Welcome, Guest. Please login or register.
May 02, 2024, 03:23:12 AM
Home Help Search Login Register
News: ตอนนี้เว็ปเรา มีห้องสนทนาสดแล้วนะครับ เข้าไปคุยกันได้ที่
broken-mouse

+  OSBMX Thailand
|-+  กิจกรรมดีๆที่เกี่ยวข้องกับ BMX
| |-+  กิจกรรม OS BMX Thailand / OS BMX activities (Moderators: Spammer, Thanit, JR101)
| | |-+  คำขอบคุณ จากทีมงาน OSBMX Thailand กับงานครั้งที่ 2 ที่ผ่านมา
0 Members and 1 Guest are viewing this topic. « previous next »
Pages: [1] 2 3 Print
Author Topic: คำขอบคุณ จากทีมงาน OSBMX Thailand กับงานครั้งที่ 2 ที่ผ่านมา  (Read 16033 times)
admin
Administrator
AA Pro

หวัดดี...ชาวโลก!!

nawitthapthiang@hotmail.com
« on: November 30, 2009, 12:28:05 PM »

อีกครั้งสำหรับงาน OSBMX Thailand Gathering อย่างเป็นทางการที่เพิ่งได้ผ่านพ้นไป

เต็มอิ่มกันไปถ้วนหน้านะครับ เหมือนได้ย้อนเวลากลับไปเหมือนในวัยเด็กอีกครั้งนะครับ....ผ่านพ้นไปด้วยดี...อากาศถึงแม่จะไม่เย็นเหมือนหลายวันที่ผ่านมาแต่ก็ไม่ร้อนจนเกินไปครับ ตลอดทั้งงานเราได้เห็นรอยยิ้มของท่านสมาชิกทุกๆท่าน 

ทางทีมงานขอกล่าวคำขอบคุณท่านสมาชิกทุกๆท่านที่ได้สละเวลาอันมีค่าของท่านสำหรับงาน OS BMX THAILAND GATHERING ครั้งที่ 2, วันเสาร์ที่ 28 พฤศจิกายน 2552

ทีมงานซาบซึ้งในน้ำใจที่ได้จากเพื่อนๆพี่ๆน้องๆสมาชิก ปราศจากทุกท่านเราไม่สามารถทำงานได้ลุล่วงไปได้ด้วยดี สำหรับท่านที่ไม่ได้มาร่วมงานนั้น ทางเราได้ทำการเก็บภาพความประทับใจมาฝาก คอยติดตามชมได้จากเว็บบอร์ดนะครับ..

นอกจากที่ได้มีกิจกรรมการประกวดรถแล้ว ที่ขาดไม่ได้เลยเช่นเคยคือกลุ่ม พี่ๆ พี่ อู๊ด พี่แย้ พี่อ้น พี่ธนากร และน้องวาลที่มาโชว์ลวดลายแบบ fixed gear ที่ได้สร้างสีสันให้กับทางงานเป็นอย่างยิ่ง โดยมีการสาธิตการเล่นจักรยานฟรีสไตล์เป็นที่ชื่นชมให้กับสมาชิกที่ได้เข้าร่วมงาน ขอบคุณในน้ำใจของพี่ๆทุกท่านครับ หวังว่างานหน้าจะได้พบปะกับพี่ๆอีกนะครับ

กำลังใจและคำชมจากทุกท่านจะเป็นแรงผลักดันให้มีการจัดงานขึ้นในครั้งต่อๆไป....และเช่นเดียวกันทางทีมงานพร้อมที่จะน้อมรับคำติชมจากท่านสมาชิกที่ได้ไปร่วมงานและไม่ได้ไป เพื่อใช้เป็นข้อมูลในการปรับปรุงการจัดงานให้ดียิ่งๆขึ้นไปครับ

หวังเป็นอย่างยิ่งว่าในครั้งต่อๆไปนั้น ท่านสมาชิกคงไม่รีรอที่จะสละเวลาอันมีค่าของท่านมาร่วมกิจกรรมดีๆแบบนี้อีกนะครับ

ขอขอบคุณครับ

ทีมงาน OS BMX THAILAND
« Last Edit: November 30, 2009, 12:34:39 PM by admin » Logged

โทร 089-1374137 รับสายตามเวลาราชการ
Thanit
Moderator
AA Pro

« Reply #1 on: November 30, 2009, 01:16:24 PM »

ขออนุญาตประเดิมความเห็นสำหรับกระทู้นี้ แบบไม่เกรงใจทีมงานฯ นะครับ

ข้อด้อยของงาน
- ที่จอดรถไม่สะดวก สำหรับคนที่มีภาระกิจครอบครัว แล้วมาร่วมงานช้าแบบผมครับ
- อาหารไม่หลากหลายอย่างที่ผมคาดไว้ ส่วนรสชาติผมขอไม่กล่าวถึง เพราะทานแค่ 2 อย่าง คือ ข้าวผัด กับลูกชิ้นปลาลวก
- เบียร์ตลาด ๆ อย่างดาวแดง กับสิงห์ หมดก่อนที่งานจะเลิก
- งานเลิกเร็วไปหน่อย ผมอุตส่าห์ได้วีซ่ามาแบบ โนลิมิต ซะด้วย

ข้อดีของงาน
- ทำเลที่ตั้งร้าน หาง่าย เพราะอยู่ริมถนน
- โชว์เด็ด ๆ จากบรรดาเพื่อนพ้องน้องพี่ โดยเฉพาะไอ้หนุ่มเสื้อเหลือง ที่มาโชว์ดริฟเท่ห์ ๆ "นายเจ๋งมาก ขอบอก"
- บรรดาพริตตี้ที่มาช่วยสร้างสีสรรให้กับงาน

ข้อเสนอแนะสำหรับงานครั้งต่อไป
- น่าจะให้สมาชิกที่มาร่วมงาน ได้มีส่วนร่วมมากกว่านี้ เช่น ให้แต่ละคนแนะนำตัวเองสั้น ๆ หรือแนะนำรถที่ตัวเองนำมาโชว์ในงาน
- เห็นบางท่านพา ผบ. ทบ. กับลูกมางานด้วย อยากให้ลองหากิจกรรมให้ทำระหว่างนั่งรอกัน เช่น หาการ์ตูนมาให้ดู
- อยากให้จัดงานครั้งต่อไปเร็ว ๆ ครับ ไม่ต้องรอให้ครบปีก็ได้

สุดท้าย ขอขอบคุณทีมงานฯ ทุกท่าน ทั้งเบื้องหน้า เบื้องหลัง ที่ช่วยทำให้เกิดงานนี้ขึ้นมา
อยากบอกว่า ผมสนุกมาก ๆ มีความสุขที่ได้ไปร่วมงาน พบปะเพื่อน ๆ สมาชิก ถึงแม้จะคุยได้ไม่ครบทุกท่าน

ไว้มีโอกาสคงได้เจอกันอีกนะครับ / ธนิต

เขามีส่วน เลวบ้าง ช่างหัวเขา          จงเลือกเอา ส่วนที่ดี เขามีอยู่
  เป็นประโยชน์ โลกบ้าง ยังน่าดู         ส่วนที่ชั่ว อย่าไปรู้ ของเขาเลย
  จะหาคน ที่มีดี โดยส่วนเดียว           อย่ามัวเที่ยว ค้นหา สหายเอ๋ย
  เหมือนเที่ยวหา หนวดเต่า ตายเปล่าเอย        ฝึกให้เคย มองแต่ดี มีคุณจริง
Red-pio
AA Pro

« Reply #2 on: November 30, 2009, 01:21:38 PM »

*** พริทตี้สวย  Grin Grin Grin
***เบียร์แพงงงง (มาก) ซื้อ 4 ขวด...(ต้อง)เมา...เลยครับ!!! Cry Cry
ดำ เตาปูน
AA Pro

« Reply #3 on: November 30, 2009, 01:55:50 PM »

ขอบคุณทีมงานที่จัดงานแบบนี้ครับ เจอคอเดียวกัน คุยกันทั้งวันทั้งคืนก้อไม่เลิก
ติครับ จอดรถยาก ที่จัดงานแคบไปหน่อย อาหารไม่ได้กินเลยเพราะ ก่อนมาไปส่งแม่ (คุณทูลหัว) เลยฟาดมาซะเต็มที่เลย พอมาถึงเห็นคุณน่ะล้อก่อนก้อเลยตามบ้าง หมดไป 6 ขวด กับอีก 1 แก้ว เบียร์ที่ร้านน้อยไปน่ะ (แพงด้วย) แต่รวมๆ แล้วใช้ได้เลย จัดงาน 6 เดือนครั้งดีกว่า เพราะผมว่า 1 ปี นานไปครับ ทนเหงาไม่ไหว
prasith_p
AA Pro

ขอมิตรภาพสองล้อยั่งยืน....

Email
« Reply #4 on: November 30, 2009, 02:38:58 PM »

ขอบคุณ พี่ๆน้องๆทุกๆท่าน ที่มีส่วนร่วมในสำหรับ กิจกรรมดีๆครั้งนี้
 ที่ไม่ได้ จะเกิดขึ้นมากันได้ง่ายๆ พี่ๆน้องๆน่ารักกันทุกคน โดยเฉพาะ พริตตี้
สถานที่สะดวกดีครับ แต่จะดูเล็กไป ครั้งต่อไป คงต้องกว้างขวางกว่านี้
ถ้า ต่อไปสมาชิกเพิ่มมากขึ้น ปัญหาเรื่องที่จอดรถ ครั้งหน้าคงไม่น่าจะเกิดขึ้นอีก
6เดือนจัดครั้งก็ดีครับ แต่ขอ ค่า ลงทะเบียน ย่อมเยาว์ลงอีกนิด เพื่อสมาชิกหลายๆท่าน
ที่มีงบจำกัด เพราะ ผบ อนุมัติ ค่อนข้างยาก ต้องใช้ งบลับตลอด(เช่นผมเป็นต้น)
 ครั้งหน้าจะได้ มากันเยอะๆ แถมมีงบ มาประมูล และ เลือกซื้ออะหลั่ยโดนๆใจได้ ด้วยครับ Grin Grin Grin

น๊อตน้อยร้อยเกลียวยึดติดแน่นเหนียวก่อร่างจนเป็นคันosbmxเราต่างล้วนผูกพันธ์จักสานต่อใจให้เป็นหนึ่งเดียวกันนั้นขอมิตรภาพสองล้อยั่งยืน

KB
AA Pro

« Reply #5 on: November 30, 2009, 08:06:23 PM »

ผมเห็นด้วยกับคุณ ธนิต ทุกข้อครับ ถ้าคราวหน้าปรับปรุงเรื่องสถานที่ ให้ทุกคนได้มีกิจกรรมร่วมกัน เช่นหาสนามบีเอ็มเอ็กซ์ให้ทุกคนได้ขี่กันแบบเอามัน ไม่ซีเรียสเรื่องแข่งขัน รื้อฟื้นความหลังครั้งเยาวัย Grin Grin Grin

Leadership is Action not a Position[/font][/color][/b]
ดำ เตาปูน
AA Pro

« Reply #6 on: November 30, 2009, 08:13:12 PM »

ผมก้อเห็นด้วยกับ พี่KB ครับ จะได้เคาะสนิมกันบ้าง แข่งตามสภาพร่างกาย รุ่นแก่น้อย รุ่นแก่มาก และก้อแก่มากๆๆๆๆ ดีไหมครับ หนุกดีออก แข่งกันนิดหน่อย ประกวดกันนิดหนึ่ง ถ้าจะมันน่ะครับ ผมเต็มที่ด้วยคน
pum
AA Pro

"ผมมันคนบ้า...ชอบเล่นเนินเล่นฝุ่น"

Email
« Reply #7 on: November 30, 2009, 08:23:19 PM »

ขอบคุณท่านผู้จัดทั้งหลายทั้งเบื้องหน้าและเบื้องหลัง...ที่ร่วมแรงร่วมใจกัน...ทำงานออกมาได้สนุกมากๆครับ...ทวงความสุขในอดีตกลับคืนมาได้เต็มครับ   Cheesy
ขอบคุณท่านเจ้าของสถานที่ครับ...ยิ้มแย้ม..ใจดี๊ใจดี  Cheesy
ขอบคุณพริตตี้...ที่แรกๆดูออกจะเขินๆอยู่บ้าง...แต่พอเข้าทาง...เบรกไม่อยู่...สุดๆทุกคน   Grin Grin Grin
ขอบคุณทีมโชว์...ที่สามารถเรียกเสียงฮือฮา...และเซอร์ไพรส์พิเศษครับ   Shocked
ขอบคุณพี่ๆเพื่อนๆน้องๆทุกท่าน...อาจจะไปทักทายพูดคุยไม่ทั่วถึง..แต่ได้เห็นรอยยิ้มแห่งความสุขจากทุกท่านแล้ว..ขอบอก..มีความสุขมากๆครับ  Grin (เป็นเพราะใจรักในสิ่งเดียวกัน..พริตตี้..เอ๊ย...bmx ครับ)

ประทับเก็บไว้เป็นภาพแห่งความทรงจำอีกครั้งครับ... Cool Cool

ผ่านมาแล้ว 2 วัน...กลิ่นอายแห่งความสุขยังไม่จางเลยครับ  Smiley
งานหน้า...ผมขอเรื่องเวลาดีกว่า...อยากให้ได้ละเลียดความสุขด้วยกันยาวๆแบบไม่ต้องย้ายสถานที่ครับ  Grin

อดีตย้อนกลับมาไม่ได้...แต่เราสามารถ copy อดีตให้กลับมาได้ครับ...IT'S REAL.

.....LOVE TO RIDE AND RIDE FOR THE LIFE.....
.....ปั่น-ปั่น...โดด-โดด...ไม่โหด...แต่โคตะระมันส์......
knuun
AA Pro

อีที เสเพล 55

Email
« Reply #8 on: November 30, 2009, 09:56:10 PM »

Wink ก็อย่างเคย ครับ ยินดีที่ได้ร่วมกิจกรรม กับกลุ่มคนที่รัก สิ่งเดียวกัน  มีความสุขในการชื่มชม บีเอ็มเอ็กซ์ รุ่นเก่า เหมือนกัน

แต่สิ่งที่ดีกว่า คือการมารวมกัน แล้วยังเป็นประโยชน์ ต่อสังคม  อีกด้วย อย่างโครงการจักรยานเพื่อน้อง นะครับ   Smiley

ยินดีที่ได้ร่วมงาน มิตติ้ง ประจำปีนี้ ครับ

นุ่น ครับ  Cheesy

มีอะไร ติดต่อ วราสิน 084-5502868 นะครับ
YESTERDAY
AA Pro

« Reply #9 on: November 30, 2009, 10:12:27 PM »

พุดได้คำเดียวครับ  ขอบคุณคุณนะกับทีมงานทุกคน และ เพื่อนสมาชิกทุกคนด้วยครับ.............กระผมมีความสุข+หนุกมากกกกกกกกกกกกกกกก                                 
                                           ชอบคุณครับ............ Grin Grin
Phawee
AA Pro

Phawee
Email
« Reply #10 on: November 30, 2009, 11:04:50 PM »

....สนุกและมีความสุขมากๆเหมือนเช่นเคย ผมมีความสุขทุกครั้งที่ได้เจอเพื่อนๆ ได้ร่วมกิจกรรมเกี่ยวกับรถ BMX ไม่ว่าจะเป็นงานอะไร งานเล็ก งานย่อย งานใหญ่ ที่ใหน หรือเมื่อไร...ตอนกลางวันที่งานผมไม่ได้ดื่มมากกลัวปวดห้วเพราะอากาศร้อน ตอนกลางคืนก็ดื่มน้อยอีกเพราะกลัวเสียสุขภาพ เดี๋ยวแรงที่ซ้อมมาหายหมด....(ดัดจริต).. Grin

....งานหน้าเราลองจัดตั้งแต่ตอนบ่ายแก่ๆไปจนถึงเที่ยงคืนดีม่ะ หาสถานที่กว้างๆ มีสนามให้ปั่นรถ จอดรถง่ายๆ สั่งเบียร์สดเป็นถังใหญ่ๆมาเลย มีบาร์บีคิว ไก่อบฟาง เครื่องเสียง แสงสีบึมบัมๆๆๆ เอาบรรยากาศแบบดิสโก้เธคกลางแจ้ง...แต่กลัวจะเป็นงานวัด...ฮา.. Grin Grin Grin

....สุดท้ายขอบคุณทีมงานผู้จัดและผู้อยู่เบื้องหลังทุกท่าน คุณนะ คุณอุ๊ คุณต้น คุณวุฒิเมอริด้าและน้องเก๋ศรีภรรยา น้องอั้น ฯลฯ ที่จัดงานแบบนี้ให้พวกเราได้สนุกสนานกัน ได้เปิดหูเปิดตา ได้เห็นรถสวยๆๆๆๆ และพริ้นตี้น่ารักๆ..... Grin Grin..ขอบคุณอีกครั้งครับ...

penny lane
Expert

- -
Email
« Reply #11 on: November 30, 2009, 11:33:34 PM »

ได้ไปแค่แป๊บเดียวครับ ตอนช่วงเช้าเพราะติดภาระกิจ (ขอบคุณพี่ภาวีที่ช่วยขนรถกลับมาให้ครับ)
แต่ก็สนุกครับ ได้เห็นรถสวยๆที่ไม่เคยเห็น
และไดัรู้จักพี่ๆเพิ่มขึ้นอีกหลายคน ผมว่าหนึ่งปีครั้งมันนานไปนะครับ
จริงๆแล้วปีนึงมีมี๊ตติ้งใหญ่แบบนี้ซัก 3 ครั้งก็ดีนะครับจะได้ไม่ขาดช่วง 
ขอบคุณพี่ๆที่ แบ่งที่ให้รถไทยแห้งๆของผมได้ไปจอดกะเค้าด้วยนะครับ Wink Cheesy

Live Forever
ออม 0815857329 นิด 0815519532
Jame
AA Pro

« Reply #12 on: November 30, 2009, 11:38:37 PM »

ขอบคุณทีมงานที่จัดงานดีๆแบบนี้ให้ได้มาสนุกกันครับ Wink

For Love Or Money
aob-k16
AA Pro

คนไทนยิ้มใว้สู้ๆ

« Reply #13 on: November 30, 2009, 11:46:47 PM »

ขอบคุณทีมงานทุกท่านมากครับที่จัดงานนี้ขึ้นมา ครั้งต่อไปต้องไปร่วมงานอีกแน่ๆครับ

สุดยอดๆๆๆๆๆๆๆๆ Shocked

งานมีขี้บ่อย งานน้อยทะยอยขี้ งานไม่มีไม่ขี้เลย
****ไม่ตรงรุ่นแต่ตรงใจ****
Kate6614
AA Pro

ยินดีไม่มีปัญหา ^^มาปั่นกัน

WWW Email
« Reply #14 on: November 30, 2009, 11:49:46 PM »

ขอความคิดเห็นส่วนตัวน่ะคับ ผมว่าน่าจะจัดแบบมาทางเหนือบ้างน่ะคับ เปลี่ยนบรรยากาศ ประมาณว่าแบบปิดเทอมใหญ่ น่ะคับ จะได้มาเที่ยวทางเหนือมั้ง อากาศก็ดี น่ะคับ มาแบบครอบครัวก็ดี โสด ก็ดี สาวเหนือก็ สวยเหมือนกันน่ะคับ ดี ไหมคับ ..... Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin.....แต่มันคงยากน่ะคับ สำหรับคนทำงาน น่ะคับเวลาหยุดไม่เหมือนกัน ....ผมว่าจัดกรุงเทพดีกว่าคับ  อ้าวยังไงเนี่ย พี่น้อง Huh Huh.. คิดเล่นฯน่ะคับ.. Wink

Pages: [1] 2 3 Print 
« previous next »
Jump to:  

Login with username, password and session length