Welcome, Guest. Please login or register.
May 12, 2024, 11:45:18 PM
Home Help Search Login Register
News: ตอนนี้เว็ปเรา มีห้องสนทนาสดแล้วนะครับ เข้าไปคุยกันได้ที่
broken-mouse

+  OSBMX Thailand
|-+  กิจกรรมดีๆที่เกี่ยวข้องกับ BMX
| |-+  กิจกรรม OS BMX Thailand / OS BMX activities (Moderators: Spammer, Thanit, JR101)
| | |-+  สนามศรีสมาน
0 Members and 2 Guests are viewing this topic. « previous next »
Pages: 1 ... 3 4 [5] 6 7 ... 199 Print
Author Topic: สนามศรีสมาน  (Read 727015 times)
aob-k16
AA Pro

คนไทนยิ้มใว้สู้ๆ

« Reply #60 on: February 07, 2010, 11:23:58 PM »

ขอบคุณสำหรับคำแนะนำจากพี่ๆมากๆครับ

รอบหน้าคงต้องเอาของไปเส้นไหว้ซะแล้ว Grin

อยากจะชวนเพื่อนๆมาร่วมสนุกกันครับ อาจารเพียบ ไม่ต้องเขินอายพี่ๆเค้าใจดีเป็นกันเองทุกคนครับ Grin

งานมีขี้บ่อย งานน้อยทะยอยขี้ งานไม่มีไม่ขี้เลย
****ไม่ตรงรุ่นแต่ตรงใจ****
ดำ เตาปูน
AA Pro

« Reply #61 on: February 07, 2010, 11:28:40 PM »

เสียดายที่ไม่ได้อยู่ ตอนแรกตั้งใจจะอยู่ก้อรอเวลาเพราะไปถึงตั้งบ่ายสองเลยเดินห้างก่อน พอดีแม่โทรมาบอกว่าจะไปหาที่บ้านไปๆมาๆก้อเลยต้องไปรับแม่แล้วเอาของไปให้ที่สนาม แล้วต้องไปส่งที่บ้านผมแล้วผมก้อต้องออกมาอีกที่หนึ่ง ผิดแผนหมดเลย ไว้คราวหน้าแล้วกัน เสียดายหมูกระทะ อดเลย ดูจากภาพแล้วสนามใกล้แล้วซิ น่าลองๆ
PocH
Expert

"อยู่ในระหว่างเก็บตัวสุดๆ "

9361025 longhair_poch@hotmail.com
Email
« Reply #62 on: February 08, 2010, 11:53:17 AM »

เสียดาย ไม่ได้ไป ดูฮาดี Wink

LINE คุยกันได้ครับ 0817775575
Au/Job
AA Pro

Back for good

Email
« Reply #63 on: February 08, 2010, 12:31:51 PM »

ดีใจด้วยครับกับสนาม.."คนรักลานดิน"...ผมขอสนับสนุนอย่างเป็นทางการครับ..ต้องโทษนะครับที่ไม่ได้ไปช่วย..
เห็นสนามแล้วสุดยอดครับ.. Wink
DIRTDIRT
Expert

prapas.su@thaiairways.com

Email
« Reply #64 on: February 08, 2010, 02:40:00 PM »

ขอบคุณ...พี่ๆเพื่อนๆและน้องๆ...ที่มาช่วยกันเติมฝันลานดินแห่งนี้กัน  Cheesy
เหนื่อย..หนัก..ร้อน...แต่ก็ยิ้มกันอย่างมีความสุข...
ขอขอบคุณจากใจครับ... Grin

รอชมภาพความเปลี่ยนแปลงของสนามและรอยยิ้มแห่งความสุขจากป๋าวีนะครับ  Grin

Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin
 Grin Grin Grin วันนั้นก็ไม่ได้ขี่ ไม่ได้โดดเลยน่ะ พี่ป้ำ แต่ทำไมวันรุ่งขึ้น เมื่อยเนื้อเมื่อยตัวจัง
 Grin Grin Grin สงสัยต้องไปซ้ำดูอีกที ชอบจัง
nucha
AA Pro

..เชิญคร้าบบ..

« Reply #65 on: February 08, 2010, 06:34:29 PM »

วันไหนว่างๆขอเข้าไปแจม..(เบียร์นะ)..ด้วยซักคนนะครับ..น่าสนุก Wink

" ระวัง..เดี๋ยวจะกลายเป็นกลืนน้ำลายตัวเองนะคับ.."
pum
AA Pro

"ผมมันคนบ้า...ชอบเล่นเนินเล่นฝุ่น"

Email
« Reply #66 on: February 08, 2010, 07:07:34 PM »

ขอบคุณครับป๋าวี...ที่นำภาพความสุขเล็กๆน้อยๆมาฝาก  Grin

Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin
 Grin Grin Grin วันนั้นก็ไม่ได้ขี่ ไม่ได้โดดเลยน่ะ พี่ป้ำ แต่ทำไมวันรุ่งขึ้น เมื่อยเนื้อเมื่อยตัวจัง
 Grin Grin Grin สงสัยต้องไปซ้ำดูอีกที ชอบจัง

วันนั้น..ก็ไม่ได้โดดเหมือนกันครับคุณต่อ...อยากๆอยู่เหมือนกัน...
แต่เห็นน้องๆและหลานๆสนุกสนานกัน...ก็มีความสุขแล้ว...ลืมเหนื่อยเลยครับ  Grin
งวดหน้า...เนินคงเข้าที่...จะขอลองฟื้นๆอดีตดูอีกสักครั้งครับ....

ขอบคุณหยาดเหงื่อทุกหยด...
ขอบคุณรอยยิ้มทุกรอย...
ขอบคุณ...เป็ดโภชนา...สำหรับท้องน้อยๆของพวกเราครับ  Cheesy

ค่อยๆทำกันไปเรื่อยๆ...ได้ออกกำลังดีครับ...อย่างน้อย...ก็ได้เป็นจุดพบปะสังสรรย่อยๆจุดนึง...
ที่ให้ความสุขได้เกือบๆครบครับ...ชอบวลีนี้ของป๋าวีจัง....
"....สนุกครับ...เฮฮาปาร์ตี้กันแบบสบายๆ...ได้สร้างสนามขึ้นมาเอง...โดดเนิน ปั่นเล่น พบเจอเพื่อนฝูง...ดื่ม..กิน..นี่แหละครับความฝันของผม....ไม่รีบทำตอนนี้..แล้วจะไปทำตอนใหนล่ะครับ..."
และขอยืมคำคุณประสิทธิ์มาหน่อยนะครับ..."มิตรภาพสองล้อยั่งยืน"ครับ  Cheesy Cheesy โดน-โดน

.....LOVE TO RIDE AND RIDE FOR THE LIFE.....
.....ปั่น-ปั่น...โดด-โดด...ไม่โหด...แต่โคตะระมันส์......
pum
AA Pro

"ผมมันคนบ้า...ชอบเล่นเนินเล่นฝุ่น"

Email
« Reply #67 on: February 08, 2010, 07:12:13 PM »

วันไหนว่างๆขอเข้าไปแจม..(เบียร์นะ)..ด้วยซักคนนะครับ..น่าสนุก Wink

ได้เลยครับ...ลานนี้เปิดกว้างสำหรับชาว bmx ทุกท่านครับ...(เพราะไม่ได้ล้อมรั้ว)  Grin Grin Grin

.....LOVE TO RIDE AND RIDE FOR THE LIFE.....
.....ปั่น-ปั่น...โดด-โดด...ไม่โหด...แต่โคตะระมันส์......
knuun
AA Pro

อีที เสเพล 55

Email
« Reply #68 on: February 08, 2010, 07:41:51 PM »

คงต้อง มี Saturday night  race  กันสักวัน  นะครับ  Cheesy

มีอะไร ติดต่อ วราสิน 084-5502868 นะครับ
Lt. PT. / BMX freestyler
A Pro

ปั่น 1 ทริป อายุยืนขึ้น 1 อาทิตย์ ชวนกันปั่นคร๊าบ.

Email
« Reply #69 on: February 08, 2010, 09:58:25 PM »

อยากจะต่อยอดความสุขให้ไปถึง...วันหนึ่งได้ไปเชียร์เด็กๆที่ผลักดันอยู่...แข่งรอบ Final ในระดับอินเตอร์ฯ... Wink

on call : 08-4467-6919

"Let's Agree to Disagree =>2=>B => Peace"

Ride to Live & Live to Ride.

My Lifestyle/Ridestyle from Racing BMXer to be Freestyler and then Freerider.
prasith_p
AA Pro

ขอมิตรภาพสองล้อยั่งยืน....

Email
« Reply #70 on: February 09, 2010, 01:41:27 PM »

อุตส่าอดใจ ไม่ยอมเข้ากระทุ้นี้เสียนาน เพราะกลัวจะเกิดกำหนัด เมื่อเจอสิ่งเย้ายวนใจ น้องนัทโทรมาบอก
ว่าพี่ๆเขาไปทำสนามโดดกันมันส์หยดแหมะ
ตะบะแตกเลยเราเลยต้องเข้ามาดู งานเก่ายังเคลียไม่หมดเลย เห็นรุปแล้ว ระรี้ระริ๊ก แหม่อยากจะทิ้งงานไปโดด คลุกฝุ่นให้กระจายมั้ง  Cheesy Cheesy Cheesy
แต่อนิจจาเสาร์นี้ ยังไม่แน่ใจ ว่าต้องไปบ้านที่ต่างจังหวัดหรือเปล่า ช่วงนี้ต้องเร่งงานให้เสร็จก่อนวันศุกร์ ก่อนวันตรุษจีนอีก เฮ้อ เซ็งห่าน Cry Cry Cry

น๊อตน้อยร้อยเกลียวยึดติดแน่นเหนียวก่อร่างจนเป็นคันosbmxเราต่างล้วนผูกพันธ์จักสานต่อใจให้เป็นหนึ่งเดียวกันนั้นขอมิตรภาพสองล้อยั่งยืน

ดำ เตาปูน
AA Pro

« Reply #71 on: February 09, 2010, 05:34:46 PM »

แล้วของที่ฝากให้กร ใช้ได้ไหม ของป้ำด้วย
ped
Expert

Email
« Reply #72 on: February 09, 2010, 07:30:46 PM »

อุตส่าอดใจ ไม่ยอมเข้ากระทุ้นี้เสียนาน เพราะกลัวจะเกิดกำหนัด เมื่อเจอสิ่งเย้ายวนใจ น้องนัทโทรมาบอก
ว่าพี่ๆเขาไปทำสนามโดดกันมันส์หยดแหมะ
ตะบะแตกเลยเราเลยต้องเข้ามาดู งานเก่ายังเคลียไม่หมดเลย เห็นรุปแล้ว ระรี้ระริ๊ก แหม่อยากจะทิ้งงานไปโดด คลุกฝุ่นให้กระจายมั้ง  Cheesy Cheesy Cheesy
แต่อนิจจาเสาร์นี้ ยังไม่แน่ใจ ว่าต้องไปบ้านที่ต่างจังหวัดหรือเปล่า ช่วงนี้ต้องเร่งงานให้เสร็จก่อนวันศุกร์ ก่อนวันตรุษจีนอีก เฮ้อ เซ็งห่าน Cry Cry Cry
ไม่เป็นไรครับ :Dลานดินนี้ยังรอเพื่อนๆทุกคนมาเติมความสุข  และมันคงยังไม่หนีไปใหนอีก..(ในระยะนี้ )Grin ผมว่าวันเสาร์นี้ก็ว่าจะเข้าไปเติมเนินอีกสักลูก-สองลูก เพื่อนๆท่านสนใจ หลังบ่ายสาม..พบกันครับ ถ้าแจ้งก่อนก็จะดี จะได้ให้ทางร้านพี่เอก..สำรองเครื่องดื่มไว้ให้พอ Grin(เสาร์ที่แล้วซดเบียร์เค้าซะหมดร้านเลย) Grin
aob-k16
AA Pro

คนไทนยิ้มใว้สู้ๆ

« Reply #73 on: February 09, 2010, 07:33:14 PM »

ซดเหมือนเททิ้งเลยพี่ Grin

เค้าไปซื้อมาเตรียมขายอีกวันก็ยังไปเหมามาอีก  Grin

ผมว่าจะเอาไปขายบ้างท่าทางจะขายดี อิอิ

งานมีขี้บ่อย งานน้อยทะยอยขี้ งานไม่มีไม่ขี้เลย
****ไม่ตรงรุ่นแต่ตรงใจ****
DIRTDIRT
Expert

prapas.su@thaiairways.com

Email
« Reply #74 on: February 10, 2010, 09:49:35 AM »

ไม่เป็นไรครับ :Dลานดินนี้ยังรอเพื่อนๆทุกคนมาเติมความสุข  และมันคงยังไม่หนีไปใหนอีก..(ในระยะนี้ )Grin ผมว่าวันเสาร์นี้ก็ว่าจะเข้าไปเติมเนินอีกสักลูก-สองลูก เพื่อนๆท่านสนใจ หลังบ่ายสาม..พบกันครับ ถ้าแจ้งก่อนก็จะดี จะได้ให้ทางร้านพี่เอก..สำรองเครื่องดื่มไว้ให้พอ Grin(เสาร์ที่แล้วซดเบียร์เค้าซะหมดร้านเลย) Grin

Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin
 Grin Grin Grin ว่าจะลองเปลี่ยน เครื่องดื่มเป็นนมเปรี้ยว มิใช่หรือพี่เป็ด
Pages: 1 ... 3 4 [5] 6 7 ... 199 Print 
« previous next »
Jump to:  

Login with username, password and session length