Welcome, Guest. Please login or register.
April 26, 2024, 06:19:44 AM
Home Help Search Login Register
News: ตอนนี้เว็ปเรา มีห้องสนทนาสดแล้วนะครับ เข้าไปคุยกันได้ที่
broken-mouse

+  OSBMX Thailand
|-+  กิจกรรมดีๆที่เกี่ยวข้องกับ BMX
| |-+  กิจกรรม OS BMX Thailand / OS BMX activities (Moderators: Spammer, Thanit, JR101)
| | |-+  "รวมใจลงนามถวายพระพรแด่ในหลวง"
0 Members and 1 Guest are viewing this topic. « previous next »
Pages: [1] 2 3 ... 6 Print
Author Topic: "รวมใจลงนามถวายพระพรแด่ในหลวง"  (Read 30476 times)
nucha
AA Pro

..เชิญคร้าบบ..

« on: November 25, 2009, 11:22:44 PM »

เรียนเชิญเพื่อนสมาชิก OS-BMX ร่วมใจกันปั่นไป "ลงนามถวายพระพรแด่ในหลวง" ณ โรงพยาบาลศิริราช..
ในเช้าวันอาทิตย์ที่ 13 ธันวาคม เริ่มออกสตาร์ทเวลา 8.00 จากใต้สะพานพระรามแปด..เข้าถนนอรุณอมรินทร์..
มุ่งหน้าสู่โรงพยาบาลศิริราช..อยากให้มากันนะครับ..ใครสะดวกก็เรียนเชิญนะครับ... Smiley
จอดรถแถวนั้นได้สบายครับ..ที่จอดรถเพียบ.. Wink

" ระวัง..เดี๋ยวจะกลายเป็นกลืนน้ำลายตัวเองนะคับ.."
nucha
AA Pro

..เชิญคร้าบบ..

« Reply #1 on: November 25, 2009, 11:27:44 PM »

ฝาก admin ช่วยปักหมุดให้หน่อยครับ..ขอบพระคุณอย่างยิ่ง... Wink

" ระวัง..เดี๋ยวจะกลายเป็นกลืนน้ำลายตัวเองนะคับ.."
aob-k16
AA Pro

คนไทนยิ้มใว้สู้ๆ

« Reply #2 on: November 25, 2009, 11:31:53 PM »

ขอไปด้วยคนครับ

งานมีขี้บ่อย งานน้อยทะยอยขี้ งานไม่มีไม่ขี้เลย
****ไม่ตรงรุ่นแต่ตรงใจ****
pum
AA Pro

"ผมมันคนบ้า...ชอบเล่นเนินเล่นฝุ่น"

Email
« Reply #3 on: November 26, 2009, 01:00:49 AM »

เยี่ยมเลยครับคุณนุชา...ลงชื่อไปด้วยครับ  Grin

.....LOVE TO RIDE AND RIDE FOR THE LIFE.....
.....ปั่น-ปั่น...โดด-โดด...ไม่โหด...แต่โคตะระมันส์......
Kate6614
AA Pro

ยินดีไม่มีปัญหา ^^มาปั่นกัน

WWW Email
« Reply #4 on: November 26, 2009, 02:02:26 AM »

อยากไปมากเลย แต่อยู่ไกล ส่งใจไปด้วยคนคับ ผม  ขอให้ในหลวง ทรงพระเจริญ  ครับผม.

moonman
B Pro

กูไม่มีเสื้อจะใส่แล้ว ไม่รู้จะใส่สีอะไร

Email
« Reply #5 on: November 26, 2009, 02:21:22 AM »

ไปด้วยอีก1คันครับ

รู้มากยากนาน รู้น้อยพลอยรำคาญ
ragtop62
B Pro

RusT N RoLL

Email
« Reply #6 on: November 26, 2009, 07:57:00 AM »

Grin กิจกรรมอย่างนี้หน้าไป  Grin

Aon
Expert

"สุขสันต์เมื่อได้ขี่...สุขขีทุกทีที่ได้ปั่น "

somkaney1828@hotmail.com
Email
« Reply #7 on: November 26, 2009, 11:07:39 AM »

ฝากเพิ่มเติมนิดนึงครับ "การแต่งกายชุดสุภาพครับ"  Grin Grin Grin

รักตัว กลัวเนิน เชิญนั่งชม
รักตัว ไม่กลัวเนิน เชิญโดด
SUPA
B Pro

มิตรภาพเกิดขึ้นด้วยสองล้อ

Email
« Reply #8 on: November 26, 2009, 11:37:01 AM »

Grin เป็นกิจกรรมที่น่าส่งเสริมมาก..ครับท่าน ส.ส นุชา
Phawee
AA Pro

Phawee
Email
« Reply #9 on: November 26, 2009, 11:51:05 AM »

..ไปด้วย...

prasith_p
AA Pro

ขอมิตรภาพสองล้อยั่งยืน....

Email
« Reply #10 on: November 26, 2009, 03:30:38 PM »

เตรียมพร้อม ทั้งรถ ทั้งคน ทั้งใจครับท่าน Cheesy Cheesy Cheesy

น๊อตน้อยร้อยเกลียวยึดติดแน่นเหนียวก่อร่างจนเป็นคันosbmxเราต่างล้วนผูกพันธ์จักสานต่อใจให้เป็นหนึ่งเดียวกันนั้นขอมิตรภาพสองล้อยั่งยืน

lammania006
Looking Over the Fence
*

« Reply #11 on: November 26, 2009, 11:12:02 PM »

ไปด้วยคับอยากลงนามให้ในหลวง Smiley Wink Cheesy Grin
Lt. PT. / BMX freestyler
A Pro

ปั่น 1 ทริป อายุยืนขึ้น 1 อาทิตย์ ชวนกันปั่นคร๊าบ.

Email
« Reply #12 on: November 26, 2009, 11:48:43 PM »

ผมเป็นห่วงเรื่องเวลาที่กำหนดไว้จริงๆเลย สงสัยงานอย่างนี้คงต้องขอร้องกันละ...โดยเฉพาะเรื่องเวลานะครับ เพราะถ้าล้อหมุน 8 โมงเช้าคงต้องมาถึงก่อน 7.30น. และออกจากบ้านน่าจะไม่เกิน 7โมงเช้า Huh ที่พูดเพราะจากประสบการณ์ที่ผ่านมา ทริปใหญ่ๆ จะต้องรอกันบางทีต้องรอจาก 8 โมงเช้าถึง เกือบเที่ยงก็มี สงสารคนที่มาแต่เช้าครับ...ผมเคยออกทริปกับชมรมต่างๆ ไม่ค่อยผิดนัดเรื่องเวลาซักเท่าไร...พลอยทำให้ตัวผมช่วงหลังเวลามีกิจกรรม BMX ไม่ค่อยกระตือรือร้นที่จะไปก่อนเวลา Roll Eyes เพราะคิดว่าไปก็ต้องรออยู่ดี Cheesy

หรืออาจจะทำเป็น 2 จังหวะก็คือล้อหมุนที่ 8 โมงเช้าแต่อาจจะขับไปรอที่อีกจุดหนึ่งจนถึง 9 โมง เช่นไปจอดทานอาหารเช้าแล้วรอพวกที่มา late (อาจเป็นแถวใต้สะพานพระราม 8 ที่มีร้านอาหารหลายร้าน) อีกอย่างหนึ่งใหนๆก็ปั่นแล้วผมว่าปั่นออกกำลังกายไปด้วยเลยดีมั๊ย ก็คือปั่นลงสะพานพระราม8...ข้ามมาฝั่งพระนคร...แล้ววิ่งไปแยกจปร.เลี้ยวขวา... เข้าราชดำเนิน(หรืออาจจะแวะทานอาหารแถวหน้าศาลาฯกรุงเทพฯก็ดี)...เสร็จแล้วปั่นไปทางสนามหลวง...ข้ามสะพานปิ่นเกล้า... แล้วค่อยเลี้ยวซ้ายเข้าถ.อรุณอมรินทร์... ไปรพ.ศิริราช...แล้วขากลับค่อยตรงจากอรุณอมรินทร์...กลับสะพานพระราม8 Smiley

ปล. จริงๆจัดวันเสาร์ก็ดีเหมือนกันนะครับ เผื่อจะมีต่อถึงดึกในวันนั้น...วันอาทิตย์จะได้พักผ่อน...ถ้าขี่เสร็จจากกิจกรรมนี้แล้วมีบางท่านที่ไม่มีธุระอะไรต่อ...ตอนเย็นจะได้ไปต่อลานคนเมืองและตอนมืดไปขี่เล่นใต้สะพานพระราม8หรือสะพานพุทธ แต่ที่สำคัญเตรียมร่างกายกันไปด้วยนะครับพี่น้อง... Wink

เรียนเชิญเพื่อนสมาชิก OS-BMX ร่วมใจกันปั่นไป "ลงนามถวายพระพรแด่ในหลวง" ณ โรงพยาบาลศิริราช..
ในเช้าวันอาทิตย์ที่ 13 ธันวาคม เริ่มออกสตาร์ทเวลา 8.00 จากใต้สะพานพระรามแปด..เข้าถนนอรุณอมรินทร์..
มุ่งหน้าสู่โรงพยาบาลศิริราช..อยากให้มากันนะครับ..ใครสะดวกก็เรียนเชิญนะครับ... Smiley
จอดรถแถวนั้นได้สบายครับ..ที่จอดรถเพียบ.. Wink

on call : 08-4467-6919

"Let's Agree to Disagree =>2=>B => Peace"

Ride to Live & Live to Ride.

My Lifestyle/Ridestyle from Racing BMXer to be Freestyler and then Freerider.
อั้น
AA Pro

* BMXAHOLIC™ *

« Reply #13 on: November 27, 2009, 08:47:03 AM »

ไปๆ  Grin
PocH
Expert

"อยู่ในระหว่างเก็บตัวสุดๆ "

9361025 longhair_poch@hotmail.com
Email
« Reply #14 on: November 27, 2009, 10:47:24 AM »

ไปด้วยครับ Wink

LINE คุยกันได้ครับ 0817775575
Pages: [1] 2 3 ... 6 Print 
« previous next »
Jump to:  

Login with username, password and session length