ดี เขามีอยู่
  เป็นประโยชน์ โลกบ้าง ยังน่าดู         ส่วนที่ชั่ว อย่าไปรู้ ของเขาเลย
  จะหาคน ที่มีดี โดยส่วนเดียว           อย่ามัวเที่ยว ค้นหา สหายเอ๋ย
  เหมือนเที่ยวหา หนวดเต่า ตายเปล่าเอย        ฝึกให้เคย มองแต่ดี มีคุณจริง
Jame
AA Pro

« Reply #141 on: November 23, 2009, 11:11:11 AM »

ทำไมน้อยจังเลยครับเนี่ย... Huh

รางวัลประกวดรถมีตั้ง 5 รางวัลนะครับ...

เห็นว่าค่ายจรัญฯ เตรียมไว้เกือบ 10 คันได้มั้งยังไม่ได้ส่ง spec กันเหรอครับพี่ๆ Roll Eyes Roll Eyes Roll Eyes

For Love Or Money
Lt. PT. / BMX freestyler
A Pro

ปั่น 1 ทริป อายุยืนขึ้น 1 อาทิตย์ ชวนกันปั่นคร๊าบ.

Email
« Reply #142 on: November 24, 2009, 01:30:01 AM »

ผมก็งง...ทำไมปีนี้ ถึงไม่ค่อยมีใครอยากเอารถมาโชว์กันเลย พวกขาใหญ่ที่มีรถดีๆสั่งมาราคาสูงๆ ก็ไม่อยากเอามา...  หรือกลัวสึกหรอเสียราคากัน Huh เห็นมีโชว์กันในหน้าของโชว์รถเยอะแยะเลย แต่เห็นว่าโชวได้ซักพักแล้วก็ขาย ไม่เข้าใจ... Roll Eyes ผมว่ารายการใหนที่เจ้าของกระทู้ขายไปแล้วให้ลงว่า Sold Out หรือ ลบกระทู้ไปเลยดีมั๊ย  Cry

ปล. อยากเห็นคนที่รัก BMX จริงๆ...หรือว่าวันงานแต่ละคนอยากให้เป็น Surprise เหมือนผม...หรือน่าจะให้มีซัก 50 รางวัลอาจจะมีคนอยากประกวดมากขึ้น เช่น ถ้ามีรางวัล ตั้งใจทำรถ หรือ แต่งรถแปลกหรือแต่งแนวร่วมสมัย ผมอาจเอาไปแข่งอีกซัก 3 คัน  Tongue

on call : 08-4467-6919

"Let's Agree to Disagree =>2=>B => Peace"

Ride to Live & Live to Ride.

My Lifestyle/Ridestyle from Racing BMXer to be Freestyler and then Freerider.
admin
Administrator
AA Pro

หวัดดี...ชาวโลก!!

nawitthapthiang@hotmail.com
« Reply #143 on: November 24, 2009, 07:16:04 AM »

คิดว่าคงจะอุบเป็นความลับแล้วไปโชว์กันในงานอ่ะครับพี่

ยังไงแล้วจะมีใบ Spec แบบเปล่าๆเอาไว้ให้กรอกข้อมูลกันเองนะครับ

ผมก็งง...ทำไมปีนี้ ถึงไม่ค่อยมีใครอยากเอารถมาโชว์กันเลย พวกขาใหญ่ที่มีรถดีๆสั่งมาราคาสูงๆ ก็ไม่อยากเอามา...  หรือกลัวสึกหรอเสียราคากัน Huh เห็นมีโชว์กันในหน้าของโชว์รถเยอะแยะเลย แต่เห็นว่าโชวได้ซักพักแล้วก็ขาย ไม่เข้าใจ... Roll Eyes ผมว่ารายการใหนที่เจ้าของกระทู้ขายไปแล้วให้ลงว่า Sold Out หรือ ลบกระทู้ไปเลยดีมั๊ย  Cry

ปล. อยากเห็นคนที่รัก BMX จริงๆ...หรือว่าวันงานแต่ละคนอยากให้เป็น Surprise เหมือนผม...หรือน่าจะให้มีซัก 50 รางวัลอาจจะมีคนอยากประกวดมากขึ้น เช่น ถ้ามีรางวัล ตั้งใจทำรถ หรือ แต่งรถแปลกหรือแต่งแนวร่วมสมัย ผมอาจเอาไปแข่งอีกซัก 3 คัน  Tongue

โทร 089-1374137 รับสายตามเวลาราชการ
jum-yaowalak
Intermediate

Email
« Reply #144 on: November 24, 2009, 12:13:38 PM »

เรียนนายท่าน(นะ)  ข้าผู้น้อยคงไม่สามารถไปร่วมงาน 28 นี้ได้ ได้โปรดให้อภัยข้าด้วย ข้าอยากไปมากแต่ข้าต้องไปงานแต่งเพื่อน

สนิทของเมียรักข้า (แต่งรอบสอง) ข้ามิอาจฝืนได้ต้องไปสุรินทร์หลายเพลานัก งานที่ข้าแพลนไว้ ไม่ว่าจะเปนรถโค้กที่จะลงประกวด

ก็มีอันต้องเลิกลา ข้าจึงแจ้งให้นายท่านทราบไว้ ณ ที่นี้ด้วย

อนึ่ง บัตรที่ข้าจองไว้ถ้าให้ท่านอื่นไปแทนได้ข้าก็ยินดี แต่ข้าขอสงวนสิทธิ์ พวงกุญแจกะเสื้อ ข้าขอรับไว้เอง มันเปนของลำค่าในใจข้า

ข้าศรัทธาในตัวท่าน

ข้าผู้น้อย    กื้อ กีต้าร์  089.519.2851
Red-pio
AA Pro

« Reply #145 on: November 24, 2009, 04:12:45 PM »

เรียนนายท่าน(นะ)  ข้าผู้น้อยคงไม่สามารถไปร่วมงาน 28 นี้ได้ ได้โปรดให้อภัยข้าด้วย ข้าอยากไปมากแต่ข้าต้องไปงานแต่งเพื่อน

สนิทของเมียรักข้า (แต่งรอบสอง) ข้ามิอาจฝืนได้ต้องไปสุรินทร์หลายเพลานัก งานที่ข้าแพลนไว้ ไม่ว่าจะเปนรถโค้กที่จะลงประกวด

ก็มีอันต้องเลิกลา ข้าจึงแจ้งให้นายท่านทราบไว้ ณ ที่นี้ด้วย

อนึ่ง บัตรที่ข้าจองไว้ถ้าให้ท่านอื่นไปแทนได้ข้าก็ยินดี แต่ข้าขอสงวนสิทธิ์ พวงกุญแจกะเสื้อ ข้าขอรับไว้เอง มันเปนของลำค่าในใจข้า

ข้าศรัทธาในตัวท่าน

ข้าผู้น้อย    กื้อ กีต้าร์  089.519.2851

***งานของเมีย...นี่...ต้องสำคัญที่สุดอยู่แล้ว
พี่ทำถูกต้องแล้วววววครับ...ใช่งาน...จุ-เพชร รึป่าว...Huh
chao chao
AA Pro

« Reply #146 on: November 24, 2009, 08:42:54 PM »

ผมเอาไปแน่ 1 คันครับ Grin
Au/Job
AA Pro

Back for good

Email
« Reply #147 on: November 25, 2009, 01:18:53 PM »

มีสไปร์..เฮ้ย มี surprise แน่พี่  Kiss
pum
AA Pro

"ผมมันคนบ้า...ชอบเล่นเนินเล่นฝุ่น"

Email
« Reply #148 on: November 25, 2009, 07:09:42 PM »

คุณอุ๊ครับ...รบกวนลงชื่อผู้ที่ส่ง spec' รถแล้วหน่อยนะครับ  Cheesy
เพราะไม่รู้ว่าของผมได้รับรึเปล่าครับ  Huh ถ้ายังไงจะได้ส่งให้ใหม่ครับ  Grin

.....LOVE TO RIDE AND RIDE FOR THE LIFE.....
.....ปั่น-ปั่น...โดด-โดด...ไม่โหด...แต่โคตะระมันส์......
herewat
Expert

« Reply #149 on: November 25, 2009, 10:35:18 PM »

ผมส่งลงประกวด2ดันดรับมีdb silver streskและrace inc.
ส่วนspec.รถผมจะจัดการมาเองนะดรับเพื่อลดภาระแก่ผู้ดําเนิน
การ พิมใส่a4ใส่ถุงใสห้อยดงไม่ว่ากันนะดรับ
ฝากtoดุณกวีพงษ์ผมจะปั่นเล่นท่ารอหน้าศาลา
ว่าการ กทม.นะดรับ

เฮียวัฒน์เองแหละ  0897171534
ธีรสุวัฒน์ งามฮุย 261-3 ถ.จอมพล ต.ในเมือง อ.เมือง
จ.นครราชสีมา 30000
บช.301-0-71300-2 ธ.กรุงไทย นครราชสีมา
Pages: 1 ... 8 9 [10] 11 Print 
« previous next »
Jump to:  

Login with username, password and session length