Welcome, Guest. Please login or register.
May 02, 2024, 02:48:41 AM
Home Help Search Login Register
News: ตอนนี้เว็ปเรา มีห้องสนทนาสดแล้วนะครับ เข้าไปคุยกันได้ที่
broken-mouse

+  OSBMX Thailand
|-+  กิจกรรมดีๆที่เกี่ยวข้องกับ BMX
| |-+  กิจกรรม OS BMX Thailand / OS BMX activities (Moderators: Spammer, Thanit, JR101)
| | |-+  คำขอบคุณ จากทีมงาน OSBMX Thailand กับงานครั้งที่ 2 ที่ผ่านมา
0 Members and 1 Guest are viewing this topic. « previous next »
Pages: 1 [2] 3 Print
Author Topic: คำขอบคุณ จากทีมงาน OSBMX Thailand กับงานครั้งที่ 2 ที่ผ่านมา  (Read 16032 times)
bmxmania
B Pro

BMX ห้าวเป้ง

« Reply #15 on: December 01, 2009, 12:47:37 PM »

คราวหน้า.ผมอยากให้มีเพิ่มอย่างเดียว.....เนินโดด..

...ไอ้เรามัน "สายโหด"

gokung
AA Pro

0823907776

Email
« Reply #16 on: December 01, 2009, 03:04:58 PM »

ไม่ได้ไปผมว่าแนะนำคราวหน้ารวมกลุ่มซื้อเบียร์ติดหลังรถไป สักสองสามกล่อง555 น้ำแข็งไปเอาในงาน
ส่วนการ์ตูนส์ให้เด็กชมก็ต้องเอาโน๊ตบุ๊คส่วนตัวมาตั้งสองแถวเรียง ให้ดูแลกันสองคนที่ได้รับมอบหมาย
ส่วนภรรยา จัดโต๊ะขาวๆ กางร่มให้เมาท์คุณสามีได้ถนัด มุมแม่บ้านเลยว่างั้น
ส่วนพ่อบ้านตามสบายเพคะ 555

กระผ๊มเน้นขายถูกเป็นหลัก  ขายแพงให้เตะ  ก็พี่น้องกันทั้งนั้น  ไม่เอาเปรียบใครอยู่แล้ว ชิมิๆ
Jame
AA Pro

« Reply #17 on: December 01, 2009, 05:10:48 PM »

คราวหน้า.ผมอยากให้มีเพิ่มอย่างเดียว.....เนินโดด..

ผมก็อยากให้เพิ่มอย่างเดียวเหมือนกันครับ "พริตตี้" Grin

For Love Or Money
Spammer
Moderator
AA Pro

« Reply #18 on: December 01, 2009, 07:50:06 PM »

จุดเด่น
  -งานนี้สาวๆเธอสวยสะเ็ด็ดจริงๆทั้งพริตตี้ทั้งพิธีกร และสาวๆที่ขาดเสียไม่ได้คือสาวๆที่ทำงานอยู่เบื้องหลัง
  -บรรยากาศกันเองมักๆ แม้ผมจะไม่ได้ไปช่วยเตรียมงาน แต่ทุกท่านก็ยังต้อนรับด้วยใจ (ด้วยเบียร์ก็มี) เ็ป็นอย่างดี
  -รถมาโชว์เยอะมากกกกก ทั้งระดับเทพลงมาถึงสามัญ และก็มีรถแปลกมาให้ชมให้ถามว่ามันคือรถอะไร
  -การโชว์สัมผัสได้ถึงสปิริตที่อยากแสดงให้โลกรู้ว่าท่านี้ก็มีด้วยหรือ
  -มีลดแลกแจกแถม และประมูลของมีค่าน่าสะสม ที่ไม่ใช่ของเสียๆของเน่าๆที่พยายามยัดเยียดขายกันอยู่ทุกวี่ทุกวัน

จุดด้วย
  -โปรดดูแลลูกเล็กเด็กแดง และเด็กของท่านด้วย เดี๋ยวเค้าจะเหงาเบื่อ แะลเปลี่ยวใจ งานหน้าไม่ยอมให้มา(แต่จะแอบมาเอง)ไม่รู้ด้วยนา
  -วิวไม่สวยมีแต่ตึกกับรถราขวักไขว่ มลภาวะทางควันและเสียง จนกลบเสียงเพลงที่ตั้งใจมาเปิดหมด เวลาก็จำกัดจำเขี่ย บางคนเพิ่งเจียดเวลามาได้ก็กลับซะแล้ว
  -ของกินไม่อิ่มหมีพรีมันอย่างที่คิด ไปถึงราวบ่ายหมดไม่ได้กินซักคำ เดินเข้าไปทำเอาเรายังกะลูกค้าทั่วๆไปทั้งที่แขวนป้ายแท้ๆ เบียร์ขวดเขียวก็หมด (แค่สิงห์ก็แพงมากกก ผมซื้อแค่ครั้งเดียวจนเลย) ดีหน่อยที่ได้พี่ต้นเป็นเจ้าภาพไปต่อรอบค่ำที่บ้านจนหนำใจ ขอบคุณมากครับพี่
  -การโชว์หลายท่าหวาดเสียวถึงใจ แต่คนทั่วไปอาจดูแล้วไม่ปลอดภัย ต่อไปอาจไม่ยอมให้ลูกหลานเค้ามาเล่น bmx จึงควรมีใส่หมวกกันน็อคกันทุกคนที่เล่น รถพยาบาลก็ไม่มี ต่อไปหากถ้าจะมีการเล่นกับไฟก็ควรมีรถดับเพลิงหรือถังดับเพลิงสักสองสามถังพร้อมผ้าหุ่มชุบน้ำ และเครื่องประถมพยาบาลด้วย
  -การนำเสนอและจำหน่ายสินค้าที่ละลึกที่เกียวกับ bmx ไม่ค่อยประสานงานกันกับผู้จัดดีพอ ของเหลือบาน การประมูลก็เร่งรีบจนเกินไป ผู้สนใจไม่มีโอกาสได้ชมก่อน และเวลาตัดสินใจน้อย ของบางอย่างจึงประมูลได้ราคาต่ำกว่าที่ควรจะเป็น

สรุป
   ไม่มีงานไหนก่อนหน้าที่ผมรู้สึกถึงคำว่ามิตรภาพแลพคอเดียวกันได้เท่างานนี้อีกแล้ว และหวังว่าผู้จัดงานคงจะมีกำลังใจเพิ่มอีกมากโขที่จะร่วมๆกันจัดในครั้งต่อๆไป

ปล.ผมไม่ทันได้ไปช่วยเลยครับ ไปชมอย่างเดียว (แพ้โอโม่) ยังไงต้องขอโทษไว้ ณ ที่นี้ด้วยครับ

ขอบคุณครับ Cool
Spammer
Spammer
Moderator
AA Pro

« Reply #19 on: December 01, 2009, 07:52:59 PM »

ขอขอบคุณเพื่อนๆพี่ๆที่ยอมให้ผมยื้มรถแสนรัก เพื่อปั่นลองมิติองศารถเป็นอย่างมากครับ (ไม่ลองคงไม่รู้) ขอบคุณครับ Cool
โกเสือไชยปราการ
Expert

free-co@hotmail.com
Email
« Reply #20 on: December 01, 2009, 09:53:16 PM »

วันงานสนุกมากครับที่ได้เจอเพื่อนๆพี่ๆน้องๆที่รัก BMX คอเดียวกัน
(และขอบคุณน้องทอมที่ให้พี่ไปพักที่บ้านและพาเที่ยวกรุงเทพฯ ถ้าไม่ได้น้องทอมคงไปไหนไม่ได้
ผู้เฒ่าบ้านนอกคงต้องไปนอนแถวสนามหลวง ขอบคุณมากๆครับน้องทอม ถ้ามาเชียงใหม่
อยากให้พี่รับใช้อะไรโทรบอกนะครับ)

เบอร์ครับ 0812887312
เลขที่บัญชี  5456002752  นายสุพจ เศรษฐ์ชัยยันต์  ธนาคารกรุงไทย
moonman
B Pro

กูไม่มีเสื้อจะใส่แล้ว ไม่รู้จะใส่สีอะไร

Email
« Reply #21 on: December 01, 2009, 11:56:13 PM »

1.สถานที่คับแคบไปจริงๆอย่างว่า 2.อาหารน้อย 3.เวลาในการทำกิจกรรมน้อยมาก(เข้าใจว่าทางร้านมีเวลาให้จำกัด)4.น่าจะมีการแนะนำสมาชิกให้รู้จักกันมากกว่านี้(เด็กใหม่มาร่วมงานไม่รู้จักใครคงเขิน) 5.ถ้ามีพื้นที่มากกว่านี้แนะนำให้ถ่ายภาพหมู่ คู่กับจักรยานของทุกคนเรียงกันให้สวย(คล้ายๆงานกงเต็ก555)6.โคโยตี้ไม่อยากพูดถึง Cry Cry Cry

รู้มากยากนาน รู้น้อยพลอยรำคาญ
rushy
B Pro

"ค่อยๆปั่นค่อยๆเก็บ"

« Reply #22 on: December 02, 2009, 12:30:54 AM »

1.สถานที่คับแคบไปจริงๆอย่างว่า 2.อาหารน้อย 3.เวลาในการทำกิจกรรมน้อยมาก(เข้าใจว่าทางร้านมีเวลาให้จำกัด)4.น่าจะมีการแนะนำสมาชิกให้รู้จักกันมากกว่านี้(เด็กใหม่มาร่วมงานไม่รู้จักใครคงเขิน) 5.ถ้ามีพื้นที่มากกว่านี้แนะนำให้ถ่ายภาพหมู่ คู่กับจักรยานของทุกคนเรียงกันให้สวย(คล้ายๆงานกงเต็ก555)6.โคโยตี้ไม่อยากพูดถึง Cry Cry Cry

ตามนี้คร้าบ ถูกใจผมทุกประการ Grin Grin Grin
bm...x
B Pro

คิดถึงพ่อ

Email
« Reply #23 on: December 02, 2009, 01:08:14 AM »

ขอบคุณพี่ๆทุกคนเช่นกันครับ  Wink
อยากให้มีงานแบบนี้อีกครับ พอคิดว่าตั้งปีหน้าแน่ะกว่าจะได้ดูพริตตี้ เอ้ย รถสวยๆอีก Grin รู้สึกว่านานมาก
ข้อดีข้อเสีย ขอลอกพี่ธนิตแล้วกันครับ นอกนั้นผมก็นึกไม่ออกแล้ว
สนุกมากๆครับ Cheesy

พ่อผมขอโทษ...ผมอยากได้รถคันนั้นกลับคืนมา (T_T)
admin
Administrator
AA Pro

หวัดดี...ชาวโลก!!

nawitthapthiang@hotmail.com
« Reply #24 on: December 02, 2009, 07:25:46 AM »

กลับไปตอนไหนไม่บอกกันเลยพี่โก
วันงานสนุกมากครับที่ได้เจอเพื่อนๆพี่ๆน้องๆที่รัก BMX คอเดียวกัน
(และขอบคุณน้องทอมที่ให้พี่ไปพักที่บ้านและพาเที่ยวกรุงเทพฯ ถ้าไม่ได้น้องทอมคงไปไหนไม่ได้
ผู้เฒ่าบ้านนอกคงต้องไปนอนแถวสนามหลวง ขอบคุณมากๆครับน้องทอม ถ้ามาเชียงใหม่
อยากให้พี่รับใช้อะไรโทรบอกนะครับ)

โทร 089-1374137 รับสายตามเวลาราชการ
อั้น
AA Pro

* BMXAHOLIC™ *

« Reply #25 on: December 02, 2009, 08:21:27 AM »

Smiley
moonman
B Pro

กูไม่มีเสื้อจะใส่แล้ว ไม่รู้จะใส่สีอะไร

Email
« Reply #26 on: December 02, 2009, 08:51:16 AM »

ขอโทษทีครับที่บอกแต่ข้อเสีย ลืมบอกข้อดี 1.พวกเราปรับตัวเก่ง ยังไงก็ได้ เบียร์หมดก็ไปซื้อกินเอง หมดเวลาก็เฮกันไปบ้านคุณต้น โคโยตี้มีแค่5พวกเรามีเป็นร้อย ก็แบ่งๆกัน ก็เลยไมมีปัญหาอะไร คราวหน้าเราก็แก้ปัญหานี้ซะก็จบ(โคโยตี้ให้พาเมียของแต่ละคนมาเองแต่งตัวให้เช็ง แค่นี้ก็โอเคแล้วมีโคโยตี้ส่วนตัวเงินก็ไม่เสีย555)รวมๆแล้วงานสนุกดีขอบคุณทุกท่านที่ร่วมกันจัดงานนี้ขึ้นมา จริงๆจัดงานแบบนี้ปรึกษาผมบ้างก็ได้นะครับ ที่จริงเห็นปัญหาแต่แรกแล้วว่าจะเป็นยังไง  Grin แต่ว่าอยากให้ลองทำดูจะได้รู้ ไม่ได้ออกมาพูดทีหลังนะครับ ทราบดีครับว่าทุกคนเหนื่อย คณ ต้น คุณนะ คุณวุฒิ น้องเก๋(ป้าของคนอื่น)คุณอุ๊ คุณรุจน์ และทุกท่านที่มีส่วนร่วม ใครที่รู้จักผมคงรู้ว่าผมจัดงานแบบนี้บ่อยๆ บังเอิญยุ่งเรื่องส่วนตัวนิดหน่อยเลยไม่ค่อยได้ช่วยเท่าไหร่ Grin Grin Grin Grin Grin งานสนุกครับมองๆข้ามไป คราวหน้าเอาใหม่

รู้มากยากนาน รู้น้อยพลอยรำคาญ
Red-pio
AA Pro

« Reply #27 on: December 02, 2009, 08:56:00 AM »

ขอโทษทีครับที่บอกแต่ข้อเสีย ลืมบอกข้อดี 1.พวกเราปรับตัวเก่ง ยังไงก็ได้ เบียร์หมดก็ไปซื้อกินเอง หมดเวลาก็เฮกันไปบ้านคุณต้น โคโยตี้มีแค่5พวกเรามีเป็นร้อย ก็แบ่งๆกัน ก็เลยไมมีปัญหาอะไร คราวหน้าเราก็แก้ปัญหานี้ซะก็จบ(โคโยตี้ให้พาเมียของแต่ละคนมาเองแต่งตัวให้เช็ง แค่นี้ก็โอเคแล้วมีโคโยตี้ส่วนตัวเงินก็ไม่เสีย555)รวมๆแล้วงานสนุกดีขอบคุณทุกท่านที่ร่วมกันจัดงานนี้ขึ้นมา จริงๆจัดงานแบบนี้ปรึกษาผมบ้างก็ได้นะครับ ที่จริงเห็นปัญหาแต่แรกแล้วว่าจะเป็นยังไง  Grin แต่ว่าอยากให้ลองทำดูจะได้รู้ ไม่ได้ออกมาพูดทีหลังนะครับ ทราบดีครับว่าทุกคนเหนื่อย คณ ต้น คุณนะ คุณวุฒิ น้องเก๋(ป้าของคนอื่น)คุณอุ๊ คุณรุจน์ และทุกท่านที่มีส่วนร่วม ใครที่รู้จักผมคงรู้ว่าผมจัดงานแบบนี้บ่อยๆ บังเอิญยุ่งเรื่องส่วนตัวนิดหน่อยเลยไม่ค่อยได้ช่วยเท่าไหร่ Grin Grin Grin Grin Grin งานสนุกครับมองๆข้ามไป คราวหน้าเอาใหม่

***ชวนไปแจมกับ Scooter เลยพี่...
เขา-ใหญ่ 23-24 ม.ค. 53 อากาศกำลังดี!!! Grin Grin Grin
ton
AA Pro

ตอนนี้รักB M X...ครับ

Email
« Reply #28 on: December 02, 2009, 09:04:56 AM »

ขออภัยในความบกพร่องนะครับ ครั้งหน้าจะปรับปรุง และจะเพิ่มจำนวนสาวๆให้เยอ๊ะๆเลยครับ Cheesy

B=BICYCLE, M=MOTORCYCLE AND MONKEY, X=SEX...
YESTERDAY
AA Pro

« Reply #29 on: December 02, 2009, 09:07:29 AM »

ขออภัยในความบกพร่องนะครับ ครั้งหน้าจะปรับปรุง และจะเพิ่มจำนวนสาวๆให้เยอ๊ะๆเลยครับ Cheesy
แจ่มครับ............ Grin Grin Grin
Pages: 1 [2] 3 Print 
« previous next »
Jump to:  

Login with username, password and session length