Welcome, Guest. Please login or register.
May 02, 2024, 05:24:14 AM
Home Help Search Login Register
News: ตอนนี้เว็ปเรา มีห้องสนทนาสดแล้วนะครับ เข้าไปคุยกันได้ที่
broken-mouse

+  OSBMX Thailand
|-+  กิจกรรมดีๆที่เกี่ยวข้องกับ BMX
| |-+  กิจกรรม OS BMX Thailand / OS BMX activities (Moderators: Spammer, Thanit, JR101)
| | |-+  คำขอบคุณ จากทีมงาน OSBMX Thailand กับงานครั้งที่ 2 ที่ผ่านมา
0 Members and 1 Guest are viewing this topic. « previous next »
Pages: 1 2 [3] Print
Author Topic: คำขอบคุณ จากทีมงาน OSBMX Thailand กับงานครั้งที่ 2 ที่ผ่านมา  (Read 16034 times)
Jame
AA Pro

« Reply #30 on: December 02, 2009, 02:39:33 PM »

ขออภัยในความบกพร่องนะครับ ครั้งหน้าจะปรับปรุง และจะเพิ่มจำนวนสาวๆให้เยอ๊ะๆเลยครับ Cheesy

เห็นทีเที่ยวหน้าตีตั๋วมาคนเดียวดีกว่า Cheesy

For Love Or Money
โกเสือไชยปราการ
Expert

free-co@hotmail.com
Email
« Reply #31 on: December 02, 2009, 06:41:35 PM »

หวัดดีครับพี่นะ พอดีผมจะกลับเชียงใหม่ก่อนเพราะมีรถกลับบ้านเที่ยว 6 โมงเย็น
พอดีน้องทอมแกจะกลับ แกเลยชวนผมไปนอนที่บ้าน (ไปดูรถ BMX และอะไหล่เพียบ)
ขอโทษนะครับที่ไม่ได้รำลา เพราะต้องอาสัยรถน้องเขาไปครับ
ปีหน้าจะเอารถไปเองครับจะได้อยู่นานๆ ครับ สนุกดี ม่วนแต้ๆเลยครับผม

เบอร์ครับ 0812887312
เลขที่บัญชี  5456002752  นายสุพจ เศรษฐ์ชัยยันต์  ธนาคารกรุงไทย
dow
Looking Over the Fence
*

Email
« Reply #32 on: December 07, 2009, 03:16:26 AM »

เห็นด้วยกับทุกความเห็นที่เสนอมานะคะ  คราวนี้อาจมีข้อบกพร่องบ้าง แต่ก็ถือว่าได้ประชาสัมพันธ์ชมรมของเราให้คนอื่นได้รู้จักมากขึ้น  ตามวัตถุประสงค์ที่ตั้งไว้ แต่คราวหน้าเราลองเปลี่ยนบรรยากาศดูบ้างดีไหมคะ  แบบว่าเอามันกันเอง ไม่ต้องไปสนใจคนอื่น ถือว่าได้เคยทำไปแล้ว  ให้แต่ละคนเตรียมอาหารหรือเครื่องดื่มมากันเอง ผู้จัดก็หาแค่สถานที่ที่กว้างพอสำหรับจอดรถและที่สำหรับขี่และกระโดดเนิน (เอ บ้านใครมีทีว่างให้ยืมทำเนินโดดบ้างนะ?) เตรียมโต๊ะกับผ้าปูไว้ ส่วนที่นั่งให้แม่บ้านของแต่ละคนเตรียมเสื่อมากันเอง เอาแบบว่าเหมือนมาปิกนิกกันแลย จะได้ไม่ต้องกังวลเรื่องค่าใช้จ่าย ส่วนค่าใช้จ่ายอื่นๆ ถ้าจำเป็นต้องมีเราก็ให้พวกพี่ๆรุ่นใหญ่บริจาคช่วยรุ่นน้องตามกำลัง ดีไหมคะ
ped
Expert

Email
« Reply #33 on: December 07, 2009, 11:18:23 AM »

Topic Summary
Posted by: dow  Posted on: Today at 03:16:26 AM 
Insert Quote 
เห็นด้วยกับทุกความเห็นที่เสนอมานะคะ  คราวนี้อาจมีข้อบกพร่องบ้าง แต่ก็ถือว่าได้ประชาสัมพันธ์ชมรมของเราให้คนอื่นได้รู้จักมากขึ้น  ตามวัตถุประสงค์ที่ตั้งไว้ แต่คราวหน้าเราลองเปลี่ยนบรรยากาศดูบ้างดีไหมคะ  แบบว่าเอามันกันเอง ไม่ต้องไปสนใจคนอื่น ถือว่าได้เคยทำไปแล้ว  ให้แต่ละคนเตรียมอาหารหรือเครื่องดื่มมากันเอง ผู้จัดก็หาแค่สถานที่ที่กว้างพอสำหรับจอดรถและที่สำหรับขี่และกระโดดเนิน (เอ บ้านใครมีทีว่างให้ยืมทำเนินโดดบ้างนะ?) เตรียมโต๊ะกับผ้าปูไว้ ส่วนที่นั่งให้แม่บ้านของแต่ละคนเตรียมเสื่อมากันเอง เอาแบบว่าเหมือนมาปิกนิกกันแลย จะได้ไม่ต้องกังวลเรื่องค่าใช้จ่าย ส่วนค่าใช้จ่ายอื่นๆ ถ้าจำเป็นต้องมีเราก็ให้พวกพี่ๆรุ่นใหญ่บริจาคช่วยรุ่นน้องตามกำลัง ดีไหมคะ

เสียดายเป็นอย่างมากที่ติดภาระกิจ...ครั้งต่อไปผมเห็นด้วยกับครูดาวนะ ผมขอรับอาสาอาหาร 3 อย่างครับ(ถ้าไม่ติดภาระกิจ)
โจ นพรัตน์
Expert

Email
« Reply #34 on: December 07, 2009, 10:45:57 PM »

จัดเป็นแนวpartyสบาย สบาย อย่างที่ครูดาวบอกจะได้ไม่ต้องเป็นทางการมาก รุ่นใหญ่ลงขันกันจัดงาน ให้รุ๋นน้องน้องมากันเยอะเยอะ น่าจะดีนะ
prasith_p
AA Pro

ขอมิตรภาพสองล้อยั่งยืน....

Email
« Reply #35 on: December 08, 2009, 08:16:40 AM »

อันนี้กว้างพอใหมครับ เป็นสถานทีจัด กิจกรรมของหมู่บ้าน อาจจะมีค่าบำรุงนิดหน่อยให้กับทางวัดเจ้าของสถานที่แต่ถ้ากว้างไป ที่บ้านผมเอง ยินดีต้อนรับเสมอครับ Cheesy Cheesy Cheesy

น๊อตน้อยร้อยเกลียวยึดติดแน่นเหนียวก่อร่างจนเป็นคันosbmxเราต่างล้วนผูกพันธ์จักสานต่อใจให้เป็นหนึ่งเดียวกันนั้นขอมิตรภาพสองล้อยั่งยืน

Kate6614
AA Pro

ยินดีไม่มีปัญหา ^^มาปั่นกัน

WWW Email
« Reply #36 on: December 08, 2009, 08:56:41 PM »

โอ้โห้ สุดยอดครับ ใหญ่ กว้าง Shocked Shocked Shocked อะไรจะปานนั้น ดีฯ ครับ จัดงานคราวหน้า ดีครับ ....สนับสนุน... Grin Grin Grin

Lt. PT. / BMX freestyler
A Pro

ปั่น 1 ทริป อายุยืนขึ้น 1 อาทิตย์ ชวนกันปั่นคร๊าบ.

Email
« Reply #37 on: December 08, 2009, 09:18:19 PM »

Shocked Shocked

on call : 08-4467-6919

"Let's Agree to Disagree =>2=>B => Peace"

Ride to Live & Live to Ride.

My Lifestyle/Ridestyle from Racing BMXer to be Freestyler and then Freerider.
dow
Looking Over the Fence
*

Email
« Reply #38 on: December 08, 2009, 10:10:48 PM »

ดีค่ะใหญ่ดี ว่าแต่มีห้องน่ำ้รึเปล่าคะ
Kate6614
AA Pro

ยินดีไม่มีปัญหา ^^มาปั่นกัน

WWW Email
« Reply #39 on: December 08, 2009, 10:14:18 PM »

ดีค่ะใหญ่ดี ว่าแต่มีห้องน่ำ้รึเปล่าคะ
เห็นแว๊บฯ น่าจะมีน่ะครับ 2 ห้องในรูปน่ะครับ... Grin Roll Eyes

prasith_p
AA Pro

Email
« Reply #40 on: December 11, 2009, 01:29:13 AM »

ห้องน้ำหญิง2ห้อง ห้องน้ำชาย2ห้องครับ Grin

น๊อตน้อยร้อยเกลียวยึดติดแน่นเหนียวก่อร่างจนเป็นคันosbmxเราต่างล้วนผูกพันธ์จักสานต่อใจให้เป็นหนึ่งเดียวกันนั้นขอมิตรภาพสองล้อยั่งยืน

ดำ เตาปูน
AA Pro

« Reply #41 on: December 12, 2009, 01:47:00 PM »

อยู่แถวไหนครับ
prasith_p
AA Pro

Email
« Reply #42 on: December 15, 2009, 06:31:53 AM »

อยู่แถวไหนครับ
วัดบัวสุวรรรประดิษฐ์ ต.ระแหง อ. ลาดหลุมแก้ว จ.ปทุมธานี ครับพี่ดำ

Pages: 1 2 [3] Print 
« previous next »
Jump to:  

Login with username, password and session length