Welcome, Guest. Please login or register.
June 16, 2024, 05:43:20 PM
Home Help Search Login Register
News: ตอนนี้เว็ปเรา มีห้องสนทนาสดแล้วนะครับ เข้าไปคุยกันได้ที่
broken-mouse

+  OSBMX Thailand
|-+  กิจกรรมดีๆที่เกี่ยวข้องกับ BMX
| |-+  กิจกรรม OS BMX Thailand / OS BMX activities (Moderators: Spammer, Thanit, JR101)
| | |-+  สนามศรีสมาน(2)
0 Members and 3 Guests are viewing this topic. « previous next »
Pages: 1 ... 12 13 [14] 15 16 ... 38 Print
Author Topic: สนามศรีสมาน(2)  (Read 183621 times)
A-KiT
B Pro

Email
« Reply #195 on: December 13, 2010, 11:56:46 AM »

วันนี้ตอนเช้ากรุงเทพฝนตก สนามใหม่เป็นไงบ้างครับ ฝนคงช่วยทำดินให้แน่นขึ้น สนามน่าจะสวยนะครับ ถ้าฝนมันไม่ตกแรงจนเกินไป  Grin Grin Grin

เรารักในหลวง
pum
AA Pro

"ผมมันคนบ้า...ชอบเล่นเนินเล่นฝุ่น"

Email
« Reply #196 on: December 13, 2010, 11:59:14 PM »

วันนี้ตอนเช้ากรุงเทพฝนตก สนามใหม่เป็นไงบ้างครับ ฝนคงช่วยทำดินให้แน่นขึ้น สนามน่าจะสวยนะครับ ถ้าฝนมันไม่ตกแรงจนเกินไป  Grin Grin Grin

ขอบคุณที่เป็นห่วงครับคุณกิต...... Grin
สนามใหม่เราได้ประสบการณ์จากที่เดิม...ทำให้มีการวางแนวระบายน้ำไว้ด้วยครับ
อีกอย่าง...สภาพดินเป็นดินเหนียวถมนาน...หายห่วงเรื่องทรุดครับ  Grin
มีเวลา...มาปั่นกันนะครับ...รับรองจะติดใจ  Grin Grin Grin

.....LOVE TO RIDE AND RIDE FOR THE LIFE.....
.....ปั่น-ปั่น...โดด-โดด...ไม่โหด...แต่โคตะระมันส์......
pum
AA Pro

"ผมมันคนบ้า...ชอบเล่นเนินเล่นฝุ่น"

Email
« Reply #197 on: December 14, 2010, 12:02:33 AM »

ขอแสดงความยินดีด้วยกับสนามBMXแห่งใหม่นะครับ Lips sealed

ขอบคุณครับ  Cheesy
แล้วเมื่อไหร่...จะมา"ย๊าฮู้"ล่ะคับ...พี่อู๊ด  Grin Grin Grin

.....LOVE TO RIDE AND RIDE FOR THE LIFE.....
.....ปั่น-ปั่น...โดด-โดด...ไม่โหด...แต่โคตะระมันส์......
aoodjumper
Intermediate

I Love BIKE

Email
« Reply #198 on: December 14, 2010, 07:33:06 AM »

ขอแสดงความยินดีด้วยกับสนามBMXแห่งใหม่นะครับ Lips sealed

ขอบคุณครับ  Cheesy
แล้วเมื่อไหร่...จะมา"ย๊าฮู้"ล่ะคับ...พี่อู๊ด  Grin Grin Grin
.
ขอบคุณครับที่ชวน... Lips sealed

HANAMI let's have fun

A-KiT
B Pro

Email
« Reply #199 on: December 14, 2010, 09:32:25 AM »

ขอบคุณที่เป็นห่วงครับคุณกิต...... Grin
สนามใหม่เราได้ประสบการณ์จากที่เดิม...ทำให้มีการวางแนวระบายน้ำไว้ด้วยครับ
อีกอย่าง...สภาพดินเป็นดินเหนียวถมนาน...หายห่วงเรื่องทรุดครับ  Grin
มีเวลา...มาปั่นกันนะครับ...รับรองจะติดใจ  Grin Grin Grin
ขอบคุณครับจะต้องไปปั่นแน่นอนครับ จะชวนน้าเด่น น้าสุภา และน้องวิน ไปด้วยนะคร๊าบ

เรารักในหลวง
pojistu
Looking Over the Fence
*

โดดอย่างเดียวก็เสียวแล้ว

Email
« Reply #200 on: December 14, 2010, 11:01:40 AM »

อยู่ไกลกับบ้านผมมากนักแต่จะต้องไปให้ได้ น่าขี่ที่สุดด
Chaiyuth
Expert

« Reply #201 on: December 14, 2010, 08:40:54 PM »

สนามทองแจ้ง BMX Park  วันนี้ผ่าไปเยี่ยมมา

pum
AA Pro

Email
« Reply #202 on: December 14, 2010, 10:40:37 PM »

ขอบคุณครับพี่อั๋น  Cheesy

สภาพสนามเป็นยังไงบ้างครับ....ได้ทดสอบกับฝนมา 1 คืน  Huh

Thanit
Moderator
AA Pro

« Reply #203 on: December 14, 2010, 11:21:37 PM »

เห็นรูปแล้วอดยินดีด้วยไม่ได้

ผมชอบชื่อสนาม เป็นไทย ๆ ดีครับ

เขามีส่วน เลวบ้าง ช่างหัวเขา          จงเลือกเอา ส่วนที่ดี เขามีอยู่
  เป็นประโยชน์ โลกบ้าง ยังน่าดู         ส่วนที่ชั่ว อย่าไปรู้ ของเขาเลย
  จะหาคน ที่มีดี โดยส่วนเดียว           อย่ามัวเที่ยว ค้นหา สหายเอ๋ย
  เหมือนเที่ยวหา หนวดเต่า ตายเปล่าเอย        ฝึกให้เคย มองแต่ดี มีคุณจริง
aob-k16
AA Pro

คนไทนยิ้มใว้สู้ๆ

« Reply #204 on: December 15, 2010, 07:51:29 AM »

ฝนตกน้ำท่วมดินงองที่ใหม่ มันแน่ๆ เจอกันหลังปีใหม่คับ  Grin

งานมีขี้บ่อย งานน้อยทะยอยขี้ งานไม่มีไม่ขี้เลย
****ไม่ตรงรุ่นแต่ตรงใจ****
pum
AA Pro

Email
« Reply #205 on: December 15, 2010, 01:07:50 PM »

เห็นรูปแล้วอดยินดีด้วยไม่ได้

ผมชอบชื่อสนาม เป็นไทย ๆ ดีครับ

ขอบคุณครับ Grin
สนามไทยๆ....โดยคนไทย....น้ำใจไทย....เพื่อคนไทย....คร๊าบ  Grin Grin

ฝนตกน้ำท่วมดินงองที่ใหม่ มันแน่ๆ เจอกันหลังปีใหม่คับ  Grin

c u................ครับอ๊อฟ  Cheesy

Au/Job
AA Pro

Back for good

Email
« Reply #206 on: December 15, 2010, 01:45:55 PM »

เปิดตัวอย่างเป็นทางเมื่อไรบอกด้วยนะครับ...จะได้ไปร่วมงานด้วย..จะได้ถือโอกาสหาอะไรติดไม้ติดมือไปฝาก Grin
Chaiyuth
Expert

« Reply #207 on: December 15, 2010, 03:41:41 PM »

สนามเล็กๆแต่น่าจะปั่นกันสนุกสนานร่าเริงบรรเทิงจิต  ดีนักแล Kiss Kiss

JR101
Moderator
AA Pro

Email
« Reply #208 on: December 16, 2010, 12:41:47 AM »

สนามใหม่ ไฉไลจริงๆ Grin Cheesy Wink

เล่นให้สนุก สุขใจที่ได้มี แต่ไม่มีก็ไม่ตาย

JR101  โทร 089-131-8687

รวย ไม่รวย ไม่รู้ แต่ถ้าจองแล้วยกเลิก ไปให้ไกลๆตี...เลยยยยยย Grin Cheesy Wink
pum
AA Pro

Email
« Reply #209 on: December 16, 2010, 12:18:43 PM »

เปิดตัวอย่างเป็นทางเมื่อไรบอกด้วยนะครับ...จะได้ไปร่วมงานด้วย..จะได้ถือโอกาสหาอะไรติดไม้ติดมือไปฝาก Grin

ไม่ต้องรอเปิดตัวหรอกครับ....ว่างเมื่อไหร่เข้ามาจอยกันได้เลยครับคุณอุ๊... Wink
จะได้ทดสอบสนามและช่วยกันแก้ไขปรับปรุงให้ดีขึ้นเรื่อยๆครับ  Grin

สนามใหม่ ไฉไลจริงๆ Grin Cheesy Wink

ขอบคุณครับ....แต่จะไฉไลมากๆ...ถ้าเจ้าของมิวเซี่ยมย่านประดิพัทธ์...มาเยี่ยม  Grin Grin Grin

Pages: 1 ... 12 13 [14] 15 16 ... 38 Print 
« previous next »
Jump to:  

Login with username, password and session length