Welcome, Guest. Please login or register.
May 13, 2024, 03:29:37 AM
Home Help Search Login Register
News: ตอนนี้เว็ปเรา มีห้องสนทนาสดแล้วนะครับ เข้าไปคุยกันได้ที่
broken-mouse

+  OSBMX Thailand
|-+  กิจกรรมดีๆที่เกี่ยวข้องกับ BMX
| |-+  กิจกรรม OS BMX Thailand / OS BMX activities (Moderators: Spammer, Thanit, JR101)
| | |-+  สนามศรีสมาน
0 Members and 8 Guests are viewing this topic. « previous next »
Pages: 1 ... 85 86 [87] 88 89 ... 199 Print
Author Topic: สนามศรีสมาน  (Read 727021 times)
Jong _bmx
Looking Over the Fence
*

« Reply #1290 on: May 31, 2010, 11:51:16 PM »

ขอโทษทีครับ ตอนนี้มาทำงานที่จ.อุบลฯ พยายามส่งรูปผ่านป๋าวีไปให้  แต่ฝนตก Net ล่ม Sad
ใช้ Air card ก็ไม่ค่อยเร็ว ท่านใดต้องการรูปให้เตรียมตั้มป์ไดรฟ ไปที่ศรีสมานอาทิตย์นี้ครับ.

วันเสาร์เข้ามั้ยครับพี่โจ่ง Grin

วันเสาร์ไม่แน่ แต่วันอาทิตย์เข้าครับ.
prasith_p
AA Pro

ขอมิตรภาพสองล้อยั่งยืน....

Email
« Reply #1291 on: June 01, 2010, 07:37:53 AM »

ขายังไม่หายดีเลย จะได้ปั่นมั๊ยน๊าเรา  Cry Cry Cry

น๊อตน้อยร้อยเกลียวยึดติดแน่นเหนียวก่อร่างจนเป็นคันosbmxเราต่างล้วนผูกพันธ์จักสานต่อใจให้เป็นหนึ่งเดียวกันนั้นขอมิตรภาพสองล้อยั่งยืน

อั้น
AA Pro

* BMXAHOLIC™ *

« Reply #1292 on: June 01, 2010, 07:53:16 AM »

เจอกันวันอาทิตย์ taxi rider  Wink
ขอบคุณพี่โจ่งที่มาส่งปากทางด้วยครับผม หายไวๆนะครับจะได้มามันส์กัน  Grin
DIRTDIRT
Expert

prapas.su@thaiairways.com

Email
« Reply #1293 on: June 01, 2010, 10:10:10 AM »

มาแจ้งข่าวครับ Cheesy

เตรียมตัวกันให้พร้อม...ทั้งคุณพ่อคุณลูกคุณหลานคุณพี่คุณเพื่อนคุณน้อง....
นำชุดป้องกัน+แรง....มาให้พร้อมนะครับ Cheesy

เสาร์นี้(5 มิ.ย.)...บ่าย 3 โมงครึ่ง...รวมพล... Cool Cool Cool
เพื่อนผมจากช่อง 7 สี...จะมาถ่ายทำตามที่ได้เสนอไว้นะครับ....
มากันให้พร้อม...จะได้ตกลงคิวกันก่อนถ่ายจริงครับ  Cheesy

ยังไง...ก่อนถึงวันเสาร์...ผมจะมา confirm อีกครั้งนะครับ  Grin Grin Grin

Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin
 Grin Grin Grin บังเอินจังเลยครับพี่ป้ำ ยางลายปาท่องโก๋( แดง1คู่,ดำ1คู่) ที่สั่งไว้ได้แล้วครับ
 Grin Grin Grin ว่าจะเอาไปให้พี่วันเสาร์นี้พอดีเลย ( ทำเนียน จะได้ออกทีวีด้วย )
 Grin Grin Grin อ้อ กองถ่ายเค้ามีช่างแต่งหน้ามามัียครับ ( เป็นห่วงพี่ดำ เดี๋ยวไม่หล่อ )

Jong _bmx
*

« Reply #1294 on: June 01, 2010, 10:35:19 AM »

ลองดู
Chaiyuth
Expert

« Reply #1295 on: June 01, 2010, 10:36:11 AM »

มาวันเสาร์......ม่ายรู้จะไปได้ป่าวเนี่ย.....

knuun
AA Pro

อีที เสเพล 55

Email
« Reply #1296 on: June 01, 2010, 10:44:45 AM »

วันเสาร์ นี้ อยากให้ มาเยอะๆ นะครับ

ที รายการ อื่น ที่เขาปั่น จักรยานต่อแถวยาว เรายังไปช่วยเขาได้

แต่นี้ รายการ โอเอส เราเอง อยากให้ ช่วยกันเอารถ มาโชว์ บ้าง นะครับ

ช่วยๆ กัน นะครับ อยากให้ เอารถมาโชว์  มันเป็น โอกาส ที่จะเป็น Rockford  แล้วนะครับ

ที่ปั่นได้ ก็ปั่น ที่โชว์ ได้ ก็โชว์ ครับ   อยากเห็น สายฟ้า คันพี่เจี๊ยบ  Proline คัน พ่อเชาว์  อีที ของ พี่ต้น 

Pro styler ของพี่ โจ นพรัตน์   งูเฒ่า คุณหนุ่ย    รถไทย หลากหลาย   และ   คันอื่นๆ

อยากให้ มาครับ  อยากเจอ    นานแล้ว ไม่ได้ เจอกันนนนน Smiley

มีอะไร ติดต่อ วราสิน 084-5502868 นะครับ
Jame
AA Pro

« Reply #1297 on: June 01, 2010, 10:48:28 AM »

วันเสาร์ นี้ อยากให้ มาเยอะๆ นะครับ

ที รายการ อื่น ที่เขาปั่น จักรยานต่อแถวยาว เรายังไปช่วยเขาได้

แต่นี้ รายการ โอเอส เราเอง อยากให้ ช่วยกันเอารถ มาโชว์ บ้าง นะครับ

ช่วยๆ กัน นะครับ อยากให้ เอารถมาโชว์  มันเป็น โอกาส ที่จะเป็น Rockford  แล้วนะครับ

ที่ปั่นได้ ก็ปั่น ที่โชว์ ได้ ก็โชว์ ครับ   อยากเห็น สายฟ้า คันพี่เจี๊ยบ  Proline คัน พ่อเชาว์  อีที ของ พี่ต้น 

Pro styler ของพี่ โจ นพรัตน์   งูเฒ่า คุณหนุ่ย    รถไทย หลากหลาย   และ   คันอื่นๆ

อยากให้ มาครับ  อยากเจอ    นานแล้ว ไม่ได้ เจอกันนนนน Smiley

+1 Grin

For Love Or Money
ดำ เตาปูน
AA Pro

« Reply #1298 on: June 01, 2010, 10:51:02 AM »

วันเสาร์นี้ท่าทางจะยาวแน่ๆ Grin Grin Grin
baaBMX
B Pro

Email
« Reply #1299 on: June 01, 2010, 10:55:22 AM »

อยากมาร่วมงานด้วยจัง แต่วันเสาร์ติดงานอะครับ   Cry Cry Cry
Phawee
AA Pro

Phawee
Email
« Reply #1300 on: June 01, 2010, 10:58:51 AM »

...กราบเรียน...Concept ของรายการนี้มิใช่งานโชว์รถน่ะครับ แต่เป็นเป็นเรื่องราวการใช้เวลาว่างให้เกิดประโยชน์แก่เด็ก เยาวชนเป็นสำคัญ เป็นการสร้างสรรค์กิจกรรมเสริมเพื่อมุ่งเน้นให้เขาเหล่านั้นห่างไกลจากเกมส์คอมฯ เพื่อดึงเขาเหล่านั้นให้ห่างไกลจากยาเสพติด เพื่อให้เขาเหล่านั้นรู้จักวิถีแห่งกีฬา รู้จักมีสปิริต ชนะให้ได้ แพ้ให้เป็น Concept ของงานจะออกมาแนวเดียวกับลานกีฬาต้านยาเสพติด โดยมุ่งเน้นไปทีกีฬาเป็นสำคัญ....และจากการที่ได้พูดคุยแนวทางเบื้องต้นกับทีมงาน การถ่ายทำรายการนี้จะไม่เน้นถ่ายผู้ใหญ่น่ะครับ แต่จะเน้นไปที่เด็กๆเยาวชนลูกหลานของเราให้มากที่สุด..... Wink

อั้น
AA Pro

« Reply #1301 on: June 01, 2010, 11:14:47 AM »

ลองดู

ลองอะไรครับพี่โจ่ง  Huh Grin
SUPA
B Pro

มิตรภาพเกิดขึ้นด้วยสองล้อ

Email
« Reply #1302 on: June 01, 2010, 12:05:10 PM »

;Dอย่านำของมี ของมึนเมาเข้าไปนะ เดี๊ยวเสียภาพพจน์..เป็นห่วงครับ Grin
Jong _bmx
*

« Reply #1303 on: June 01, 2010, 12:23:21 PM »

ลองดู

อั้น
AA Pro

« Reply #1304 on: June 01, 2010, 01:54:32 PM »

ลองดู

กิ๊กโดดสูงจัง วู้วววว  Grin Grin Grin
Pages: 1 ... 85 86 [87] 88 89 ... 199 Print 
« previous next »
Jump to:  

Login with username, password and session length