Welcome, Guest. Please login or register.
April 25, 2024, 08:02:37 AM
Home Help Search Login Register
News: ตอนนี้เว็ปเรา มีห้องสนทนาสดแล้วนะครับ เข้าไปคุยกันได้ที่
broken-mouse

+  OSBMX Thailand
|-+  กิจกรรมดีๆที่เกี่ยวข้องกับ BMX
| |-+  กิจกรรม OS BMX Thailand / OS BMX activities (Moderators: Spammer, Thanit, JR101)
| | |-+  #*#*#* VDO ตลาดระแหง ตอน "ตามหาลานดิน" *#*#*#
0 Members and 1 Guest are viewing this topic. « previous next »
Pages: 1 [2] 3 Print
Author Topic: #*#*#* VDO ตลาดระแหง ตอน "ตามหาลานดิน" *#*#*#  (Read 13831 times)
P_kai
Novice
**

Email
« Reply #15 on: February 02, 2010, 02:16:21 PM »

สุดยอดครับ
keak
Expert

Email
« Reply #16 on: February 02, 2010, 02:43:17 PM »

เจ๋งดีคับ  Cheesy Cheesy Cheesy Cheesy
aob-k16
AA Pro

คนไทนยิ้มใว้สู้ๆ

« Reply #17 on: February 02, 2010, 04:39:17 PM »

ลูม่ายล่ายเหมือนเดิม ต้องไปร้านเน็ทดีก่า

ลงทุนจริงๆ ดีใจจังที่พี่อยากดูขนาดออกไปดูร้านเน็ด สุดยอด ขอบคุณมากครับ  Grin

งานมีขี้บ่อย งานน้อยทะยอยขี้ งานไม่มีไม่ขี้เลย
****ไม่ตรงรุ่นแต่ตรงใจ****
ดำ เตาปูน
AA Pro

« Reply #18 on: February 02, 2010, 05:59:12 PM »

ดูได้แล้ว ปล่อยมันโหลดไปเรื่อยๆพอโหลดเสร็จกลับมาดุใหม่ สบายเลย อิอิ  มันๆๆๆ
prasith_p
AA Pro

ขอมิตรภาพสองล้อยั่งยืน....

Email
« Reply #19 on: February 02, 2010, 07:20:49 PM »

สุดยอดเลย น้องอ๊อป ดูไปขำไป มีความสุขจริงๆ เรียบเรียง และตัดต่อฝีมือจริงๆ ขอบคุณมากๆครับ
พี่มี vdo ไปโดด tandam มา เป็น hi8 ถ้าน้องอ๊อปตัดต่อ อยากลง yutube มั้งพอจะ ทำได้ป่าวจ๊ะ

น๊อตน้อยร้อยเกลียวยึดติดแน่นเหนียวก่อร่างจนเป็นคันosbmxเราต่างล้วนผูกพันธ์จักสานต่อใจให้เป็นหนึ่งเดียวกันนั้นขอมิตรภาพสองล้อยั่งยืน

aob-k16
AA Pro

« Reply #20 on: February 02, 2010, 07:31:38 PM »

สุดยอดเลย น้องอ๊อป ดูไปขำไป มีความสุขจริงๆ เรียบเรียง และตัดต่อฝีมือจริงๆ ขอบคุณมากๆครับ
พี่มี vdo ไปโดด tandam มา เป็น hi8 ถ้าน้องอ๊อปตัดต่อ อยากลง yutube มั้งพอจะ ทำได้ป่าวจ๊ะ

ไม่แน่ใจครับ ต้องลองเอามาดูครับ มันมาเป็นฟาย อะไรครับ หรือมาเป็นม้วนอะไรครับ ถ้าตัดได้จะตัดให้ครับ   Wink

งานมีขี้บ่อย งานน้อยทะยอยขี้ งานไม่มีไม่ขี้เลย
aob-k16
AA Pro

« Reply #21 on: February 02, 2010, 07:34:50 PM »

อ๋อ ถ้าเป็น hi8 ต้องแปลงเป็นฟาย avi. ใส่แผ่นหรือใส่กาด มาให้นะครับ เพราะผมไม่มีเครื่องเล่น เทป hi8 คับ

หรือมี อีกวิธี ต้องมีกล้องที่มีสายสามารถแคร็ปลงเครื่องได้ก็น่าจะทำได้ครับ  Grin

knuun
AA Pro

อีที เสเพล 55

Email
« Reply #22 on: February 02, 2010, 07:40:07 PM »

ดนตรี มันมากส์   มันส์   มันนนนนนส์     ชอบตอนสุดท้าย เด็ก กระโดด เนิน มุมกล้อง เจ๋งดี ครับ  Cheesy

มีอะไร ติดต่อ วราสิน 084-5502868 นะครับ
Lt. PT. / BMX freestyler
A Pro

ปั่น 1 ทริป อายุยืนขึ้น 1 อาทิตย์ ชวนกันปั่นคร๊าบ.

Email
« Reply #23 on: February 02, 2010, 09:11:46 PM »

ดูเป็นชั่วโมงก็ไม่เบื่อ... Wink

สมหวังกับการรอคอย...ยังคิดอยู่ถ้าไม่ว่างไปฉะจะทำไงดี...เลยสรุปเลยว่ายังไงก็ต้องไป....พังเป็นพัง Wink

Grin  Grin  Grin  Grin  Grin  Grin  Grin  Grin  Grin  Grin  Grin  Grin  Grin  Grin  Grin  Grin  Grin  Grin  Grin  Grin  Grin  Grin  Grin  Grin  Grin  Grin  Grin

เสร็จซักที เสียดายทุกภาพเลยครับ ทำใจตัดออกยากมาก

เลยตัดมายาวพอสมควร 7.57 นาทีครับ

หวังว่าคงจะมีความสุขกันนะครับ เพลงซั้มบ้างนะครับไม่มีเวลาหาจริงๆครับ Undecided

*** VDO นี้ไม่ได้มีเจตนาไม่ดีกับใครนะครับ ทำขึ้นมาเพื่อความบันเทิงนะครับ  ***

*#*#*#*#*#*  http://www.youtube.com/watch?v=I8N8vBIdIjU  *#*#*#*#*#*

Grin  Grin  Grin  Grin  Grin  Grin  Grin  Grin  Grin  Grin  Grin  Grin  Grin  Grin  Grin  Grin  Grin  Grin  Grin  Grin  Grin  Grin  Grin  Grin  Grin  Grin  Grin

on call : 08-4467-6919

"Let's Agree to Disagree =>2=>B => Peace"

Ride to Live & Live to Ride.

My Lifestyle/Ridestyle from Racing BMXer to be Freestyler and then Freerider.
aob-k16
AA Pro

« Reply #24 on: February 02, 2010, 10:58:20 PM »

ขอบคุนมากคับ ถ้าพีธนาไมมาผมจะได้ภาพเด็ดจากใคร

ถ้ามาเช้าว่าจะกางมุ้งรอ ว่าจะจัดเกมเล็กให้เล่นกันคับ

nucha
AA Pro

..เชิญคร้าบบ..

« Reply #25 on: February 02, 2010, 11:06:32 PM »

เจ๋งมากๆ... Wink
                                                               ขอบคุณครับ Cheesy

" ระวัง..เดี๋ยวจะกลายเป็นกลืนน้ำลายตัวเองนะคับ.."
Kate6614
AA Pro

ยินดีไม่มีปัญหา ^^มาปั่นกัน

WWW Email
« Reply #26 on: February 02, 2010, 11:13:34 PM »

น่าจะเอาเพลงเร้าใจกว่านี้นะพี่น้องงงง แต่จ๊าบมากพี่น้อง น่านุก ครับ โอกาสหน้า ยังมีเอาอีก ครับ ๆๆๆๆๆ  Grin ;Dชอบมากๆ ได้เห็นพี่น้อง โดดกัน แข่งกันอีก นี่ถ้ามีสนามคงมันส์น่าดู เลยครับ ผม.... Cheesy Cheesy Cheesy Wink

bm...x
B Pro

คิดถึงพ่อ

Email
« Reply #27 on: February 03, 2010, 03:02:01 AM »

ผมว่าต้องอยากดูกันยาวๆกว่านี้แน่ๆ Grin
ตอนแรกเพลงมันมาก แต่ตรงลานดิน1นี่โคตรดราม่าเลยครับ Cheesy
ขอบคุณมากๆครับ ดูแล้วมีความสุขมากๆ Wink

เอาอีก เอาอีก เอาอีก  Kiss Kiss Kiss

พ่อผมขอโทษ...ผมอยากได้รถคันนั้นกลับคืนมา (T_T)
อั้น
AA Pro

* BMXAHOLIC™ *

« Reply #28 on: February 03, 2010, 07:52:06 AM »

Grin Grin Grin
mikah_ce
AA Pro

***SLOW MAN***

Email
« Reply #29 on: February 03, 2010, 02:59:42 PM »

สุดยอดครับ

Pages: 1 [2] 3 Print 
« previous next »
Jump to:  

Login with username, password and session length