Welcome, Guest. Please login or register.
March 29, 2024, 03:01:22 PM
Home Help Search Login Register
News: ตอนนี้เว็ปเรา มีห้องสนทนาสดแล้วนะครับ เข้าไปคุยกันได้ที่
broken-mouse

+  OSBMX Thailand
|-+  รวมกระทู้งาน OSBMX-Thailand Gathering ครั้งที่ผ่านๆมาครับ
| |-+  ข่าวสารงาน OS BMX THAILAND GATHERING #1 (Moderators: Spammer, Thanit, JR101)
| | |-+  แจ้งเลขบัญชี osbmx thailand ครับ
0 Members and 1 Guest are viewing this topic. « previous next »
Pages: [1] 2 3 Print
Author Topic: แจ้งเลขบัญชี osbmx thailand ครับ  (Read 23869 times)
nucha
AA Pro

..เชิญคร้าบบ..

« on: September 29, 2008, 10:29:59 AM »

Grin
« Last Edit: June 27, 2009, 11:05:10 PM by Cosmo » Logged

" ระวัง..เดี๋ยวจะกลายเป็นกลืนน้ำลายตัวเองนะคับ.."
INDY
Guest
« Reply #1 on: September 29, 2008, 05:01:50 PM »

อืมม ไม่มีบัญชีไทยพาณิชย์ หรือกสิกร บ้างเหรอครับ
ปกติผมถนัดโอนผ่านตู้ ATM ถ้าเป็นกรุงศรี เสียดายค่าธรรมเนียมข้ามแบงค์
โอนแค่ 300 โดนกินเปล่า 20 หรือ 25 มั้ง

จำได้ว่าคุณนะ มีไทยพาณิชย์ นี่นา

ส่วนเสื้อของผม size XL เท่านั้นครับ...
admin
Administrator
AA Pro

หวัดดี...ชาวโลก!!

nawitthapthiang@hotmail.com
« Reply #2 on: September 29, 2008, 05:12:45 PM »

ขอประทานโทษนะครับ...อยากให้เป็นบัญชีรวมอันเดียวเลยอ่ะครับผม Embarrassed..ขออภัยในความสะดวกนะท่านสมาชิกนะครับ

โทร 089-1374137 รับสายตามเวลาราชการ
SUPA
B Pro

มิตรภาพเกิดขึ้นด้วยสองล้อ

Email
« Reply #3 on: September 29, 2008, 06:47:31 PM »

Grin เพราะดีผมสั่งของกับ ADMIN เลยพ่วงไปด้วยครับ เสื้อ SIZE "L" ต้องขอโทษด้วย
admin
AA Pro

« Reply #4 on: September 30, 2008, 12:49:12 PM »

ช่วยดูกันนิดครับท่านสมาชิก...ขอรบกวนในเรื่องของค่าลงทะเบียน รวมทั้งแจ้งขนาดของเสื้ออีกครั้งนะครับผม...แจ้งในกระทู้นี้เลยนะครับ

ขอบคุณมากครับ Grin
admin

โทร 089-1374137 รับสายตามเวลาราชการ
DIRTDIRT
Expert

prapas.su@thaiairways.com

Email
« Reply #5 on: September 30, 2008, 10:02:41 PM »

Grin Grin Grin  วันนี้โอนค่าตั๋วให้แล้วน่ะครับ เสื้อผม size L ครับ
 Grin Grin Grin  คุณ นะ วันงานอย่าลืมทวงเขียว 2 สายผมน่ะครับ ถ้าลืมจะคิดดอกเบี้ยครับ
« Last Edit: September 30, 2008, 10:05:06 PM by DIRTDIRT » Logged
PocH
Expert

"อยู่ในระหว่างเก็บตัวสุดๆ "

9361025 longhair_poch@hotmail.com
Email
« Reply #6 on: October 02, 2008, 01:30:53 PM »

ขอแนะนำนิดนึงนะครับ กันงง อยากจะให้ผู้ที่จะโอนเงิน อยากจะขอรบกวนช่วยโอนให้มีเศษนิดนึง เพื่อง่ายต่อการเช็ค โอนทางตู้เอทีเอ็มสามารถใส่เศษได้ 300.10บาท แต่ถ้าโอนผ่านเค้าท์เตอร์ก็ใส่เกินมานิดหน่อยก็ได้ 302บาท ผมว่าน่าจะโอนะครับ

LINE คุยกันได้ครับ 0817775575
nucha
AA Pro

« Reply #7 on: October 02, 2008, 01:39:59 PM »

คุณ dirtdirt นี่น่ารักจริงๆ  (นี่ชมในฐานะที่ให้ความร่วมมือนะครับมิใช่เชิงชู้สาว) .... Kiss
ผมจะช่วยส่งแรงใจไปให้คุณ dirtdirt ให้ได้อะหลั่ยอย่างที่อยากได้ทุกๆอย่างเลยนะครับ...(แบบไม่ต้องจุดธูปนะ)
...............ขอได้รับความขอบคุณจากใจทีมงานและผมมา ณ ที่นี้ด้วยครับ.............. Grin Grin Grin

Grin Grin Grin  วันนี้โอนค่าตั๋วให้แล้วน่ะครับ เสื้อผม size L ครับ
 Grin Grin Grin  คุณ นะ วันงานอย่าลืมทวงเขียว 2 สายผมน่ะครับ ถ้าลืมจะคิดดอกเบี้ยครับ

" ระวัง..เดี๋ยวจะกลายเป็นกลืนน้ำลายตัวเองนะคับ.."
nucha
AA Pro

« Reply #8 on: October 02, 2008, 01:51:20 PM »

โอ้โห.... Shocked  แล้วอยุธยาก็ไม่สิ้นคนดีครับ...คุณ PocH ผมประทับใจในกระทู้นี้มากๆครับเห็นแล้วชื่นใจจริงๆครับ Grin
ไม่รู้จะขอบคุณยังไงที่ช่วยอำนวยความสะดวกให้แก่ทางทีมงานและผมครับ.... Grin
..............คุณ PocH นี่ต้องจัดให้เป็นบุคคลตัวอย่างซะแล้ว .........(ขอบคุณอีกครั้งครับ) Smiley Smiley Smiley

ขอแนะนำนิดนึงนะครับ กันงง อยากจะให้ผู้ที่จะโอนเงิน อยากจะขอรบกวนช่วยโอนให้มีเศษนิดนึง เพื่อง่ายต่อการเช็ค โอนทางตู้เอทีเอ็มสามารถใส่เศษได้ 300.10บาท แต่ถ้าโอนผ่านเค้าท์เตอร์ก็ใส่เกินมานิดหน่อยก็ได้ 302บาท ผมว่าน่าจะโอนะครับ

DIRTDIRT
Expert

prapas.su@thaiairways.com

Email
« Reply #9 on: October 02, 2008, 02:00:02 PM »

Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin
 Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin
 Grin Grin Grin ตอนนี้เริ่มเข้าใจสัจจะธรรมos แล้วครับ บิกนุ หลงทางไปซะไกล
 Grin Grin Grin ตอนนี้ ผมพบของที่ผมต้องการที่สุดแล้วครับ แต่เจ้าของไม่ขาย
 Grin Grin Grin หวังว่าแรงใจจาก บิกนุ จะเปลี่ยนใจเจ้าของ คนนั้นได้ครับ สาธุ
 Grin Grin Grin ถ้าได้มาจริงเมื่อไร จะปล่อยอะไหล่ที่เก็บไว้เผื่อเลือกให้ชาวosกันครับ
 Grin Grin Grin จะเก็บที่สุดของแจ้ ไว้หนึ่งเดียวครับ
nucha
AA Pro

« Reply #10 on: October 02, 2008, 05:39:46 PM »

คุณ admin ครับผมว่ามันคงไม่มีอะไรเร้าใจเพื่อนๆสมาชิกแน่ๆเลยครับ....เลยดูจะนิ่งๆกัน Grin
ผมมีวิธีครับเอาเลยนะ..... Grin
                     ใครที่ลงทะเบียนและได้แจ้งขนาดของเสื้อไว้แล้วนั้นทางทีมงานและผมจะนำรายชื่อของท่านสมาชิกทั้งหลายไปจับรางวัลครับ
                     รางวัลที่ว่าก็คือ .....เบาะ elina สายฟ้าสีดำหนึ่งใบครับ  ถ้าท่านใดเต็มใจที่จะมาในงานและพร้อมที่จะเข้าร่วมกิจกรรมในครั้งนี้เชิญลงทะเบียนและโอนเงินได้เลยครับ.... Grin Grin Grin ทางทีมงานและผมจะจับรางวัลภายในเร็ววันนี้นะครับช้าหมดอดแน่ๆ Grin Grin Grin

SUPA
B Pro

มิตรภาพเกิดขึ้นด้วยสองล้อ

Email
« Reply #11 on: October 02, 2008, 09:00:14 PM »

Grin เล่นของเทพมาเป็นรางวัลเลยหรือครับ ส.ส นุชา (แรงจริงๆ)
nucha
AA Pro

« Reply #12 on: October 03, 2008, 10:30:46 AM »

ก็เห็นว่านิ่งๆกันอ่ะครับพี่.... Grin
เลยคิดว่าน่าจะมีอะไรมากระตุ้นต่อมกันซักหน่อยครับ... Grin
.............อารมณ์แบบเอาขนมมาหลอกเด็กๆอ่ะครับพี่............ Grin Grin Grin

Grin เล่นของเทพมาเป็นรางวัลเลยหรือครับ ส.ส นุชา (แรงจริงๆ)

admin
AA Pro

« Reply #13 on: October 03, 2008, 11:59:39 AM »

ส่งข้อความถึงสมาชิกทุกท่านแล้วนะครับ.....ยังไงแล้วช่วยสละเวลานิดนึงนะครับพี่ๆน้องๆเพื่อนๆ
 Wink
ก็เห็นว่านิ่งๆกันอ่ะครับพี่.... Grin
เลยคิดว่าน่าจะมีอะไรมากระตุ้นต่อมกันซักหน่อยครับ... Grin
.............อารมณ์แบบเอาขนมมาหลอกเด็กๆอ่ะครับพี่............ Grin Grin Grin

INDY
Guest
« Reply #14 on: October 03, 2008, 12:53:31 PM »

ได้รับข้อความจากคุณนะแล้วครับ
จริง ๆ ตั้งใจจะเดินไปโอนที่แบงค์กรุงศรี ใกล้ ๆ ที่ทำงาน วันนี้
แต่ฟ้าฝนดันไม่เป็นใจ ตอนนี้ฟ้ายังคำราม ฮึ่ม ๆ อยู่เลย

เอาเป็นว่า ไม่เกินวันจันทร์ ผมโอนให้แน่นอนครับ
(โอน แล้วจะมาอัพเดท อีกครั้ง)

ส่วนขนาดเสื้อ ก็อย่างที่บอก XL ครับ

มีอะไรที่คิดว่าผมช่วยได้บ้าง ก็กริ๊งกร๊างมาเลยนะครับ ไม่ต้องเกรงใจ

วันนี้โอนเงินให้แล้วนะครับ 333 บาท (เลขสวยดี)

ขอบคุณทีมงานทุกท่านครับ / ธนิต 081-443-3966
« Last Edit: October 06, 2008, 01:09:03 PM by INDY » Logged
Pages: [1] 2 3 Print 
« previous next »
Jump to:  

Login with username, password and session length