Welcome, Guest. Please login or register.
May 12, 2024, 08:51:22 PM
Home Help Search Login Register
News: ตอนนี้เว็ปเรา มีห้องสนทนาสดแล้วนะครับ เข้าไปคุยกันได้ที่
broken-mouse

+  OSBMX Thailand
|-+  กิจกรรมดีๆที่เกี่ยวข้องกับ BMX
| |-+  กิจกรรม OS BMX Thailand / OS BMX activities (Moderators: Spammer, Thanit, JR101)
| | |-+  สนามศรีสมาน
0 Members and 3 Guests are viewing this topic. « previous next »
Pages: 1 ... 137 138 [139] 140 141 ... 199 Print
Author Topic: สนามศรีสมาน  (Read 727010 times)
อั้น
AA Pro

* BMXAHOLIC™ *

« Reply #2070 on: June 23, 2010, 12:46:43 PM »

เริ่มท้อ สงสัยต้องขอลา  Cry Cry Cry รอดูหน้าขายนะครับ  Wink
.
ท้อเพราะอะไร เล่าให้เพื่อนอ่านหน่อยซิ...
จะได้ช่วยกัน... Lips sealed

ไม่มีไรมากครับพี่อู้ด มีปัญหาที่บ้านน่ะครับ ผมต้องรับผิดชอบเยอะ(อย่างที่ใครนึกไม่ถึง  Grin ) แล้วก็มีปัญหาเรื่องที่บ้านว่าเรื่องการใช้เงินไปกับจักรยาน เวลาเดินทางขึ้นtaxiไปกลับ เสียแต่เงิน ไม่เห็นได้อะไรขึ้นมา พูดมาพักใหญ่ ผมก้เลยเอาใส่มอไซค์ไปเมื่ออาทิตย์ก่อนหน้า เค้าก็บอกว่าอยากตายหรอ บ้ารึป่าว เค้าก็พูดสอนอะไรบางอย่างบางเรื่องที่ผมก้มองว่ามันก็จริง ก็เลยมาคิดดูท้อๆ คนที่บ้านไม่สนับสนุน สถานะไม่เอื้อ ภาระมากมาย แฟนก็ไม่ชอบขนาดว่าแค่ขอไปขี่อาทิตย์ละวันยังบ่น เซ็ง เบื่อ หมดใจ คนใกล้ตัวไม่มีใครเข้าใจเลย มีแต่บอกให้ขายทิ้งไปเฮ้ออออออ ผมจะทำไงดีครับ  Tongue
อั้น
AA Pro

« Reply #2071 on: June 23, 2010, 12:49:31 PM »

เริ่มท้อ สงสัยต้องขอลา  Cry Cry Cry รอดูหน้าขายนะครับ  Wink
.
ท้อเพราะอะไร เล่าให้เพื่อนอ่านหน่อยซิ...
ท้อเรื่องอะไรเหรอ การเดินทางหรือว่าการซ้อมละ  ช่วนกันแก้ได้นะ

เรื่องที่ว่าผมบ่ยั่นอยู่แล้วครับพี่ดำ  Grin
ดำ เตาปูน
AA Pro

« Reply #2072 on: June 23, 2010, 12:53:06 PM »

ลองแบบพี่ซิเมื่อก่อนแฟนพี่ก้อไม่ชอบไม่อยากไปไหน ก้อพาไปซะด้วยเลย ว่าเราไปขี่จริงๆ ออกกำลังกาย ส่วนเรื่องรถก้อฝากพี่ๆไว้ก้อได้ จะไปขี่ก้อบอกกัน ไม่ต้องนนั่งแท็กซี่มา ขี่มอไซค์มาเหมือนเจ้าหมึกเมื้อก่อนไง ลองอย่างนี้ดูไหมละ
Dek_Doi
Novice
**

Email
« Reply #2073 on: June 23, 2010, 12:54:55 PM »

.
ท้อเรื่องอะไรเหรอ การเดินทางหรือว่าการซ้อมละ  ช่วนกันแก้ได้นะ
สู้เค้าทาเคชิ อุปสรรคมีไว้พุ่งชน และ ทดสอบ ดูเดกดอยเดะพุ่งทะลุแบงค์ไปเลย555

เรื่องที่ว่าผมบ่ยั่นอยู่แล้วครับพี่ดำ  Grin
อั้น
AA Pro

« Reply #2074 on: June 23, 2010, 01:06:50 PM »

ลองแบบพี่ซิเมื่อก่อนแฟนพี่ก้อไม่ชอบไม่อยากไปไหน ก้อพาไปซะด้วยเลย ว่าเราไปขี่จริงๆ ออกกำลังกาย ส่วนเรื่องรถก้อฝากพี่ๆไว้ก้อได้ จะไปขี่ก้อบอกกัน ไม่ต้องนนั่งแท็กซี่มา ขี่มอไซค์มาเหมือนเจ้าหมึกเมื้อก่อนไง ลองอย่างนี้ดูไหมละ

ต้องลองครับ ขอบคุณครับ  Smiley
อั้น
AA Pro

« Reply #2075 on: June 23, 2010, 01:08:12 PM »

.
สู้เค้าทาเคชิ อุปสรรคมีไว้พุ่งชน และ ทดสอบ ดูเดกดอยเดะพุ่งทะลุแบงค์ไปเลย555

พุ่งชนเป้าหมายพอได้ แต่พุ่งทะลุแบ้ง ไม่ไหวมั้ง  Grin
aob-k16
AA Pro

คนไทนยิ้มใว้สู้ๆ

« Reply #2076 on: June 23, 2010, 01:09:44 PM »

ประสบการครายๆผมเลยคับพี่อั้น ของผมดิวตี้ก็บ่นเหมือนกัน แต่บางทีก็ผีเข้าผีออก มันเป็นเรื่องของคนที่ไม่เข้าใจตัวเรา แต่เราเป็นเราไม่ได้เอาจมูกเค้ามาหายใจ แต่มันก็ต้องมีผ่อนบ้างยืดบ้าง ผมเคยขายรถไปพอถึงทุกวันนี้ผมมองจักยานที่บ้านแล้วคิดว่า เงินที่ขายจักยานที่เราอุส่าเก็บเงินซื้อมามันไม่ได้มาง่ายๆ ขายได้ หมื่อนสองหมื่อน แปปเดียวครับ เงินที่ได้มาก็หมดไป รถก็ไม่ได้อยู่กับเราแล้ว ไม่มีอะไรดีขึ้นครับ การขายรถเชื่อผมไม่มีไรดีขึ้นจริงๆ
ปัญหาไม่ได้อยู่ที่รถเราครับอย่าขายเลยเชื่อผมเหอ ส่วนเรื่องการเดินทางฝากรถใว้กับพวกพี่ๆเค้าก็ได้ ;Dครับ
ส่วนเรื่องที่บ้านผม พ่อก็บ่นว่ามึงโตขนาดนี้แล้วยังมาทำตัวเหมือนเด็กอีก มันไม่มีประโยชของเค้าคือทำแล้วมันไม่ได้เงินมากกว่าไม่ใช่ทำแล้วมันไม่ดี ถ้าเราขี่จักยานแล้วมันไม่ได้ไปกระทบไปทำให้ชีวิตคนอื่นลำบากก็ปั่นไปเหอครับ
ความสุขแบบนี้ได้หากันง่ายๆ  Grin Grin
แฟนไม่ชอบให้ปั่นจักยานลองแบบนี้สิไม่ให้เค้าซื้อคริมทาครืม ถ้าเค้าบอกว่าไม่ได้ต้องทาบำรุงผิว ก็บอกไปเลยว่ามันก็เหมือนกันที่เราปั่นจักยานมันก็ช่วยให้เราแขงแรง55555(อย่าลืมดื่มนมด้วยนะ Grin)

สู้เค้าคับพี่อั้น เดี๊ยวช่วงเวลานี้ก็หายไปคับ มันเป็นอุบัติเหตุชีวิตนิดหน่อย   Grin  Grin  Grin  Grin  Grin

งานมีขี้บ่อย งานน้อยทะยอยขี้ งานไม่มีไม่ขี้เลย
****ไม่ตรงรุ่นแต่ตรงใจ****
อั้น
AA Pro

« Reply #2077 on: June 23, 2010, 01:14:26 PM »

ประสบการครายๆผมเลยคับพี่อั้น ของผมดิวตี้ก็บ่นเหมือนกัน แต่บางทีก็ผีเข้าผีออก มันเป็นเรื่องของคนที่ไม่เข้าใจตัวเรา แต่เราเป็นเราไม่ได้เอาจมูกเค้ามาหายใจ แต่มันก็ต้องมีผ่อนบ้างยืดบ้าง ผมเคยขายรถไปพอถึงทุกวันนี้ผมมองจักยานที่บ้านแล้วคิดว่า เงินที่ขายจักยานที่เราอุส่าเก็บเงินซื้อมามันไม่ได้มาง่ายๆ ขายได้ หมื่อนสองหมื่อน แปปเดียวครับ เงินที่ได้มาก็หมดไป รถก็ไม่ได้อยู่กับเราแล้ว ไม่มีอะไรดีขึ้นครับ การขายรถเชื่อผมไม่มีไรดีขึ้นจริงๆ
ปัญหาไม่ได้อยู่ที่รถเราครับอย่าขายเลยเชื่อผมเหอ ส่วนเรื่องการเดินทางฝากรถใว้กับพวกพี่ๆเค้าก็ได้ ;Dครับ
ส่วนเรื่องที่บ้านผม พ่อก็บ่นว่ามึงโตขนาดนี้แล้วยังมาทำตัวเหมือนเด็กอีก มันไม่มีประโยชของเค้าคือทำแล้วมันไม่ได้เงินมากกว่าไม่ใช่ทำแล้วมันไม่ดี ถ้าเราขี่จักยานแล้วมันไม่ได้ไปกระทบไปทำให้ชีวิตคนอื่นลำบากก็ปั่นไปเหอครับ
ความสุขแบบนี้ได้หากันง่ายๆ  Grin Grin
แฟนไม่ชอบให้ปั่นจักยานลองแบบนี้สิไม่ให้เค้าซื้อคริมทาครืม ถ้าเค้าบอกว่าไม่ได้ต้องทาบำรุงผิว ก็บอกไปเลยว่ามันก็เหมือนกันที่เราปั่นจักยานมันก็ช่วยให้เราแขงแรง55555(อย่าลืมดื่มนมด้วยนะ Grin)

สู้เค้าคับพี่อั้น เดี๊ยวช่วงเวลานี้ก็หายไปคับ มันเป็นอุบัติเหตุชีวิตนิดหน่อย   Grin  Grin  Grin  Grin  Grin

ขอบคุณครับอ๊อฟ สงสัยต้องไปบวชมั่งแล้ว  Grin Grin Grin
อั้น
AA Pro

« Reply #2078 on: June 23, 2010, 01:51:11 PM »

ขอบคุณครอบครัวศรีสมานนะครับ และก้เว็บosbmx ขอบคุณครับ  Wink
SUPA
B Pro

มิตรภาพเกิดขึ้นด้วยสองล้อ

Email
« Reply #2079 on: June 23, 2010, 02:01:21 PM »

Grin น่าเห็นทุกคน  Cry ผมจะบอก ผบ.ทบ อย่างไรว่าอยากแข่งรถ Cry Cry
JR101
Moderator
AA Pro

Email
« Reply #2080 on: June 23, 2010, 02:15:15 PM »

เหตุผลฟังขึ้น การกระทำเป็นต่อ  Grin Cheesy Wink โดยส่วนตัว ไม่รู้จะแนะนำอะไรดี เพราะชีวิตผม ไม่ชอบให้ใครมากำหนด Grin Cheesy Wink

เล่นให้สนุก สุขใจที่ได้มี แต่ไม่มีก็ไม่ตาย

JR101  โทร 089-131-8687

รวย ไม่รวย ไม่รู้ แต่ถ้าจองแล้วยกเลิก ไปให้ไกลๆตี...เลยยยยยย Grin Cheesy Wink
Jame
AA Pro

« Reply #2081 on: June 23, 2010, 02:19:58 PM »

เคยเป็นแบบนี้เหมือนกัน แต่เดี๋ยวนี้ผ่านมันได้ด้วยดีแล้ว คงไม่ต้องอธิบายนะว่าต้องทำยังไง Grin พามาจนกว่าจะติดใจไง Grin Grin Grin

For Love Or Money
อั้น
AA Pro

« Reply #2082 on: June 23, 2010, 02:21:42 PM »

หาแฟนใหม่ดีกว่า  Grin Grin Grin
Jame
AA Pro

« Reply #2083 on: June 23, 2010, 02:23:25 PM »

หาแฟนใหม่ดีกว่า  Grin Grin Grin

หาที่เป็นนักปั่นเลยดิคราวนี้สบาย Grin เด็กดอยเป็นไง Grin Grin Grin

For Love Or Money
JR101
Moderator
AA Pro

Email
« Reply #2084 on: June 23, 2010, 02:27:21 PM »

หาที่เป็นนักปั่นเลยดิคราวนี้สบาย Grin เด็กดอยเป็นไง Grin Grin Grin
หากินใกล้ไปหรือเปล่า แต่ก็ดีนะ เก่งด้วย Grin Cheesy Wink

เล่นให้สนุก สุขใจที่ได้มี แต่ไม่มีก็ไม่ตาย

JR101  โทร 089-131-8687

รวย ไม่รวย ไม่รู้ แต่ถ้าจองแล้วยกเลิก ไปให้ไกลๆตี...เลยยยยยย Grin Cheesy Wink
Pages: 1 ... 137 138 [139] 140 141 ... 199 Print 
« previous next »
Jump to:  

Login with username, password and session length