Welcome, Guest. Please login or register.
April 29, 2024, 11:24:55 PM
Home Help Search Login Register
News: ตอนนี้เว็ปเรา มีห้องสนทนาสดแล้วนะครับ เข้าไปคุยกันได้ที่
broken-mouse

+  OSBMX Thailand
|-+  OS BMX Thailand
| |-+  เจรจาประสา BMX / Generals (Moderators: Spammer, Thanit, JR101)
| | |-+  ทำอะไรกับ โอเอส บีเอ็มเอ็กซ์ ตอนนี้ ครับ
0 Members and 1 Guest are viewing this topic. « previous next »
Pages: 1 [2] 3 4 ... 11 Print
Author Topic: ทำอะไรกับ โอเอส บีเอ็มเอ็กซ์ ตอนนี้ ครับ  (Read 47253 times)
Red-pio
AA Pro

« Reply #15 on: January 22, 2010, 07:59:22 AM »

*** ภาพรวม...โอเค. ครับ!!!
รู้แต่ว่า...ใกล้แล้ว...รถที่ผมใฝ่ฝันมากที่สุดตอน ป.5 (รวมถึงตอนนี้)
...ฝัน...กำลังจะ....เป็นจริงงงงงง!!! Grin Shocked Shocked Grin Shocked Shocked
Au/Job
AA Pro

Back for good

Email
« Reply #16 on: January 22, 2010, 09:11:31 AM »

สำหรับผม..ดีใจมากๆ และมีความสุข ที่ได้เจอพี่ๆ เพื่อนๆ น้องๆ คอ osbmx ทุกคน..และอยากเห็นบรรยากาศการพบปะพูดคุยกันตลอดไป
หนักนิดเบาหน่อย..อะไรทีให้อภัยกันได้..อย่าไปลังเลมันเลยครับ.การให้อภัยเป็นสิ่งที่ยิ่งใหญ่..
ทุกคนมีข้อผิดพลาดด้วยกันทั้งนั้น..เดินยังมีวันล้ม..สียังมีวันเปลี่ยน..อาบน้ำก็ต้องเปียก. Wink
สำหรับผมเก็บด้วย(เน้นเฉพาะที่ชอบจริงๆในวัเด็ก)..ปั่นด้วย..ลงแข่งด้วย..ดื่มไปด้วย..แค่นี้ก็มีความสุขมากๆแล้วครับ..รักทุกคน.. Kiss Kiss Kiss
Kate6614
AA Pro

ยินดีไม่มีปัญหา ^^มาปั่นกัน

WWW Email
« Reply #17 on: January 22, 2010, 12:36:31 PM »

ตอนนี้กำลังหา อะไหล่ น้ำเงินอยู่ไม่กี่อย่าง ไม่รีบ ไปเรื่อยฯ "ช้าฯได้ BMX งามฯ" โครงการ 3  ^^

aob-k16
AA Pro

คนไทนยิ้มใว้สู้ๆ

« Reply #18 on: January 22, 2010, 12:47:28 PM »

ตอนนี้กำลังหา อะไหล่ น้ำเงินอยู่ไม่กี่อย่าง ไม่รีบ ไปเรื่อยฯ "ช้าฯได้ BMX งามฯ" โครงการ 3  ^^

ถ้าเดาไม่ผิด DB FX แน่ๆเลย  Grin

งานมีขี้บ่อย งานน้อยทะยอยขี้ งานไม่มีไม่ขี้เลย
****ไม่ตรงรุ่นแต่ตรงใจ****
Kate6614
AA Pro

WWW Email
« Reply #19 on: January 22, 2010, 09:20:26 PM »

ถ้าเดาไม่ผิด DB FX แน่ๆเลย  Grin
ถูกต้องน่ะคร๊าบบบบบบบบ  Grin ได้ไปแล้ว 30 คะแนน แล้วชุดจานล่ะให้ทายครับ Huh

knuun
AA Pro

อีที เสเพล 55

Email
« Reply #20 on: January 22, 2010, 09:33:00 PM »

แบบนี้  คุณหนึ่ง ขอทายด้วยคน ครับ  Wink

มีอะไร ติดต่อ วราสิน 084-5502868 นะครับ
mikah_ce
AA Pro

***SLOW MAN***

Email
« Reply #21 on: January 22, 2010, 09:40:13 PM »

ถูกต้องน่ะคร๊าบบบบบบบบ  Grin ได้ไปแล้ว 30 คะแนน แล้วชุดจานล่ะให้ทายครับ Huh

ทายถูกให้เลยใช้ไหม ครับ  ทายว่า แมกซี่น้ำเงิน  ขอนะ  มามะ พี่

knuun
AA Pro

อีที เสเพล 55

Email
« Reply #22 on: January 22, 2010, 10:05:19 PM »

วันนี้ ก็พี่งประกอบเสร็จ ไปเมื่อกี้ อีกคัน เอาไว้ให้น้องๆ ที่ทำงานใช้งานทั่วไป บ้าง

แต่ส่วนใหญ่   พี่ ต้องมาก่อนเสมอ   Cheesy    คันนี้ ใส่ตะกร้า หน้า แบบอีที ด้วย    Cool
อยากเห็นรูปจังครับ  คุณนุ่น น่าจะสวย นึกถึงตะกร้า ET  Roll Eyes

เช้านี้ ปั่นจากบ้านมาที่ทำงาน  มีความสุขมาก แต่ จะเบื่อนิดหน่อย ตรงทางจักรยาน มีบ้าง ไม่มีบ้าง

คนขับรถยนต์ ก็มองไม่เห็น คือ เขาเห็นแต่คิดว่า ไม่ใช่ นะ ผมว่า

สะพาน ที่บ้าน ผมทำใหม่ แต่ ปรับปรุงให้ ไม่มีทางคนเดินข้ามสะพาน  งงกับเขาเลย

จักรยาน เลยไม่ต้อง พูดถึง  แต่ยังไง ก็จะปั่นแต่คงเป็นที่อื่น  Cheesy 

มีอะไร ติดต่อ วราสิน 084-5502868 นะครับ
KB
AA Pro

« Reply #23 on: January 22, 2010, 10:41:17 PM »

Wink

Leadership is Action not a Position[/font][/color][/b]
Phawee
AA Pro

Phawee
Email
« Reply #24 on: January 22, 2010, 10:56:09 PM »

...นั้นแน่..แอบไปซ้อมมาคนเดียวสิท่า... Grin Grin

jiw180921
Intermediate

Email
« Reply #25 on: January 22, 2010, 11:01:32 PM »

สำหรับผมก็อยากทำให้เสร็จครับพี่น้อง ขาดจิกซอว์ชิ้นสุดท้ายก็เสร็จแล้ว Grin
ส่วนตอนนี้ก็นั้งมองไปก่อน
สำหรับผมมันเป็นมากกว่าจักรยาน แต่มันคือความทรงจำที่ดีในวัยเด็ก Wink

เล่นรถเพราะธุรกิจ คุณก็จะได้ แค่เงินและกำไร
เล่นรถเพราะความรัก รู้จักแบ่งปัน คุณก็จะได้เพื่อน..
ความหมาย“ของเพื่อนและมิตรภาพ” ที่เงินซื้อไม่ได้

โปรดจำไว้ว่าคุณไม่ชอบอะไร และก็อย่าทำอย่างนั้นกับคนอื่น
Kate6614
AA Pro

WWW Email
« Reply #26 on: January 22, 2010, 11:57:10 PM »

วันนี้ ก็พี่งประกอบเสร็จ ไปเมื่อกี้ อีกคัน เอาไว้ให้น้องๆ ที่ทำงานใช้งานทั่วไป บ้าง

แต่ส่วนใหญ่   พี่ ต้องมาก่อนเสมอ   Cheesy    คันนี้ ใส่ตะกร้า หน้า แบบอีที ด้วย    Cool
อยากเห็นรูปจังครับ  คุณนุ่น น่าจะสวย นึกถึงตะกร้า ET  Roll Eyes

เช้านี้ ปั่นจากบ้านมาที่ทำงาน  มีความสุขมาก แต่ จะเบื่อนิดหน่อย ตรงทางจักรยาน มีบ้าง ไม่มีบ้าง

คนขับรถยนต์ ก็มองไม่เห็น คือ เขาเห็นแต่คิดว่า ไม่ใช่ นะ ผมว่า

สะพาน ที่บ้าน ผมทำใหม่ แต่ ปรับปรุงให้ ไม่มีทางคนเดินข้ามสะพาน  งงกับเขาเลย

จักรยาน เลยไม่ต้อง พูดถึง  แต่ยังไง ก็จะปั่นแต่คงเป็นที่อื่น  Cheesy 

แจ่มมาก คุณนุ่น ถ้าใส่ตะกร้าน่ะ ไดมอนอีกต่างหาก  Shocked Shocked Shocked

rushy
B Pro

"ค่อยๆปั่นค่อยๆเก็บ"

« Reply #27 on: January 24, 2010, 01:15:24 AM »

ปั่นมันเกือบทุกวันที่อยู่บ้านและกำลังทำคันที่สองอยู่ครับ ขาดอีกหลายชิ้นครับ ใจรีบแต่กายไม่กระตือลือล้นเลยครับ
ตลุยหาปลาในอ่าว หาที่ชาวอ่าวเผลอๆครับ ตามกำลังครับ ยังอยากได้อะไหล่ในฝันอีกเยอะ
และยังสนุกกับการอ่านและตอบกระทู้พี่ๆเพื่อนๆน้องๆครับ
อนาคตก็พยายามเข้าร่วมกิจกรรมOS BMX ของชาวเราให้บ่อยตามแต่โอกาสอำนวยครับ Cheesy Cheesy Cheesy
ดำ เตาปูน
AA Pro

« Reply #28 on: January 24, 2010, 09:25:49 AM »

ตอนนี้ว่าจะหยุดแล้วครับ หันกลับมาประกอบไอ้เศษเหล็กที่กองๆไว้ ให้เป็นคันสักที มัวแต่หาอะไหล่ ไม่มีเวลาดูแลเศษเหล็กกองๆไว้ คราวนี้จะทำให้เสร็จสักที อะไหล่ก้อคงจะธรรมดาแล้วละ ระดับเทพคงพักไว้ก่อน เพราะเห็นราคาแล้ว หดหู่ใจเป็นอย่างมาก ตกลงเราเห็นคุณค่า BMX เป้นแค่ตัวเงินกันแล้วเหรอ
Phawee
AA Pro

Phawee
Email
« Reply #29 on: January 24, 2010, 11:24:22 AM »

ตอนนี้ว่าจะหยุดแล้วครับ หันกลับมาประกอบไอ้เศษเหล็กที่กองๆไว้ ให้เป็นคันสักที มัวแต่หาอะไหล่ ไม่มีเวลาดูแลเศษเหล็กกองๆไว้ คราวนี้จะทำให้เสร็จสักที อะไหล่ก้อคงจะธรรมดาแล้วละ ระดับเทพคงพักไว้ก่อน เพราะเห็นราคาแล้ว หดหู่ใจเป็นอย่างมาก ตกลงเราเห็นคุณค่า BMX เป้นแค่ตัวเงินกันแล้วเหรอ

...เห็นเป็นตัวเงินอย่างเดียวน่ะไม่เท่าไรหรอกโก๋ดำ...แต่ถ้าเห็นเป็นตัวทองพ่วงท้ายตัวเงินด้วยล่ะก็ ตัวใครก็ตัวมันครับ... Grin

Pages: 1 [2] 3 4 ... 11 Print 
« previous next »
Jump to:  

Login with username, password and session length