Welcome, Guest. Please login or register.
May 12, 2024, 11:25:59 PM
Home Help Search Login Register
News: ตอนนี้เว็ปเรา มีห้องสนทนาสดแล้วนะครับ เข้าไปคุยกันได้ที่
broken-mouse

+  OSBMX Thailand
|-+  กิจกรรมดีๆที่เกี่ยวข้องกับ BMX
| |-+  กิจกรรม OS BMX Thailand / OS BMX activities (Moderators: Spammer, Thanit, JR101)
| | |-+  สนามศรีสมาน
0 Members and 8 Guests are viewing this topic. « previous next »
Pages: 1 ... 18 19 [20] 21 22 ... 199 Print
Author Topic: สนามศรีสมาน  (Read 727014 times)
knuun
AA Pro

อีที เสเพล 55

Email
« Reply #285 on: March 07, 2010, 07:01:19 PM »

วันนี้ว่าจะเข้าไปแต่กว่าจะเสร็จธุระก็เกือยทุ่มแล้วเลยไม่ได้เข้าครับเสียดาย Cry

กำลังคิดจะทำ...ลานดินศรีสมานไนท์..ครับ  Grin Grin Grin

ดีครับพี่ป้ำ เอาของมาวางขายเยอะๆนะครับ อีกหน่อยคงดังกว่ารัชดาไนท์แน่ๆครับ Grin

ไม่ใช่ ขายของ แต่เป็น สนามแข่งกัน นะครับ

Srisaman Night  Rider  Cheesy

มีอะไร ติดต่อ วราสิน 084-5502868 นะครับ
Chaiyuth
Expert

« Reply #286 on: March 07, 2010, 10:16:16 PM »

วันนีเข้าไปที่ศรีสมาน  พาลูกๆไปขี่   และได้รับข่าวดีจากเจ้าของที่ดินว่า  ที่ดินบริเวณที่เราใช้ทำกิจกรรมกันอยู่  ยังไม่มีโครงการทำอะไรทั้งสินในช่วง 2-3 ปีนี้ 

เราคงใช้พื้นที่กันได้อีกนาน

และเพื่อนชาว ฮ.  ฝากบอกมาว่า  ขณะเขาบินกันอยู่  รบกวนสมาชิก BMX ทุกท่าน  หลบเข้าด้านใน(บริเวณต้นไม้)  เพราะถ้าเรามานั่งหรือยืนอยู่ตรงด้านหน้าติดถนน  มันอยู่ในแนวการบินและอาจเกิดเหตุสุดวิสัยขึ้นได้
และพวกเราไม่ต้องย้ายไปไหนแล้วนะครับ  ใช้พื้นที่เดิมได้ต่อไป  และสามารถขยายไปด้านหลังได้อีก

pum
AA Pro

"ผมมันคนบ้า...ชอบเล่นเนินเล่นฝุ่น"

Email
« Reply #287 on: March 08, 2010, 01:37:19 AM »

วันนีเข้าไปที่ศรีสมาน  พาลูกๆไปขี่   และได้รับข่าวดีจากเจ้าของที่ดินว่า  ที่ดินบริเวณที่เราใช้ทำกิจกรรมกันอยู่  ยังไม่มีโครงการทำอะไรทั้งสินในช่วง 2-3 ปีนี้ 

และเพื่อนชาว ฮ.  ฝากบอกมาว่า  ขณะเขาบินกันอยู่  รบกวนสมาชิก BMX ทุกท่าน  หลบเข้าด้านใน(บริเวณต้นไม้)  เพราะถ้าเรามานั่งหรือยืนอยู่ตรงด้านหน้าติดถนน  มันอยู่ในแนวการบินและอาจเกิดเหตุสุดวิสัยขึ้นได้
และพวกเราไม่ต้องย้ายไปไหนแล้วนะครับ  ใช้พื้นที่เดิมได้ต่อไป  และสามารถขยายไปด้านหลังได้อีก

รับทราบครับ....โอ๊เยะ  Grin Grin Grin

.....LOVE TO RIDE AND RIDE FOR THE LIFE.....
.....ปั่น-ปั่น...โดด-โดด...ไม่โหด...แต่โคตะระมันส์......
prasith_p
AA Pro

ขอมิตรภาพสองล้อยั่งยืน....

Email
« Reply #288 on: March 08, 2010, 09:22:23 AM »

ผบ ไฟเขียวแล้ว อนาคต อาจมีเพิ่มสนามช้อมขี่จักรยานเล่นเล็กๆอีกที่ อยู่ด้านหลังบ้านผมเอง Grin Grin Grin
ใว้ ทำเรื่องเรียบร้อย จะมาแจ้ง ชาวชมลม คนชอบปั่น ให้ทราบครับ  Cheesy Cheesy Cheesy

น๊อตน้อยร้อยเกลียวยึดติดแน่นเหนียวก่อร่างจนเป็นคันosbmxเราต่างล้วนผูกพันธ์จักสานต่อใจให้เป็นหนึ่งเดียวกันนั้นขอมิตรภาพสองล้อยั่งยืน

อั้น
AA Pro

* BMXAHOLIC™ *

« Reply #289 on: March 08, 2010, 09:40:47 AM »

วันนีเข้าไปที่ศรีสมาน  พาลูกๆไปขี่   และได้รับข่าวดีจากเจ้าของที่ดินว่า  ที่ดินบริเวณที่เราใช้ทำกิจกรรมกันอยู่  ยังไม่มีโครงการทำอะไรทั้งสินในช่วง 2-3 ปีนี้ 

แจ๋วเลยครับ  Grin
aob-k16
AA Pro

คนไทนยิ้มใว้สู้ๆ

« Reply #290 on: March 08, 2010, 09:53:59 AM »

ผบ ไฟเขียวแล้ว อนาคต อาจมีเพิ่มสนามช้อมขี่จักรยานเล่นเล็กๆอีกที่ อยู่ด้านหลังบ้านผมเอง Grin Grin Grin
ใว้ ทำเรื่องเรียบร้อย จะมาแจ้ง ชาวชมลม คนชอบปั่น ให้ทราบครับ  Cheesy Cheesy Cheesy

ดีใจด้วยคับ ที่มีสนามเพิ่มขึ้นอีก ใว้เสร็จแล้วต้องขนพวกไปลองซะหน่อยคับ Grin

งานมีขี้บ่อย งานน้อยทะยอยขี้ งานไม่มีไม่ขี้เลย
****ไม่ตรงรุ่นแต่ตรงใจ****
aob-k16
AA Pro

คนไทนยิ้มใว้สู้ๆ

« Reply #291 on: March 08, 2010, 11:47:25 AM »

ลืมบอกไปอย่างครับ ที่เคยถามเรื่องรถแม็กโค คันเล็ก ผมไปถามเพื่อนมาให้แล้วนะครับ

คันเล็กเท่ารถเก๋ง ราคา ประมาน 4000 กว่าบาท ต่อวัน น้ำมัน คนขับ พร้อม

คันเท่ารถกระบะ ราคา ประมาน 6000 กว่าบาท ต่อวัน น้ำมัน คนขับ พร้อม

ยังไงถ้าจะใช้งานบอกได้นะครับ เค้าบอกว่าอยากเห็นงานก่อน อาจจะได้ถูกกว่าที่แจ้งมาคับ Grin

งานมีขี้บ่อย งานน้อยทะยอยขี้ งานไม่มีไม่ขี้เลย
****ไม่ตรงรุ่นแต่ตรงใจ****
ped
Expert

Email
« Reply #292 on: March 08, 2010, 12:13:40 PM »

ลืมบอกไปอย่างครับ ที่เคยถามเรื่องรถแม็กโค คันเล็ก ผมไปถามเพื่อนมาให้แล้วนะครับ

คันเล็กเท่ารถเก๋ง ราคา ประมาน 4000 กว่าบาท ต่อวัน น้ำมัน คนขับ พร้อม

คันเท่ารถกระบะ ราคา ประมาน 6000 กว่าบาท ต่อวัน น้ำมัน คนขับ พร้อม

ยังไงถ้าจะใช้งานบอกได้นะครับ เค้าบอกว่าอยากเห็นงานก่อน อาจจะได้ถูกกว่าที่แจ้งมาคับ Grin
OK. Grin Grin Grin Grin
ดำ เตาปูน
AA Pro

« Reply #293 on: March 08, 2010, 01:06:53 PM »

เสาร์อาทิตย์ไปเดินสวนกับประตูน้ำมาได้กางเกงกับแว่นครับ ลองชมกันดู
แว่นกันฝุ่น จากประตูน้ำครับ งอได้ด้วย

กางเกงBMX ไม่รู้ประวัติ

อันเป็นกางเกง big bike หนาดี แต่หนักไปหน่อย ล้มคราวนี้ไม่เจ็บ

Jame
AA Pro

« Reply #294 on: March 08, 2010, 01:54:20 PM »

ใช้ได้เลยครับพี่ดำ Cheesy

For Love Or Money
pum
AA Pro

"ผมมันคนบ้า...ชอบเล่นเนินเล่นฝุ่น"

Email
« Reply #295 on: March 09, 2010, 12:17:10 AM »

ชอบหมูสีชมพู...แต่ไม่ชอบหมูแดงครับน้า  Grin Grin Grin

.....LOVE TO RIDE AND RIDE FOR THE LIFE.....
.....ปั่น-ปั่น...โดด-โดด...ไม่โหด...แต่โคตะระมันส์......
prasith_p
AA Pro

Email
« Reply #296 on: March 09, 2010, 12:52:36 AM »

อันนี้ ลองทำ โฟโต้ชอปเล่นๆ ว่ารูปร่างคราวๆสนามซ้อมดูแล้วจะเป็นยังไง นึกอะไรได้อีก ค่อยใส่ลงไป Grin Grin Grin Grin

น๊อตน้อยร้อยเกลียวยึดติดแน่นเหนียวก่อร่างจนเป็นคันosbmxเราต่างล้วนผูกพันธ์จักสานต่อใจให้เป็นหนึ่งเดียวกันนั้นขอมิตรภาพสองล้อยั่งยืน

moonman
B Pro

กูไม่มีเสื้อจะใส่แล้ว ไม่รู้จะใส่สีอะไร

Email
« Reply #297 on: March 09, 2010, 01:17:17 AM »

โอ้โฮ..เจ๋งมากเลยพี่ประสิทธิ์ แต่ดูแห้งๆไปหน่อยนะครับ น่าจะใส่รถจักรยานเข้าไปด้วย ถ้าได้สนามแบบนี้ อีกแห่งละก้อ เพื่อนๆที่ชอบขี่คงได้มันส์กันอีกแน่ Grin Grin Grin Grin

รู้มากยากนาน รู้น้อยพลอยรำคาญ
prasith_p
AA Pro

Email
« Reply #298 on: March 09, 2010, 02:08:00 AM »

โอยตาลาย เอาพอทำได้แค่นี้ก่อนครับ Cry Cry Cry

bm...x
B Pro

คิดถึงพ่อ

Email
« Reply #299 on: March 09, 2010, 02:36:13 AM »

พี่ประสิทธิ์สุดยอดเลย Grin ขอเนินโดดลงบ่ออีกสักเนินได้ป่าวครับ Roll Eyes
พี่ดำแว่นสวยดีครับ Wink

พ่อผมขอโทษ...ผมอยากได้รถคันนั้นกลับคืนมา (T_T)
Pages: 1 ... 18 19 [20] 21 22 ... 199 Print 
« previous next »
Jump to:  

Login with username, password and session length