Welcome, Guest. Please login or register.
May 02, 2024, 01:07:37 AM
Home Help Search Login Register
News: ตอนนี้เว็ปเรา มีห้องสนทนาสดแล้วนะครับ เข้าไปคุยกันได้ที่
broken-mouse

+  OSBMX Thailand
|-+  กิจกรรมดีๆที่เกี่ยวข้องกับ BMX
| |-+  กิจกรรม OS BMX Thailand / OS BMX activities (Moderators: Spammer, Thanit, JR101)
| | |-+  ปั่น BMX เที่ยวตรุษจีน เยาวราาช
0 Members and 1 Guest are viewing this topic. « previous next »
Pages: [1] 2 3 Print
Author Topic: ปั่น BMX เที่ยวตรุษจีน เยาวราาช  (Read 13904 times)
A-KiT
B Pro

Email
« on: February 12, 2010, 10:08:14 AM »

วันอาทิตย์นี้ว่า ปั่น BMX เที่ยวตรุษจีน เยาวราาช ไม่รู้เค้าให้เอาจักรเข้าไปป่าว มีเพื่อนสมาชิกคนไหนไปบ้างจะได้ไปแจมกัน

เรารักในหลวง
aob-k16
AA Pro

คนไทนยิ้มใว้สู้ๆ

« Reply #1 on: February 12, 2010, 10:15:24 AM »

เคยคิดอยู่เหมือนกัน แต่ตรุษจีนนี้ ต้องไป ตจว. เลยยกเลิกไป

แต่ผมว่าน่าสนใจนะครับ ท่าทางจะสนุกดีคนเยอะด้วย

เค้าปิดถนน แต่ จักยานไม่แน่อาจให้นำเข้าไปนะครับ ไม่แน่ใจลองเซคดูคับ Grin

แล้วอย่าลืมถ่ายภาพมาให้ชมด้วยนะครับ  Grin

งานมีขี้บ่อย งานน้อยทะยอยขี้ งานไม่มีไม่ขี้เลย
****ไม่ตรงรุ่นแต่ตรงใจ****
โจ นพรัตน์
Expert

Email
« Reply #2 on: February 12, 2010, 10:39:13 AM »

ผมจัดงานตรุษจีนที่เยาวราชทุกป๊ คนแน่นมาก วันอาทิตย์พระเทพฯเสด็จ คงนำจักรยานเข้าไปในถนนเยาวราชไม่ได้ครับ
  สำหรับวันจันท์ประมาณ 1ทุ่ม ที่วงเวียนโอเดียน ผมจัดการแสดงมังกรทองเชิดเทิดพระเกียรตฺของอีซูซุ  จัดมาครบสิบปีแล้ว เป็นมังกรเชิดประดับไฟ ที่ยาว80เมตร ประกอบการแสดงอลังการ  ถ้าตรุษจีนใครอยากมาเที่ยวเยาวราชอยากสัมผัสพญามักกรทองเพื่อเป็นศิริมงคลในเทศกาลตรุษจีนก็บอกนะ จัดมาสิบปีแล้วเฮงจริงจริงขอบอก

อั้น
AA Pro

* BMXAHOLIC™ *

« Reply #3 on: February 12, 2010, 11:44:52 AM »

ผมจัดงานตรุษจีนที่เยาวราชทุกป๊ คนแน่นมาก วันอาทิตย์พระเทพฯเสด็จ คงนำจักรยานเข้าไปในถนนเยาวราชไม่ได้ครับ
  สำหรับวันจันท์ประมาณ 1ทุ่ม ที่วงเวียนโอเดียน ผมจัดการแสดงมังกรทองเชิดเทิดพระเกียรตฺของอีซูซุ  จัดมาครบสิบปีแล้ว เป็นมังกรเชิดประดับไฟ ที่ยาว80เมตร ประกอบการแสดงอลังการ  ถ้าตรุษจีนใครอยากมาเที่ยวเยาวราชอยากสัมผัสพญามักกรทองเพื่อเป็นศิริมงคลในเทศกาลตรุษจีนก็บอกนะ จัดมาสิบปีแล้วเฮงจริงจริงขอบอก

ผู้จัดมาเอง  Grin Grin Grin
JR101
Moderator
AA Pro

Email
« Reply #4 on: February 12, 2010, 12:33:30 PM »

วันจันทร์เจอกัน Wink

เล่นให้สนุก สุขใจที่ได้มี แต่ไม่มีก็ไม่ตาย

JR101  โทร 089-131-8687

รวย ไม่รวย ไม่รู้ แต่ถ้าจองแล้วยกเลิก ไปให้ไกลๆตี...เลยยยยยย Grin Cheesy Wink
A-KiT
B Pro

Email
« Reply #5 on: February 12, 2010, 12:50:13 PM »

วันอาทิตย์นี้คงต้องเดินเที่ยวเยาวราช ผู้จัดแจ้งมาข่าวมาแล้ว เอาจักรยานเข้าไปคงไม่สะดวก
ส่วนวันจันทร์คงไม่ได้ไป ว่าจะไปจำศีลภาวนาทีวัดที่ราชบุรี ซัก 2 วัน ชาร์ดจิตใจให้แข็งแรงต้อนรับปีเสือ ซะหน่อย
เลยอดดูคุณโจจัดเชิดมังกรเลย ..เสียดาย.. ไม่รู้เชิดเองด้วยรึป่าว  Grin Grin Grin

ยังไงก็ขอให้เพื่อนๆสมาชิก เฮงๆๆ กันทุกๆคนนะครับ  Smiley Wink Cheesy Grin

เรารักในหลวง
โจ นพรัตน์
Expert

Email
« Reply #6 on: February 12, 2010, 02:07:10 PM »

คนเชิดหัวมังกรสูง190 หนัก100กว่าโลกับคนเชิดตัวอีกเกือบ200คน ผมคงเชิดไม่ไหว คนจีนอยากสัมผัส(แตะ) หัวพญามังกรทองในวันตรุษจีน แต่น้อยคนที่จะได้สัมผัส ถ้าพวกเรามาหา ผมจะพาไปสัมผัสมังกรทองเพื่อบารมีศิริมงคล ในวันตรุษจีน
           เชิญทุกคนนะครับ
aob-k16
AA Pro

คนไทนยิ้มใว้สู้ๆ

« Reply #7 on: February 12, 2010, 04:04:42 PM »

ผมอยากได้แตะเอียมากกว่าคับพี่โจ อิอิ Grin

วันจันทร์กลับมาถ้ายังมีแรงอยู่จะไป แตะหัวมังกร

งานมีขี้บ่อย งานน้อยทะยอยขี้ งานไม่มีไม่ขี้เลย
****ไม่ตรงรุ่นแต่ตรงใจ****
prasith_p
AA Pro

ขอมิตรภาพสองล้อยั่งยืน....

Email
« Reply #8 on: February 13, 2010, 11:03:19 AM »

คนเชิดหัวมังกรสูง190 หนัก100กว่าโลกับคนเชิดตัวอีกเกือบ200คน ผมคงเชิดไม่ไหว คนจีนอยากสัมผัส(แตะ) หัวพญามังกรทองในวันตรุษจีน แต่น้อยคนที่จะได้สัมผัส ถ้าพวกเรามาหา ผมจะพาไปสัมผัสมังกรทองเพื่อบารมีศิริมงคล ในวันตรุษจีน
อยากมีโอกาสได้สัมผัส พญามังกรสักครั้งครับ Cheesy Cheesy Cheesy
 ถ้าพวกเราท่านใดอยากไปสัมพผัสพญามังกร
จะไปหาพี่โจช่วงวันเวลาและจุดใหนที่จะสะดวกสำหรับพี่โจที่สุดครับ

น๊อตน้อยร้อยเกลียวยึดติดแน่นเหนียวก่อร่างจนเป็นคันosbmxเราต่างล้วนผูกพันธ์จักสานต่อใจให้เป็นหนึ่งเดียวกันนั้นขอมิตรภาพสองล้อยั่งยืน

โจ นพรัตน์
Expert

Email
« Reply #9 on: February 14, 2010, 02:27:09 PM »

อยากมีโอกาสได้สัมผัส พญามังกรสักครั้งครับ Cheesy Cheesy Cheesy
 ถ้าพวกเราท่านใดอยากไปสัมพผัสพญามังกร
จะไปหาพี่โจช่วงวันเวลาและจุดใหนที่จะสะดวกสำหรับพี่โจที่สุดครับ
จัดการแสดงมังกรทองisuzuในวันจันทร์ที่16นี้การแสดงเริ่ม1ทุ่มตรง แต่ต้องมาสักไม่เกิน16.30 เพราะถ้ามาไกล้เวลาคนจะแน่นมาก เดินเข้ามาบริเวณจัดแสดงไม่ได้ สถานที่จัดแสดง เวทีใหญ่ ข้างวงเวียนโอเดียน ถ้าใครมาไม่ถูกโทร 089-4535252
ขอให้เฮงเฮง ในวันตรุษจีนกันทุกคนครับ
DIRTDIRT
Expert

prapas.su@thaiairways.com

Email
« Reply #10 on: February 14, 2010, 03:23:25 PM »

Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin
 Grin Grin Grin  มีคนกันเองคอยดูแลแบบนี้ อยากไปแตะหัวมังกรให้เป็นสิริมงคลจัง
 Grin Grin Grin  แต่เลิกงาน3ทุ่ม ไปก็คงไม่ทันแตะหางมังกรซะหล่ะมั้ง
prasith_p
AA Pro

ขอมิตรภาพสองล้อยั่งยืน....

Email
« Reply #11 on: February 14, 2010, 11:40:45 PM »

จัดการแสดงมังกรทองisuzuในวันจันทร์ที่16นี้การแสดงเริ่ม1ทุ่มตรง แต่ต้องมาสักไม่เกิน16.30 เพราะถ้ามาไกล้เวลาคนจะแน่นมาก เดินเข้ามาบริเวณจัดแสดงไม่ได้ สถานที่จัดแสดง เวทีใหญ่ ข้างวงเวียนโอเดียน ถ้าใครมาไม่ถูกโทร 089-4535252
ขอให้เฮงเฮง ในวันตรุษจีนกันทุกคนครับ
ขอบคุณมากครับ พี่โจ สำหรับผมพา ผบ และลูกไปด้วยครับ
 วันจันทร์ถึงที่หมายก่อน 4โมงเย็นผมโทรหาพี่โจครับ

น๊อตน้อยร้อยเกลียวยึดติดแน่นเหนียวก่อร่างจนเป็นคันosbmxเราต่างล้วนผูกพันธ์จักสานต่อใจให้เป็นหนึ่งเดียวกันนั้นขอมิตรภาพสองล้อยั่งยืน

Lt. PT. / BMX freestyler
A Pro

ปั่น 1 ทริป อายุยืนขึ้น 1 อาทิตย์ ชวนกันปั่นคร๊าบ.

Email
« Reply #12 on: February 15, 2010, 02:47:11 AM »

น่าสนใจมากๆครับสำหรับกิจกรรมดีๆแบบนี้ Wink

on call : 08-4467-6919

"Let's Agree to Disagree =>2=>B => Peace"

Ride to Live & Live to Ride.

My Lifestyle/Ridestyle from Racing BMXer to be Freestyler and then Freerider.
tar_flowerbeat
Intermediate

« Reply #13 on: February 15, 2010, 03:43:50 AM »

ไปมาแล้วอาหมวยเพียบ ของกินตูม 
โจ นพรัตน์
Expert

Email
« Reply #14 on: February 15, 2010, 10:11:56 AM »

ปีละครั้งเท่านั้น ที่จะได้สัมผัสบารมีมังกรทองที่ยิ่งใหญ่และสวยงามที่สุดในประเทศไทย หมายกำหนดการเร็วขึ้นนิดหน่อย อาจเริ่มประมาณ18.45น. แล้วเจอกันครับ
Pages: [1] 2 3 Print 
« previous next »
Jump to:  

Login with username, password and session length