Welcome, Guest. Please login or register.
April 26, 2024, 04:10:46 AM
Home Help Search Login Register
News: ตอนนี้เว็ปเรา มีห้องสนทนาสดแล้วนะครับ เข้าไปคุยกันได้ที่
broken-mouse

+  OSBMX Thailand
|-+  รวมกระทู้งาน OSBMX-Thailand Gathering ครั้งที่ผ่านๆมาครับ
| |-+  ลงทะเบียนงาน OSBMX Thailand Gathering ครั้งที่ 2 เสาร์ 28 พ.ย. 2552 (Moderators: Spammer, Thanit, JR101)
| | |-+  สำหรับคนที่อยากไปงาน OSBMX Thailand Gathering ครั้งที่ 2 แต่ไม่มีตังค์ลงทะเบียน
0 Members and 1 Guest are viewing this topic. « previous next »
Pages: 1 2 [3] 4 Print
Author Topic: สำหรับคนที่อยากไปงาน OSBMX Thailand Gathering ครั้งที่ 2 แต่ไม่มีตังค์ลงทะเบียน  (Read 24728 times)
Thanit
Moderator
AA Pro

« Reply #30 on: November 11, 2009, 04:28:09 PM »

ยังไงถ้าแปลนงานเปลี่ยน แล้วอยู่ กทม. อย่าลืมมาจอยกันนะครับคุณเป็ด...

เสียดายจัง วันนั้นต้องทำงานอยู่ที่หาดใหญ่ ไม่ได้ไปร่วมกิจกรรมด้วยแน่ๆ ขอส่งใจไปร่วมกิจกรรมด้วยนะครับ
  ผมขอชื่นชมน้ำใจคุณธนิตและคุณต้นที่เปิดโอกาสให้ผู้ที่มีใจรัก os bmx แต่มีความจำเป็นที่จะต้องใช้เงินในส่วนที่สำคัญกับการดำเนินชีวิตมากกว่า แม้จะเป็นเงินไม่มากสำหรับทั้งสองท่านแต่มันก็มากสำหรับอีกหลายท่านที่อาจยังเรียนอยู่ หรือรายได้น้อยจริงๆครับ สิ่งดีครับทำไปเถอะครับ Grin Grinขอชื่นชม จากใจ Cheesy Cheesy

เขามีส่วน เลวบ้าง ช่างหัวเขา          จงเลือกเอา ส่วนที่ดี เขามีอยู่
  เป็นประโยชน์ โลกบ้าง ยังน่าดู         ส่วนที่ชั่ว อย่าไปรู้ ของเขาเลย
  จะหาคน ที่มีดี โดยส่วนเดียว           อย่ามัวเที่ยว ค้นหา สหายเอ๋ย
  เหมือนเที่ยวหา หนวดเต่า ตายเปล่าเอย        ฝึกให้เคย มองแต่ดี มีคุณจริง
อั้น
AA Pro

* BMXAHOLIC™ *

« Reply #31 on: November 11, 2009, 04:56:48 PM »

พาแฟนไปอีกคนได้ป่ะครับพี่ธนิต  Grin Grin Grin ได้คืบจะเอาศอก พอดีเห้นโควต้าเหลือเยอะ  Cool
Thanit
Moderator
AA Pro

« Reply #32 on: November 11, 2009, 05:06:27 PM »

ไหน ๆ ก็ไหน ๆ แล้ว ไม่มีปัญหาครับอั้น พามา (ช่วยงาน) ได้เลย

พาแฟนไปอีกคนได้ป่ะครับพี่ธนิต  Grin Grin Grin ได้คืบจะเอาศอก พอดีเห้นโควต้าเหลือเยอะ  Cool

เขามีส่วน เลวบ้าง ช่างหัวเขา          จงเลือกเอา ส่วนที่ดี เขามีอยู่
  เป็นประโยชน์ โลกบ้าง ยังน่าดู         ส่วนที่ชั่ว อย่าไปรู้ ของเขาเลย
  จะหาคน ที่มีดี โดยส่วนเดียว           อย่ามัวเที่ยว ค้นหา สหายเอ๋ย
  เหมือนเที่ยวหา หนวดเต่า ตายเปล่าเอย        ฝึกให้เคย มองแต่ดี มีคุณจริง
อั้น
AA Pro

* BMXAHOLIC™ *

« Reply #33 on: November 11, 2009, 05:07:54 PM »

ไหน ๆ ก็ไหน ๆ แล้ว ไม่มีปัญหาครับอั้น พามา (ช่วยงาน) ได้เลย

ขอบพระคุณหลายๆครับพี่ธนิต รูปงามแล้วยังน้ำใจงามอีก  Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin
knuun
AA Pro

อีที เสเพล 55

Email
« Reply #34 on: November 11, 2009, 10:36:48 PM »

สงสัยจะไม่ต้องรบกวนคุณต้นแล้วหล่ะครับ
เพราะจนป่านนี้ มีคนแจ้งความจำนงค์ ลงชื่อจริง ๆ แค่คนเดียว คือคุณอั้น

งั้นผมขอปิดรับการลงชื่อเหมือนการลงทะเบียนปกติ คือ ภายในเที่ยงคืน ของคืนวันศุกร์ที่ 13 พ.ย. นี้นะครับ

ขอบคุณพี่ธนิตมากๆครับ Cheesy  ขอร่วมสมทบทุนอีก 5 ท่านครับ Cheesy

พี่ธนิต ครับ มีน้อง ที่รู้จัก อยากไป แต่ ยังไม่ได้เป็นสมาชิกเว็ป  เขาเลยฝากถามว่า ได้ไหมครับ

มีอะไร ติดต่อ วราสิน 084-5502868 นะครับ
ton
AA Pro

ตอนนี้รักB M X...ครับ

Email
« Reply #35 on: November 12, 2009, 01:03:55 AM »

สงสัยจะไม่ต้องรบกวนคุณต้นแล้วหล่ะครับ
เพราะจนป่านนี้ มีคนแจ้งความจำนงค์ ลงชื่อจริง ๆ แค่คนเดียว คือคุณอั้น

งั้นผมขอปิดรับการลงชื่อเหมือนการลงทะเบียนปกติ คือ ภายในเที่ยงคืน ของคืนวันศุกร์ที่ 13 พ.ย. นี้นะครับ

ขอบคุณพี่ธนิตมากๆครับ Cheesy  ขอร่วมสมทบทุนอีก 5 ท่านครับ Cheesy

พี่ธนิต ครับ มีน้อง ที่รู้จัก อยากไป แต่ ยังไม่ได้เป็นสมาชิกเว็ป  เขาเลยฝากถามว่า ได้ไหมครับ
ได้เลยครับ กี่ท่านว่ามาครับคุณนุ่น Grin

B=BICYCLE, M=MOTORCYCLE AND MONKEY, X=SEX...
Red-pio
AA Pro

« Reply #36 on: November 12, 2009, 08:50:27 AM »

...งั้น!!!...ผมรบกวน "พี่ต้น" เป็นเครื่องดื่มมีดีกรี
ค่าย "สีเขียว" แล้วกันนะครับ... Grin Grin Grin
kaweepong
AA Pro

« Reply #37 on: November 12, 2009, 10:09:13 AM »

เสียดายจัง ฝากพี่หนุ่ยกินเพื่อหน่อยนะครับผม Cry Cry Cry
poms.
Expert

Email
« Reply #38 on: November 12, 2009, 10:17:48 AM »

อันความกรุณาปราณี...              จะมีคนบังคับก็หาไม่....

หลั่งมาเองเหมือนฝนอันชื่นใจ      จากฟากฟ้าสุรารัยสู่แดนดิน...

น้ำใจที่มีให้ครั้งแล้วครั้งเล่า....Cheesy Cheesy Cheesy
knuun
AA Pro

Email
« Reply #39 on: November 12, 2009, 12:22:55 PM »

ได้เลยครับ กี่ท่านว่ามาครับคุณนุ่น Grin

จะรีบบอกน้อง เขา ครับ  ขอบคุณครับ  Cheesy

มีอะไร ติดต่อ วราสิน 084-5502868 นะครับ
knuun
AA Pro

Email
« Reply #40 on: November 16, 2009, 09:44:46 AM »

รบกวนพี่ต้น 1 ท่านนะครับ

นาย อโยธยา ถาวรผล  นายโอ๋   เวสป้าดอนเมือง  น้องผมเอง  Cheesy

ขอบคุณครับ  Cheesy

gokung
AA Pro

0823907776

Email
« Reply #41 on: November 21, 2009, 10:16:19 PM »

ชอบครับแต่ต่างจังหวัดก็อิจฉานะเนี้ย  เชียงรายหนาวมาก (ไม่รู้บอกทำไม) อิๆๆ พี่ธนิตเจ๋งครับ ยกนิ้วให้เลยพี่

กระผ๊มเน้นขายถูกเป็นหลัก  ขายแพงให้เตะ  ก็พี่น้องกันทั้งนั้น  ไม่เอาเปรียบใครอยู่แล้ว ชิมิๆ
Lt. PT. / BMX freestyler
A Pro

ปั่น 1 ทริป อายุยืนขึ้น 1 อาทิตย์ ชวนกันปั่นคร๊าบ.

Email
« Reply #42 on: November 22, 2009, 04:55:28 AM »

แหม..พอบอกว่า..."ให้ไปฟรี แต่ต้องไปช่วยงาน" ขาฟรี หายหมดเลยนะครับ  Huh มันต้องแลกกันนิดกับการช่วยเหลือสังคม... ไม่มีอะไรที่ได้มาฟรีโดยไม่ต้องออกแรงครับ  Tongue Grin

on call : 08-4467-6919

"Let's Agree to Disagree =>2=>B => Peace"

Ride to Live & Live to Ride.

My Lifestyle/Ridestyle from Racing BMXer to be Freestyler and then Freerider.
nucha
AA Pro

..เชิญคร้าบบ..

« Reply #43 on: November 22, 2009, 11:14:32 PM »

ขอติดๆท้ายไปด้วยอีกซักคนจะได้มั้ยครับพี่ธนิต..ไม่มีตังค์ที่จะลงทะเบียนครับ..(กินเหล้าหมด.. )Cry

" ระวัง..เดี๋ยวจะกลายเป็นกลืนน้ำลายตัวเองนะคับ.."
swg
B Pro

Email
« Reply #44 on: November 23, 2009, 01:08:37 AM »

อยากไปด้วยครับ แต่เขินครับ !! นับถือน้ำใจพี่ครับ. . . Wink
Pages: 1 2 [3] 4 Print 
« previous next »
Jump to:  

Login with username, password and session length