Welcome, Guest. Please login or register.
April 28, 2024, 10:55:13 PM
Home Help Search Login Register
News: ตอนนี้เว็ปเรา มีห้องสนทนาสดแล้วนะครับ เข้าไปคุยกันได้ที่
broken-mouse

+  OSBMX Thailand
|-+  ประกาศถึงท่านสมาชิก / Announcements Heard By All
| |-+  สมาชิกใหม่แวะทักทายแนะนำตัว / Way up & Welcome (Moderators: Spammer, Thanit, JR101)
| | |-+  @ 49ers @ ขออนุญาตแนะนำตัวครับ
0 Members and 1 Guest are viewing this topic. « previous next »
Pages: [1] 2 3 Print
Author Topic: @ 49ers @ ขออนุญาตแนะนำตัวครับ  (Read 16398 times)
49ers
Novice
**

www.4Tminibikeparts.com

eak49ers@hotmail.com
WWW Email
« on: December 04, 2009, 09:23:50 PM »

ชื่อ    เอก
อายุ   38
รถ     เคยมี BMX สายพันธุ์ไทย ขี่ตั้งแต่เล็กจนถึง ม.3 พังแล้ว ก็ไม่ได้ขี่อีกเลย จนถึงปัจจุบัน
รู้จักเวป OS จากรุ่นพี่ทีสนิทกันคนหนึ่ง ใช้ user  4TbyTEE ได้ user พร้อมกัน วันนี้ โดยความกรุณาของคุณนะ
ขอขอบคุณมา ณ โอกาสนี้ด้วยครับ
โดยส่วนตัว ผมเป็นอีกคนที่หลงไหลในเสน่ของ BMX ตั้งแต่สมัยเด็ก ๆ  มาวันนี้ รู้สึกแปลกใจและประทับใจ ที่มีบุคคลมากมายเก็บรักษารถคันโปรดและมารวมตัวกัน เพื่อย้อนความรู้สึกเก่า ๆ ที่มันกลายเป็นตำนานไปแล้ว ให้กลับเป็นรูปธรรม ที่จับต้องได้ขึ้นมาอีกครั้ง รถรุ่นใหม่สวยบาดใจ รถรุ่นเก่าก็คลาสสิค เกินอดใจไหว อนาคตคงต้องมีไว้สักคัน

ผมเคยไปชมงานที่ มาบุญครอง และ ที่ร้าน She bar(นำรถ Diamondblack OS complete เข้าประกวด)ต้องขออภัยด้วยที่ไม่ได้ทักทายใครเลย เพราะไม่รู้จักใครสักคน พอจะได้เห็นและได้คุยกันนิดหน่อยที่สนาม กับคุณหน่อย(มีศักดิ์) เพราะรุ่นพี่ไปถอย GT jr 2010 ให้ลูกชายวัย 7 ขวบ มาควบทับลอยยางพ่อ ผมกะว่าจะป้วนเปี้ยนในบอร์ด ให้สมาชิกทุกท่านได้ชินตากันก่อน มิตติ้งคราวต่อไปจะได้กล้าทักทาย เพราะเท่าที่เห็นความสนิทสนมของทุกท่านแล้วรู้สึกอบอุ่นเป็นกันเองดีครับ

@ ฝากเนื้อฝากตัว..ด้วยนะครับ @
           เอก 49ers

knuun
AA Pro

อีที เสเพล 55

Email
« Reply #1 on: December 04, 2009, 09:28:38 PM »

ยินดีที่ได้รู้จักครับ  Cheesy

มีอะไร ติดต่อ วราสิน 084-5502868 นะครับ
YESTERDAY
AA Pro

« Reply #2 on: December 04, 2009, 09:33:08 PM »

สวัสดีครับ  ยินดีต้อนรับ  Grin Grin Grin Grin Grin
Jame
AA Pro

« Reply #3 on: December 04, 2009, 09:39:42 PM »

ยินดีต้อนรับครับพี่ ถ้าจำไม่ผิดใช่พี่ที่ขอเบอร์รถจากผมไปติดในการประกวดที่ผ่านมาแน่ๆเลย Cheesy

For Love Or Money
49ers
Novice
**

WWW Email
« Reply #4 on: December 04, 2009, 10:12:32 PM »

ยินดีที่ได้รู้จักครับ  Cheesy

สวัสดีครับ ยินดีที่ได้รู้จักเช่นกันครับ

สวัสดีครับ  ยินดีต้อนรับ  Grin Grin Grin Grin Grin

สวัสดีครับ ขอบคุณครับ ยินดีที่ได้รู้จักครับ Grin

ยินดีต้อนรับครับพี่ ถ้าจำไม่ผิดใช่พี่ที่ขอเบอร์รถจากผมไปติดในการประกวดที่ผ่านมาแน่ๆเลย Cheesy

ใช่แล้วครับ ขอบคุณครับ ที่ช่วยดูแลในวันนั้น รู้สึกอบอุ่นครับ (มิตรภาพ+รอยยิ้ม) ดีใจที่จำผมได้ด้วย Grin

Kate6614
AA Pro

ยินดีไม่มีปัญหา ^^มาปั่นกัน

WWW Email
« Reply #5 on: December 04, 2009, 10:21:15 PM »

ยินดีด้วยครับ ที่ชอบ bmx เหมือนกันครับ พี่น้อง ผมอ้ายหนึ่ง หวัดดีครับ.... Wink

49ers
Novice
**

WWW Email
« Reply #6 on: December 04, 2009, 11:28:45 PM »

ยินดีด้วยครับ ที่ชอบ bmx เหมือนกันครับ พี่น้อง ผมอ้ายหนึ่ง หวัดดีครับ.... Wink

สวัสดีครับ อ้าย(พี่)หนึ่ง แพร่ คงอากาศดีมักมักนะครับ แต่ตอนนี้ผมรู้สึกอบอุ่นขึ้น เพราะ พี่พี่ เพื่อนเพื่อน น้องน้อง สมาชิก เข้ามาตอนรับ ทักทาย กันเรื่อยเรื่อย อ่ะครับ Grin

49ers
Novice
**

WWW Email
« Reply #7 on: December 05, 2009, 12:13:14 AM »

เข้าไปตอบกระทุ้แนะนำตัวของสมาชิกท่านอื่นจนกระทุ้ตัวแนะนำตัวเองตกไปหน้า 2 ซะงั้น อัพนิดนะครับ

เข้าไปดูกระทู้แนะนำแต่ละท่าน มันส์ จริง ๆ ประวัติ ประสพการณ์ ไม่ธรรมดากันจริง ๆ แต่ละท่าน

เอาไว้วันหน้าค่อยเข้าไปตอบต่อ ตาลายไปหมดแล้วครับ 7 หน้า ไม่รุ้จะอ่านและตอบจบกี่วัน.เอิ๊ก เอิ๊ก

admin
Administrator
AA Pro

หวัดดี...ชาวโลก!!

nawitthapthiang@hotmail.com
« Reply #8 on: December 05, 2009, 10:04:49 AM »

หวัดดีครับคุณเอก....แหม่เสียดายที่ไม่ได้พูดคุยกันเลย...คราวหน้าครับคราวหน้าไม่พลาด  Grin

โทร 089-1374137 รับสายตามเวลาราชการ
49ers
Novice
**

WWW Email
« Reply #9 on: December 05, 2009, 10:38:49 AM »

หวัดดีครับคุณเอก....แหม่เสียดายที่ไม่ได้พูดคุยกันเลย...คราวหน้าครับคราวหน้าไม่พลาด  Grin

ครับผม คราวหน้าผมก็จะไม่พลาด เพราะวันงาน ผมก็แสกนไว้คราว ๆ แล้วหล่ะครับ ว่าใครเป็นใคร คราวต่อไปจะได้ทักทายได้ถูก อบอุ่น+รอยยิ้ม ขอบคุณครับ

จริง ๆ เราเคยพูดคุยกันแล้วหล่ะครับ เพราะผมเคยโทรถามรายละเอียด redline ในการนำรถเข้าประกวด และในวันงานเอง ก็ยังโทรเข้ามาสอบถามคุณนะ อีกครั้ง ช่วงใกล้บ่าย เพราะกลัวนำรถมาไม่ทัน ต้องยิงตรงจากบางแสน ซึ่งุรุ่นพี่ผมมีแข่งรถ  ยังบ่น ๆ กันเลยครับว่า ไม่น่าจัดตรงกันเล้ย แต่สุดท้ายก็มาทัน แต่ไม่ได้พูดคุยกับใครเลยหลังงานเลิก เพราะติดธุระช่วงเย็น

@ มิตติ้งครั้งต่อไป คงได้ทักทาย พูดคุย กันมากขึ้นครับ @
                        เอก 49ers

Jame
AA Pro

« Reply #10 on: December 05, 2009, 10:50:17 AM »

พี่เอกครับทำไมต้อง 49ers ครับพี่เป็นแฟน SF 49ers เหรอครับ ถ้าใช่ผมล่ะคนนึงที่เป็นแฟนทีมนี้เหมือนกัน Wink

49ers
Novice
**

WWW Email
« Reply #11 on: December 05, 2009, 11:58:43 AM »

พี่เอกครับทำไมต้อง 49ers ครับพี่เป็นแฟน SF 49ers เหรอครับ ถ้าใช่ผมล่ะคนนึงที่เป็นแฟนทีมนี้เหมือนกัน Wink

ใช่ครับ เมื่อก่อนเคยดูครับ และชอบชื่อนี้ เลยเอามาใช้ แต่เด๋วนี้หันไปดูรถแข่งซะแระ..เอิ๊ก...เอิ๊ก

Jame
AA Pro

« Reply #12 on: December 05, 2009, 01:49:06 PM »

สุดยอดทีมยุค 90 ครับเดี๋ยวนี้ตกต่ำสุดๆ  Cry

ปล.Owens สุดยอดครับ  Cheesy

mikah_ce
AA Pro

***SLOW MAN***

Email
« Reply #13 on: December 07, 2009, 11:56:10 AM »

สวัสดีครับพี่ 

ยินดีที่ได้รู้จักครับ

ผมกิม ครับ

โจ นพรัตน์
Expert

Email
« Reply #14 on: December 07, 2009, 09:24:56 PM »

ดีคร้าบ ที่นี่มีแต่เพื่อน มีรัยคุยกันครับ
Pages: [1] 2 3 Print 
« previous next »
Jump to:  

Login with username, password and session length