Welcome, Guest. Please login or register.
May 13, 2024, 10:42:31 PM
Home Help Search Login Register
News: ตอนนี้เว็ปเรา มีห้องสนทนาสดแล้วนะครับ เข้าไปคุยกันได้ที่
broken-mouse

+  OSBMX Thailand
|-+  กิจกรรมดีๆที่เกี่ยวข้องกับ BMX
| |-+  กิจกรรม OS BMX Thailand / OS BMX activities (Moderators: Spammer, Thanit, JR101)
| | |-+  ประกาศผลโหวต "ร้อยเรื่องเล่า ชาว osbmx thailand"
0 Members and 1 Guest are viewing this topic. « previous next »
Pages: 1 2 3 [4] 5 6 Print
Author Topic: ประกาศผลโหวต "ร้อยเรื่องเล่า ชาว osbmx thailand"  (Read 35578 times)
JR101
Moderator
AA Pro

Email
« Reply #45 on: July 12, 2010, 11:52:01 AM »

7. ภาพหมายเลข 10  ได้ 7 คะแนน  ผู้ส่งภาพเข้าประกวด: barbies69  ของรางวัลที่เลือก:        5. เบรคสีดำ 1 คู่ จากพี่ JR101

9. ภาพหมายเลข 31  ได้ 7 คะแนน  ผู้ส่งภาพเข้าประกวด: Gimmie  ของรางวัลที่เลือก:             5. เบรคสีดำ 1 คู่ จากพี่ JR101

ของดี มีแต่คนเลือก Grin Cheesy Wink

เล่นให้สนุก สุขใจที่ได้มี แต่ไม่มีก็ไม่ตาย

JR101  โทร 089-131-8687

รวย ไม่รวย ไม่รู้ แต่ถ้าจองแล้วยกเลิก ไปให้ไกลๆตี...เลยยยยยย Grin Cheesy Wink
Red-pio
AA Pro

« Reply #46 on: July 12, 2010, 11:55:18 AM »

พอดีหนุ่ย Red-pio ซึ่งมีคะแนนโหวตมากกว่าคุณป้ำ หนึ่งลำดับ ใช้สิทธิเลือกล็อคคอไปแล้วครับ

รบกวนคุณป้ำ อีกซักครั้งครับ คราวนี้เลือกอะไร ก็ได้อันนั้นเลยครับ

งั้นขอเปลี่ยนเป็น.....
"9. ล็อคคอ Tange สีเงิน 1 อัน จากพี่ Thanit" ละกัน  Grin

*** ขอบคุณครับ...พี่ธนิต!!! Cheesy Cheesy Cheesy
JR101
Moderator
AA Pro

Email
« Reply #47 on: July 12, 2010, 11:58:19 AM »

ตกลงเบรคสีดำ มีผู้ได้คะแนนสูงกว่า เลือกไปแล้วครับ

รบกวนเลือกของรางวัลอื่นแทนนะครับ

ขอขอบคุณสมาชิกที่ลงคะแนนให้ครับ และยินดีกับผู้ที่ได้รับรางวัลด้วยนะครับบ... Grin

ผมขอเลือกของรางวัล  5.เบรคสีดำ 1 คู่ จากพี่ JR101
ตกลงท่านนี้ ได้ชุดเบรคดำ ของผมนะครับ ถ้ายืนยันแล้ว ขอที่อยู่ด้วยครับ อยากมอบให้เต็มแก่แล้ววววววววววว Grin Cheesy Wink

เล่นให้สนุก สุขใจที่ได้มี แต่ไม่มีก็ไม่ตาย

JR101  โทร 089-131-8687

รวย ไม่รวย ไม่รู้ แต่ถ้าจองแล้วยกเลิก ไปให้ไกลๆตี...เลยยยยยย Grin Cheesy Wink
Red-pio
AA Pro

« Reply #48 on: July 12, 2010, 12:04:07 PM »

พอดีหนุ่ย Red-pio ซึ่งมีคะแนนโหวตมากกว่าคุณป้ำ หนึ่งลำดับ ใช้สิทธิเลือกล็อคคอไปแล้วครับ

รบกวนคุณป้ำ อีกซักครั้งครับ คราวนี้เลือกอะไร ก็ได้อันนั้นเลยครับ

งั้นขอเปลี่ยนเป็น.....
"9. ล็อคคอ Tange สีเงิน 1 อัน จากพี่ Thanit" ละกัน  Grin

*** ขอบคุณครับ...พี่ธนิต!!! Cheesy Cheesy Cheesy

*** ถ้าสะดวก ขอรับพร้อมลูกเต๋า พร้อมถ้วยเขย่า ที่เดิมครับ!!!  Grin Grin Grin Grin Grin
Thanit
Moderator
AA Pro

« Reply #49 on: July 12, 2010, 01:27:13 PM »

โทษทีครับ ผมเพิ่งเห็นว่า ทั้งคุณ Gimmies กับคุณ barbies69 ได้ 7 คะแนนเท่ากัน

ดังนั้น ของรางวัลรายการที่ 5. "เบรคสีดำ 1 คู่ จากพี่ JR101" คงต้องใหสิทธิ คุณ Gimmies เพราะเลือกของรางวัลชิ้นนี้ก่อน
ถ้าคุณป้ำ (10 คะแนน) ไม่เลือกของชิ้นนี้ คุณ Gimmies ก็จะได้เบรคสีดำ รายการนี้ไปครับ

รบกวนคุณ barbies69 เลือกของรางวัลใหม่ด้วยนะครับ

ขอขอบคุณสมาชิกที่ลงคะแนนให้ครับ และยินดีกับผู้ที่ได้รับรางวัลด้วยนะครับบ... Grin

ผมขอเลือกของรางวัล  5.เบรคสีดำ 1 คู่ จากพี่ JR101

ภาพหมายเลข 10  ได้ 7 คะแนน  ผู้ส่งภาพเข้าประกวด: barbies69  ของรางวัลที่เลือก: ยังไม่ได้เลือก

ขอยืนยันรับรางวัล Flick/Trick Mongoose จาก Rushy ครับ และขอขอบคุณเจ้าของรางวัล และ osbmx - thailand ที่จัดกิจกรรมดีๆ แบบนี้ขึ้นมาครับ  Grin

ขออภัยไม่ได้อ่านอย่างละเอียดพอดีเห็นพี่ประสิทธิ์ยืนยันรางวัลนั้นไปแล้วขอเปลี่ยนเป็น "เบรคสีดำ 1 คู่ จากพี่ JR101" ครับ
« Last Edit: July 12, 2010, 01:30:25 PM by Thanit » Logged

เขามีส่วน เลวบ้าง ช่างหัวเขา          จงเลือกเอา ส่วนที่ดี เขามีอยู่
  เป็นประโยชน์ โลกบ้าง ยังน่าดู         ส่วนที่ชั่ว อย่าไปรู้ ของเขาเลย
  จะหาคน ที่มีดี โดยส่วนเดียว           อย่ามัวเที่ยว ค้นหา สหายเอ๋ย
  เหมือนเที่ยวหา หนวดเต่า ตายเปล่าเอย        ฝึกให้เคย มองแต่ดี มีคุณจริง
Thanit
Moderator
AA Pro

« Reply #50 on: July 12, 2010, 01:28:57 PM »

เดี๋ยวรอสรุปซักครู่นะครับ คุณเจี๊ยบ ยังรอคนที่ได้คะแนนสูงกว่า ยืนยันการเลือกของรางวัลครับ

ตกลงท่านนี้ ได้ชุดเบรคดำ ของผมนะครับ ถ้ายืนยันแล้ว ขอที่อยู่ด้วยครับ อยากมอบให้เต็มแก่แล้ววววววววววว Grin Cheesy Wink

เขามีส่วน เลวบ้าง ช่างหัวเขา          จงเลือกเอา ส่วนที่ดี เขามีอยู่
  เป็นประโยชน์ โลกบ้าง ยังน่าดู         ส่วนที่ชั่ว อย่าไปรู้ ของเขาเลย
  จะหาคน ที่มีดี โดยส่วนเดียว           อย่ามัวเที่ยว ค้นหา สหายเอ๋ย
  เหมือนเที่ยวหา หนวดเต่า ตายเปล่าเอย        ฝึกให้เคย มองแต่ดี มีคุณจริง
barbies69
Expert

Email
« Reply #51 on: July 12, 2010, 01:49:36 PM »

ภาพหมายเลข 10  ได้ 7 คะแนน  ผู้ส่งภาพเข้าประกวด: barbies69  ของรางวัลที่เลือก : มือเบรคงอ Dia Compe สีน้ำเงิน   ลุ้นต่อไป  Grin
Babanaz
AA Pro

Email
« Reply #52 on: July 12, 2010, 01:53:00 PM »

ส่งมอบรางวัลได้เลยหรือเปล่าครับ
Thanit
Moderator
AA Pro

« Reply #53 on: July 12, 2010, 10:12:26 PM »

ตัวถัง กับตะเกียบ GT ได้เลยครับ

สรุปล่าสุด ตามรายการข้างล่างนี้

ส่งมอบรางวัลได้เลยหรือเปล่าครับ

Thanit
Moderator
AA Pro

« Reply #54 on: July 12, 2010, 10:13:58 PM »

ตกลงเป็น คุณ Gimmie ได้ไปนะครับ คุณเจี๊ยบ

ตกลงเบรคสีดำ มีผู้ได้คะแนนสูงกว่า เลือกไปแล้วครับ

รบกวนเลือกของรางวัลอื่นแทนนะครับ

Thanit
Moderator
AA Pro

« Reply #55 on: July 12, 2010, 10:20:43 PM »

ตกลงผมขอสรุปตามรายการข้างล่างนี้เลยนะครับ ไม่งั้นจะเสียเวลามากไปกว่า เดี๋ยวจะรำคาญกันเปล่า ๆ

เหลืออีก 3 ท่าน คือ คุณ Chaiyuth คุณ Wat_sa และ Anubis ที่ต้องเลือกสีมือเบรคงอ DC

ยังไงรบกวนช่วย PM หา admin โดยตรงเลยนะครับ

ส่วนสมาชิกท่านอื่น ๆ ที่ได้รางวัล สามารถ PM หรือโทรติดต่อเจ้าของรางวัล

เพื่อนัดแนะการรับของรางวัล หรือการจัดส่งได้เลยนะครับ

โดยค่าส่ง คนได้รางวัล น่าจะเป็นผู้ออกค่าใช้จ่าย (ยกเว้น เจ้าของรางวัล ยินดีจะออกค่าส่งให้ด้วย)

ขอบคุณครับ / ธนิต

............................................................................

เนื่องด้วยของรางวัลมีทั้งสิ้น 15 ชิ้น และตามกติกา สมาชิกแต่ละท่าน มีสิทธิเลือกรับของรางวัลได้เพียงชิ้นเดียว
ถ้าเรานำคะแนนโหวตมาเรียงตามลำดับ จะสามารถมอบรางวัลได้ถึงรูปที่ได้ 3 คะแนน ตามรายละเอียดที่ผมสรุปมาข้างล่างนี้
(ลองช่วยกันตรวจสอบด้วยนะครับ เผื่อผมดูผิดพลาด หรือตกหล่นตรงไหน ทักท้วงกันได้เลย)

รบกวนสมาชิกผู้ที่ได้รับรางวัล ตามรายชื่อข้างล่าง เลือกของรางวัล แล้วโพสต์ลงไปในกระทู้นี้ได้เลยนะครับ
(ถ้ามีกรณีซ้ำกัน เดี๋ยวทางทีมงานฯ จะพิจารณา และติดต่อกลับไปทาง PM อีกครั้งครับ)

ของรางวัลที่ได้มีผู้การสนับสนุนมีทั้งหมด 10 รายการ (รวมทั้งหมด 15 ชิ้น) ดังต่อไปนี้
1. บันได VP-747 แกนใหญ่ สีแดง หรือ สีน้ำเงิน จากพี่ Thanit  (ถูกเลือกแล้ว)
2. ปลอกมือ OGK ในห่อ จากพี่ดำ เตาปูน  (ถูกเลือกแล้ว)
3. มือเบรคค้างคาว Dia Compe สีแดง ข้างขวา จากพี่ Pum
4. Flick/Trick Mongoose จาก Rushy  (ถูกเลือกแล้ว)
5. เบรคสีดำ 1 คู่ จากพี่ JR101  (ถูกเลือกแล้ว)
6. ตัวถัง Freestyle GT + ตะเกียบจากพี่ Babanaz  (ถูกเลือกแล้ว)
7. มือเบรคงอ Dia Compe 5 สี เลือกได้ 1 อัน ต่อ 1 รางวัล มีทั้งหมด 6 รางวัล  (สีดำ กับน้ำเงิน ถูกเลือกแล้ว)
8. ก้ามเบรคหน้า-หลัง MX901 สีขาว 1 ชุด จากพี่ Thanit (ถูกเลือกแล้ว)
9. ล็อคคอ Tange สีเงิน 1 อัน จากพี่ Thanit (ถูกเลือกแล้ว)
10. หัวซี่ลวดสีทอง 1 ชุด จาก จานเชอรี่ (Moonman)  (ถูกเลือกแล้ว)

............................................................................

1. ภาพหมายเลข 28  ได้ 15 คะแนน  ผู้ส่งภาพเข้าประกวด: gunvespa~  ของรางวัลที่เลือก: 6. ตัวถัง Freestyle GT + ตะเกียบจากพี่ Babanaz

2. ภาพหมายเลข 13  ได้ 11 คะแนน  ผู้ส่งภาพเข้าประกวด: jimjan  ของรางวัลที่เลือก: 8. ก้ามเบรคหน้า-หลัง MX901 สีขาว 1 ชุด จากพี่ Thanit

3. ภาพหมายเลข 15  ได้ 10 คะแนน  ผู้ส่งภาพเข้าประกวด: Red-pio  ของรางวัลที่เลือก: 9. ล็อคคอ Tange สีเงิน 1 อัน จากพี่ Thanit

4. ภาพหมายเลข 27  ได้ 10 คะแนน  ผู้ส่งภาพเข้าประกวด: pum  ของรางวัลที่เลือก: 3. มือเบรคค้างคาว Dia Compe สีแดง ข้างขวา จากพี่ Pum

5. ภาพหมายเลข 45  ได้ 9 คะแนน  ผู้ส่งภาพเข้าประกวด: Kate6614  ของรางวัลที่เลือก: 1. บันได VP-747 แกนใหญ่ สีแดง จากพี่ Thanit

- ภาพหมายเลข 14  ได้ 9 คะแนน  ผู้ส่งภาพเข้าประกวด: Red-pio  ของรางวัลที่เลือก: ได้รางวัลซ้ำ

6. ภาพหมายเลข 26   ได้ 8 คะแนน  ผู้ส่งภาพเข้าประกวด: Katkaew  ของรางวัลที่เลือก: 10. หัวซี่ลวดสีทอง 1 ชุด จาก จานเชอรี่ (Moonman)

7. ภาพหมายเลข 31  ได้ 7 คะแนน  ผู้ส่งภาพเข้าประกวด: Gimmie  ของรางวัลที่เลือก: 5. เบรคสีดำ 1 คู่ จากพี่ JR101

8. ภาพหมายเลข 16  ได้ 7 คะแนน  ผู้ส่งภาพเข้าประกวด: prasith_p  ของรางวัลที่เลือก: 4. Flick/Trick Mongoose จาก Rushy

9. ภาพหมายเลข 10  ได้ 7 คะแนน  ผู้ส่งภาพเข้าประกวด: barbies69  ของรางวัลที่เลือก: 7. มือเบรคงอ Dia Compe 5 สี เลือกสีน้ำเงิน

10. ภาพหมายเลข 49  ได้ 7 คะแนน  ผู้ส่งภาพเข้าประกวด: bear blur  ของรางวัลที่เลือก: 7. มือเบรคงอ Dia Compe 5 สี เลือกสีดำ

- ภาพหมายเลข 6  ได้ 7 คะแนน  ผู้ส่งภาพเข้าประกวด: pum  ของรางวัลที่เลือก: ได้รางวัลซ้ำ

- ภาพหมายเลข 19  ได้ 7 คะแนน  ผู้ส่งภาพเข้าประกวด: barbies69  ของรางวัลที่เลือก: ได้รางวัลซ้ำ

- ภาพหมายเลข 32  ได้ 7 คะแนน  ผู้ส่งภาพเข้าประกวด: Gimmie  ของรางวัลที่เลือก: ได้รางวัลซ้ำ

- ภาพหมายเลข 39  ได้ 7 คะแนน  ผู้ส่งภาพเข้าประกวด: pum  ของรางวัลที่เลือก: ได้รางวัลซ้ำ

- ภาพหมายเลข 20  ได้ 6 คะแนน  ผู้ส่งภาพเข้าประกวด: barbies69  ของรางวัลที่เลือก: ได้รางวัลซ้ำ

- ภาพหมายเลข 3  ได้ 5 คะแนน  ผู้ส่งภาพเข้าประกวด: barbies69  ของรางวัลที่เลือก: ได้รางวัลซ้ำ

- ภาพหมายเลข 29  ได้ 5 คะแนน  ผู้ส่งภาพเข้าประกวด: Gimmie  ของรางวัลที่เลือก: ได้รางวัลซ้ำ

- ภาพหมายเลข 41  ได้ 5 คะแนน  ผู้ส่งภาพเข้าประกวด: pum  ของรางวัลที่เลือก: ได้รางวัลซ้ำ

- ภาพหมายเลข 42  ได้ 5 คะแนน  ผู้ส่งภาพเข้าประกวด: pum  ของรางวัลที่เลือก: ได้รางวัลซ้ำ

- ภาพหมายเลข 17  ได้ 4 คะแนน  ผู้ส่งภาพเข้าประกวด: barbies69  ของรางวัลที่เลือก: ได้รางวัลซ้ำ

11. ภาพหมายเลข 21  ได้ 4 คะแนน  ผู้ส่งภาพเข้าประกวด: Chaiyuth
       ของรางวัลที่เลือก: 7. มือเบรคงอ Dia Compe 5 สี รบกวน PM ติดต่อ admin เพื่อเลือกสีด้วนะครับ

12. ภาพหมายเลข 44  ได้ 3 คะแนน  ผู้ส่งภาพเข้าประกวด: Master_fat  ของรางวัลที่เลือก: 2. ปลอกมือ OGK ในห่อ จากพี่ดำ เตาปูน 

13. ภาพหมายเลข 1  ได้ 3 คะแนน  ผู้ส่งภาพเข้าประกวด: wat_sa
       ของรางวัลที่เลือก: 7. มือเบรคงอ Dia Compe 5 สี รบกวน PM ติดต่อ admin เพื่อเลือกสีด้วนะครับ

14. ภาพหมายเลข 9  ได้ 3 คะแนน  ผู้ส่งภาพเข้าประกวด: Anubis  ของรางวัลที่เลือก: ยังไม่ได้เลือก

- ภาพหมายเลข 2  ได้ 3 คะแนน  ผู้ส่งภาพเข้าประกวด: Kate6614  ของรางวัลที่เลือก: ได้รางวัลซ้ำ

- ภาพหมายเลข 5  ได้ 3 คะแนน  ผู้ส่งภาพเข้าประกวด: pum  ของรางวัลที่เลือก: ได้รางวัลซ้ำ

- ภาพหมายเลข 7  ได้ 3 คะแนน  ผู้ส่งภาพเข้าประกวด: pum  ของรางวัลที่เลือก: ได้รางวัลซ้ำ

- ภาพหมายเลข 12  ได้ 3 คะแนน  ผู้ส่งภาพเข้าประกวด: jimjan  ของรางวัลที่เลือก: ได้รางวัลซ้ำ

- ภาพหมายเลข 40  ได้ 3 คะแนน  ผู้ส่งภาพเข้าประกวด: pum  ของรางวัลที่เลือก: ได้รางวัลซ้ำ

- ภาพหมายเลข 48  ได้ 3 คะแนน  ผู้ส่งภาพเข้าประกวด: Kate6614  ของรางวัลที่เลือก: ได้รางวัลซ้ำ
« Last Edit: July 12, 2010, 10:42:00 PM by Thanit » Logged

Red-pio
AA Pro

« Reply #56 on: July 13, 2010, 01:27:23 PM »

*** ขอบคุณสมาชิก และผู้สนับสนุนของรางวัล...ทุกท่านครับ
โชคคคคคคคคคคคคคคคคคคคดี...ทุกคนครับ!!!! Grin Grin Grin Grin Grin
ดำ เตาปูน
AA Pro

« Reply #57 on: July 13, 2010, 01:40:05 PM »

คุณ MASTER_fat แจ้งที่อยู่ทาง PM ด้วยนะครับจะได้จัดส่งให้ครับ
หักภาษี ณ.ที่จ่าย 3% ด้วยครับ อิอิ......อันนี้ล้อเล่นนะ
Master_fat
Expert

Email
« Reply #58 on: July 13, 2010, 02:29:56 PM »

คุณ MASTER_fat แจ้งที่อยู่ทาง PM ด้วยนะครับจะได้จัดส่งให้ครับ
หักภาษี ณ.ที่จ่าย 3% ด้วยครับ อิอิ......อันนี้ล้อเล่นนะ
555++
ขอบคุณสำหรับน้ำใจงามๆของพี่ๆด้วยค้าบ  Grin Grin Grin
ดำ เตาปูน
AA Pro

« Reply #59 on: July 13, 2010, 02:39:42 PM »

555++
ขอบคุณสำหรับน้ำใจงามๆของพี่ๆด้วยค้าบ  Grin Grin Grin
ภาษี เปลี่ยนเป็น ชาเขียวแล้วกัน อะเอิ๊ก  Cheesy Cheesy Cheesy Cheesy Cheesy
Pages: 1 2 3 [4] 5 6 Print 
« previous next »
Jump to:  

Login with username, password and session length