Welcome, Guest. Please login or register.
May 01, 2024, 11:43:46 PM
Home Help Search Login Register
News: ตอนนี้เว็ปเรา มีห้องสนทนาสดแล้วนะครับ เข้าไปคุยกันได้ที่
broken-mouse

+  OSBMX Thailand
|-+  กิจกรรมดีๆที่เกี่ยวข้องกับ BMX
| |-+  กิจกรรม OS BMX Thailand / OS BMX activities (Moderators: Spammer, Thanit, JR101)
| | |-+  ปั่น BMX เที่ยวตรุษจีน เยาวราาช
0 Members and 1 Guest are viewing this topic. « previous next »
Pages: 1 2 [3] Print
Author Topic: ปั่น BMX เที่ยวตรุษจีน เยาวราาช  (Read 13903 times)
bm...x
B Pro

คิดถึงพ่อ

Email
« Reply #30 on: February 16, 2010, 11:37:18 PM »

อยากไปปั่นเยาวราชตอนกลางคืนครับ จะมีใครจัดมั้ยน้อ??? Huh Roll Eyes Kiss

พ่อผมขอโทษ...ผมอยากได้รถคันนั้นกลับคืนมา (T_T)
A-KiT
B Pro

Email
« Reply #31 on: February 17, 2010, 12:22:44 PM »

ฃอบคุณ คุณ a-kit เจ้าของกระทู้ ที่ทำให้ได้เกิด กิจกรรม และมีจุดการท่องเที่ยวในวันตรุษจีน มีโอกาส คงได้มาปั่นด้วยกันนะครับ Cheesy Cheesy Cheesy Cheesy

ขอบคุณทุกท่านที่สนใจในกระทู้และมีโอกาสไปเที่ยวกัน ได้เห็นรูปก็น่าสนุกแล้วครับ แต่วันเสาร์ผมกลับไม่ได้ไป ยิ่งเห็นรูปแล้วยิ่งเสียดายจัง กะจะไป
แต่ดูเวลาแล้วต้องกินข้าวกันในครอบครัว และ ผบ.ทบ.ชวนไม่ยอมไป อ้างกลัวคนเยอะ เลยต้องเปลี่ยนโปรแกรมไปดูหนัง ขงจื้อ กะว่าจะได้อะไรประดับ
ความรู้ ตามแนวคำสอนที่ท่านนำมาสอนลูกหลานชาวจีนมา แต่ในหนังมีน้อยมาก เลยรู้ว่าตอนที่ Avatar ฉายอยู่ที่เมืองจีนแล้วลดจำนวนโรงฉายเพื่อให้
คิว ขงจื้อจะเข้าฉาย นั้นมีเหตุผลอย่างไร  ปีนี้เลยพลาดอดเที่ยวเยาวราชตอนตรุษจีน ดังที่ชวนเพื่อนๆไว้ น่าตีจริงๆ แต่ไม่พลาดที่ตั้งใจไปคือ การถือศีลภาวนา
ที่วัดป่าที่ราชบุรี อันนี้สำเร็จ บรรยากาศตอนกลางคืน เดินจงกรมคนเดียวตอนมืดๆมีแสงเทียนเล็กส่องทางพอเห็น  สู้กับความมืดความกลัว ...อันนี้สุดยอด
เหนื่อคำบรรยาย  Smiley Wink Cheesy Grin

เรารักในหลวง
A-KiT
B Pro

Email
« Reply #32 on: February 17, 2010, 12:28:43 PM »

อยากไปปั่นเยาวราชตอนกลางคืนครับ จะมีใครจัดมั้ยน้อ??? Huh Roll Eyes Kiss

น่าไปมากๆครับ จัดเลย...ช่วงไหนเหมาะสมไปกันเลย แต่ให้การเมืองสงบก่อนนะครับ ตอนนี้ยิ่งจะยึดทรัพย์กันอยู่ แดงเค้าร้อนแรง  Angry Angry Angry

ped
Expert

Email
« Reply #33 on: February 17, 2010, 02:56:29 PM »

เสียดาย :)ติดงาน  Huh
A-KiT
B Pro

Email
« Reply #34 on: February 17, 2010, 04:37:48 PM »

ฃอบคุณ คุณ a-kit เจ้าของกระทู้ ที่ทำให้ได้เกิด กิจกรรม และมีจุดการท่องเที่ยวในวันตรุษจีน มีโอกาส คงได้มาปั่นด้วยกันนะครับ Cheesy Cheesy Cheesy Cheesy

ขอบคุณทุกท่านที่สนใจในกระทู้และมีโอกาสไปเที่ยวกัน ได้เห็นรูปก็น่าสนุกแล้วครับ แต่วันเสาร์อาทิตย์ผมกลับไม่ได้ไป ยิ่งเห็นรูปแล้ว
ยิ่งเสียดายจัง กะจะไปแต่ดูเวลาแล้วต้องกินข้าวกันในครอบครัว และ ผบ.ทบ.ชวนไม่ยอมไป อ้างกลัวคนเยอะ เลยต้องเปลี่ยนโปรแกรมไปดูหนัง ขงจื้อ
กะว่าจะได้อะไรประดับความรู้ ตามแนวคำสอนที่ท่านนำมาสอนลูกหลานชาวจีนมา แต่ในหนังมีน้อยมาก เลยรู้ว่าตอนที่ Avatar ฉายอยู่ที่เมืองจีนแล้ว
ลดจำนวนโรงฉายเพื่อให้คิว ขงจื้อจะเข้าฉาย นั้นมีเหตุผลอย่างไร  ปีนี้เลยพลาดอดเที่ยวเยาวราชตอนตรุษจีน ดังที่ชวนเพื่อนๆไว้ น่าตีจริงๆ แต่ไม่พลาด
ที่ตั้งใจไปคือ การถือศีลภาวนาที่วัดป่าที่ราชบุรี อันนี้สำเร็จ บรรยากาศตอนกลางคืน เดินจงกรมคนเดียวตอนมืดๆมีแสงเทียนเล็กๆส่องทางพอเห็น  สู้กับความมืดความกลัว ...อันนี้สุดยอด
เหนื่อคำบรรยาย  Smiley Wink Cheesy Grin

Pages: 1 2 [3] Print 
« previous next »
Jump to:  

Login with username, password and session length