Welcome, Guest. Please login or register.
May 13, 2024, 09:16:06 AM
Home Help Search Login Register
News: ตอนนี้เว็ปเรา มีห้องสนทนาสดแล้วนะครับ เข้าไปคุยกันได้ที่
broken-mouse

+  OSBMX Thailand
|-+  กิจกรรมดีๆที่เกี่ยวข้องกับ BMX
| |-+  กิจกรรม OS BMX Thailand / OS BMX activities (Moderators: Spammer, Thanit, JR101)
| | |-+  สนามศรีสมาน
0 Members and 1 Guest are viewing this topic. « previous next »
Pages: 1 ... 162 163 [164] 165 166 ... 199 Print
Author Topic: สนามศรีสมาน  (Read 727034 times)
ดำ เตาปูน
AA Pro

« Reply #2445 on: July 08, 2010, 09:18:30 AM »

อยากไปอะ แต่ไปไม่ได้จริงๆ แล้ววันเสาร์จะไปกันกี่โมงละ ว่าจะเอาเครื่องตัดหญ้าไปตัดซะหน่อย ตรงที่จอดรถนะ
เด็กดอย  กางเกงโดนน้ำมันเลยหดเหรอ 555 
Jame
AA Pro

« Reply #2446 on: July 08, 2010, 10:01:13 AM »

อยากไปอะ แต่ไปไม่ได้จริงๆ แล้ววันเสาร์จะไปกันกี่โมงละ ว่าจะเอาเครื่องตัดหญ้าไปตัดซะหน่อย ตรงที่จอดรถนะ
เด็กดอย  กางเกงโดนน้ำมันเลยหดเหรอ 555 

พี่ดำเข้าไปตัดหญ้าก่อนก็ได้เสร็จแล้วโทรบอกด้วยนะจะได้เข้าไป Grin

For Love Or Money
DIRTDIRT
Expert

prapas.su@thaiairways.com

Email
« Reply #2447 on: July 08, 2010, 10:55:04 AM »

ขออภัยไม่ได้ เข้าไปช่วยเลย  Cry

แต่ เดี๋ยวจะไปปั่นด้วย  Cheesy

วันนี้ยังแอบนินทาอยู่เลย  Grin Grin Grin
กลุ่มการบินไทย...หายไป  Shocked Shocked  น่าน๊ะ...ทางศรีสมานให้อภัยแล้ว....กลับมาขี่กันเถอะน๊ะ-นะ  Cheesy Cheesy Cheesy

Embarrassed Embarrassed Embarrassed ไม่ได้หายไปไหนหรอกครับ เพียงแต่กำลังเจอมรสุม(ชีวิต)ครับ อิจฉาพี่ๆเพื่อนๆน้องๆที่ไปขี่กันน่ะครับ
 Embarrassed Embarrassed Embarrassed อยากไปขี่ด้วยใจจะขาด แต่ก็ไม่สามารถ เฮ้อออออออออ

ดำ เตาปูน
AA Pro

« Reply #2448 on: July 08, 2010, 11:00:14 AM »

รูปเด็กดอย หมวกสวยอะ ขอยืมใส่หน่อยดิ๊555
Chaiyuth
Expert

« Reply #2449 on: July 08, 2010, 11:12:18 AM »

ช่วงนี้ไม่สามรถไปช่วยอะไรได้เลย     และไปได้เฉพาะวันอาทิตย์เท่านั้น
ขอบคุณทุกแรงกายครับ

Jame
AA Pro

« Reply #2450 on: July 08, 2010, 11:23:18 AM »

ถ้าเสาร์-อาทิตย์นี้เข้ามาปั่นเจอ ramp start ใหม่เจอเนินที่ปรับใหม่รับรองว่ากินเบียร์มันส์กว่าเดิมชัวร์ๆ Grin

Chaiyuth
Expert

« Reply #2451 on: July 08, 2010, 11:34:41 AM »

[quote author=Jame link=topic=8598.msg145412#msg145412 date=1278562998]
ถ้าเสาร์-อาทิตย์นี้เข้ามาปั่นเจอ ramp start ใหม่เจอเนินที่ปรับใหม่รับรองว่ากินเบียร์มันส์กว่าเดิมชัวร์ๆ Grin
[/quote]
[/b]
เพิ่งรู้ว่ามันเกี่ยวกันด้วย   เนินใหญ่ + Ramp Start = กินเบียร์มันส์

Jame
AA Pro

« Reply #2452 on: July 08, 2010, 11:39:40 AM »

[quote author=Jame link=topic=8598.msg145412#msg145412 date=1278562998]
[/size][/b]
เพิ่งรู้ว่ามันเกี่ยวกันด้วย   เนินใหญ่ + Ramp Start = กินเบียร์มันส์
[/quote]

rampมันสูง เนินมันใหญ่ ไม่ปั่นดีกว่ากลัว...ไปกินเบียร์ดีกว่า Grin

prasith_p
AA Pro

ขอมิตรภาพสองล้อยั่งยืน....

Email
« Reply #2453 on: July 08, 2010, 12:55:54 PM »

โอโห.. ขยันกันจริงๆ เห็นทำกันขยันขันแข็ง เล่นเอาคนที่ไม่ค่อยได้ช่วยทำอย่างผมรู้สึกไม่กล้าเข้าไปขี่เลย Lips sealed
เจตนารมของพี่ๆทุกท่านที่ช่วยกันสร้างสนามแห่งนี้ขึ้นมาก้หวังให้เพื่อนพี่น้องๆได้มาร่วมทำกิจกรรมร่วมกันอย่างมีความสุข
 พี่อู๊ด ถือเป็นไอดอล ของน้องๆและลูกๆหลาน ได้อย่างดี
และที่สำคัญยิ่ง การได้เรียนรู้เทคนิคการขี่ต่างๆจากพี่อู๊ด จากคำสอนต่างๆผมและลูก ถือว่า  พี่อู๊ดมีน้ำใจงดงามยิ่งนักแล้วครับ
การได้เห็นพี่ๆน้องๆมาปั่นจักรยานด้วยกัน แค่นี่ก้มีความสุขพอใจแล้วครับ Cheesy Cheesy Cheesy

น๊อตน้อยร้อยเกลียวยึดติดแน่นเหนียวก่อร่างจนเป็นคันosbmxเราต่างล้วนผูกพันธ์จักสานต่อใจให้เป็นหนึ่งเดียวกันนั้นขอมิตรภาพสองล้อยั่งยืน

ped
Expert

Email
« Reply #2454 on: July 08, 2010, 12:59:25 PM »

โอโห.. ขยันกันจริงๆ เห็นทำกันขยันขันแข็ง เล่นเอาคนที่ไม่ค่อยได้ช่วยทำอย่างผมรู้สึกไม่กล้าเข้าไปขี่เลย Lips sealed
ไม่เอาน่ะ ;)อย่าคิดมาก ;Dเพื่อน Grin
aob-k16
AA Pro

คนไทนยิ้มใว้สู้ๆ

« Reply #2455 on: July 08, 2010, 01:10:08 PM »

วันนี้ลางานได้แล้ว ดีใจจัง เหลืออีกด่านเดียวที่บ้านว่าจะออกค่ารถให้ไปหรือไม่ให้ไป(รถพังหมดแล้ว 5555) อิอิ Grin Grin Grin Grin Grin

ใครว่างก็มาปั่นกันนะครับ

งานมีขี้บ่อย งานน้อยทะยอยขี้ งานไม่มีไม่ขี้เลย
****ไม่ตรงรุ่นแต่ตรงใจ****
aob-k16
AA Pro

คนไทนยิ้มใว้สู้ๆ

« Reply #2456 on: July 08, 2010, 02:03:08 PM »

วันนี้ลางานได้แล้ว ดีใจจัง เหลืออีกด่านเดียวที่บ้านว่าจะออกค่ารถให้ไปหรือไม่ให้ไป(รถพังหมดแล้ว 5555) อิอิ Grin Grin Grin Grin Grin

น้ำตาจะไหล Cry Cry Cry Cry Cry ลากลับบ้านได้ โทรไปขอเงินค่ารถได้แล้ว กำลังจะออกจากที่ทำงาน

มีคำสั่งจากเบื่องบนให้เดินทางไปกาญวันนี้เลย 5โมงเย็นเซงโคตรๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ Embarrassed Embarrassed Cry Cry Cry
(ชีวิตนี้จะมีความมั่นคงไหมเนี๊ยกับที่นี่)

สรุปได้กลับไวแต่ไม่ได้กลับไปปั่นจักยานแต่เป็นกลับไปเก็บเสื้อผ้าแทน

คงไม่ได้ไปนานเลยรอบนี้ ใว้เจอกันใหม่เมื่อชาติต้องการ อย่าลืมภาพมันๆนะครับคิดถึงๆ

อุส่ามาอยู่ กทม. หวังว่าจะได้ไปปั่นบ่อยๆ แต่กลายเป็นไม่มีเวลาเลยซะงั้น เซงกบ

(แต่ไม่เป็นไรสู้ๆเพื่อความฝันของเรา Grin Grin Grin Grin   Cry)

งานมีขี้บ่อย งานน้อยทะยอยขี้ งานไม่มีไม่ขี้เลย
****ไม่ตรงรุ่นแต่ตรงใจ****
อั้น
AA Pro

* BMXAHOLIC™ *

« Reply #2457 on: July 08, 2010, 02:05:34 PM »

น้ำตาจะไหล Cry Cry Cry Cry Cry ลากลับบ้านได้ โทรไปขอเงินค่ารถได้แล้ว กำลังจะออกจากที่ทำงาน

มีคำสั่งจากเบื่องบนให้เดินทางไปกาญวันนี้เลย 5โมงเย็นเซงโคตรๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ Embarrassed Embarrassed Cry Cry Cry
(ชีวิตนี้จะมีความมั่นคงไหมเนี๊ยกับที่นี่)

สรุปได้กลับไวแต่ไม่ได้กลับไปปั่นจักยานแต่เป็นกลับไปเก็บเสื้อผ้าแทน

คงไม่ได้ไปนานเลยรอบนี้ ใว้เจอกันใหม่เมื่อชาติต้องการ อย่าลืมภาพมันๆนะครับคิดถึงๆ

อุส่ามาอยู่ กทม. หวังว่าจะได้ไปปั่นบ่อยๆ แต่กลายเป็นไม่มีเวลาเลยซะงั้น เซงกบ

(แต่ไม่เป็นไรสู้ๆเพื่อความฝันของเรา Grin Grin Grin Grin   Cry)

ตั้งใจทำงานนะครับ ว่างเมื่อไหร่เจอกัน  Grin Grin Grin
Jame
AA Pro

« Reply #2458 on: July 08, 2010, 02:08:26 PM »

เป็นพี่ลาออกแล้ว Grin

เอาน่าเขาสั่งก็ต้องไปเดี๋ยวไม่มีเงินกิน Wink

pojistu
Looking Over the Fence
*

โดดอย่างเดียวก็เสียวแล้ว

Email
« Reply #2459 on: July 08, 2010, 03:49:47 PM »

อยากไปบ้าง ผมไม่มีเวลาเลยเซ็งสุดๆๆ จะได้ไปเจอพวกพี่ๆบ้างน้องใหม่ไม่รู้จักรใครเลย ไม่ได้เข้าไปช่วยทำสนามเลย เลยไม่ค่อยจะกล้าเข้าไปเลย แงๆๆๆๆ Cry Cry
Pages: 1 ... 162 163 [164] 165 166 ... 199 Print 
« previous next »
Jump to:  

Login with username, password and session length