Welcome, Guest. Please login or register.
May 13, 2024, 09:42:34 AM
Home Help Search Login Register
News: ตอนนี้เว็ปเรา มีห้องสนทนาสดแล้วนะครับ เข้าไปคุยกันได้ที่
broken-mouse

+  OSBMX Thailand
|-+  กิจกรรมดีๆที่เกี่ยวข้องกับ BMX
| |-+  กิจกรรม OS BMX Thailand / OS BMX activities (Moderators: Spammer, Thanit, JR101)
| | |-+  สนามศรีสมาน
0 Members and 7 Guests are viewing this topic. « previous next »
Pages: 1 ... 139 140 [141] 142 143 ... 199 Print
Author Topic: สนามศรีสมาน  (Read 727035 times)
อั้น
AA Pro

* BMXAHOLIC™ *

« Reply #2100 on: June 23, 2010, 04:20:01 PM »

like this  Wink
Dek_Doi
Novice
**

Email
« Reply #2101 on: June 23, 2010, 04:26:14 PM »

like this  Wink

yes correct  Grin
aob-k16
AA Pro

คนไทนยิ้มใว้สู้ๆ

« Reply #2102 on: June 23, 2010, 05:55:50 PM »

เซง กบ เสา อาทิต นี้ คง ไม่ ได้ ไป ปั่น แล้ว คับ พี่ น้อง  Cry Cry Cry

ต้อง ไป ทำ งาน ต่าง จัง หวัด ไม่รู้ กลับ วัน ไหน

ถ้า กลับ ทัน ก็ จะ ไป ปั่น ด้วย นะ ครับ  Grin Grin Grin

งานมีขี้บ่อย งานน้อยทะยอยขี้ งานไม่มีไม่ขี้เลย
****ไม่ตรงรุ่นแต่ตรงใจ****
ดำ เตาปูน
AA Pro

« Reply #2103 on: June 23, 2010, 06:05:25 PM »

อ้าว.......ก้ออดแข่งเลยซิออฟ ว้าแย่จัง Cry Cry Cry Cry
Dek_Doi
Novice
**

Email
« Reply #2104 on: June 23, 2010, 06:35:07 PM »

ไปดูคนแก่ล้มดีก่า  ;Dช่วงเอาคืน
ดำ เตาปูน
AA Pro

« Reply #2105 on: June 23, 2010, 06:51:56 PM »

ไปดูคนแก่ล้มดีก่า  ;Dช่วงเอาคืน
วันอาทิตย์เหรอ กลับมาทันเหรอ Grin Grin Grin
Dek_Doi
Novice
**

Email
« Reply #2106 on: June 23, 2010, 06:55:58 PM »

กลับวานเสาเจ้าคะ แล้วอาจเข้าสมาศรีต่อเลย 555
Jame
AA Pro

« Reply #2107 on: June 23, 2010, 09:05:03 PM »

เซง กบ เสา อาทิต นี้ คง ไม่ ได้ ไป ปั่น แล้ว คับ พี่ น้อง  Cry Cry Cry

ต้อง ไป ทำ งาน ต่าง จัง หวัด ไม่รู้ กลับ วัน ไหน

ถ้า กลับ ทัน ก็ จะ ไป ปั่น ด้วย นะ ครับ  Grin Grin Grin

อย่างนี้ต้องลาออก Grin

For Love Or Money
Thanit
Moderator
AA Pro

« Reply #2108 on: June 23, 2010, 10:49:29 PM »

ชึวิตคนเรานั้น มีทั้งสิ่งที่อยากทำ และสิ่งที่ต้องทำ (ไม่ว่าจะเต็มใจหรือไม่)

ต้องเรียงลำดับความสำคัญ และพยายามบริหารจัดการสิ่งเหล่านี้
ให้สมดุลย์กับต้นทุนในมือ (ครอบครัว, เวลา, ร่างกาย, จิตใจ และกำลังทรัพย์) ของตัวเองให้ได้

เมื่อไหร่ก็ตาม ถ้ารู้ตัวว่า ชีวิตกำลังเสียสมดุลย์ ต้องรีบปรับตัว ลดในสิ่งที่ควรลด เพิ่มในสิ่งที่ควรเพิ่ม
ชีวิตจะได้มีความสุขตามอัตภาพ เอาใจช่วยนะน้อง...

ไม่มีไรมากครับพี่อู้ด มีปัญหาที่บ้านน่ะครับ ผมต้องรับผิดชอบเยอะ(อย่างที่ใครนึกไม่ถึง  Grin ) แล้วก็มีปัญหาเรื่องที่บ้านว่าเรื่องการใช้เงินไปกับจักรยาน เวลาเดินทางขึ้นtaxiไปกลับ เสียแต่เงิน ไม่เห็นได้อะไรขึ้นมา พูดมาพักใหญ่ ผมก้เลยเอาใส่มอไซค์ไปเมื่ออาทิตย์ก่อนหน้า เค้าก็บอกว่าอยากตายหรอ บ้ารึป่าว เค้าก็พูดสอนอะไรบางอย่างบางเรื่องที่ผมก้มองว่ามันก็จริง ก็เลยมาคิดดูท้อๆ คนที่บ้านไม่สนับสนุน สถานะไม่เอื้อ ภาระมากมาย แฟนก็ไม่ชอบขนาดว่าแค่ขอไปขี่อาทิตย์ละวันยังบ่น เซ็ง เบื่อ หมดใจ คนใกล้ตัวไม่มีใครเข้าใจเลย มีแต่บอกให้ขายทิ้งไปเฮ้ออออออ ผมจะทำไงดีครับ  Tongue
[/quote]

เขามีส่วน เลวบ้าง ช่างหัวเขา          จงเลือกเอา ส่วนที่ดี เขามีอยู่
  เป็นประโยชน์ โลกบ้าง ยังน่าดู         ส่วนที่ชั่ว อย่าไปรู้ ของเขาเลย
  จะหาคน ที่มีดี โดยส่วนเดียว           อย่ามัวเที่ยว ค้นหา สหายเอ๋ย
  เหมือนเที่ยวหา หนวดเต่า ตายเปล่าเอย        ฝึกให้เคย มองแต่ดี มีคุณจริง
wnccdr
AA Pro

"คนน่ะ..ไม่ใช่แมว"

« Reply #2109 on: June 23, 2010, 10:57:27 PM »

Grin Grin ;Dขออนุญาติพี่ธนิต..เอาไปใช้ในชีวิตประจำวันของผมด้วยน่ะครับ..ผมเห็นด้วยอย่างยิ่ง..ขอบคุณสำหรับสิ่งดีๆครับผม.. Grin Grin Grin
ชึวิตคนเรานั้น มีทั้งสิ่งที่อยากทำ และสิ่งที่ต้องทำ (ไม่ว่าจะเต็มใจหรือไม่)

ต้องเรียงลำดับความสำคัญ และพยายามบริหารจัดการสิ่งเหล่านี้
ให้สมดุลย์กับต้นทุนในมือ (ครอบครัว, เวลา, ร่างกาย, จิตใจ และกำลังทรัพย์) ของตัวเองให้ได้

เมื่อไหร่ก็ตาม ถ้ารู้ตัวว่า ชีวิตกำลังเสียสมดุลย์ ต้องรีบปรับตัว ลดในสิ่งที่ควรลด เพิ่มในสิ่งที่ควรเพิ่ม
ชีวิตจะได้มีความสุขตามอัตภาพ เอาใจช่วยนะน้อง...

ไม่มีไรมากครับพี่อู้ด มีปัญหาที่บ้านน่ะครับ ผมต้องรับผิดชอบเยอะ(อย่างที่ใครนึกไม่ถึง  Grin ) แล้วก็มีปัญหาเรื่องที่บ้านว่าเรื่องการใช้เงินไปกับจักรยาน เวลาเดินทางขึ้นtaxiไปกลับ เสียแต่เงิน ไม่เห็นได้อะไรขึ้นมา พูดมาพักใหญ่ ผมก้เลยเอาใส่มอไซค์ไปเมื่ออาทิตย์ก่อนหน้า เค้าก็บอกว่าอยากตายหรอ บ้ารึป่าว เค้าก็พูดสอนอะไรบางอย่างบางเรื่องที่ผมก้มองว่ามันก็จริง ก็เลยมาคิดดูท้อๆ คนที่บ้านไม่สนับสนุน สถานะไม่เอื้อ ภาระมากมาย แฟนก็ไม่ชอบขนาดว่าแค่ขอไปขี่อาทิตย์ละวันยังบ่น เซ็ง เบื่อ หมดใจ คนใกล้ตัวไม่มีใครเข้าใจเลย มีแต่บอกให้ขายทิ้งไปเฮ้ออออออ ผมจะทำไงดีครับ  Tongue
[/quote]

" วัดก็เข้า..เหล้าก็กิน..เพื่อนก็รัก..เฮ้อ"
pum
AA Pro

"ผมมันคนบ้า...ชอบเล่นเนินเล่นฝุ่น"

Email
« Reply #2110 on: June 23, 2010, 11:00:54 PM »

ชัดเจนจริงๆ.....ขอบคุณครับคุณธนิต... Grin Grin Grin

.....LOVE TO RIDE AND RIDE FOR THE LIFE.....
.....ปั่น-ปั่น...โดด-โดด...ไม่โหด...แต่โคตะระมันส์......
Dek_Doi
Novice
**

Email
« Reply #2111 on: June 23, 2010, 11:14:41 PM »

ลุงพาวีขออีเมล์ด่วนๆๆๆ
จาส่งโลโก้ให้ เด้อ Grin
knuun
AA Pro

อีที เสเพล 55

Email
« Reply #2112 on: June 23, 2010, 11:20:34 PM »

ลุง พาวี   Grin Grin   

มีอะไร ติดต่อ วราสิน 084-5502868 นะครับ
Phawee
AA Pro

Phawee
Email
« Reply #2113 on: June 23, 2010, 11:22:28 PM »

...เอ๊า...ลุงก็ลุง... Grin

Dek_Doi
Novice
**

Email
« Reply #2114 on: June 23, 2010, 11:23:53 PM »

...เอ๊า...ลุงก็ลุง... Grin
555 ล้อเล่นนะป๋า เดะจัดส่งให้เลย ขอเมล์ด่วน อันนี้ เป่าphawee.k@hotmail.com
Pages: 1 ... 139 140 [141] 142 143 ... 199 Print 
« previous next »
Jump to:  

Login with username, password and session length