Welcome, Guest. Please login or register.
April 29, 2024, 03:28:36 PM
Home Help Search Login Register
News: ตอนนี้เว็ปเรา มีห้องสนทนาสดแล้วนะครับ เข้าไปคุยกันได้ที่
broken-mouse

+  OSBMX Thailand
|-+  กิจกรรมดีๆที่เกี่ยวข้องกับ BMX
| |-+  กิจกรรม OS BMX Thailand / OS BMX activities (Moderators: Spammer, Thanit, JR101)
| | |-+  ทุกๆ วันเสาร์ หลัง 18.00 น. เชิญพบปะกันที่ รัชดาไนท์
0 Members and 1 Guest are viewing this topic. « previous next »
Pages: 1 ... 14 15 [16] Print
Author Topic: ทุกๆ วันเสาร์ หลัง 18.00 น. เชิญพบปะกันที่ รัชดาไนท์  (Read 74392 times)
Kate6614
AA Pro

ยินดีไม่มีปัญหา ^^มาปั่นกัน

WWW Email
« Reply #225 on: August 12, 2012, 10:18:54 AM »

ถ่ายรูปมาให้ดูหน่อยน่ะครับ คุณพี่เจี๊ยบ Grin

KK
AA Pro

« Reply #226 on: August 12, 2012, 10:27:11 AM »

ขอบคุณพี่เจี๊ยบ เจอาร์นะครับ ช่วยๆ กันจัดที่ไว้นัดเจอกัน Wink

เมื่อวาน ว่าจะไม่เข้า แต่...ก็ต้องเข้าไป Cry Cry Cry
ขอโทษครับพี่ยังที่ไม่ได้ชวน...ผมมาคิดว่าจะไปก็ตอน 3ทุ่มแล้วครับ
ไปถึงตลาด(สาวๆ)ก็เกือบวายแล้วเพ่  Grin Cheesy Cheesy
รอบหน้าไปกันครับพี่ยัง

ตลาดยิปซี โล่งโปร่งสบายกว่าตลาดเก่าหรือเปล่าครับ  Grin
                                                                      อยากไปเจอพี่เจี๊ยบทั้งสองคนครับ  Grin(ดูสาว) Shocked

ตลาดยิปซี ก็คือ ลานจอดรถของโครงการจตุจักรกรีน ครับ

ถ้าจะมาดูสาวๆ รับรอง...ไม่ผิดหวังครับ Cheesy Cheesy Cheesy
ไม่ผิดหวังจริงๆครับ แต่น้อยไปนิด(แบบแจ่มๆ)......สุดท้ายนี้ ผมถึงบ้านพร้อมก๋วยเตี๋ยวแล้วครับ Grin Grin Grin

อู้ย อู้ย ไปไม่ชวน กำลังคันๆอยากปั่นอยู่พอดี Smiley

จะจน จะกรอบ ก็ไม่ยอมเลิกเล่น
Pages: 1 ... 14 15 [16] Print 
« previous next »
Jump to:  

Login with username, password and session length