Welcome, Guest. Please login or register.
May 12, 2024, 10:20:42 PM
Home Help Search Login Register
News: ตอนนี้เว็ปเรา มีห้องสนทนาสดแล้วนะครับ เข้าไปคุยกันได้ที่
broken-mouse

+  OSBMX Thailand
|-+  กิจกรรมดีๆที่เกี่ยวข้องกับ BMX
| |-+  กิจกรรม OS BMX Thailand / OS BMX activities (Moderators: Spammer, Thanit, JR101)
| | |-+  สนามศรีสมาน
0 Members and 7 Guests are viewing this topic. « previous next »
Pages: 1 ... 152 153 [154] 155 156 ... 199 Print
Author Topic: สนามศรีสมาน  (Read 727012 times)
Spammer
Moderator
AA Pro

« Reply #2295 on: July 03, 2010, 11:36:00 PM »

ต่อท่อคงเอาไม่อยู่เพราะคลองน้ำก็เต็มแล้ว ถ้าไม่สูบออกก็คงต้องปล่อยให้แห้งไปเองครับ Embarrassed
Jong _bmx
Looking Over the Fence
*

« Reply #2296 on: July 03, 2010, 11:42:39 PM »

ด่วน :oได้ข้อสรุปจากน้าอั๋นแล้วว่าสนามแฉะมาก จึงต้องปรับแผนไปประชุมกันที่บ้านผม ซรวดี ครับผม Roll Eyes Grin
ขอบคุณเจ้าของสถานที่ประชุม & อาหารแสนอร่อย >> น้าเป็ด  + น้าแวน & ครอบครัว

น้าตี๋ & ครอบครัว เข้าใจว่าตอนนี้ยังประชุมต่อ

คุณประสิทธิ์ & ครอบครัว

ตากบ & ลูก ๆ

น้าดำ

เสี่ยเจมส์ & หญิง

ตาอั้น - Haro ยังติดประชุมอยู่เหมือนกัน

สุดท้าย ขอบคุณหลาน ๆ ทั้งหลายที่ทำให้ผู้ใหญ่มีความสุขครับ.

Wink Wink Wink

pum
AA Pro

"ผมมันคนบ้า...ชอบเล่นเนินเล่นฝุ่น"

Email
« Reply #2297 on: July 03, 2010, 11:44:07 PM »

รอมาทั้งอาทิตย์...อดอีก...วันไหนฟ้าใส...จะไปปั่นให้หายอยากเลย   Angry Angry Grin

.....LOVE TO RIDE AND RIDE FOR THE LIFE.....
.....ปั่น-ปั่น...โดด-โดด...ไม่โหด...แต่โคตะระมันส์......
pum
AA Pro

"ผมมันคนบ้า...ชอบเล่นเนินเล่นฝุ่น"

Email
« Reply #2298 on: July 03, 2010, 11:50:20 PM »

ด่วน :oได้ข้อสรุปจากน้าอั๋นแล้วว่าสนามแฉะมาก จึงต้องปรับแผนไปประชุมกันที่บ้านผม ซรวดี ครับผม Roll Eyes Grin
ขอบคุณเจ้าของสถานที่ประชุม & อาหารแสนอร่อย >> น้าเป็ด  + น้าแวน & ครอบครัว

น้าตี๋ & ครอบครัว เข้าใจว่าตอนนี้ยังประชุมต่อ

คุณประสิทธิ์ & ครอบครัว

ตากบ & ลูก ๆ

น้าดำ

เสี่ยเจมส์ & หญิง

ตาอั้น - Haro ยังติดประชุมอยู่เหมือนกัน

สุดท้าย ขอบคุณหลาน ๆ ทั้งหลายที่ทำให้ผู้ใหญ่มีความสุขครับ.

Wink Wink Wink

passport หาย visa ไม่ออก....เซงป้ำเลย  Cry  ขอล้างแก้วแมทช์หน้าได้มั๊ยครับน้าเป็ด&น้าแวน  Grin

.....LOVE TO RIDE AND RIDE FOR THE LIFE.....
.....ปั่น-ปั่น...โดด-โดด...ไม่โหด...แต่โคตะระมันส์......
Jame
AA Pro

« Reply #2299 on: July 03, 2010, 11:57:38 PM »

วันนี้ได้ไปเยือนบ้านพี่เป็ดสนุกมากๆครับ อาหารก็อร่อยสุดไม่แปลกใจเลยว่าทำไมพี่เป็ดถึงได้หุ่นอย่างนี้ Grin

ขอบคุณพี่เป็ด พี่แวน และเหล่าผบ. และทุกๆคนที่มาเฮฮากันด้วยครับ ที่ทำให้วันสุดเซ็งฝนตกสนามปั่นไม่ได้กลับเป็นวันที่สนุกอีกวันครับ Cheesy

For Love Or Money
Spammer
Moderator
AA Pro

« Reply #2300 on: July 04, 2010, 12:01:14 AM »

หยุดปลายเดือนตั้ง 4 วัน
วันที่ 1-2 กลับบ้านตจว.
วันที่ 3 น่าไปมาก คนท่าจะน้อย ไม่ใช่อะไร อายครับ อิอิ
วันที่ 4 ไว้เผื่อนั่งเลียแผลทั้งวัน หุหุ Grin
prasith_p
AA Pro

ขอมิตรภาพสองล้อยั่งยืน....

Email
« Reply #2301 on: July 04, 2010, 12:12:07 AM »

ถึงบ้านแล้ว ขอขอบคุณ พี่เป็ด เจ๊นิดและแม่บ้านทุกท่านมากครับ อาหารอร่อยไม่เปลี่ยนแปลง และพี่ๆลูกๆหลานๆชมรมศรีสมานทุกท่าน พรุ่งนี้ถ้าฟ้าใส คงได้เจอกันครับ Cheesy Cheesy Cheesy

น๊อตน้อยร้อยเกลียวยึดติดแน่นเหนียวก่อร่างจนเป็นคันosbmxเราต่างล้วนผูกพันธ์จักสานต่อใจให้เป็นหนึ่งเดียวกันนั้นขอมิตรภาพสองล้อยั่งยืน

prasith_p
AA Pro

Email
« Reply #2302 on: July 04, 2010, 12:14:28 AM »

วันที่ 3 น่าไปมาก คนท่าจะน้อย ไม่ใช่อะไร อายครับ อิอิ
วันที่ 4 ไว้เผื่อนั่งเลียแผลทั้งวัน หุหุ Grin
ไม่ต้องอายครับ คุณอมร  ทีนี้พี่น้องๆทุกท่านยินดีตอนรับเสมอครับ Cheesy Cheesy Cheesy

น๊อตน้อยร้อยเกลียวยึดติดแน่นเหนียวก่อร่างจนเป็นคันosbmxเราต่างล้วนผูกพันธ์จักสานต่อใจให้เป็นหนึ่งเดียวกันนั้นขอมิตรภาพสองล้อยั่งยืน

Spammer
Moderator
AA Pro

« Reply #2303 on: July 04, 2010, 12:29:13 AM »

ไม่ต้องอายครับ คุณอมร  ทีนี้พี่น้องๆทุกท่านยินดีตอนรับเสมอครับ Cheesy Cheesy Cheesy

เป็นคนที่กลัวงู(เลื้อยคลาน)กับกบ(หายใจด้วยผิวหนัง) เลยไม่กล้าไปเผลอจับให้ใครเห็น เดี๋ยวจะออกอาการสะดีดสะดิ้งเอาอ่ะครับ Cheesy

ปล.
ผมมีเฟรมดีบี แต่เป็นรุ่นไม่มีโลโก้ที่เป็นรูปงูหางกระดิ่งเลย เคยมีแต่ทนเก็บไว้ไม่ได้ Tongue
ถ่านไฟฉายผมก็จะใช้แต่ เรย์-โอ-แวค เป็นหลัก ไม่กล้าใช้ตากบครับ Tongue
prasith_p
AA Pro

Email
« Reply #2304 on: July 04, 2010, 07:43:05 AM »

เป็นคนที่กลัวงู(เลื้อยคลาน)กับกบ(หายใจด้วยผิวหนัง) เลยไม่กล้าไปเผลอจับให้ใครเห็น เดี๋ยวจะออกอาการสะดีดสะดิ้งเอาอ่ะครับ Cheesy

ปล.
ผมมีเฟรมดีบี แต่เป็นรุ่นไม่มีโลโก้ที่เป็นรูปงูหางกระดิ่งเลย เคยมีแต่ทนเก็บไว้ไม่ได้ Tongue
ถ่านไฟฉายผมก็จะใช้แต่ เรย์-โอ-แวค เป็นหลัก ไม่กล้าใช้ตากบครับ Tongue
งง สำนวนปริศนา หมายถึงอะไรป่าว ที่นี้ทั้งงูทั้งกบ ตั้งแต่ขี่มาไม่เคยเจอ Wink

ped
Expert

Email
« Reply #2305 on: July 04, 2010, 10:25:42 AM »

ถึงบ้านโดยสวัสดิภาพกันทุกคนใช่มั๊ยคร๊าบ...บบ......เอิ๊ก...กกก Grin ผลการประชุม โซดาหมดไปลังครึ่งไม่รวมว๊อดดก้าของเหล่า ผบ.ทั้งหลาย Roll Eyes Grin
   อาหารก็ตามมีตามเกิดน๊ะ หยิบอะไรได้จับมาทำกินให้หมด Grin
knuun
AA Pro

อีที เสเพล 55

Email
« Reply #2306 on: July 04, 2010, 10:39:55 AM »

ถึงบ้านโดยสวัสดิภาพกันทุกคนใช่มั๊ยคร๊าบ...บบ......เอิ๊ก...กกก Grin ผลการประชุม โซดาหมดไปลังครึ่งไม่รวมว๊อดดก้าของเหล่า ผบ.ทั้งหลาย Roll Eyes Grin
   อาหารก็ตามมีตามเกิดน๊ะ หยิบอะไรได้จับมาทำกินให้หมด Grin

ติด ญ.   ไม่งั้นไปด้วยยยยยยยย Cheesy

มีอะไร ติดต่อ วราสิน 084-5502868 นะครับ
Jame
AA Pro

« Reply #2307 on: July 04, 2010, 10:43:05 AM »

ติด ญ.   ไม่งั้นไปด้วยยยยยยยย Cheesy

คราวหน้าก็เอา ญ ติดไปด้วยสิพี่นุ่นเขามีวงของ ผบ.อยู่ครับ Wink

For Love Or Money
knuun
AA Pro

อีที เสเพล 55

Email
« Reply #2308 on: July 04, 2010, 11:04:48 AM »

คราวหน้าก็เอา ญ ติดไปด้วยสิพี่นุ่นเขามีวงของ ผบ.อยู่ครับ Wink

ต้อง ตะล่อม กันอีกนานนนนน Cheesy

มีอะไร ติดต่อ วราสิน 084-5502868 นะครับ
ped
Expert

Email
« Reply #2309 on: July 04, 2010, 11:16:06 AM »

นุ่น...เอามาให้ได้ก่อน...ที่เหลือเป็นหน้าที่ของเหล่า ผบ. ที่นี้แหละ Roll Eyes Grin
Pages: 1 ... 152 153 [154] 155 156 ... 199 Print 
« previous next »
Jump to:  

Login with username, password and session length