Welcome, Guest. Please login or register.
March 29, 2024, 07:17:07 AM
Home Help Search Login Register
News: ตอนนี้เว็ปเรา มีห้องสนทนาสดแล้วนะครับ เข้าไปคุยกันได้ที่
broken-mouse

+  OSBMX Thailand
|-+  โชว์รูม BMX / BMX Showroom
| |-+  ตัวถัง และ ตะเกียบ / Frame & Forks (Moderators: Spammer, Thanit, JR101)
| | |-+  ๛ [สอบถามเฟรม] **สอบถาม** เฟรม ครับผม
0 Members and 1 Guest are viewing this topic. « previous next »
Pages: 1 2 [3] Print
Author Topic: ๛ [สอบถามเฟรม] **สอบถาม** เฟรม ครับผม  (Read 19658 times)
ดำ เตาปูน
AA Pro

« Reply #30 on: May 07, 2010, 04:28:50 PM »

ใส่ยางใน ดีสโตน ด้วย Grin Grin

เอ้ยๆๆๆ  พี่ดำรู้ได้ไง เนี่ย แน่นอน จริงๆ Grin Grin Grin
พี่ เป็น เทพ ยางใน ผ่านมือมาไม่รู้ กี่ร้อยเส้นแล้ว ทุกไซค์ ทุกขนาด Grin Grin Grin มองแค่จุ๊บสูบลมก้อรู้แล้ว  Grin
sakabmx
B Pro

« Reply #31 on: May 13, 2010, 11:51:26 AM »

Cheesy :Dรถสวยเลยครับศัก Shocked Shocked อยากได้กะไดอ่า Cry Cry

ไม่กี่ วันนี้ ยังเจอในร้าน เลย สติกเกอร์ ครบ แต่เป็น เฟรม โครเมี่ยม สนิม ประปราย  Cheesy
  :)โทษนะครับพี่ รบกวนพี่  ...  จัดสติ๊กเกอร์ให้ดูหน่อยได้มั้ยครับ   ตอนนี้ผมขาดสติ๊กเกอร์อย่างเดวเลยครับ  Smiley
อิอิมีแต่puchอะคับได้ไว้นานแล้วครับสติกเกอร์น่าจะเดิมครับเพราะเป็นของใหม่เก่าเก็บ(ใหม่น่ะเนี่ย 555)

มีเยอะจิงนะ พี่คนนี้ Grin
Pamyias
B Pro

++ไม่ได้นิ่ง กำลังดิ้นอยู่ ++

Email
« Reply #32 on: May 16, 2010, 03:31:40 PM »

มันคือ "PUCH BMX" โรงงานเดียวกับ "โทนาฟ" เอ้ย "ปรีดา" นั่นเอง   Grin Grin Grin

มีรุ่นพี่เคยกล่าวไว้เหมือนกันครับ..
 Grin
แบบนี้เลยใช่มั้ยครับ Smiley งั้นตะเกี่ยบที่ผมได้มา ก็ตรงรุ่นเลยสิ่ครับ  มันติดสติ๊กเกอร์ gt เหมือนกัน และก็สีรูเรียงตรงด้วยครับ    ขอบคุณมากๆครับ  Smiley Smiley

Pamyias
B Pro

Email
« Reply #33 on: May 16, 2010, 03:34:04 PM »

แต่ตะเกี่ยบ ซางคอมันยาวผิดปกติรึเปล่าครับ Smiley Smiley

Pamyias
B Pro

Email
« Reply #34 on: May 16, 2010, 10:56:50 PM »

Cheesy :Dรถสวยเลยครับศัก Shocked Shocked อยากได้กะไดอ่า Cry Cry

ไม่กี่ วันนี้ ยังเจอในร้าน เลย สติกเกอร์ ครบ แต่เป็น เฟรม โครเมี่ยม สนิม ประปราย  Cheesy
  :)โทษนะครับพี่ รบกวนพี่  ...  จัดสติ๊กเกอร์ให้ดูหน่อยได้มั้ยครับ   ตอนนี้ผมขาดสติ๊กเกอร์อย่างเดวเลยครับ  Smiley
อิอิมีแต่puchอะคับได้ไว้นานแล้วครับสติกเกอร์น่าจะเดิมครับเพราะเป็นของใหม่เก่าเก็บ(ใหม่น่ะเนี่ย 555)

ขอยืมรูปไปไว้กะทู้ ซื้อหน่อยนะครับ    Smiley ขอบคุณครับสำหรับ แบบสติ๊กเกอร์ Smiley Smiley Smiley

ตั้ม หนองแขม
Expert

Email
« Reply #35 on: July 30, 2014, 07:12:51 PM »

แบบนี้นี่เอง

นายพีระศักดิ์  คุ้มครอง
บจก.นิปด้าคอมพิวเทค 97/77-80 ม.10 ถ.เพชรเกษม 60/2 แขวงบางด้วน
เขตภาษีเจริญ กรุงเทพฯ 10160 โทร.086-9006773
ธนาคารกรุงเทพ สาขา เดอะมอลล์ บางแค
เลขที่ 238-4-02149-5

Pages: 1 2 [3] Print 
« previous next »
Jump to:  

Login with username, password and session length