Welcome, Guest. Please login or register.
April 19, 2024, 09:41:31 PM
Home Help Search Login Register
News: ตอนนี้เว็ปเรา มีห้องสนทนาสดแล้วนะครับ เข้าไปคุยกันได้ที่
broken-mouse

+  OSBMX Thailand
|-+  รวมกระทู้งาน OSBMX-Thailand Gathering ครั้งที่ผ่านๆมาครับ
| |-+  ลงทะเบียนงาน OSBMX Thailand Gathering ครั้งที่ 2 เสาร์ 28 พ.ย. 2552 (Moderators: Spammer, Thanit, JR101)
| | |-+  รูปงาน มิตติ้ง2009 ครับ
0 Members and 1 Guest are viewing this topic. « previous next »
Pages: 1 ... 3 4 [5] 6 7 Print
Author Topic: รูปงาน มิตติ้ง2009 ครับ  (Read 47155 times)
admin
Administrator
AA Pro

หวัดดี...ชาวโลก!!

nawitthapthiang@hotmail.com
« Reply #60 on: November 30, 2009, 12:33:46 PM »

ยินดีสนับสนุนครับ

โทร 089-1374137 รับสายตามเวลาราชการ
P_kai
Novice
**

Email
« Reply #61 on: November 30, 2009, 01:14:29 PM »

สวยงามทุกภาพครับ
prasith_p
AA Pro

ขอมิตรภาพสองล้อยั่งยืน....

Email
« Reply #62 on: November 30, 2009, 02:20:39 PM »

ถ้า มีโอกาส มีเวลาว่าง ก็อยาก ให้มาเจอกัน นอกรอบ เล็กๆ ปั่นเพื่อสุขภาพ คุยความหลังกันมันสสส
แต่ยังไง ตอนท้ายสุด จากใจจริงก็อยากให้ ถนอมสุขถาพกันอีกสักนิด เรื่องการดื่ม  เป็นห่วงทุกๆท่านครับ อยากให้อยุ่กับสิ่งที่เรารักไปกันนานๆ

มิตรภาพ เกิดขึ้นได้ง่าย และเหนี่ยวแน่น เมื่อเจอคนที่รักและหลงใหลในสิ่งเดียวกัน กิจกรรมความสุขสนุกต่างก็จะบังเกิดขึ้น
ในทางกลับกันบางครั้ง มิตรภาพก็ดูจะบอบบาง แม้กระทบกระทั้งกัน บ้างเพียงเล็กน้อย
 อาจเกิดรอยร้าวได้ง่าย หากเกิดมีอะไร ให้ขุ่นข้องหมองใจกัน ก็เปิดใจ หันมาคุยกัน อภัยให้แก่กัน ประสานรอยร้าวในใจ

เพราะ พวกเรา อาจจะเป็นชนกลุ่มสุดท้ายของประเทศก็ว่าได้ ที่หลงใหล ในos bmx อย่างแท้จริง
ไม่อย่างนั้น งานยิ่งใหญ่ขนาดนี้คงไม่มีทางเกิดขึ้นได้แน่นอน
เพราะรักจากใจ  ขอมิตรภาพสองล้อยั่งยืนครับ
 แถมอีกนิดครับ ขอบคุณพี่ต้น สำหรับพริตตี้น่ารักๆ

โอกาสอย่างนี้ สำหรับผมไม่ได้มีกันบ่อยๆ

(นอนละเมอ มากลางดึก โอ้ว ซาร่า..... เพลี้ยะ ..เสียง ผ.บ.ตบ กบาลดังสนั่น  สะดุ้งตื่นไม่น่าฝันดังเลยเรา Grin )

น๊อตน้อยร้อยเกลียวยึดติดแน่นเหนียวก่อร่างจนเป็นคันosbmxเราต่างล้วนผูกพันธ์จักสานต่อใจให้เป็นหนึ่งเดียวกันนั้นขอมิตรภาพสองล้อยั่งยืน

surapan
A Pro

เดี๋ยวตืบเยย

« Reply #63 on: November 30, 2009, 02:30:29 PM »

พี่ต้น เอนเอียง ใจไปทางน้อง คนซ้ายสุด  พี่ๆคนอื่นคงมีเฮ  Cheesy

ว่าแต่4คนน้ำ4แก้ว  เลี้ยงง่ายดี ครับ Grin 
Red-pio
AA Pro

« Reply #64 on: November 30, 2009, 04:26:44 PM »

*** เห็นน้องๆ แล้วอยากกลับไป...ฆ่า...เมีย!!!
Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin
Kate6614
AA Pro

ยินดีไม่มีปัญหา ^^มาปั่นกัน

WWW Email
« Reply #65 on: November 30, 2009, 06:38:16 PM »

โหดไปเปล่าเนี่ย... ผมด้วยคนดิ.... Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin...พูดเล่นจ้า เด๋ว งานหน้าอดมาน่ะคับ.... Cheesy Cheesy

Spammer
Moderator
AA Pro

« Reply #66 on: November 30, 2009, 07:26:13 PM »

ชอบรูปนางแบบโพสท่ากับรถจังเลย น่าถ่ายมาทำปฎิทินแม่บีเอ็มเอ็กซ์ หรือแสงบิเอ็มเอ็กซ์ อิอิ Grin
pum
AA Pro

"ผมมันคนบ้า...ชอบเล่นเนินเล่นฝุ่น"

Email
« Reply #67 on: November 30, 2009, 08:06:09 PM »

ชอบภาพปิดท้ายจัง..... Cheesy

โดนประกบสอง...กำแฮนด์แน่นเชียว..คุณประสิทธิ์ Grin Grin Grin

.....LOVE TO RIDE AND RIDE FOR THE LIFE.....
.....ปั่น-ปั่น...โดด-โดด...ไม่โหด...แต่โคตะระมันส์......
mikah_ce
AA Pro

***SLOW MAN***

Email
« Reply #68 on: December 01, 2009, 04:14:27 PM »

*** เห็นน้องๆ แล้วอยากกลับไป...ฆ่า...เมีย!!!
Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin

HA  HA  HA  HA 

ฮาได้ใจ       

น่าจะมีแฟนคลับ พี่ RED-PIO บ้างนะครับ         

AIRCADET
Expert

Email
« Reply #69 on: December 02, 2009, 12:42:41 PM »

AIRCADET
Expert

Email
« Reply #70 on: December 02, 2009, 01:08:32 PM »

swg
B Pro

Email
« Reply #71 on: December 02, 2009, 02:55:48 PM »

เสียดายไม่ได้ไปงานสวยทุกคันครับเห้นวาปๆ

แต่ที่เสียดายที่สุดคือไม่ได้เห้นสาวสวยทั้ง 5 ตาเป้นๆนี้สิ Cry Cry Cry
JR101
Moderator
AA Pro

Email
« Reply #72 on: December 02, 2009, 08:34:34 PM »

งานสนุกดีครับแต่สถานที่เล็กไปหน่อย แต่ก็ได้เปรียบเรื่องชุมชน ส่วนตัวผมชอบการ โชว์ ดริ๊ฟ ของน้องเสื้อสีส้มมากๆเลยครับ Grin Grin Grin

นี่เป็นตัวอย่างของเด็กใจรักและกลับใจครับ อดีตเคยเป็นเด็กแว้นมาก่อนแล้วเลิกครับ เห็นพี่ๆเล่น Flatland แถวหัวหมากเลยเลิก แต่ไม่มีเงินซื้อรถดีๆ แต่ก็ไม่ท้อเอารถราคาคันละ 500 บาท โดดจนเฟรมขาดก็เชื่อมต่อมาเล่นทุกวันครับ ใครอยากติดต่อวาฬไปโชว์ก็โทรมาที่ผมหรือดา ก็ได้ครับเพราะมันไม่มีโทรศัพทมือถือ แต่จะมาขี่กับพวกผมที่หัวหมากทุกวัน เผื่อจะได้มีรายได้ให้น้องมันไปแต่งรถ ตอนนี้เพื่อนๆน้องๆกำลังรวบรวมอะไหล่เก่าจะต่อ Flatland ให้มันขี่สักคันครับ

กระบี่อยู่ที่ใจ จริงจริงอยากดูคลิปที่น้องเค้าเล่นจัง ใครมีขอดูหน่อยครับ ดีใจแทนน้องที่พวกเราจะร่วมกันทำรถให้น้อง ขาดเหลืออะไรก็บอกกันด้วยครับ อยากให้updat ให้ดูกันด้วยครับ เป็นสิ่งดีมากมากครับ ไม่อยากให้เงียบหายไป

ไม่ต้องรอ ถ้าตี้ว่างเมื่อไหร่ แวะมาเอา REDLINE ที่บ้านได้เลย ลองเอาไปใช้ ถ้าถูกใจก็เอาไว้ใช้เลย มีข้อแม้ห้ามเอาไปขาย Roll Eyes

ไม่ต้องรอ

เล่นให้สนุก สุขใจที่ได้มี แต่ไม่มีก็ไม่ตาย

JR101  โทร 089-131-8687

รวย ไม่รวย ไม่รู้ แต่ถ้าจองแล้วยกเลิก ไปให้ไกลๆตี...เลยยยยยย Grin Cheesy Wink
Kate6614
AA Pro

ยินดีไม่มีปัญหา ^^มาปั่นกัน

WWW Email
« Reply #73 on: December 02, 2009, 09:26:18 PM »

งานสนุกดีครับแต่สถานที่เล็กไปหน่อย แต่ก็ได้เปรียบเรื่องชุมชน ส่วนตัวผมชอบการ โชว์ ดริ๊ฟ ของน้องเสื้อสีส้มมากๆเลยครับ Grin Grin Grin

นี่เป็นตัวอย่างของเด็กใจรักและกลับใจครับ อดีตเคยเป็นเด็กแว้นมาก่อนแล้วเลิกครับ เห็นพี่ๆเล่น Flatland แถวหัวหมากเลยเลิก แต่ไม่มีเงินซื้อรถดีๆ แต่ก็ไม่ท้อเอารถราคาคันละ 500 บาท โดดจนเฟรมขาดก็เชื่อมต่อมาเล่นทุกวันครับ ใครอยากติดต่อวาฬไปโชว์ก็โทรมาที่ผมหรือดา ก็ได้ครับเพราะมันไม่มีโทรศัพทมือถือ แต่จะมาขี่กับพวกผมที่หัวหมากทุกวัน เผื่อจะได้มีรายได้ให้น้องมันไปแต่งรถ ตอนนี้เพื่อนๆน้องๆกำลังรวบรวมอะไหล่เก่าจะต่อ Flatland ให้มันขี่สักคันครับ

กระบี่อยู่ที่ใจ จริงจริงอยากดูคลิปที่น้องเค้าเล่นจัง ใครมีขอดูหน่อยครับ ดีใจแทนน้องที่พวกเราจะร่วมกันทำรถให้น้อง ขาดเหลืออะไรก็บอกกันด้วยครับ อยากให้updat ให้ดูกันด้วยครับ เป็นสิ่งดีมากมากครับ ไม่อยากให้เงียบหายไป

ไม่ต้องรอ ถ้าตี้ว่างเมื่อไหร่ แวะมาเอา REDLINE ที่บ้านได้เลย ลองเอาไปใช้ ถ้าถูกใจก็เอาไว้ใช้เลย มีข้อแม้ห้ามเอาไปขาย Roll Eyes

ไม่ต้องรอ
โว้ Shocked นี่และพี่เจี๊ยบตัวจริง เสียงจริงมาแล้วครับพี่น้อง.....   สุดยอดใจดีจังครับ คุณพี่.... Grin...

jiw180921
Intermediate

Email
« Reply #74 on: December 02, 2009, 11:29:00 PM »

นี้แหละครับคนจริง Cool ขอบคุณแทนน้องด้วยนะครับพี่ Grin

เล่นรถเพราะธุรกิจ คุณก็จะได้ แค่เงินและกำไร
เล่นรถเพราะความรัก รู้จักแบ่งปัน คุณก็จะได้เพื่อน..
ความหมาย“ของเพื่อนและมิตรภาพ” ที่เงินซื้อไม่ได้

โปรดจำไว้ว่าคุณไม่ชอบอะไร และก็อย่าทำอย่างนั้นกับคนอื่น
Pages: 1 ... 3 4 [5] 6 7 Print 
« previous next »
Jump to:  

Login with username, password and session length