Welcome, Guest. Please login or register.
April 25, 2024, 08:54:17 AM
Home Help Search Login Register
News: ตอนนี้เว็ปเรา มีห้องสนทนาสดแล้วนะครับ เข้าไปคุยกันได้ที่
broken-mouse

+  OSBMX Thailand
|-+  ซื้อ ขาย หรือ แลกเปลี่ยน / Wanted, Sale & Trade
| |-+  ขาย / Sale Items
| | |-+  ร้าน แว่น (งี่ฮง) (Moderator: แว่น)
| | | |-+  วันที่ 17 กุมภาพันธ์ 2553 อาจมีสินค้ามาเสนอเล็กน้อยนะครับ
0 Members and 1 Guest are viewing this topic. « previous next »
Pages: [1] 2 3 ... 12 Print
Author Topic: วันที่ 17 กุมภาพันธ์ 2553 อาจมีสินค้ามาเสนอเล็กน้อยนะครับ  (Read 71908 times)
แว่น
Moderator
Expert

Email
« on: January 04, 2010, 06:41:36 PM »

สวัดดีปีใหม่ครับทุกท่าน ขอให้ร่ำรวยๆ สุขภาพอนามัยแข็งแรง คิดสิ่งใดสมดังปรารถนาทุกประการ

ดังที่ทราบกันดีนะครับว่า  ทุกวันนี้อาหลั่ย OS BMX หาค่อนข้างยาก ท่านใดที่มีก็หนีบไว้ซะแน่นเชียว ผมเองก็หมดตัวแล้ว เหลือไม่กี่รายการกับก้นเท่านั้น

ผมจึงมีโครงการจะไปหาซื้ออาหลั่ย OS BMX ที่ฮ่องกงช่วงตรุษจีนนี้ ซึ่งอาจจะมีหรือไม่มีก็ได้ ถ้ามี ผมจะนำเสนอในกระทู้นี้

แต่ต้องบอกก่อนนะครับว่าราคาของช่วงนี้ไม่ถูก โดยเฉพาะต้องขนขึ้นเครื่องบินและฝ่าด่านศุลกากรด้วยแล้ว บางท่านเห็นราคาอาจร้องเจี้ยกก็ได้ ดังนั้น ขอความกรุณาอย่าด่า เห็นราคาแล้วรู้สึกว่าแพงก็ยิ้มๆมองผ่านไปก็ได้ครับ

ขอให้คุณและผมโชคดี

« Last Edit: January 06, 2010, 04:10:45 PM by แว่น » Logged
Red-pio
AA Pro

« Reply #1 on: January 04, 2010, 10:38:23 PM »

สวัดดีปีใหม่ครับทุกท่าน ขอให้ร่ำรวยๆ สุขภาพอนามัยแข็งแรง คิดสิ่งใดสมดังปรารถนาทุกประการ

ดังที่ทราบกันดีนะครับว่า  ทุกวันนี้อาหลั่ย OS BMX หาค่อนข้างยาก ท่านใดที่มีก็หนีบไว้ซะแน่นเชียว ผมเองก็หมดตัวแล้ว
เหลือไม่กี่รายการกับก้นเท่านั้น
ผมจึงมีโครงการจะไปหาซื้ออาหลั่ย OS BMX ที่ฮ่องกงช่วงตรุษจีนนี้ ซึ่งอาจจะมีหรือไม่มีก็ได้ ถ้ามี ผมจะนำเสนอในกระทู้นี้

แต่ต้องบอกก่อนนะครับว่าราคาของช่วงนี้ไม่ถูก โดยเฉพาะต้องขนขึ้นเครื่องบินและฝ่าด่านศุลกากรด้วยแล้ว บางท่านเห็นราคาอาจร้องเจี้ยกก็ได้ ดังนั้น ขอความกรุณาอย่าด่า เห็นราคาแล้วรู้สึกว่าแพงก็ยิ้มๆมองผ่านไปก็ได้ครับ

***เฮีย...ก็ว่าไป...ขอให้ได้ครับ
มาเมื่อไร...บอกด้วยนะครับ!!! Grin Grin Grin
james
B Pro

old school อยู่ในกล่อง

name_james@hotmail.com
WWW Email
« Reply #2 on: January 07, 2010, 12:01:42 AM »

ผมจะนั่งเฝ้ารออุดหนุนเฮียนะครับ
Lt. PT. / BMX freestyler
A Pro

ปั่น 1 ทริป อายุยืนขึ้น 1 อาทิตย์ ชวนกันปั่นคร๊าบ.

Email
« Reply #3 on: January 07, 2010, 12:56:18 AM »

เน้นสีแดงนี่หมายฟามว่าไงครับ...หรือจะลองเอาก้นเฮียแว่นไปประมูลเอาเงินมาสร้างสนามซ้อมBMX ดีมั๊ยครับพี่-น้อง Tongue

ดังที่ทราบกันดีนะครับว่า  ทุกวันนี้อาหลั่ย OS BMX หาค่อนข้างยาก ท่านใดที่มีก็หนีบไว้ซะแน่นเชียว ผมเองก็หมดตัวแล้ว
เหลือไม่กี่รายการกับก้นเท่านั้น

***เฮีย...ก็ว่าไป...ขอให้ได้ครับ
มาเมื่อไร...บอกด้วยนะครับ!!! Grin Grin Grin

on call : 08-4467-6919

"Let's Agree to Disagree =>2=>B => Peace"

Ride to Live & Live to Ride.

My Lifestyle/Ridestyle from Racing BMXer to be Freestyler and then Freerider.
Kate6614
AA Pro

ยินดีไม่มีปัญหา ^^มาปั่นกัน

WWW Email
« Reply #4 on: January 07, 2010, 01:37:31 AM »

จะรออะไหล่ อยากได้หลายอย่างเลย เดือน ตรุษจีนด้วย เงินหลาย ครับเฮียแว่น... Shocked Shocked

SUPA
B Pro

มิตรภาพเกิดขึ้นด้วยสองล้อ

Email
« Reply #5 on: January 07, 2010, 10:16:03 AM »

Grin เบาะสายฟ้า,เบรคMX ,แฮนด์ตรงรุ่น นั่งดูดเฉยๆ
Jame
AA Pro

« Reply #6 on: January 07, 2010, 10:42:56 AM »

เดี๋ยวเก็บเงินรอครับเฮีย Roll Eyes

For Love Or Money
KB
AA Pro

« Reply #7 on: January 09, 2010, 08:11:12 AM »

Grin Grin Grin Grin

Leadership is Action not a Position[/font][/color][/b]
แว่น
Moderator
Expert

Email
« Reply #8 on: January 09, 2010, 11:51:29 AM »

เออ เอากันเข้าไป
jiw180921
Intermediate

Email
« Reply #9 on: January 09, 2010, 05:53:40 PM »

รอด้วยคนเฮีย Grin

เล่นรถเพราะธุรกิจ คุณก็จะได้ แค่เงินและกำไร
เล่นรถเพราะความรัก รู้จักแบ่งปัน คุณก็จะได้เพื่อน..
ความหมาย“ของเพื่อนและมิตรภาพ” ที่เงินซื้อไม่ได้

โปรดจำไว้ว่าคุณไม่ชอบอะไร และก็อย่าทำอย่างนั้นกับคนอื่น
LoLaY
Novice
**

« Reply #10 on: January 09, 2010, 09:08:17 PM »

เข้าคิวด้วยคน Cheesy Cheesy Cheesy
knuun
AA Pro

อีที เสเพล 55

Email
« Reply #11 on: January 11, 2010, 06:49:54 AM »

จองเบาะ สีฟ้าหรือสีน้ำเงิน 1 ใบ นะครับ  ถ้ามีมา

ก้น ขอผ่าน  Tongue

มีอะไร ติดต่อ วราสิน 084-5502868 นะครับ
Au/Job
AA Pro

Back for good

Email
« Reply #12 on: January 11, 2010, 01:21:28 PM »

เข้าคิวด้วยอีกคน
chao chao
AA Pro

« Reply #13 on: January 11, 2010, 02:46:39 PM »

สินค้าดี มีมาขายไม่ต้องห่วงครับ แบบว่ารับออเดอร์ไม่ทันแน่ครับเฮีย ;Dผมก็รอชมด้วยคนแต่ช่วยลงด้วยนะครับว่า เวลาจองสินค้าเน้นโทรหรือเน้นจองในกระทู้จะได้ไม่ต้องลำบากใจครับ Cheesy
bm...x
B Pro

คิดถึงพ่อ

Email
« Reply #14 on: January 21, 2010, 01:28:40 AM »

ขอให้พี่และผมโชคดีครับ Roll Eyes

พ่อผมขอโทษ...ผมอยากได้รถคันนั้นกลับคืนมา (T_T)
Pages: [1] 2 3 ... 12 Print 
« previous next »
Jump to:  

Login with username, password and session length