Welcome, Guest. Please login or register.
April 29, 2024, 07:12:23 AM
Home Help Search Login Register
News: ตอนนี้เว็ปเรา มีห้องสนทนาสดแล้วนะครับ เข้าไปคุยกันได้ที่
broken-mouse

+  OSBMX Thailand
|-+  รวมกระทู้งาน OSBMX-Thailand Gathering ครั้งที่ผ่านๆมาครับ
| |-+  ลงทะเบียนงาน OSBMX Thailand Gathering ครั้งที่ 2 เสาร์ 28 พ.ย. 2552 (Moderators: Spammer, Thanit, JR101)
| | |-+  รูปงาน มิตติ้ง2009 ครับ
0 Members and 2 Guests are viewing this topic. « previous next »
Pages: 1 ... 4 5 [6] 7 Print
Author Topic: รูปงาน มิตติ้ง2009 ครับ  (Read 47193 times)
JR101
Moderator
AA Pro

Email
« Reply #75 on: December 03, 2009, 01:35:45 PM »

*** เห็นน้องๆ แล้วอยากกลับไป...ฆ่า...เมีย!!!
Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin

อ้าว มีเมียแล้วเหรอ กำลังจะแนะนำสาวๆให้ หมดเลยเรา Roll Eyes

เล่นให้สนุก สุขใจที่ได้มี แต่ไม่มีก็ไม่ตาย

JR101  โทร 089-131-8687

รวย ไม่รวย ไม่รู้ แต่ถ้าจองแล้วยกเลิก ไปให้ไกลๆตี...เลยยยยยย Grin Cheesy Wink
Jame
AA Pro

« Reply #76 on: December 03, 2009, 02:14:13 PM »

*** เห็นน้องๆ แล้วอยากกลับไป...ฆ่า...เมีย!!!
Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin

อ้าว มีเมียแล้วเหรอ กำลังจะแนะนำสาวๆให้ หมดเลยเรา Roll Eyes

ผมยังไม่มีครับพี่เจี๊ยบ Grin

For Love Or Money
Au/Job
AA Pro

Back for good

Email
« Reply #77 on: December 03, 2009, 04:27:49 PM »

ผมก็ยังไม่มีเหมือนกันครับพี่เจี๊ยบ Wink
JR101
Moderator
AA Pro

Email
« Reply #78 on: December 03, 2009, 06:07:41 PM »

ผมก็ยังไม่มีเหมือนกันครับพี่เจี๊ยบ Wink
ทำไมคนโสดเยอะจัง สาวๆในกรุคงไม่พอ แต่ไม่เป็นไร เดี๋ยวไปเปิดห้องสูทรอ เอาแบบอ่างรวม หรือ อ่างแยก มีหมด แล้วจะโทรบอก Roll Eyes

เล่นให้สนุก สุขใจที่ได้มี แต่ไม่มีก็ไม่ตาย

รวย ไม่รวย ไม่รู้ แต่ถ้าจองแล้วยกเลิก ไปให้ไกลๆตี...เลยยยยยย Grin Cheesy Wink
Kate6614
AA Pro

ยินดีไม่มีปัญหา ^^มาปั่นกัน

WWW Email
« Reply #79 on: December 03, 2009, 08:26:45 PM »

ขอเอี่ยวด้วยคนพี่เจี๊ยบ อ่างแยกเหรอ Shocked Shocked Shocked Shocked Shocked

JR101
Moderator
AA Pro

Email
« Reply #80 on: December 05, 2009, 04:41:43 PM »

งานสนุกดีครับแต่สถานที่เล็กไปหน่อย แต่ก็ได้เปรียบเรื่องชุมชน ส่วนตัวผมชอบการ โชว์ ดริ๊ฟ ของน้องเสื้อสีส้มมากๆเลยครับ Grin Grin Grin

นี่เป็นตัวอย่างของเด็กใจรักและกลับใจครับ อดีตเคยเป็นเด็กแว้นมาก่อนแล้วเลิกครับ เห็นพี่ๆเล่น Flatland แถวหัวหมากเลยเลิก แต่ไม่มีเงินซื้อรถดีๆ แต่ก็ไม่ท้อเอารถราคาคันละ 500 บาท โดดจนเฟรมขาดก็เชื่อมต่อมาเล่นทุกวันครับ ใครอยากติดต่อวาฬไปโชว์ก็โทรมาที่ผมหรือดา ก็ได้ครับเพราะมันไม่มีโทรศัพทมือถือ แต่จะมาขี่กับพวกผมที่หัวหมากทุกวัน เผื่อจะได้มีรายได้ให้น้องมันไปแต่งรถ ตอนนี้เพื่อนๆน้องๆกำลังรวบรวมอะไหล่เก่าจะต่อ Flatland ให้มันขี่สักคันครับ

กระบี่อยู่ที่ใจ จริงจริงอยากดูคลิปที่น้องเค้าเล่นจัง ใครมีขอดูหน่อยครับ ดีใจแทนน้องที่พวกเราจะร่วมกันทำรถให้น้อง ขาดเหลืออะไรก็บอกกันด้วยครับ อยากให้updat ให้ดูกันด้วยครับ เป็นสิ่งดีมากมากครับ ไม่อยากให้เงียบหายไป

ไม่ต้องรอ ถ้าตี้ว่างเมื่อไหร่ แวะมาเอา REDLINE ที่บ้านได้เลย ลองเอาไปใช้ ถ้าถูกใจก็เอาไว้ใช้เลย มีข้อแม้ห้ามเอาไปขาย Roll Eyes

ไม่ต้องรอ

รีบมารับไปโดยด่วนนนนนนนน ให้เวลา 24 ชม.

Kate6614
AA Pro

WWW Email
« Reply #81 on: December 06, 2009, 01:04:09 AM »

คุณพี่เจี๊ยบ ยางเยอะจังครับ แบ่งมาทางแพร่ก็ได้น่ะครับ ผม .... Grin

prasith_p
AA Pro

ขอมิตรภาพสองล้อยั่งยืน....

Email
« Reply #82 on: December 06, 2009, 09:39:44 AM »

รุปเพิ่มเติมอีกนิดครับ รวมคนหล่อ  ครับ

น๊อตน้อยร้อยเกลียวยึดติดแน่นเหนียวก่อร่างจนเป็นคันosbmxเราต่างล้วนผูกพันธ์จักสานต่อใจให้เป็นหนึ่งเดียวกันนั้นขอมิตรภาพสองล้อยั่งยืน

Kate6614
AA Pro

WWW Email
« Reply #83 on: December 06, 2009, 11:06:59 AM »

โห้ มีแต่คนหล่อฯ ครับ แต่แพ้ผมไปนิดนึ่งครับพี่น้องงงงงงงงงง Grin Grin Grin Grin Grin  แซวเล่นน่ะครับ.....

prasith_p
AA Pro

Email
« Reply #84 on: December 06, 2009, 11:53:19 PM »

ขอแถม ที่เหลือ อีกนิดครับ เมื่อมีคนหล่อ อาจจะหล่อสู้พี่ kate6614 ไม่ได้ Grin งั้นก็ต้องต่อด้วยคนสวยครับ Grin
 พี่อุ๊ กับพี่อู๊ด เล่งคนใหนครับพี่

พี่โอริเวอร์ช่วยหน่อยครับ

คนนี้ป่าวครับ Grin

หรือคนนี้ครับ ขวัญใจผมครับ น้องซาร่า

หรือน้อง..อีก

น๊อตน้อยร้อยเกลียวยึดติดแน่นเหนียวก่อร่างจนเป็นคันosbmxเราต่างล้วนผูกพันธ์จักสานต่อใจให้เป็นหนึ่งเดียวกันนั้นขอมิตรภาพสองล้อยั่งยืน

prasith_p
AA Pro

Email
« Reply #85 on: December 07, 2009, 12:03:11 AM »

คาดว่าน้องผู้น่ารักคนนี้ จะถูกใจใครๆหลายอีกคน Grin

น้องน่ารักไม่เบา สาวน้อยกับจักรยาน น่า..รักจริง.. Grin

ฮันแน่..เจาะลึก เพื่อพี่น้องทุกท่านจริงๆครับ
  พี่อู๊ด ช่วยกรุณานำภาพที่ถ่ายใว้มาแบ่งปันให้ชมเป้นบุญโดยด่วนด้วยนะคร้าบบบบ

prasith_p
AA Pro

Email
« Reply #86 on: December 07, 2009, 12:05:52 AM »

แถมท้ายครับ Cheesy Cheesy :Dที่เหลือ รอภาพ จากพี่ๆ และท่าน อ.เชอร์รี่ครับ

Kate6614
AA Pro

WWW Email
« Reply #87 on: December 07, 2009, 12:31:58 AM »

โอ้  Shocked สุดยอดครับ สวยน่ารัก very sexy  Roll Eyes

Jame
AA Pro

« Reply #88 on: December 07, 2009, 12:37:02 AM »

นับว่าเป็นบุญเบาะ Grin

For Love Or Money
pum
AA Pro

"ผมมันคนบ้า...ชอบเล่นเนินเล่นฝุ่น"

Email
« Reply #89 on: December 07, 2009, 04:03:32 AM »

สงสัยครับ  Huh Huh Huh
ภาพรองโหล่เนี่ย....พี่อู๊ดท่านเล็งอะไรครับ... Roll Eyes
สายตาสั้นมากๆถึงมากที่สุดเลยนะครับเนี่ย... 555+ Grin

(ว่าแต่...อยากรู้เหมือนท่านอื่นๆ...พี่เห็นอะไรบ้างครับ  Tongue)

.....LOVE TO RIDE AND RIDE FOR THE LIFE.....
.....ปั่น-ปั่น...โดด-โดด...ไม่โหด...แต่โคตะระมันส์......
Pages: 1 ... 4 5 [6] 7 Print 
« previous next »
Jump to:  

Login with username, password and session length