Welcome, Guest. Please login or register.
May 12, 2024, 09:59:57 PM
Home Help Search Login Register
News: ตอนนี้เว็ปเรา มีห้องสนทนาสดแล้วนะครับ เข้าไปคุยกันได้ที่
broken-mouse

+  OSBMX Thailand
|-+  กิจกรรมดีๆที่เกี่ยวข้องกับ BMX
| |-+  กิจกรรม OS BMX Thailand / OS BMX activities (Moderators: Spammer, Thanit, JR101)
| | |-+  สนามศรีสมาน
0 Members and 5 Guests are viewing this topic. « previous next »
Pages: 1 ... 163 164 [165] 166 167 ... 199 Print
Author Topic: สนามศรีสมาน  (Read 727011 times)
ped
Expert

Email
« Reply #2460 on: July 08, 2010, 03:50:29 PM »

รับสายป๋าวี ;)ฝากแจ้งว่าวันนี้แดดดีเจอกันที่สนามนะ Grin
Jame
AA Pro

« Reply #2461 on: July 08, 2010, 03:52:11 PM »

รับสายป๋าวี ;)ฝากแจ้งว่าวันนี้แดดดีเจอกันที่สนามนะ Grin

วันนี้เข้าอีกเหรอพี่

For Love Or Money
ดำ เตาปูน
AA Pro

« Reply #2462 on: July 08, 2010, 03:53:37 PM »

ไปกันอีกแล้วเหรอ อิจฉาจัง แถวบ้านฝนกะลังจะตก Grin Grin Grin Grin
ped
Expert

Email
« Reply #2463 on: July 08, 2010, 04:09:56 PM »

ป๋าเขาโทรมาชวนง่ะ ;Dคงจะคันมาก ส่วนตัวผมคงไม่ได้เข้า เพลียๆยังไงชอบกล ไปนวดดีกว่า Roll Eyes Grin
Jame
AA Pro

« Reply #2464 on: July 08, 2010, 04:11:25 PM »

ป๋าเขาโทรมาชวนง่ะ ;Dคงจะคันมาก ส่วนตัวผมคงไม่ได้เข้า เพลียๆยังไงชอบกล ไปนวดดีกว่า Roll Eyes Grin

ไป(นวด)ด้วยพี่ Grin

For Love Or Money
ดำ เตาปูน
AA Pro

« Reply #2465 on: July 08, 2010, 04:28:02 PM »

นวดที่ไหนเหรอ ซอยสีชมพูหรือเปล่า Cheesy Cheesy Cheesy
ped
Expert

Email
« Reply #2466 on: July 08, 2010, 04:31:20 PM »

อยากไปบ้าง ผมไม่มีเวลาเลยเซ็งสุดๆๆ จะได้ไปเจอพวกพี่ๆบ้างน้องใหม่ไม่รู้จักรใครเลย ไม่ได้เข้าไปช่วยทำสนามเลย เลยไม่ค่อยจะกล้าเข้าไปเลย แงๆๆๆๆ Cry Cry
เข้าไปวันเสาร์สิครับ เข้ามาขี่กันเยอะหน่อย จะได้รู้จักกัน ทักทายได้เลย เป็นมิตรทุกคน Grin
Phawee
AA Pro

Phawee
Email
« Reply #2467 on: July 08, 2010, 04:32:34 PM »

ตอนโทรหาโปรเป็ดขับรถอยู่แถววิภาวดีฯแดดยังเปรี้ยง...พอกลับถึงบ้านเผลอแป๊ปเดียวเมฆดำท้องฟ้ามืด.... เหลือบมองไปทางทิศเหนือตำแหน่งที่ตั้งศรีสมานพาร์ค ท้องฟ้ายังไม่ครึ้มเท่าไร...เต่ก็ไม่ใสแล้ว...อาไงดีหว่า... Huh

ดำ เตาปูน
AA Pro

« Reply #2468 on: July 08, 2010, 04:35:16 PM »

ตอนโทรหาโปรเป็ดขับรถอยู่แถววิภาวดีฯแดดยังเปรี้ยง...พอกลับถึงบ้านเผลอแป๊ปเดียวเมฆดำท้องฟ้ามืด.... เหลือบมองไปทางทิศเหนือตำแหน่งที่ตั้งศรีสมานพาร์ค ท้องฟ้ายังไม่ครึ้มเท่าไร...เต่ก็ไม่ใสแล้ว...อาไงดีหว่า... Huh
รายงานสภาพอากกาศสด ตอนนี้ มีนบุรี ตกแล้วจ้า
prasith_p
AA Pro

ขอมิตรภาพสองล้อยั่งยืน....

Email
« Reply #2469 on: July 08, 2010, 05:28:49 PM »

วันนี้ลางานได้แล้ว ดีใจจัง เหลืออีกด่านเดียวที่บ้านว่าจะออกค่ารถให้ไปหรือไม่ให้ไป(รถพังหมดแล้ว 5555) อิอิ Grin Grin Grin Grin Grin

ใครว่างก็มาปั่นกันนะครับ

น้ำตาจะไหล Cry Cry Cry Cry Cry ลากลับบ้านได้ โทรไปขอเงินค่ารถได้แล้ว กำลังจะออกจากที่ทำงาน

มีคำสั่งจากเบื่องบนให้เดินทางไปกาญวันนี้เลย 5โมงเย็นเซงโคตรๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ Embarrassed Embarrassed Cry Cry Cry
(ชีวิตนี้จะมีความมั่นคงไหมเนี๊ยกับที่นี่)

สรุปได้กลับไวแต่ไม่ได้กลับไปปั่นจักยานแต่เป็นกลับไปเก็บเสื้อผ้าแทน

คงไม่ได้ไปนานเลยรอบนี้ ใว้เจอกันใหม่เมื่อชาติต้องการ อย่าลืมภาพมันๆนะครับคิดถึงๆ

อุส่ามาอยู่ กทม. หวังว่าจะได้ไปปั่นบ่อยๆ แต่กลายเป็นไม่มีเวลาเลยซะงั้น เซงกบ

(แต่ไม่เป็นไรสู้ๆเพื่อความฝันของเรา Grin Grin Grin Grin   Cry)
สู้ๆครับ น้องอ๊อฟ หนทางข้างหน้ายังอยู่อีกใกล ต้องฝ่าฟันไปให้ถึงที่สุด บอกตัวเองว่าอย่ายอมแพ้ เรื่องราวที่ผ่านมานั้น ล้วนเป็นบทเรียน มอตโต้พี่เอง

ก่อนหน้านี้นานแล้วเคยถุกทาบทามให้ไปช่วยทำในส่วนของงานสร้างพร๊อพ ให้กับหนังสุริโยทัย ที่อยุทธยา เพื่อนๆไปกันก่อน แต่อึดไม่พอ กลับกันมาก่อน เหลือเรา เลยตัดสินใจไม่ไป
ไม่งั้น ป่านนี้เป้นอะไรไปแล้ว ก้ไม่รู้
 ที่เคยเจอ ก็มี พี่หยง กสิแฟ้งรอด ไม่รู้ว่าพี่แก ตอนนี้ยังทำอยุ่อะป่าว แกสุดยอดจริงๆ  ครั้งหนึ่ง เคยไปสำภาษพี่แกลงนิตยสารฉบับหนึ่งนานแล้ว Cheesy Cheesy Cheesy

น๊อตน้อยร้อยเกลียวยึดติดแน่นเหนียวก่อร่างจนเป็นคันosbmxเราต่างล้วนผูกพันธ์จักสานต่อใจให้เป็นหนึ่งเดียวกันนั้นขอมิตรภาพสองล้อยั่งยืน

JR101
Moderator
AA Pro

Email
« Reply #2470 on: July 08, 2010, 07:03:57 PM »

วันนี้ลางานได้แล้ว ดีใจจัง เหลืออีกด่านเดียวที่บ้านว่าจะออกค่ารถให้ไปหรือไม่ให้ไป(รถพังหมดแล้ว 5555) อิอิ Grin Grin Grin Grin Grin

ใครว่างก็มาปั่นกันนะครับ

น้ำตาจะไหล Cry Cry Cry Cry Cry ลากลับบ้านได้ โทรไปขอเงินค่ารถได้แล้ว กำลังจะออกจากที่ทำงาน

มีคำสั่งจากเบื่องบนให้เดินทางไปกาญวันนี้เลย 5โมงเย็นเซงโคตรๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ Embarrassed Embarrassed Cry Cry Cry
(ชีวิตนี้จะมีความมั่นคงไหมเนี๊ยกับที่นี่)

สรุปได้กลับไวแต่ไม่ได้กลับไปปั่นจักยานแต่เป็นกลับไปเก็บเสื้อผ้าแทน

คงไม่ได้ไปนานเลยรอบนี้ ใว้เจอกันใหม่เมื่อชาติต้องการ อย่าลืมภาพมันๆนะครับคิดถึงๆ

อุส่ามาอยู่ กทม. หวังว่าจะได้ไปปั่นบ่อยๆ แต่กลายเป็นไม่มีเวลาเลยซะงั้น เซงกบ

(แต่ไม่เป็นไรสู้ๆเพื่อความฝันของเรา Grin Grin Grin Grin   Cry)

เป็นพี่ลาออกแล้ว Grin

เอาน่าเขาสั่งก็ต้องไปเดี๋ยวไม่มีเงินกิน Wink
จะให้ลาออก หรือ ทำตามคำสั่ง กันแน่ งงงงงงงงงงงงงงงง Grin Cheesy Wink

เล่นให้สนุก สุขใจที่ได้มี แต่ไม่มีก็ไม่ตาย

JR101  โทร 089-131-8687

รวย ไม่รวย ไม่รู้ แต่ถ้าจองแล้วยกเลิก ไปให้ไกลๆตี...เลยยยยยย Grin Cheesy Wink
pum
AA Pro

"ผมมันคนบ้า...ชอบเล่นเนินเล่นฝุ่น"

Email
« Reply #2471 on: July 08, 2010, 09:08:29 PM »

โอโห.. ขยันกันจริงๆ เห็นทำกันขยันขันแข็ง เล่นเอาคนที่ไม่ค่อยได้ช่วยทำอย่างผมรู้สึกไม่กล้าเข้าไปขี่เลย Lips sealed

ไม่ได้ให้มาขี่...แต่ให้มาโดด(ฮู้วว์)...ครับพี่อู๊ด  Cheesy  ไม่มา....มีงอนด้วย  Angry Angry Grin

.....LOVE TO RIDE AND RIDE FOR THE LIFE.....
.....ปั่น-ปั่น...โดด-โดด...ไม่โหด...แต่โคตะระมันส์......
pum
AA Pro

"ผมมันคนบ้า...ชอบเล่นเนินเล่นฝุ่น"

Email
« Reply #2472 on: July 08, 2010, 09:13:54 PM »

ขออภัยไม่ได้ เข้าไปช่วยเลย  Cry

แต่ เดี๋ยวจะไปปั่นด้วย  Cheesy

วันนี้ยังแอบนินทาอยู่เลย  Grin Grin Grin
กลุ่มการบินไทย...หายไป  Shocked Shocked  น่าน๊ะ...ทางศรีสมานให้อภัยแล้ว....กลับมาขี่กันเถอะน๊ะ-นะ  Cheesy Cheesy Cheesy

Embarrassed Embarrassed Embarrassed ไม่ได้หายไปไหนหรอกครับ เพียงแต่กำลังเจอมรสุม(ชีวิต)ครับ อิจฉาพี่ๆเพื่อนๆน้องๆที่ไปขี่กันน่ะครับ
 Embarrassed Embarrassed Embarrassed อยากไปขี่ด้วยใจจะขาด แต่ก็ไม่สามารถ เฮ้อออออออออ

เป็นกำลังใจให้ครับคุณต่อ...คนมีฝีมืออย่างคุณต่อ...ไม่นานก็ผ่านมันไปได้ครับ  Cheesy
ถ้าเครียดมากๆ...พอมีเวลา...ก็แว๊บมาฮาซักละกันครับ....คิดถึงกันครับ  Grin

.....LOVE TO RIDE AND RIDE FOR THE LIFE.....
.....ปั่น-ปั่น...โดด-โดด...ไม่โหด...แต่โคตะระมันส์......
Phawee
AA Pro

Phawee
Email
« Reply #2473 on: July 08, 2010, 09:40:01 PM »

ขออภัยไม่ได้ เข้าไปช่วยเลย  Cry

แต่ เดี๋ยวจะไปปั่นด้วย  Cheesy

วันนี้ยังแอบนินทาอยู่เลย  Grin Grin Grin
กลุ่มการบินไทย...หายไป  Shocked Shocked  น่าน๊ะ...ทางศรีสมานให้อภัยแล้ว....กลับมาขี่กันเถอะน๊ะ-นะ  Cheesy Cheesy Cheesy

Embarrassed Embarrassed Embarrassed ไม่ได้หายไปไหนหรอกครับ เพียงแต่กำลังเจอมรสุม(ชีวิต)ครับ อิจฉาพี่ๆเพื่อนๆน้องๆที่ไปขี่กันน่ะครับ
 Embarrassed Embarrassed Embarrassed อยากไปขี่ด้วยใจจะขาด แต่ก็ไม่สามารถ เฮ้อออออออออ

เป็นกำลังใจให้ครับคุณต่อ...คนมีฝีมืออย่างคุณต่อ...ไม่นานก็ผ่านมันไปได้ครับ  Cheesy
ถ้าเครียดมากๆ...พอมีเวลา...ก็แว๊บมาฮาซักละกันครับ....คิดถึงกันครับ  Grin
...เครียดโง่นนน......หรือเปล่า.... Grin Grin

wnccdr
AA Pro

"คนน่ะ..ไม่ใช่แมว"

« Reply #2474 on: July 08, 2010, 10:04:55 PM »

Grin Grin ;Dอะไรจะขะไหนหนาด;D Grin Grin

...เครียดโง่นนน......หรือเปล่า.... Grin Grin

" วัดก็เข้า..เหล้าก็กิน..เพื่อนก็รัก..เฮ้อ"
Pages: 1 ... 163 164 [165] 166 167 ... 199 Print 
« previous next »
Jump to:  

Login with username, password and session length