Welcome, Guest. Please login or register.
April 19, 2024, 07:11:03 AM
Home Help Search Login Register
News: ตอนนี้เว็ปเรา มีห้องสนทนาสดแล้วนะครับ เข้าไปคุยกันได้ที่
broken-mouse

+  OSBMX Thailand
|-+  กิจกรรมดีๆที่เกี่ยวข้องกับ BMX
| |-+  กิจกรรม OS BMX Thailand / OS BMX activities (Moderators: Spammer, Thanit, JR101)
| | |-+  "รวมใจลงนามถวายพระพรแด่ในหลวง"
0 Members and 1 Guest are viewing this topic. « previous next »
Pages: 1 [2] 3 4 ... 6 Print
Author Topic: "รวมใจลงนามถวายพระพรแด่ในหลวง"  (Read 30420 times)
admin
Administrator
AA Pro

หวัดดี...ชาวโลก!!

nawitthapthiang@hotmail.com
« Reply #15 on: November 27, 2009, 12:45:54 PM »

ถ้าไม่พลาดเจอกันครับ  Wink

โทร 089-1374137 รับสายตามเวลาราชการ
moonman
B Pro

กูไม่มีเสื้อจะใส่แล้ว ไม่รู้จะใส่สีอะไร

Email
« Reply #16 on: November 29, 2009, 10:21:49 AM »

เอาอย่างทีพี่ธนากรว่าไว้ก็ดีเหมือนกันนะครับ น่าสนุกและเห็นด้วยกันกับเรื่องเวลา เพราะเคยโดนมาเหมือนกัน นัดบ่าย3มา6โมงครึ่ง อย่าให้บอกดีกว่าว่าใคร Grin Grin Grin Grin

รู้มากยากนาน รู้น้อยพลอยรำคาญ
pum
AA Pro

"ผมมันคนบ้า...ชอบเล่นเนินเล่นฝุ่น"

Email
« Reply #17 on: November 29, 2009, 10:54:26 AM »

ผมเป็นห่วงเรื่องเวลาที่กำหนดไว้จริงๆเลย สงสัยงานอย่างนี้คงต้องขอร้องกันละ...โดยเฉพาะเรื่องเวลานะครับ เพราะถ้าล้อหมุน 8 โมงเช้าคงต้องมาถึงก่อน 7.30น. และออกจากบ้านน่าจะไม่เกิน 7โมงเช้า Huh ที่พูดเพราะจากประสบการณ์ที่ผ่านมา ทริปใหญ่ๆ จะต้องรอกันบางทีต้องรอจาก 8 โมงเช้าถึง เกือบเที่ยงก็มี สงสารคนที่มาแต่เช้าครับ...ผมเคยออกทริปกับชมรมต่างๆ ไม่ค่อยผิดนัดเรื่องเวลาซักเท่าไร...พลอยทำให้ตัวผมช่วงหลังเวลามีกิจกรรม BMX ไม่ค่อยกระตือรือร้นที่จะไปก่อนเวลา Roll Eyes เพราะคิดว่าไปก็ต้องรออยู่ดี Cheesy

หรืออาจจะทำเป็น 2 จังหวะก็คือล้อหมุนที่ 8 โมงเช้าแต่อาจจะขับไปรอที่อีกจุดหนึ่งจนถึง 9 โมง เช่นไปจอดทานอาหารเช้าแล้วรอพวกที่มา late (อาจเป็นแถวใต้สะพานพระราม 8 ที่มีร้านอาหารหลายร้าน) อีกอย่างหนึ่งใหนๆก็ปั่นแล้วผมว่าปั่นออกกำลังกายไปด้วยเลยดีมั๊ย ก็คือปั่นลงสะพานพระราม8...ข้ามมาฝั่งพระนคร...แล้ววิ่งไปแยกจปร.เลี้ยวขวา... เข้าราชดำเนิน(หรืออาจจะแวะทานอาหารแถวหน้าศาลาฯกรุงเทพฯก็ดี)...เสร็จแล้วปั่นไปทางสนามหลวง...ข้ามสะพานปิ่นเกล้า... แล้วค่อยเลี้ยวซ้ายเข้าถ.อรุณอมรินทร์... ไปรพ.ศิริราช...แล้วขากลับค่อยตรงจากอรุณอมรินทร์...กลับสะพานพระราม8 Smiley

ปล. จริงๆจัดวันเสาร์ก็ดีเหมือนกันนะครับ เผื่อจะมีต่อถึงดึกในวันนั้น...วันอาทิตย์จะได้พักผ่อน...ถ้าขี่เสร็จจากกิจกรรมนี้แล้วมีบางท่านที่ไม่มีธุระอะไรต่อ...ตอนเย็นจะได้ไปต่อลานคนเมืองและตอนมืดไปขี่เล่นใต้สะพานพระราม8หรือสะพานพุทธ แต่ที่สำคัญเตรียมร่างกายกันไปด้วยนะครับพี่น้อง... Wink

เรียนเชิญเพื่อนสมาชิก OS-BMX ร่วมใจกันปั่นไป "ลงนามถวายพระพรแด่ในหลวง" ณ โรงพยาบาลศิริราช..
ในเช้าวันอาทิตย์ที่ 13 ธันวาคม เริ่มออกสตาร์ทเวลา 8.00 จากใต้สะพานพระรามแปด..เข้าถนนอรุณอมรินทร์..
มุ่งหน้าสู่โรงพยาบาลศิริราช..อยากให้มากันนะครับ..ใครสะดวกก็เรียนเชิญนะครับ... Smiley
จอดรถแถวนั้นได้สบายครับ..ที่จอดรถเพียบ.. Wink

เห็นด้วยครับ...ยังไงก็..ลงตัวแล้ว...นัดแบบชัดเจนเลยครับ  Grin

.....LOVE TO RIDE AND RIDE FOR THE LIFE.....
.....ปั่น-ปั่น...โดด-โดด...ไม่โหด...แต่โคตะระมันส์......
ton
AA Pro

ตอนนี้รักB M X...ครับ

Email
« Reply #18 on: November 29, 2009, 11:37:22 PM »

ไปด้วยครับ Wink

B=BICYCLE, M=MOTORCYCLE AND MONKEY, X=SEX...
Title787
Expert

วันนี้ซื้อได้แล้วก็ซื้อมันเข้าไป

Email
« Reply #19 on: December 01, 2009, 12:41:18 PM »

ไปด้วย 2 คน 2 คันครับพี่
Thanit
Moderator
AA Pro

« Reply #20 on: December 01, 2009, 04:48:12 PM »

ใจนะอยากไปมากครับ แต่ตัวไม่รู้จะปลีกไปได้หรือเปล่า...

เขามีส่วน เลวบ้าง ช่างหัวเขา          จงเลือกเอา ส่วนที่ดี เขามีอยู่
  เป็นประโยชน์ โลกบ้าง ยังน่าดู         ส่วนที่ชั่ว อย่าไปรู้ ของเขาเลย
  จะหาคน ที่มีดี โดยส่วนเดียว           อย่ามัวเที่ยว ค้นหา สหายเอ๋ย
  เหมือนเที่ยวหา หนวดเต่า ตายเปล่าเอย        ฝึกให้เคย มองแต่ดี มีคุณจริง
Lt. PT. / BMX freestyler
A Pro

ปั่น 1 ทริป อายุยืนขึ้น 1 อาทิตย์ ชวนกันปั่นคร๊าบ.

Email
« Reply #21 on: December 01, 2009, 11:44:22 PM »

เริ่มหนุกแล้ว..เห็นมั๊ย Wink

on call : 08-4467-6919

"Let's Agree to Disagree =>2=>B => Peace"

Ride to Live & Live to Ride.

My Lifestyle/Ridestyle from Racing BMXer to be Freestyler and then Freerider.
bm...x
B Pro

คิดถึงพ่อ

Email
« Reply #22 on: December 02, 2009, 01:11:12 AM »

น่าสนใจเป็นอย่างยิ่งครับ Grin

พ่อผมขอโทษ...ผมอยากได้รถคันนั้นกลับคืนมา (T_T)
JR101
Moderator
AA Pro

Email
« Reply #23 on: December 02, 2009, 12:38:57 PM »

ไปๆ  Grin

ไปจริงหรือเปล่า Roll Eyes

เล่นให้สนุก สุขใจที่ได้มี แต่ไม่มีก็ไม่ตาย

JR101  โทร 089-131-8687

รวย ไม่รวย ไม่รู้ แต่ถ้าจองแล้วยกเลิก ไปให้ไกลๆตี...เลยยยยยย Grin Cheesy Wink
Phawee
AA Pro

Phawee
Email
« Reply #24 on: December 02, 2009, 09:22:41 PM »

...วันอาทิตย์ที่ 13 เวลา 8.00 น. ผมทำท่าจะงานเข้าเสียแล้ว กว่าจะว่างก็ต้องเกือบๆ 10.00 น. คงต้องตามไปสมทบภายหลังล่ะครับ.. Undecided

ped
Expert

Email
« Reply #25 on: December 02, 2009, 10:57:07 PM »

แง..แง..อยากไปด้วย..แต่ต้องทำงานที่เชียงรายอีกแล้ว Huh
nucha
AA Pro

..เชิญคร้าบบ..

« Reply #26 on: December 03, 2009, 08:38:31 AM »

กำหนดการก็  8.00 น. (แปดโมงเช้า)วันอาทิตย์ที่ 13 ธันวาคม.. ใต้สะพานพระรามแปดฝั่งปิ่นเกล้าครับ...ขอความกรุณาเพื่อนสมาชิกที่จะไปรบกวนมาตรงเวลานะครับ...มากันกี่คันก็ออกตามเวลากำหนดครับ..ส่วนท่านที่จะตามไปสมทบที่ ศิริราช ก็แล้วแต่สะดวกครับ...
จากที่ดูรายชื่อสมาชิกก็คงมีไม่กี่ท่านที่จะไป แต่ก็น่าจะพอได้ครับ..ยังไงก็ไปเจอกันนะครับ..
                                  .... ขอขอบพระคุณเป็นอย่างสูงครับที่มีใจร่วมเดินทางไปกับเรา....
« Last Edit: December 04, 2009, 11:37:54 AM by admin » Logged

" ระวัง..เดี๋ยวจะกลายเป็นกลืนน้ำลายตัวเองนะคับ.."
Au/Job
AA Pro

Back for good

Email
« Reply #27 on: December 03, 2009, 08:59:30 AM »

ถ้าไม่ติดงานไปแน่นอนครับ.. Wink
DIRTDIRT
Expert

prapas.su@thaiairways.com

Email
« Reply #28 on: December 03, 2009, 10:41:20 AM »

Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin
 Grin Grin Grin อยากไปครับแต่ 13 ธันวา ผมกับนังปุย ต้องทำงานทั้งคู่เลย
 Grin Grin Grin  ( ตอนแรก อั้นบอกว่าวันที่ 10 นี่หน่า )
PocH
Expert

"อยู่ในระหว่างเก็บตัวสุดๆ "

9361025 longhair_poch@hotmail.com
Email
« Reply #29 on: December 03, 2009, 11:01:52 AM »

ได้ยินมาว่าต้องแต่งกายสุภาพหน่อย สีขาวและดำรู้สึกจะห้ามใส่นะครับ ยังไงลองตามๆข่าวกันดูอีกที

LINE คุยกันได้ครับ 0817775575
Pages: 1 [2] 3 4 ... 6 Print 
« previous next »
Jump to:  

Login with username, password and session length