Welcome, Guest. Please login or register.
April 16, 2024, 09:05:00 PM
Home Help Search Login Register
News: ตอนนี้เว็ปเรา มีห้องสนทนาสดแล้วนะครับ เข้าไปคุยกันได้ที่
broken-mouse

+  OSBMX Thailand
|-+  รวมกระทู้งาน OSBMX-Thailand Gathering ครั้งที่ผ่านๆมาครับ
| |-+  ลงทะเบียนงาน OSBMX Thailand Gathering ครั้งที่ 2 เสาร์ 28 พ.ย. 2552 (Moderators: Spammer, Thanit, JR101)
| | |-+  สำหรับคนที่อยากไปงาน OSBMX Thailand Gathering ครั้งที่ 2 แต่ไม่มีตังค์ลงทะเบียน
0 Members and 1 Guest are viewing this topic. « previous next »
Pages: 1 [2] 3 4 Print
Author Topic: สำหรับคนที่อยากไปงาน OSBMX Thailand Gathering ครั้งที่ 2 แต่ไม่มีตังค์ลงทะเบียน  (Read 24688 times)
prasith_p
AA Pro

ขอมิตรภาพสองล้อยั่งยืน....

Email
« Reply #15 on: November 04, 2009, 12:09:45 PM »

เป็นพี่ชาย ที่ใจดี และน่ารักเสมอ ครับ  Cheesy

น๊อตน้อยร้อยเกลียวยึดติดแน่นเหนียวก่อร่างจนเป็นคันosbmxเราต่างล้วนผูกพันธ์จักสานต่อใจให้เป็นหนึ่งเดียวกันนั้นขอมิตรภาพสองล้อยั่งยืน

JR101
Moderator
AA Pro

Email
« Reply #16 on: November 04, 2009, 01:08:54 PM »

หาของหาอะไหล่ให้ไม่พอ...ยังออกทุนให้มางานอีก  Shocked Shocked Shocked

สุดยอดครับ...นับถือในน้ำใจจริงๆครับ  Cheesy
นี่ล่ะครับ...สังคม osbmx ที่อยากให้เป็น...พี่ๆเพื่อนๆน้องๆกันครับ  Grin

รู้สึกดีมากเลย ที่ได้รู้จัก พี่ธนิต พี่ชายที่ใจดีเสมอ Roll Eyes

เล่นให้สนุก สุขใจที่ได้มี แต่ไม่มีก็ไม่ตาย

JR101  โทร 089-131-8687

รวย ไม่รวย ไม่รู้ แต่ถ้าจองแล้วยกเลิก ไปให้ไกลๆตี...เลยยยยยย Grin Cheesy Wink
admin
Administrator
AA Pro

หวัดดี...ชาวโลก!!

nawitthapthiang@hotmail.com
« Reply #17 on: November 04, 2009, 05:20:03 PM »

ฝากเอาช่วยประชาสัมพันธ์กันด้วยนะครับ

งานเริ่มจริงๆตั้งแต่ 10 โมงเช้าไปแล้วนะครับ...ใครเอารถไปโชว์นั้น ขอตั้งแต่ 9.30 น เลยนะ
« Last Edit: November 04, 2009, 05:22:16 PM by admin » Logged

โทร 089-1374137 รับสายตามเวลาราชการ
nucha
AA Pro

..เชิญคร้าบบ..

« Reply #18 on: November 04, 2009, 09:08:52 PM »

ไม่ทราบว่ามีสมาชิกใช้สิทธิ์ไปกันหมดรึยังครับ..พอจะมีตั๋วผีเหลือๆซักใบมั้ยครับพี่ธนิต.. Grin

" ระวัง..เดี๋ยวจะกลายเป็นกลืนน้ำลายตัวเองนะคับ.."
rushy
B Pro

"ค่อยๆปั่นค่อยๆเก็บ"

« Reply #19 on: November 04, 2009, 10:11:47 PM »

พี่ใหญ่ใจดี เจอแซวทุกกระทู้เลย ว่าแต่...ขอโควต้าให้แควนได้๊ป๊ะครับ Grin Grin Grin
KB
AA Pro

« Reply #20 on: November 05, 2009, 05:12:57 AM »

เยี่มมากครับคุณธนิต Cheesy Cheesy Cheesy Cheesy

Leadership is Action not a Position[/font][/color][/b]
admin
Administrator
AA Pro

หวัดดี...ชาวโลก!!

nawitthapthiang@hotmail.com
« Reply #21 on: November 05, 2009, 07:15:43 AM »

สนใจใช้สิทธิ์รีบลงชื่อนะครับ...ทางทีมงานมีข้อแม้นิดนึง....ท่านที่ใช้สิทธิ์อาจจะต้องมาเร็วหน่อยช่วยจัดเตรียมงาน...พอไหวมั้ยครับ  Grin

โทร 089-1374137 รับสายตามเวลาราชการ
Lt. PT. / BMX freestyler
A Pro

ปั่น 1 ทริป อายุยืนขึ้น 1 อาทิตย์ ชวนกันปั่นคร๊าบ.

Email
« Reply #22 on: November 05, 2009, 11:21:14 AM »

แฮนด์บิล สวยดีนะครับ หรือเป็นขนาดของโปสเตอร์ครับเนี่ย อันนี้ก็น่าสะสมนะครับ ทำไปแปะตามบอร์ดต่างๆ เพื่อโฆษณางานก็ดีนะครับ เหมือนพวกภาพยนต์หรือคอนเสิร์ทไง... Cheesy

on call : 08-4467-6919

"Let's Agree to Disagree =>2=>B => Peace"

Ride to Live & Live to Ride.

My Lifestyle/Ridestyle from Racing BMXer to be Freestyler and then Freerider.
Thanit
Moderator
AA Pro

« Reply #23 on: November 05, 2009, 03:11:58 PM »

น่าแปลกใจจัง...ยังไม่มีใครใช้สิทธินี้เลยครับ คุณนุชา

ไม่ทราบว่ามีสมาชิกใช้สิทธิ์ไปกันหมดรึยังครับ..พอจะมีตั๋วผีเหลือๆซักใบมั้ยครับพี่ธนิต.. Grin

............................................

เอาเป็นว่าผมให้โควต้าตัวคุณ rushy เอง ซึ่งเป็นสมาชิกเวบ
ส่วนแฟนคุณ rushy ก็ให้ลงทะเบียนแบบใด แบบหนึ่งมา ยังไงช่วยยืนยันด้วนนะครับ

พี่ใหญ่ใจดี เจอแซวทุกกระทู้เลย ว่าแต่...ขอโควต้าให้แควนได้๊ป๊ะครับ Grin Grin Grin

เขามีส่วน เลวบ้าง ช่างหัวเขา          จงเลือกเอา ส่วนที่ดี เขามีอยู่
  เป็นประโยชน์ โลกบ้าง ยังน่าดู         ส่วนที่ชั่ว อย่าไปรู้ ของเขาเลย
  จะหาคน ที่มีดี โดยส่วนเดียว           อย่ามัวเที่ยว ค้นหา สหายเอ๋ย
  เหมือนเที่ยวหา หนวดเต่า ตายเปล่าเอย        ฝึกให้เคย มองแต่ดี มีคุณจริง
Thanit
Moderator
AA Pro

« Reply #24 on: November 05, 2009, 03:23:13 PM »

เพื่อเป็นการกระตุ้นสิทธิพิเศษอันนี้ ให้น่าสนใจมากยิ่งขึ้น
นอกจากจะไปร่วมงานฟรี ทานอาหาร และเครื่องดื่มฟรีแล้ว ผมจะให้เสื้อที่ระลึกของงาน อีกคนละหนึ่งตัวด้วย
แต่รบกวนขอให้แจ้งชื่อ พร้อมไซด์เสื้อ ภายใน วันอังคารที่ 10 พ.ย. นี้เท่านั้นนะครับ

อ้อ...วันนี้ผมเปื่อยนะครับ เจ็บคอแบบไม่มีเสียงพูดเลย อย่าแปลกใจว่าวันนี้ผมไม่ได้รับโทรศัพท์

เขามีส่วน เลวบ้าง ช่างหัวเขา          จงเลือกเอา ส่วนที่ดี เขามีอยู่
  เป็นประโยชน์ โลกบ้าง ยังน่าดู         ส่วนที่ชั่ว อย่าไปรู้ ของเขาเลย
  จะหาคน ที่มีดี โดยส่วนเดียว           อย่ามัวเที่ยว ค้นหา สหายเอ๋ย
  เหมือนเที่ยวหา หนวดเต่า ตายเปล่าเอย        ฝึกให้เคย มองแต่ดี มีคุณจริง
อั้น
AA Pro

* BMXAHOLIC™ *

« Reply #25 on: November 05, 2009, 03:36:18 PM »

ขอน้อมรับสิทธิ์นี้ไว้ 1 คนครับ พี่ธนิตขวัญใจคนจน เสื้อขอเป็นไซส์ L
ขอบพระคุณครับผม  Grin Grin Grin
ปล.ถ้าเลยวันที่ 10 แล้วยังไม่มีใครรับสิทธิ์ที่เหลืออยู่ผมขอจองไว้ให้แม่ หลาน แฟน ได้ป่ะครับพี่ ไปกันเป็นครับครัว 
มาเฟียไม่กลัว..กลัวมาฟรี  Grin Grin Grin
« Last Edit: November 06, 2009, 01:35:31 PM by อั้น » Logged
Phawee
AA Pro

Phawee
Email
« Reply #26 on: November 05, 2009, 03:49:36 PM »

โปสเตอร์สวยจริงๆด้วย...น่าเก็บสะสมน่ะเนี้ย..ขอสัก 10 แผ่นได้มั้ยลูกพี่... Wink

ton
AA Pro

ตอนนี้รักB M X...ครับ

Email
« Reply #27 on: November 05, 2009, 06:41:58 PM »

ขอบคุณพี่ธนิตมากๆครับ Cheesy  ขอร่วมสมทบทุนอีก 5 ท่านครับ Cheesy

B=BICYCLE, M=MOTORCYCLE AND MONKEY, X=SEX...
ped
Expert

Email
« Reply #28 on: November 11, 2009, 11:43:26 AM »

เสียดายจัง วันนั้นต้องทำงานอยู่ที่หาดใหญ่ ไม่ได้ไปร่วมกิจกรรมด้วยแน่ๆ ขอส่งใจไปร่วมกิจกรรมด้วยนะครับ
  ผมขอชื่นชมน้ำใจคุณธนิตและคุณต้นที่เปิดโอกาสให้ผู้ที่มีใจรัก os bmx แต่มีความจำเป็นที่จะต้องใช้เงินในส่วนที่สำคัญกับการดำเนินชีวิตมากกว่า แม้จะเป็นเงินไม่มากสำหรับทั้งสองท่านแต่มันก็มากสำหรับอีกหลายท่านที่อาจยังเรียนอยู่ หรือรายได้น้อยจริงๆครับ สิ่งดีครับทำไปเถอะครับ Grin Grinขอชื่นชม จากใจ Cheesy Cheesy
Thanit
Moderator
AA Pro

« Reply #29 on: November 11, 2009, 04:26:00 PM »

สงสัยจะไม่ต้องรบกวนคุณต้นแล้วหล่ะครับ
เพราะจนป่านนี้ มีคนแจ้งความจำนงค์ ลงชื่อจริง ๆ แค่คนเดียว คือคุณอั้น

งั้นผมขอปิดรับการลงชื่อเหมือนการลงทะเบียนปกติ คือ ภายในเที่ยงคืน ของคืนวันศุกร์ที่ 13 พ.ย. นี้นะครับ

ขอบคุณพี่ธนิตมากๆครับ Cheesy  ขอร่วมสมทบทุนอีก 5 ท่านครับ Cheesy

Pages: 1 [2] 3 4 Print 
« previous next »
Jump to:  

Login with username, password and session length