Welcome, Guest. Please login or register.
May 15, 2024, 09:18:15 AM
Home Help Search Login Register
News: ตอนนี้เว็ปเรา มีห้องสนทนาสดแล้วนะครับ เข้าไปคุยกันได้ที่
broken-mouse

+  OSBMX Thailand
|-+  ประกาศถึงท่านสมาชิก / Announcements Heard By All
| |-+  ประกาศถึงท่านสมาชิก / Announcement (Moderators: Spammer, Thanit, JR101)
| | |-+  จักรยานเพื่อน้องผู้ยากไร้
0 Members and 1 Guest are viewing this topic. « previous next »
Pages: 1 ... 3 4 [5] 6 7 8 Print
Author Topic: จักรยานเพื่อน้องผู้ยากไร้  (Read 70647 times)
admin
Administrator
AA Pro

หวัดดี...ชาวโลก!!

nawitthapthiang@hotmail.com
« Reply #60 on: December 27, 2008, 07:51:50 PM »

ของบริจาคอ่ะครับท่าน....อย่าคิดมากนะโยมนะ

แต่ที่คุยกันจะกำกับเลขแต่ละคัน...ถ้าไม่ดูแลจริงๆคงมีเงื่อนไขกันเล็กน้อย..เช่นไม่ไปซ่อมให้หรือไม่บริจาคอีกเลย....แบบนี้คิดว่าพอติดตามได้นะครับ

กลัวจัง มอบให้น้องผู้ยากไร้เนี่ย ผมกลัวเขาเอาไปทิ้งๆข้างๆ สงสารรถมัน Cry

โทร 089-1374137 รับสายตามเวลาราชการ
meun
Intermediate

ผู้สืบnoดตsะกูล

Email
« Reply #61 on: December 27, 2008, 08:24:24 PM »

กลัวจัง มอบให้น้องผู้ยากไร้เนี่ย ผมกลัวเขาเอาไปทิ้งๆข้างๆ สงสารรถมัน Cry
สิ่งที่น่ากลัวกว่า คือ มีคนไปถามซื้อจากผู้ที่ได้รับบริจาคแล้วก็เอามาขายต่ออีกที
Spammer
Moderator
AA Pro

« Reply #62 on: December 27, 2008, 09:11:41 PM »

ของบริจาคอ่ะครับท่าน....อย่าคิดมากนะโยมนะ

แต่ที่คุยกันจะกำกับเลขแต่ละคัน...ถ้าไม่ดูแลจริงๆคงมีเงื่อนไขกันเล็กน้อย..เช่นไม่ไปซ่อมให้หรือไม่บริจาคอีกเลย....แบบนี้คิดว่าพอติดตามได้นะครับ

อย่างนี้ค่อยวางใจหน่อยครับ แฮ่ะๆส่วนผมคงต้องทำให้พี่สาวปั่นก่อนครับ เดี๋ยวจะวิ่งตามลูกๆไม่ทันกำลังซนอยู่ด้วย  Cheesy
aok_baby
B Pro

« Reply #63 on: December 27, 2008, 10:44:48 PM »

ปลอกมือ OGK ของอาจารย์อริยะ
ตัวถังของพ่อน้อ่ง choa choa  และของพี่เจี๊ยบ   Cheesy
kaweepong
AA Pro

« Reply #64 on: December 27, 2008, 10:50:08 PM »

ผมพึ่งกลับมาบ้านอะครับ จะบริจาคทันไหมอะครับ ต้องไปส่งวันจันทร์
aok_baby
B Pro

« Reply #65 on: December 27, 2008, 11:04:40 PM »

ทันครับ Grin Grin
DIRTDIRT
Expert

prapas.su@thaiairways.com

Email
« Reply #66 on: December 29, 2008, 08:03:10 AM »

Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin
 Grin Grin Grin ครอบครัว DIRTDIRT ( คุณพ่อ,คุณแม่,คุณป้า,พี่ชาย,พี่สาว,พี่เขย,พี่สะใภ้ )
 Grin Grin Grin ร่วมอุดมการณ์ มอบรถจักรยานขนาด 20 นิ้ว ( ของใหม่ ) ให้น้องๆ 9 คันครับ
 Grin Grin Grin รบกวน คุณนะ แจ้งวันและเวลา ที่จะไปมอบด้วยน่ะครับ ขอบคุณครับ

admin
AA Pro

« Reply #67 on: December 29, 2008, 08:05:48 PM »

ที่นัดไว้คือเสาร์ถัดไปจากวันเด็กอ่ะครับ..... Wink

Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin
 Grin Grin Grin ครอบครัว DIRTDIRT ( คุณพ่อ,คุณแม่,คุณป้า,พี่ชาย,พี่สาว,พี่เขย,พี่สะใภ้ )
 Grin Grin Grin ร่วมอุดมการณ์ มอบรถจักรยานขนาด 20 นิ้ว ( ของใหม่ ) ให้น้องๆ 9 คันครับ
 Grin Grin Grin รบกวน คุณนะ แจ้งวันและเวลา ที่จะไปมอบด้วยน่ะครับ ขอบคุณครับ

โทร 089-1374137 รับสายตามเวลาราชการ
chao chao
AA Pro

« Reply #68 on: December 29, 2008, 09:14:17 PM »

ขออนุโมทนาบุญให้ครอบครัวพี่เดิทด้วยจากพ่อเชาว์
Phawee
AA Pro

Phawee
Email
« Reply #69 on: December 29, 2008, 09:30:11 PM »

....ตกลงนัดบริจาคของเป็นวันเสาร์ถัดจากวันเด็กน่ะครับ...ตกลง...ฟันธง..คอนเฟิร์ม...ชัวร์.... Grin Grin

DIRTDIRT
Expert

prapas.su@thaiairways.com

Email
« Reply #70 on: December 30, 2008, 07:15:01 AM »

Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin
 Grin Grin Grin ขอบคุณมากๆครับ พ่อน้องเชาว์
 Grin Grin Grin มีน้ำใจ เอื้อเฟื้อเผื่อแผ่ ช่วยเหลือในยามทุกข์ยาก มันกำลังจางหายไปจากสังคมไทยครับ

ขออนุโมทนาบุญให้ครอบครัวพี่เดิทด้วยจากพ่อเชาว์
Thanit
Moderator
AA Pro

« Reply #71 on: December 31, 2008, 02:37:04 PM »

เห็นน้ำใจไหลรินแบบนี้แล้ว...ชื่นใจครับ

เขามีส่วน เลวบ้าง ช่างหัวเขา          จงเลือกเอา ส่วนที่ดี เขามีอยู่
  เป็นประโยชน์ โลกบ้าง ยังน่าดู         ส่วนที่ชั่ว อย่าไปรู้ ของเขาเลย
  จะหาคน ที่มีดี โดยส่วนเดียว           อย่ามัวเที่ยว ค้นหา สหายเอ๋ย
  เหมือนเที่ยวหา หนวดเต่า ตายเปล่าเอย        ฝึกให้เคย มองแต่ดี มีคุณจริง
admin
AA Pro

« Reply #72 on: December 31, 2008, 02:58:06 PM »

ตกลงยืนยันคอนเฟิร์ม วันเสาร์ที่ 24 มกราคม 2552 ครับผม

รายละเอียดเพิ่มเติมแจ้งให้ทราบหลังปีใหม่นะครับ  Grin

knuun
AA Pro

อีที เสเพล 55

Email
« Reply #73 on: January 04, 2009, 04:49:37 PM »

ช่วย 300 บาท ครับ  Cheesy  ...................................................... Grin

คงดลบันดาล ..........ให้ได้ พีเค ..................นอก .................สักคัน
เย็นนี้ ว่าจะแวะ ไป ...........................โอ เอ ซิส 

ก็ร้านของเก่า นะแหละ 555555555555  ครับ  5555555555555555 เผื่อ ฟลุ๊ค  Cheesy

เพิ่งโอนไปเมื่อกี้ ครับ .....300 บาท .......เคลียร์ ........ Cheesy

มีอะไร ติดต่อ วราสิน 084-5502868 นะครับ
admin
AA Pro

« Reply #74 on: January 13, 2009, 12:40:56 PM »

เพิ่มเติมนะครับ

ได้รับสายพี่ท่านพี่เชอรรี่เช้านี้

ยืนยันเป็นวันเสาร์ที่ 24 มกราคมนี้ เวลา 10.00น. ที่บ้านครูน้อย

แผนที่จะลงให้ดูในไม่ช้า

น่าจะมีการนัดไปปั่นกันวันนั้นเลยจะดีมั้ยครับ...ไหนๆจะออกจากบ้านไปทำบุญกันแล้วดีมั้ยครับผม

ส่วนการขนส่งอาจจะต้องขอกำลังจากท่านที่มีรถสามารถช่วยในเรื่องขนส่งได้อ่ะครับ  Huh

Pages: 1 ... 3 4 [5] 6 7 8 Print 
« previous next »
Jump to:  

Login with username, password and session length