Welcome, Guest. Please login or register.
April 29, 2024, 02:40:16 AM
Home Help Search Login Register
News: ตอนนี้เว็ปเรา มีห้องสนทนาสดแล้วนะครับ เข้าไปคุยกันได้ที่
broken-mouse

+  OSBMX Thailand
|-+  กิจกรรมดีๆที่เกี่ยวข้องกับ BMX
| |-+  กิจกรรม OS BMX Thailand / OS BMX activities (Moderators: Spammer, Thanit, JR101)
| | |-+  เห็นเค้าจัดเลยจัดมั้งครับ...^^
0 Members and 1 Guest are viewing this topic. « previous next »
Pages: 1 ... 3 4 [5] 6 Print
Author Topic: เห็นเค้าจัดเลยจัดมั้งครับ...^^  (Read 23252 times)
ดำ เตาปูน
AA Pro

« Reply #60 on: February 08, 2010, 09:25:13 PM »

ยินดีที่ทำได้สำเร็จ เยี่ยมมากถึงจะเป็นงานที่ไม่ใหญ่โต แต่เรามีความตั้งใจ ดีใจด้วยครับ จัดคราวหน้า ถ้ามีโอกาสจะชวนเพื่อนที่ กทม.ไปร่วมด้วยครับ  เออ....แต่ว่ารถไฟไปถึงหรือเปล่าครับชอบเดินทางด้วยรถไฟ 
ส่วนรถยนต์ สงกะสัยคุณหนึ่งต้องเป็น BOSS ที่นั้นแน่ๆเลย รับเด็กล้างรถหรือเปล่าครับ(มีแผนร้าย น้องๆที่นั้นน่ารักจัง)ขาดเด็กล้างรถบอกผมด้วยครับ  จอง Q1 เลย  อิอิ.................
Thanit
Moderator
AA Pro

« Reply #61 on: February 08, 2010, 09:46:44 PM »

เท่ห์มากเลยน้อง
ดูก็รู้ว่าเหนื่อยมิใช่น้อย เพราะต้องรับหลายหน้าที่

ผลตอบรับน่าจะออกมาดีนะครับ ผมว่า
เพราะดูจากสีหน้าคนที่ไปร่วมงานแล้ว เต็มไปด้วยรอยยิ้ม อย่างมีความสุขกันเกือบทุกคน

จัดอีกเมื่อไหร่ อย่าลืมบอกกันด้วยนะครับ...

เขามีส่วน เลวบ้าง ช่างหัวเขา          จงเลือกเอา ส่วนที่ดี เขามีอยู่
  เป็นประโยชน์ โลกบ้าง ยังน่าดู         ส่วนที่ชั่ว อย่าไปรู้ ของเขาเลย
  จะหาคน ที่มีดี โดยส่วนเดียว           อย่ามัวเที่ยว ค้นหา สหายเอ๋ย
  เหมือนเที่ยวหา หนวดเต่า ตายเปล่าเอย        ฝึกให้เคย มองแต่ดี มีคุณจริง
keak
Expert

Email
« Reply #62 on: February 08, 2010, 10:57:25 PM »

กลับถึงเชียงใหม่แล้วครับงานสนุกมากคับ พวกพี่หนึ่งและชาวคณะ os bmx แพร่ให้การต้อนรับอย่างดีมากครับ  Cheesy Cheesy

ต้องขอขอบคุณพี่หนึ่งและชาวคณะ แล้วผู้ใหญ่ใจดี ที่คอยต้อนรับทั้งเรื่องอาหาร (บะหมี่เกี๊ยวปู อร่อยมาก)  Cheesy

เรื่องอะใหล่ที่ให้ติดไม้ติดมือกลับบ้าน  Cheesy Cheesy

ยังไงถ้าที่แพร่มีจัดงานแบบนี้อีก ผมก็ขอเชิญพี่ๆทุกคนในเวป osbmx มาเที่ยวนะครับ ของเค้าดีจริงๆ  Wink Wink

Cheesy Cheesy Cheesy Cheesy เกี๊ยก / ครับผม Wink Wink Wink Wink
Kate6614
AA Pro

ยินดีไม่มีปัญหา ^^มาปั่นกัน

WWW Email
« Reply #63 on: February 08, 2010, 11:39:08 PM »

รับทราบสำหรับทุกข้อความน่ะครับ ต้องขอบคุณพี่ธนิต และ พี่ๆน้องๆ ที่ให้กำลังใจ เราชาวแพร่ทุกคน จะทำต่อไปให้ดีที่สุดเลยครับผม ถ้ามีงานคราวหน้าอีก จะบอกเพื่อนสมาชิกทุกท่านเลยน่ะครับ สำหรับพี่ดำ และ พี่JR101 เด๋วผมจัดให้ครับเรื่อง เด็กล้างรถ ของรถพี่ดำน่ะครับ  Kiss มีครับรถไฟมาลงที่ อ.เด่นชัย ห่างจากแพร่ ประมาณ 19 กิโล ครับ และต้องขอบคุณสำหรับเพื่อนเชียงใหม่ ถึงแม้จะมาดึกหน่อยก็ ปลื้มแล้วครับ คุณเกี๊ยกและอ้ายฟลุค ทีนำรถมาโชว์ด้วยกัน สวยๆทั้งนั้น ไว้คราวหน้ามาใหม่น่ะครับ จะได้มีเวลาคุยกันนานหน่อย เยอะๆเลยครับ  Grin ไว้ไปแอ่วหาที่เชียงใหม่ เน้อครับพี่น้องงงงง Wink Wink Wink และที่ขาดไม่ได้เลย ถ้าไม่มีเวป OS BMX THAI LAND พวกเราคงไม่มีกิจกรรมดีๆอย่างนี้แน่นอนครับ ขอขอบคุณ คุณนะ ไว้น่ะที่นี้ด้วยครับ อย่างจริงใจ  Grin Grin Grin Grin Grin

JR101
Moderator
AA Pro

Email
« Reply #64 on: February 09, 2010, 12:06:16 AM »

รับทราบสำหรับทุกข้อความน่ะครับ ต้องขอบคุณพี่ธนิต และ พี่ๆน้องๆ ที่ให้กำลังใจ เราชาวแพร่ทุกคน จะทำต่อไปให้ดีที่สุดเลยครับผม ถ้ามีงานคราวหน้าอีก จะบอกเพื่อนสมาชิกทุกท่านเลยน่ะครับ สำหรับพี่ดำ และ พี่JR101 เด๋วผมจัดให้ครับเรื่อง เด็กล้างรถ ของรถพี่ดำน่ะครับ  Kiss มีครับรถไฟมาลงที่ อ.เด่นชัย ห่างจากแพร่ ประมาณ 19 กิโล ครับ และต้องขอบคุณสำหรับเพื่อนเชียงใหม่ ถึงแม้จะมาดึกหน่อยก็ ปลื้มแล้วครับ คุณเกี๊ยกและอ้ายฟลุค ทีนำรถมาโชว์ด้วยกัน สวยๆทั้งนั้น ไว้คราวหน้ามาใหม่น่ะครับ จะได้มีเวลาคุยกันนานหน่อย เยอะๆเลยครับ  Grin ไว้ไปแอ่วหาที่เชียงใหม่ เน้อครับพี่น้องงงงง Wink Wink Wink และที่ขาดไม่ได้เลย ถ้าไม่มีเวป OS BMX THAI LAND พวกเราคงไม่มีกิจกรรมดีๆอย่างนี้แน่นอนครับ ขอขอบคุณ คุณนะ ไว้น่ะที่นี้ด้วยครับ อย่างจริงใจ  Grin Grin Grin Grin Grin
สาวชุดดำ ขี่BMX คันไหนเหรอ Wink

เล่นให้สนุก สุขใจที่ได้มี แต่ไม่มีก็ไม่ตาย

JR101  โทร 089-131-8687

รวย ไม่รวย ไม่รู้ แต่ถ้าจองแล้วยกเลิก ไปให้ไกลๆตี...เลยยยยยย Grin Cheesy Wink
JR101
Moderator
AA Pro

Email
« Reply #65 on: February 09, 2010, 12:08:14 AM »

กลับถึงเชียงใหม่แล้วครับงานสนุกมากคับ พวกพี่หนึ่งและชาวคณะ os bmx แพร่ให้การต้อนรับอย่างดีมากครับ  Cheesy Cheesy

ต้องขอขอบคุณพี่หนึ่งและชาวคณะ แล้วผู้ใหญ่ใจดี ที่คอยต้อนรับทั้งเรื่องอาหาร (บะหมี่เกี๊ยวปู อร่อยมาก)  Cheesy

เรื่องอะใหล่ที่ให้ติดไม้ติดมือกลับบ้าน  Cheesy Cheesy

ยังไงถ้าที่แพร่มีจัดงานแบบนี้อีก ผมก็ขอเชิญพี่ๆทุกคนในเวป osbmx มาเที่ยวนะครับ ของเค้าดีจริงๆ  Wink Wink

Cheesy Cheesy Cheesy Cheesy เกี๊ยก / ครับผม Wink Wink Wink Wink

เกี๊ยก คือ คนผมทอง ใช่ปะ Wink

เล่นให้สนุก สุขใจที่ได้มี แต่ไม่มีก็ไม่ตาย

รวย ไม่รวย ไม่รู้ แต่ถ้าจองแล้วยกเลิก ไปให้ไกลๆตี...เลยยยยยย Grin Cheesy Wink
Kate6614
AA Pro

WWW Email
« Reply #66 on: February 09, 2010, 12:10:20 AM »

สาวชุดดำ ขี่BMX คันไหนเหรอ Wink
นั้นเน่ รถผมพี่เจี๊ยบ (รู้น้าคิดอะไรอยู่) Roll Eyes

Kate6614
AA Pro

WWW Email
« Reply #67 on: February 09, 2010, 12:13:20 AM »

เกี๊ยก คือ คนผมสั้นครับ อ้าวนึกว่าพี่เจี๊ยบ รู้จักแล้ว Wink

JR101
Moderator
AA Pro

Email
« Reply #68 on: February 09, 2010, 12:26:32 AM »

เกี๊ยก คือ คนผมสั้นครับ อ้าวนึกว่าพี่เจี๊ยบ รู้จักแล้ว Wink
รู้จัก แต่ไม่เคยเจอตัวจริง Wink

รถหนึ่ง แฟนหนึ่งขี่อยู่ ไม่ใช่เหรอ Roll Eyes

Kate6614
AA Pro

WWW Email
« Reply #69 on: February 09, 2010, 12:31:15 AM »

รู้จัก แต่ไม่เคยเจอตัวจริง Wink

รถหนึ่ง แฟนหนึ่งขี่อยู่ ไม่ใช่เหรอ Roll Eyes
ไม่ใช่พี่ นั้นพริตตี้ครับ ในงานน่ะ Wink

keak
Expert

Email
« Reply #70 on: February 09, 2010, 06:49:43 AM »

เกี๊ยก คือ คนผมทอง ใช่ปะ Wink
จากหน้าที่ 3 รูปรองสุดท้าย ผมคือคนผมยาวขี่คันสีดำ ส่วนแฟนผมสั้นขี่คันสีขาว คับพี่เจี๊ยบ  Grin เฮ้ยไม่ใช่ล้อเล่นคับพี่ Shocked Shocked (สลับกันคับ)
ดำ เตาปูน
AA Pro

« Reply #71 on: February 09, 2010, 11:50:02 AM »

นั้น....งูเต็มเลย
คราวหน้าจัด ไม่พลาดแน่ๆ แต่ต้องหยุดยาวๆหน่อยบางท่านมีเวลาน้อย ส่วนผม แล้วแต่ ผบ.ครับจัดช่วงมกราถึงกุมภาปีหน้าก้อดีครับ ผมจะได้
เปลี่ยนแผนการเที่ยวประจำปีของผม เพราะทุกปี จะต้องเดินทางแบกเป้ปีละครั้งครับ ปัหน้ากะจะไปพม่า สงสัยต้องไปแพร่แล้วละ ไปเป็นเด็กล้างรถของโชว์รูทนี้ซะแล้ว ค่าตัวไม่แพงครับ แต่ขอมีสาวๆน่ารัก อยู่ใหล้ๆก้อพอ  อิอิ.....งูเหมือนกัลล์
A-KiT
B Pro

Email
« Reply #72 on: February 09, 2010, 12:07:55 PM »

คำเดียวสั่นๆ  "เด็ด" ครับ

เรารักในหลวง
JR101
Moderator
AA Pro

Email
« Reply #73 on: February 09, 2010, 12:16:46 PM »

ดูไป ดูมา ชักอยากไปงาน นิสสัน แล้วสิ Wink

prasith_p
AA Pro

ขอมิตรภาพสองล้อยั่งยืน....

Email
« Reply #74 on: February 09, 2010, 01:44:52 PM »

ยอดเยี่ยมมากๆครับ เหนื่อยแต่แลกมาด้วยความสุข
 ที่หาไม่ได้ง่ายๆ บรรยากาศเมืองเหนือ คงจะเย็น แต่กลับก็ดูอบอุ่น
 มีโอกาศน่าไปเยือนระลึกความหลังมนต์เมืองแพร่สักครั้ง Cheesy Cheesy Cheesy

น๊อตน้อยร้อยเกลียวยึดติดแน่นเหนียวก่อร่างจนเป็นคันosbmxเราต่างล้วนผูกพันธ์จักสานต่อใจให้เป็นหนึ่งเดียวกันนั้นขอมิตรภาพสองล้อยั่งยืน

Pages: 1 ... 3 4 [5] 6 Print 
« previous next »
Jump to:  

Login with username, password and session length