Welcome, Guest. Please login or register.
May 16, 2024, 01:09:32 AM
Home Help Search Login Register
News: ตอนนี้เว็ปเรา มีห้องสนทนาสดแล้วนะครับ เข้าไปคุยกันได้ที่
broken-mouse

+  OSBMX Thailand
|-+  กิจกรรมดีๆที่เกี่ยวข้องกับ BMX
| |-+  กิจกรรม OS BMX Thailand / OS BMX activities (Moderators: Spammer, Thanit, JR101)
| | |-+  ประกาศผลโหวต "ร้อยเรื่องเล่า ชาว osbmx thailand"
0 Members and 1 Guest are viewing this topic. « previous next »
Pages: 1 2 [3] 4 5 6 Print
Author Topic: ประกาศผลโหวต "ร้อยเรื่องเล่า ชาว osbmx thailand"  (Read 35585 times)
Thanit
Moderator
AA Pro

« Reply #30 on: July 09, 2010, 04:41:59 PM »

ตกลงก้ามเบรคขาว เสร็จพระท็อปไปแล้วนะครับ คุณป้ำ

คงต้องเลือกของรางวัลอื่นแล้วล่ะครับ

เข้ามาดู....ได้อันดับ 3 กับรางวัลชมเชยอีก 2 ภาพครับ....โตะจายโหมดเลย  Shocked
ก็...ขอเลือกของรางวัลเพียงรายการเดียวครับ....
"8. ก้ามเบรคหน้า-หลัง MX901 สีขาว 1 ชุด จากพี่ Thanit"  Wink

ขอบคุณสำหรับคะแนนที่โหวตให้นะครับ....
และขอแสดงความยินดีกับผู้ได้รับรางวัลทุกท่านครับ.... Grin

เขามีส่วน เลวบ้าง ช่างหัวเขา          จงเลือกเอา ส่วนที่ดี เขามีอยู่
  เป็นประโยชน์ โลกบ้าง ยังน่าดู         ส่วนที่ชั่ว อย่าไปรู้ ของเขาเลย
  จะหาคน ที่มีดี โดยส่วนเดียว           อย่ามัวเที่ยว ค้นหา สหายเอ๋ย
  เหมือนเที่ยวหา หนวดเต่า ตายเปล่าเอย        ฝึกให้เคย มองแต่ดี มีคุณจริง
pum
AA Pro

"ผมมันคนบ้า...ชอบเล่นเนินเล่นฝุ่น"

Email
« Reply #31 on: July 09, 2010, 06:06:35 PM »

ตกลงก้ามเบรคขาว เสร็จพระท็อปไปแล้วนะครับ คุณป้ำ

คงต้องเลือกของรางวัลอื่นแล้วล่ะครับ

เข้ามาดู....ได้อันดับ 3 กับรางวัลชมเชยอีก 2 ภาพครับ....โตะจายโหมดเลย  Shocked
ก็...ขอเลือกของรางวัลเพียงรายการเดียวครับ....
"8. ก้ามเบรคหน้า-หลัง MX901 สีขาว 1 ชุด จากพี่ Thanit"  Wink

ขอบคุณสำหรับคะแนนที่โหวตให้นะครับ....
และขอแสดงความยินดีกับผู้ได้รับรางวัลทุกท่านครับ.... Grin

ขอบคุณครับคุณธนิต  Cheesy
งั้นขอเปลี่ยนเป็น.....
"9. ล็อคคอ Tange สีเงิน 1 อัน จากพี่ Thanit" ละกัน  Grin

.....LOVE TO RIDE AND RIDE FOR THE LIFE.....
.....ปั่น-ปั่น...โดด-โดด...ไม่โหด...แต่โคตะระมันส์......
Red-pio
AA Pro

« Reply #32 on: July 09, 2010, 07:12:45 PM »

ขอบคุณครับคุณธนิต  Cheesy
"9. ล็อคคอ Tange สีเงิน 1 อัน จากพี่ Thanit" ละกัน  Grin

*** อยากได้เหมือนพี่ Pum เลย ใส่คนละครึ่งปีนะพี่  Grin Grin Grin
Kate6614
AA Pro

ยินดีไม่มีปัญหา ^^มาปั่นกัน

WWW Email
« Reply #33 on: July 09, 2010, 10:50:07 PM »

5. ภาพหมายเลข 45  ได้ 9 คะแนน  ผู้ส่งภาพเข้าประกวด: Kate6614  ของรางวัลที่เลือก: 1. บันได VP-747 แกนใหญ่ สีแดง (รอยืนยัน)

OK ครับ ขอบคุณ พี่ธนิต มากครับผม / หนึ่งครับ Grin

bear blur
A Pro

Email
« Reply #34 on: July 09, 2010, 11:06:01 PM »

ติดรางวัลชมเชยกับเค้าด้วย
ขอรับเป็นมือเบรคงอ diacompe สีดำข้างขวาแล้วกันครับ
JR101
Moderator
AA Pro

Email
« Reply #35 on: July 09, 2010, 11:50:54 PM »

พระขอ ก้ามเบรคหน้า-หลัง MX901 สีขาว 1 ชุด ละกัน
เป็นพระ ต้องตัดกิเลส เดี๋ยวโยมพี่ รับแทนเอง Grin Cheesy Wink

เล่นให้สนุก สุขใจที่ได้มี แต่ไม่มีก็ไม่ตาย

JR101  โทร 089-131-8687

รวย ไม่รวย ไม่รู้ แต่ถ้าจองแล้วยกเลิก ไปให้ไกลๆตี...เลยยยยยย Grin Cheesy Wink
prasith_p
AA Pro

ขอมิตรภาพสองล้อยั่งยืน....

Email
« Reply #36 on: July 10, 2010, 07:59:04 AM »

ยืนยันครับ
8. ภาพหมายเลข 16  ได้ 7 คะแนน  ผู้ส่งภาพเข้าประกวด: prasith_p  ของรางวัลที่เลือก: 4. Flick/Trick Mongoose จาก Rushy (รอยืนยัน)

น๊อตน้อยร้อยเกลียวยึดติดแน่นเหนียวก่อร่างจนเป็นคันosbmxเราต่างล้วนผูกพันธ์จักสานต่อใจให้เป็นหนึ่งเดียวกันนั้นขอมิตรภาพสองล้อยั่งยืน

A-KiT
B Pro

Email
« Reply #37 on: July 10, 2010, 09:27:00 AM »

ได้ 2 คะแนน น่าจะได้สติกเกอร์บ้างก็ยังดี นะ

เรารักในหลวง
Master_fat
Expert

Email
« Reply #38 on: July 11, 2010, 02:24:16 PM »

ยืนยันคับผม
14. ภาพหมายเลข 44  ได้ 3 คะแนน  ผู้ส่งภาพเข้าประกวด: Master_fat  ของรางวัลที่เลือก: 2. ปลอกมือ OGK ในห่อ จากพี่ดำ เตาปูน

ไม่รู้ว่าผมเลือกเร๊วไปหรือเปล่าคับ ถ้าพี่ๆท่านใดคะแนนมากกว่าแล้วจะเลือกของรางวัลนี้
ผมก้อยินดีคับ ไม่เปนไร จริงๆแล้ว เอาอะไรก๊ได้คับผม ร่วมสนุกกันมากกว่าคับ แหะๆ
ขอบคุณคับ
rushy
B Pro

"ค่อยๆปั่นค่อยๆเก็บ"

« Reply #39 on: July 11, 2010, 02:52:33 PM »

ยืนยันครับ
8. ภาพหมายเลข 16  ได้ 7 คะแนน  ผู้ส่งภาพเข้าประกวด: prasith_p  ของรางวัลที่เลือก: 4. Flick/Trick Mongoose จาก Rushy (รอยืนยัน)

ส่งที่อยู่มาได้เลยครับพี่ประสิทธิ์ ยินดีเป็นอย่างยิ่งครับ Cheesy Cheesy Cheesy
barbies69
Expert

Email
« Reply #40 on: July 11, 2010, 10:45:16 PM »

ภาพหมายเลข 10  ได้ 7 คะแนน  ผู้ส่งภาพเข้าประกวด: barbies69  ของรางวัลที่เลือก: ยังไม่ได้เลือก

ขอยืนยันรับรางวัล Flick/Trick Mongoose จาก Rushy ครับ และขอขอบคุณเจ้าของรางวัล และ osbmx - thailand ที่จัดกิจกรรมดีๆ แบบนี้ขึ้นมาครับ  Grin
barbies69
Expert

Email
« Reply #41 on: July 11, 2010, 10:53:19 PM »

ภาพหมายเลข 10  ได้ 7 คะแนน  ผู้ส่งภาพเข้าประกวด: barbies69  ของรางวัลที่เลือก: ยังไม่ได้เลือก

ขอยืนยันรับรางวัล Flick/Trick Mongoose จาก Rushy ครับ และขอขอบคุณเจ้าของรางวัล และ osbmx - thailand ที่จัดกิจกรรมดีๆ แบบนี้ขึ้นมาครับ  Grin

ขออภัยไม่ได้อ่านอย่างละเอียดพอดีเห็นพี่ประสิทธิ์ยืนยันรางวัลนั้นไปแล้วขอเปลี่ยนเป็น "เบรคสีดำ 1 คู่ จากพี่ JR101" ครับ
Thanit
Moderator
AA Pro

« Reply #42 on: July 12, 2010, 09:06:14 AM »

พอดีหนุ่ย Red-pio ซึ่งมีคะแนนโหวตมากกว่าคุณป้ำ หนึ่งลำดับ ใช้สิทธิเลือกล็อคคอไปแล้วครับ

รบกวนคุณป้ำ อีกซักครั้งครับ คราวนี้เลือกอะไร ก็ได้อันนั้นเลยครับ

เขามีส่วน เลวบ้าง ช่างหัวเขา          จงเลือกเอา ส่วนที่ดี เขามีอยู่
  เป็นประโยชน์ โลกบ้าง ยังน่าดู         ส่วนที่ชั่ว อย่าไปรู้ ของเขาเลย
  จะหาคน ที่มีดี โดยส่วนเดียว           อย่ามัวเที่ยว ค้นหา สหายเอ๋ย
  เหมือนเที่ยวหา หนวดเต่า ตายเปล่าเอย        ฝึกให้เคย มองแต่ดี มีคุณจริง
Thanit
Moderator
AA Pro

« Reply #43 on: July 12, 2010, 09:09:02 AM »

ตกลงเบรคสีดำ มีผู้ได้คะแนนสูงกว่า เลือกไปแล้วครับ

รบกวนเลือกของรางวัลอื่นแทนนะครับ

ขอขอบคุณสมาชิกที่ลงคะแนนให้ครับ และยินดีกับผู้ที่ได้รับรางวัลด้วยนะครับบ... Grin

ผมขอเลือกของรางวัล  5.เบรคสีดำ 1 คู่ จากพี่ JR101

JR101
Moderator
AA Pro

Email
« Reply #44 on: July 12, 2010, 11:45:38 AM »

ขอขอบคุณสมาชิกที่ลงคะแนนให้ครับ และยินดีกับผู้ที่ได้รับรางวัลด้วยนะครับบ... Grin

ผมขอเลือกของรางวัล  5.เบรคสีดำ 1 คู่ จากพี่ JR101

เล่นให้สนุก สุขใจที่ได้มี แต่ไม่มีก็ไม่ตาย

JR101  โทร 089-131-8687

รวย ไม่รวย ไม่รู้ แต่ถ้าจองแล้วยกเลิก ไปให้ไกลๆตี...เลยยยยยย Grin Cheesy Wink
Pages: 1 2 [3] 4 5 6 Print 
« previous next »
Jump to:  

Login with username, password and session length