Welcome, Guest. Please login or register.
April 30, 2024, 12:41:04 AM
Home Help Search Login Register
News: ตอนนี้เว็ปเรา มีห้องสนทนาสดแล้วนะครับ เข้าไปคุยกันได้ที่
broken-mouse

+  OSBMX Thailand
|-+  รวมกระทู้งาน OSBMX-Thailand Gathering ครั้งที่ผ่านๆมาครับ
| |-+  ลงทะเบียนงาน OSBMX Thailand Gathering ครั้งที่ 2 เสาร์ 28 พ.ย. 2552 (Moderators: Spammer, Thanit, JR101)
| | |-+  สำหรับคนที่อยากไปงาน OSBMX Thailand Gathering ครั้งที่ 2 แต่ไม่มีตังค์ลงทะเบียน
0 Members and 2 Guests are viewing this topic. « previous next »
Pages: [1] 2 3 4 Print
Author Topic: สำหรับคนที่อยากไปงาน OSBMX Thailand Gathering ครั้งที่ 2 แต่ไม่มีตังค์ลงทะเบียน  (Read 24738 times)
Thanit
Moderator
AA Pro

« on: November 03, 2009, 09:00:29 AM »

คิดอยู่หลายรอบ หลายตลบ ว่าจะตั้งกระทู้นี้ดีไหมหว่า...

เพราะไม่อยากถูกหมั่นไส้ ประมาณว่า ไอ้ธนิตนี่ มันมาอวดร่ำ อวดรวย เอาหน้า เอาตา ในเวบนี้อีกแล้วหว่ะ...

แต่สุดท้าย ผมก็เลือกที่จะทำ ตามความตั้งใจเดิม ที่ผมเชื่อว่า น่าจะมีสมาชิกที่ยังไม่มีรายได้ หรือมีรายได้น้อยบางท่าน
ที่อยากไปร่วมงานมีตติ้งปลายเดือนนี้ แต่ไม่สามารถเจียดเงินตัวเองมาเป็นค่าลงทะเบียนได้ แม้แต่แบบที่ 1 (ค่าลงทะเบียน 200 บาท)

เอาเป็นว่า ผมขออนุญาตออกค่าลงทะเบียนแบบที่ 1 ให้สมาชิกจำนวน 5 คน ที่สนใจอยากไปร่วมงานนี้นะครับ

เงื่อนไขไม่มีอะไรมาก นอกจากลงชื่อในกระทู้นี้ ผมขอให้ไปร่วมงานในช่วงเช้า เพื่อช่วยทางทีมงานฯ จัดเตรียมงาน เท่านั้นเอง

ใครสนใจเชิญนะครับ / ธนิต

เขามีส่วน เลวบ้าง ช่างหัวเขา          จงเลือกเอา ส่วนที่ดี เขามีอยู่
  เป็นประโยชน์ โลกบ้าง ยังน่าดู         ส่วนที่ชั่ว อย่าไปรู้ ของเขาเลย
  จะหาคน ที่มีดี โดยส่วนเดียว           อย่ามัวเที่ยว ค้นหา สหายเอ๋ย
  เหมือนเที่ยวหา หนวดเต่า ตายเปล่าเอย        ฝึกให้เคย มองแต่ดี มีคุณจริง
Jame
AA Pro

« Reply #1 on: November 03, 2009, 10:19:56 AM »

ถ้าไม่ลงทะเบียนไปเสียก่อนผมคงจะใช้สิทธิ์นี้เดี๋ยวนี้เลย รายได้ยังน้อยอยู่ Grin

For Love Or Money
YESTERDAY
AA Pro

« Reply #2 on: November 03, 2009, 10:48:21 AM »

ยกนิ้วโป้งให้เลยพี่ธนิต เยี่ยม  Grin Grin Grin Grin
admin
Administrator
AA Pro

หวัดดี...ชาวโลก!!

nawitthapthiang@hotmail.com
« Reply #3 on: November 03, 2009, 12:02:28 PM »

ว่าแล้วว่าพี่ยังอยากใช้ความตั้งใจที่พี่บอกผมไว้เกี่ยวกับค่าลงทะเบียน... Grin ขอบคุณมากๆ มา ณที่นี้ครับผม

ความตั้งใจของทีมงาน คืออยากให้ท่านที่สามารถมีร่วมงานได้มากันมากที่สุดเท่าที่จะมาได้ และได้พบปะพูดคุยในประสาคนรัก OSBMX ครับ สำหรับท่านที่อาจจะติดขัดตรงจุดนี้...ขอเรียนเชิญนะครับผม

ขอบคุณครับ  Wink

โทร 089-1374137 รับสายตามเวลาราชการ
chao chao
AA Pro

« Reply #4 on: November 03, 2009, 02:28:07 PM »

คนอื่นคิดอย่างไรผมไม่รู้แต่ผมรู้ว่าพี่ธนิตเป็นคนมีน้ำใจมากคนหนึ่งครับ Grin (ชยุต)
Title787
Expert

วันนี้ซื้อได้แล้วก็ซื้อมันเข้าไป

Email
« Reply #5 on: November 03, 2009, 03:52:07 PM »

ดีจังเลยครับพี่ ผมได้คุยกับน้องหลายคนอยากไป แต่ติดเหตุผลเรื่องเงินครับ (ลูกผู้ชาย)
aonoldschool
Intermediate

Email
« Reply #6 on: November 03, 2009, 05:31:09 PM »

ผมชักอยากรู้จักพี่คนนี้แล้วครับ พอดีผมก็เพิ่งมาสนใจไอรถเนี่ยได้ไม่กี่เดือน.......BMX ไม่ใช่แค่จักรยาน Cheesy Cheesy ดีจังโว้ย
judybm
Novice
**

Email
« Reply #7 on: November 03, 2009, 07:31:49 PM »

นี่สิ ลูกผู้ชายตัวจริง Smiley
kaweepong
AA Pro

« Reply #8 on: November 03, 2009, 08:06:55 PM »

ผมอยากไปมากอะครับพี่ธนิต พอดีไม่ค่อยมีตัง ไว้ใกล้วันงานค่อยคอนเฟริมว่าว่างไหมอะครับพี่ธนิต แล้วจะทันสิทธิ์ไหมอะครับ Cry Cry Cry
pum
AA Pro

"ผมมันคนบ้า...ชอบเล่นเนินเล่นฝุ่น"

Email
« Reply #9 on: November 03, 2009, 08:19:37 PM »

หาของหาอะไหล่ให้ไม่พอ...ยังออกทุนให้มางานอีก  Shocked Shocked Shocked

สุดยอดครับ...นับถือในน้ำใจจริงๆครับ  Cheesy
นี่ล่ะครับ...สังคม osbmx ที่อยากให้เป็น...พี่ๆเพื่อนๆน้องๆกันครับ  Grin

.....LOVE TO RIDE AND RIDE FOR THE LIFE.....
.....ปั่น-ปั่น...โดด-โดด...ไม่โหด...แต่โคตะระมันส์......
Kate6614
AA Pro

ยินดีไม่มีปัญหา ^^มาปั่นกัน

WWW Email
« Reply #10 on: November 03, 2009, 09:42:56 PM »

ผมว่าคนชอบ bmx เยอะนะคับ จะได้มีเพื่อนสมาชิกเพิ่มขึนเยอะฯ น่ะคับ สนุกดี คับ ..... Grin Grin Grin

Phawee
AA Pro

Phawee
Email
« Reply #11 on: November 03, 2009, 10:46:27 PM »

.. Smiley...ร้อยถ้อย..พันคำ..ไม่สู้การกระทำเพียงครั้งเดียว.. Wink

Spammer
Moderator
AA Pro

« Reply #12 on: November 03, 2009, 11:06:30 PM »

pm ไปหาพี่ธนิตก็ได้นะผมว่า.. ผู้จัดก็คงอยากให้คนใจเดียวกันไปกันเยอะๆต้อนรับหน้าหนาวครับ Cool
wnccdr
AA Pro

"คนน่ะ..ไม่ใช่แมว"

« Reply #13 on: November 03, 2009, 11:08:12 PM »

.. Smiley...ร้อยถ้อย..พันคำ..ไม่สู้การกระทำเพียงครั้งเดียว.. Wink
ข้าน้อยนับถือน้ำใจท่านพี่..ท่านใดอยากมาช่วยงานโดยผ่านทางช่องทางพี่ธนิต..ร่วมด้วยช่วยกันครับ..ผมเข้าใจว่าพี่แก..อยากให้คนไปร่วมกันเยอะๆครับ.. Grin Grin Grin

" วัดก็เข้า..เหล้าก็กิน..เพื่อนก็รัก..เฮ้อ"
Thanit
Moderator
AA Pro

« Reply #14 on: November 04, 2009, 07:59:05 AM »

สำหรับสองคู่หูดูโอ้ คู่นี้ บอกว่าไม่มีตังค์ ใครในนี้เค้าจะเชื่อกันล่ะน้อง
แต่เอาเป็นว่า ถ้ากล้าขอ ผมก็กล้าให้นะครับ... Grin  Grin  Grin

ถ้าไม่ลงทะเบียนไปเสียก่อนผมคงจะใช้สิทธิ์นี้เดี๋ยวนี้เลย รายได้ยังน้อยอยู่ Grin

ผมอยากไปมากอะครับพี่ธนิต พอดีไม่ค่อยมีตัง ไว้ใกล้วันงานค่อยคอนเฟริมว่าว่างไหมอะครับพี่ธนิต แล้วจะทันสิทธิ์ไหมอะครับ Cry Cry Cry

......................................

คิดอยู่นานครับคุณนะ สุดท้ายผมเลือกทำตามที่ตัวเองตั้งใจไว้
เพียงแค่อยากให้สมาชิกสามารถไปร่วมงานนี้กันได้ทุกคน โดยไม่มีข้อจำกัดในเรื่องค่าลงทะเบียนมาเป็นตัวกำหนด...

ว่าแล้วว่าพี่ยังอยากใช้ความตั้งใจที่พี่บอกผมไว้เกี่ยวกับค่าลงทะเบียน... Grin ขอบคุณมากๆ มา ณที่นี้ครับผม

......................................

ด้วยความยินดีนะครับ ชวนมากันให้เยอะ ๆ ครับ ถ้าเกิน 5 คน เดี๋ยวผมหาแนวน่วมผู้ใหญ่ใจดีแถวนี้เพิ่มให้...

ดีจังเลยครับพี่ ผมได้คุยกับน้องหลายคนอยากไป แต่ติดเหตุผลเรื่องเงินครับ (ลูกผู้ชาย)

หวังว่าคงได้เจอกันในงานนะครับ...

ผมชักอยากรู้จักพี่คนนี้แล้วครับ พอดีผมก็เพิ่งมาสนใจไอรถเนี่ยได้ไม่กี่เดือน.......BMX ไม่ใช่แค่จักรยาน Cheesy Cheesy ดีจังโว้ย

ลงชื่อในกระทู้นี้ได้เลยนะครับ สำหรับสมาชิกที่สนใจขอรับสิทธิพิเศษนี้...

pm ไปหาพี่ธนิตก็ได้นะผมว่า.. ผู้จัดก็คงอยากให้คนใจเดียวกันไปกันเยอะๆต้อนรับหน้าหนาวครับ Cool

ความตั้งใจของผมคือ อยากให้สมาชิกมาร่วมงานนี้กันเยอะ ๆ งานจะได้ออกมาสนุก
ทีมงาน อุตส่าห์จัดให้มีงานนี้ขึ้นมาเพื่อพวกเรา ถ้ามีเสียงตอบรับน้อย คนมาร่วมงานน้อย เสียกำลังใจคนจัดงานแย่เลยนะครับ...

"ความตั้งใจของทีมงานคือ อยากให้ท่านที่สามารถมาร่วมงานได้
มากันมากที่สุดเท่าที่จะมาได้ และได้พบปะพูดคุยในประสาคนรัก OSBMX ครับ"

เขามีส่วน เลวบ้าง ช่างหัวเขา          จงเลือกเอา ส่วนที่ดี เขามีอยู่
  เป็นประโยชน์ โลกบ้าง ยังน่าดู         ส่วนที่ชั่ว อย่าไปรู้ ของเขาเลย
  จะหาคน ที่มีดี โดยส่วนเดียว           อย่ามัวเที่ยว ค้นหา สหายเอ๋ย
  เหมือนเที่ยวหา หนวดเต่า ตายเปล่าเอย        ฝึกให้เคย มองแต่ดี มีคุณจริง
Pages: [1] 2 3 4 Print 
« previous next »
Jump to:  

Login with username, password and session length