Welcome, Guest. Please login or register.
March 29, 2024, 06:15:52 PM
Home Help Search Login Register
News: ตอนนี้เว็ปเรา มีห้องสนทนาสดแล้วนะครับ เข้าไปคุยกันได้ที่
broken-mouse

+  OSBMX Thailand
|-+  กิจกรรมดีๆที่เกี่ยวข้องกับ BMX
| |-+  กิจกรรม OS BMX Thailand / OS BMX activities (Moderators: Spammer, Thanit, JR101)
| | |-+  *#*#*#*ขออนุญาตเลื่อนกำหนดไป ฉะ กันนะครับ *#*#*#*
0 Members and 1 Guest are viewing this topic. « previous next »
Pages: [1] 2 3 Print
Author Topic: *#*#*#*ขออนุญาตเลื่อนกำหนดไป ฉะ กันนะครับ *#*#*#*  (Read 12227 times)
aob-k16
AA Pro

คนไทนยิ้มใว้สู้ๆ

« on: February 07, 2010, 12:09:08 AM »

Grin  Grin  Grin  Grin  Grin  Grin  Grin  Grin  Grin  Grin  Grin  Grin  Grin  Grin  Grin  Grin  Grin  Grin  Grin  Grin  Grin  Grin  Grin  Grin  Grin  Grin  Grin  Grin  Grin  Grin  Grin  Grin 

จากที่ได้ฟังความคิดเห็นของพี่ๆหลายๆคน จึงได้สรุปว่า จะขออนุญาตเลื่อนกำหนดนะครับ  Cheesy

ทริปนี้จะเกิดขึ้นวันเสาร์ที่ 13 มีนาคม 2553 ช่วยเวลาปิดเทอมพอดี

เหตุผลแลก คือ รู้สึกว่าเร็วไปสำหลับจะจัดทริป เพราะพึงจบทริปเก่าไปไม่นาน ให้เวลาพักให้หายเหนื่อยกันก่อน Grin

เหตุผลที่สองคือ วันที่21 มีการแข่งขันกัน จึงอยากให้เตรียมตัวไปแข่งกันให้เต็มที่ครับ

เหตุผลที่สามคือ มีผู้ที่ติดธุระไม่สะดวกหลายทาน และกลุ่มพวกผมเองก็มีงานด่วนเข้ามาพอดีเหมือนกัน

เหตุผลที่สี่คือ เดือน มีนาคม อยู่ช่วงปิดเทอมพอดี พี่ๆหลายท่านจะได้พาครอบครัวมาเที่ยวกันได้เต็มที่ครับ

เหตุผลที่ไม่จัดวันอาทิต เพราะว่าทุกท่านจะได้พักผ่อนกันก่อนจะเริ่มทำงานกันวันจันทร์

ด้วยเหตุนี้จึงขอ อภัยทุกท่านที่เตรียมตัวกันใว้ล่วงหน้า ต้องขอโทษจริงๆครับ

แต่หวังว่าวันที่ 13 มีนาคม จะเจอกันนะครับ

****** แล้วจะขอเช็คชื่อก่อนไปอีกครั้งช่วงปลายเดือนนะครับขอบคุณมากครับ **********

Grin  Grin  Grin  Grin  Grin  Grin  Grin  Grin  Grin  Grin  Grin  Grin  Grin  Grin  Grin  Grin  Grin  Grin  Grin  Grin  Grin  Grin  Grin  Grin  Grin  Grin  Grin  Grin  Grin  Grin  Grin  Grin 

งานมีขี้บ่อย งานน้อยทะยอยขี้ งานไม่มีไม่ขี้เลย
****ไม่ตรงรุ่นแต่ตรงใจ****
Lt. PT. / BMX freestyler
A Pro

ปั่น 1 ทริป อายุยืนขึ้น 1 อาทิตย์ ชวนกันปั่นคร๊าบ.

Email
« Reply #1 on: February 07, 2010, 12:21:45 AM »

ชี้แจงรายละเอียดได้ชัดเจนดีมาก Wink

ปล. ลองเช็คกิจกรรมของงานอื่นๆเช่น GT และ Redline ดูก็ดีนะครับ...เดี๋ยวมีคาบเกี่ยวกันอีก Cheesy

จากที่ได้ฟังความคิดเห็นของพี่ๆหลายๆคน จึงได้สรุปว่า จะขออนุญาตเลื่อนกำหนดนะครับ  Cheesy

ทริปนี้จะเกิดขึ้นวันเสาร์ที่ 13 มีนาคม 2553 ช่วยเวลาปิดเทอมพอดี

เหตุผลแลก คือ รู้สึกว่าเร็วไปสำหลับจะจัดทริป เพราะพึงจบทริปเก่าไปไม่นาน ให้เวลาพักให้หายเหนื่อยกันก่อน Grin

เหตุผลที่สองคือ วันที่21 มีการแข่งขันกัน จึงอยากให้เตรียมตัวไปแข่งกันให้เต็มที่ครับ

เหตุผลที่สามคือ มีผู้ที่ติดธุระไม่สะดวกหลายทาน และกลุ่มพวกผมเองก็มีงานด่วนเข้ามาพอดีเหมือนกัน

เหตุผลที่สี่คือ เดือน มีนาคม อยู่ช่วงปิดเทอมพอดี พี่ๆหลายท่านจะได้พาครอบครัวมาเที่ยวกันได้เต็มที่ครับ

เหตุผลที่ไม่จัดวันอาทิต เพราะว่าทุกท่านจะได้พักผ่อนกันก่อนจะเริ่มทำงานกันวันจันทร์

ด้วยเหตุนี้จึงขอ อภัยทุกท่านที่เตรียมตัวกันใว้ล่วงหน้า ต้องขอโทษจริงๆครับ

แต่หวังว่าวันที่ 13 มีนาคม จะเจอกันนะครับ

****** แล้วจะขอเช็คชื่อก่อนไปอีกครั้งช่วงปลายเดือนนะครับขอบคุณมากครับ **********

on call : 08-4467-6919

"Let's Agree to Disagree =>2=>B => Peace"

Ride to Live & Live to Ride.

My Lifestyle/Ridestyle from Racing BMXer to be Freestyler and then Freerider.
pum
AA Pro

"ผมมันคนบ้า...ชอบเล่นเนินเล่นฝุ่น"

Email
« Reply #2 on: February 07, 2010, 12:44:13 AM »

ชัดเจน...เปลี่ยน... Grin Grin Grin

.....LOVE TO RIDE AND RIDE FOR THE LIFE.....
.....ปั่น-ปั่น...โดด-โดด...ไม่โหด...แต่โคตะระมันส์......
JR101
Moderator
AA Pro

Email
« Reply #3 on: February 07, 2010, 03:21:28 AM »

ผมว่าเอาคนจัดงานเป็นหลักก่อนดีกว่า:o ส่วนคนไปก็แล้วแต่สดวก ใครไปได้ไป ใครไปไม่ได้ก็ไม่ต้องไป Roll Eyes
ส่วนตัวผม วันที่ 13 มีนาคม น่าจะไปไม่ได้ Grin ก็ไม่เป็นไร เอาไว้งานไหนไปได้ คงได้เจอกัน
อย่าไปกลัวว่า ถ้าจัดงานแล้ว จะไปชนงานอื่น งานพวกเราสำคัญที่สุดดดดดดดดดดด Shocked

เล่นให้สนุก สุขใจที่ได้มี แต่ไม่มีก็ไม่ตาย

JR101  โทร 089-131-8687

รวย ไม่รวย ไม่รู้ แต่ถ้าจองแล้วยกเลิก ไปให้ไกลๆตี...เลยยยยยย Grin Cheesy Wink
prasith_p
AA Pro

ขอมิตรภาพสองล้อยั่งยืน....

Email
« Reply #4 on: February 07, 2010, 07:50:04 AM »

เห็นสมควร ตามนั้น ดูตารางงานใว้ใกล้ๆ วัน ถ้าไม่ติดอะไร คงไปทั้งครอบครัว ครับ  Cheesy Cheesy Cheesy

น๊อตน้อยร้อยเกลียวยึดติดแน่นเหนียวก่อร่างจนเป็นคันosbmxเราต่างล้วนผูกพันธ์จักสานต่อใจให้เป็นหนึ่งเดียวกันนั้นขอมิตรภาพสองล้อยั่งยืน

49ers
Novice
**

www.4Tminibikeparts.com

eak49ers@hotmail.com
WWW Email
« Reply #5 on: February 07, 2010, 10:49:12 AM »

ถ้าหากไม่ชนกับงานแข่งผมก็ว่าดีนะครับ เพราะหลาย ๆ ท่าน เข้าแข่งขันหลายรายการ
เอาตารางแข่งประจำปี ของ 2 รายการที่ คิดว่าน่าจะมีสมาชิกลงแข่งหลายท่านมาให้พิจารณาครับ

@ การแข่งขันจักรยาน BMX ชิงแชมป์ประเทศไทย ประจำปี 2553 @
ชิงถ้วยพระราชทาน สมเด็จพระเทพรัตนราชสุดาฯ สยามบรมราชกุมารี

สนามที่ 1 วันอาทิตย์ที่ 21 กุมภาพันธ์ 2553 ณ สวนสัตว์เปิดเขาเขียว จ.ชลบุรี
สนามที่ 2 วันอาทิตย์ที่ 2 พฤษภาคม 2553 ณ สวนสัตว์เปิดเขาเขียว จ.ชลบุรี
สนามที่ 3 วันอาทิตย์ที่ 18 กรกฎาคม 2553 ณ สวนสัตว์เปิดเขาเขียว จ.ชลบุรี
สนามที่ 4 วันอาทิตย์ที่ 14 พฤศจิกายน 2553 ณ สนามจักรยานเสนอมูลศาสตร์ จ.สุรินทร์

@ bmx racing cup thailand 2010 สนามมีศักดิ์ @

เริ่มสนามเเรก 6 มิถุนายน 2553
สนาม 2 วันที่ 1 สิงหาคม 2553
สนาม 3 วันที่ 24 ตุลาคม 2553
สนามสุดท้าย วันที่ 10 ธันวาคม 2553

admin
Administrator
AA Pro

หวัดดี...ชาวโลก!!

nawitthapthiang@hotmail.com
« Reply #6 on: February 07, 2010, 10:53:07 AM »

ดีใจจังเพราะไปได้แน่นอน...แต่ถ้าเป็นกำหนดเดิมคงไม่ได้ไปเพราะมีธุระกับครอบครัวครับ  Grin

เย้ๆ..จะได้บอก ผบ และคุณลูก ไว้ตั้งแต่เนิ่นๆ  Wink
« Last Edit: February 07, 2010, 01:17:17 PM by admin » Logged

โทร 089-1374137 รับสายตามเวลาราชการ
aob-k16
AA Pro

« Reply #7 on: February 07, 2010, 11:14:14 AM »

ขอบคุณมากๆครับสำหลับตารางแข่ง  Grin  Grin  Grin  Grin

ถ้าหากไม่ชนกับงานแข่งผมก็ว่าดีนะครับ เพราะหลาย ๆ ท่าน เข้าแข่งขันหลายรายการ
เอาตารางแข่งประจำปี ของ 2 รายการที่ คิดว่าน่าจะมีสมาชิกลงแข่งหลายท่านมาให้พิจารณาครับ

@ การแข่งขันจักรยาน BMX ชิงแชมป์ประเทศไทย ประจำปี 2553 @
ชิงถ้วยพระราชทาน สมเด็จพระเทพรัตนราชสุดาฯ สยามบรมราชกุมารี

สนามที่ 1 วันอาทิตย์ที่ 21 กุมภาพันธ์ 2553 ณ สวนสัตว์เปิดเขาเขียว จ.ชลบุรี
สนามที่ 2 วันอาทิตย์ที่ 2 พฤษภาคม 2553 ณ สวนสัตว์เปิดเขาเขียว จ.ชลบุรี
สนามที่ 3 วันอาทิตย์ที่ 18 กรกฎาคม 2553 ณ สวนสัตว์เปิดเขาเขียว จ.ชลบุรี
สนามที่ 4 วันอาทิตย์ที่ 14 พฤศจิกายน 2553 ณ สนามจักรยานเสนอมูลศาสตร์ จ.สุรินทร์

@ bmx racing cup thailand 2010 สนามมีศักดิ์ @

เริ่มสนามเเรก 6 มิถุนายน 2553
สนาม 2 วันที่ 1 สิงหาคม 2553
สนาม 3 วันที่ 24 ตุลาคม 2553
สนามสุดท้าย วันที่ 10 ธันวาคม 2553

งานมีขี้บ่อย งานน้อยทะยอยขี้ งานไม่มีไม่ขี้เลย
49ers
Novice
**

WWW Email
« Reply #8 on: February 07, 2010, 11:18:15 AM »

ดีใจจังเพราะไปได้แน่นอน...แต่ถ้าเป็นกำหนดเดิมคงไม่ได้ไปเพราะมีธุระกับครอบครับ  Grin

เย้ๆ..จะไดบอก ผบ และคุณลูก ไว้ตั้งแต่เนิ่นๆ  Wink

ทริปคุณอ๊อฟคงต้องเปลี่ยนชื่อเป็น OS Family Day Say-Hi Chachoengsao ซะแล้ว เพราะงานนี้น่าจะมาเป็นครอบครับกันทั้งน๊านนนนน...ภาพออกมาคงจะน่ารักน่าดู ปั่นกันเป็นครอบครัว

aob-k16
AA Pro

« Reply #9 on: February 07, 2010, 02:53:43 PM »

ได้สอบถามค่าที่พัก โรงแรมแกรน ที่ แปดริ้ว มาแล้วนะครับ เป็นโรงแรมใหญ่สุดในแปดริ้วเลยครับ

ราคาเริ่มต้นที่ 599 บาท ขึ้นไป ราคาถูกมากครับ ข้างในน่าพักมากครับสะดวกสบาย

มีสระว้ายน้ำให้เล่นด้วยนะครับ เพื่อพี่ๆที่จะมากับครอบครัว

มีสถานที่ท่องเที่ยวนอกเหนือจากที่ปั่นหลายที่ไกล้ๆกันครับ ถ้าได้ขอมูลเพิ่มเติมจะมาแจ้งให้ทราบอีกรอบครับ

เพื่อใครยังไม่ได้ชม vdo สำรวจเส้นทาง http://www.youtube.com/watch?v=UxNeknX_EXY

Grin  Grin  Grin  Grin  Grin  Grin  Grin  Grin  Grin  Grin  Grin  Grin  Grin  Grin  Grin  Grin  Grin  Grin  Grin  Grin  Grin  Grin  Grin  Grin  Grin  Grin

rushy
B Pro

"ค่อยๆปั่นค่อยๆเก็บ"

« Reply #10 on: February 07, 2010, 06:36:27 PM »

โล่งอกครับ 20นี้ยังลุ้นๆว่าอาจจะติดงานครับ
งาน "ฉะ" ใกล้บ้าน ทริปนี้ไม่อยากพลาดครับ  Grin Grin Grin
Lt. PT. / BMX freestyler
A Pro

ปั่น 1 ทริป อายุยืนขึ้น 1 อาทิตย์ ชวนกันปั่นคร๊าบ.

Email
« Reply #11 on: February 07, 2010, 10:45:13 PM »

โรงแรมแกรน ทแยงกับพล. ร 11 ใช่มั๊ย...รู้สึกว่ามีนวดแผนโบราณด้วยนะไม่รู้ตอนนี้ยังมีอยู่รึเปล่า..ถ้าเมื่อยๆมาจากการปั่นก็จะได้คลายเส้นกัน... Cheesy

แต่เราจะค้างก่อนปั่นหรือหลังปั่นดีล่ะ...ใครไปแบบฉายเดี่ยวจองบัดดี้นอนก็ดีเซฟค่าใช้จ่ายด้วยนะครับ Wink

ปล. ฝากถามเลยใครไปวันที่21นี้บ้างครับ...เช็คยอดกันหน่อย... Smiley

ได้สอบถามค่าที่พัก โรงแรมแกรน ที่ แปดริ้ว มาแล้วนะครับ เป็นโรงแรมใหญ่สุดในแปดริ้วเลยครับ

ราคาเริ่มต้นที่ 599 บาท ขึ้นไป ราคาถูกมากครับ ข้างในน่าพักมากครับสะดวกสบาย

มีสระว้ายน้ำให้เล่นด้วยนะครับ เพื่อพี่ๆที่จะมากับครอบครัว

มีสถานที่ท่องเที่ยวนอกเหนือจากที่ปั่นหลายที่ไกล้ๆกันครับ ถ้าได้ขอมูลเพิ่มเติมจะมาแจ้งให้ทราบอีกรอบครับ

เพื่อใครยังไม่ได้ชม vdo สำรวจเส้นทาง http://www.youtube.com/watch?v=UxNeknX_EXY

Grin  Grin  Grin  Grin  Grin  Grin  Grin  Grin  Grin  Grin  Grin  Grin  Grin  Grin  Grin  Grin  Grin  Grin  Grin  Grin  Grin  Grin  Grin  Grin  Grin  Grin

on call : 08-4467-6919

"Let's Agree to Disagree =>2=>B => Peace"

Ride to Live & Live to Ride.

My Lifestyle/Ridestyle from Racing BMXer to be Freestyler and then Freerider.
aob-k16
AA Pro

« Reply #12 on: February 07, 2010, 10:51:58 PM »

ถูกต้องครับ ถ้าเลี้ยวซ้ายเลย พล.ร11 ไปมีมากกว่านวดครับ 5555  Grin

อันนี้แล้วแต่ใครจะไป ชี้ทางให้แล้วนะครับ ส่วนแผนโบราญ ไม่แน่ใจแต่ผมว่าน่าจะมีอยู่

วันที่ 21 อาจจะไปด้วยครับ ขอดูสถานะการก่อนคับ  Grin

bm...x
B Pro

คิดถึงพ่อ

Email
« Reply #13 on: February 08, 2010, 12:04:31 AM »

วันเกิดแฟนสงสัยจะอดซะละมั้งผม Cry Cry Cry

พ่อผมขอโทษ...ผมอยากได้รถคันนั้นกลับคืนมา (T_T)
49ers
Novice
**

WWW Email
« Reply #14 on: February 08, 2010, 09:53:11 AM »

ถูกต้องครับ ถ้าเลี้ยวซ้ายเลย พล.ร11 ไปมีมากกว่านวดครับ 5555  Grin

อันนี้แล้วแต่ใครจะไป ชี้ทางให้แล้วนะครับ ส่วนแผนโบราญ ไม่แน่ใจแต่ผมว่าน่าจะมีอยู่

วันที่ 21 อาจจะไปด้วยครับ ขอดูสถานะการก่อนคับ  Grin

เคยผ่าน เห็นมีร้าน ญี่ปุ่น ซื่อ "ซายูริ" ว่าจะแวะไปกินซะหน่อย....."น้ำยายไหย"

Pages: [1] 2 3 Print 
« previous next »
Jump to:  

Login with username, password and session length